ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดูมานาน..ได้เอาซะที.

เริ่มโดย miniman, มีนาคม 26, 2010, 04:20:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

miniman

หวัดดีคับพี่ๆทุกท่าน ผมมีเรื่องเกี่ยวกับอดีตเมียผมมาเล่าให้ฟัง เราเรียนอยู่ด้วยกันที่เชียงใหม่ปีสุดท้ายแล้วเราสนิทกันมากเหมือนพี่น้อง เมียผมชื่อแมวบ้านก็อยู่เชียงใหม่นั่นแหละ เป็นคนผิวขาวตัวเล็กสะโพกใหญ่ เรียกว่าตูดใหญ่นั่นแหละน่ารักมากเธอสูงแค่149เอง หนักก็49 กำลังอวบมากเลยส่วนผมนั้นก็มีแฟนแล้วแมวก็มี แต่เป็นอาจารย์สอนพิเศษแต่ไม่ได้สอนที่เราเรียนนะคับ อาจารย์ชื่อเอ๋เราสนิทกันมากผมกะอาจารย์ก็เหมือนพี่น้องกันเลยนอนห้องเดียว กันเย็ดเตียงเดียวกันบ่อยมาก แต่เราไม่เคยที่จะแลกคู่กันเลย แต่ก็อยากเย็ดแมวเหมือนกันนะแกล้งถามแล้วแต่แมวบอกไอ้บ้า ผมก็หัวเราะกันขนาดเราเย็ดเตียงเดียวกันนะผมเห็นหมดทุกส่วนแหละของเมียผมตอน นั้นโดนพี่เอ๋ยกล้อทีนะสุดๆผมก็มองไปเยดแฟนผมไปมันมากแต่ที่สุดยอดก็คือแมว นั้นเปนคนที่น้ำหีเยอะมากพี่เอ๋เยดทีน้ำไหลออกมาทะลักทะลาย หมุนเปลี่ยนเวียนเยดกันทั่วเตียงบางทีมือผมท้าวลงไปจับน้ำเต็มมือเลยส่วนแฟน ผมนั้นน้ำไม่ค่อยเยอะ ออกก้อออกน้อยแต่ของแมวนี่ควยพี่เอ๋ขาวทั้งลำเลยผมมองเห็นแค่เอื้มมือก็จับ ได้แล้วแต่คู่เราก็ไม่เคยล่วงเกินกันเลยนะ เราเย็ดกันแค่อารมณ์ก็เท่านั้น พี่เอ๋พักหลังๆมานี่ไม่ค่อยได้มาเลยบางทีอาทิตย์ละ2ครั้งเองผมกับแฟนก็ไป ห้องแมวแทบจะทุกวันแหละ บางทีก็มีไอ้โจ้เพื่อนผมไปด้วยก็เพื่อนกันแหละที่เราสนิทกันแต่ไอ้โจ้มันไม่ มีแฟนหน้าตามันไม่ดีเอาซะเลย แถมเป็นคนเงียบๆแต่มันเป็นนักบอลตัวจังหวัดเลยนะ สูง185ได้มั้งเล่นเปนกองหลังนานๆมันถึงจะมาซักทีนึงตัวมันใหญ่มาก พอวันเกิดแมวก็มีผมแฟนผมไอ้โจ้กับพี่เอ๋เราดื่มเหล้ากันวันนั้นหมดไปได้ ครึ่งขวดได้มั้งพี่เอ๋มีคนโทรมาตาม แถมรีบไปด้วย แมวก็รูว่าไปไหนก็น้อยใจพี่เอ๋เจ้าชู้มาก เรียกว่าหล่อเลือกได้เลยแหละ แถมเย็ดเก่งอีกต่างหาก เย็ดทีน้ำแมวแทบหมดตัวทุกที พอพี่เอ๋ไปแม้วก้อน้อยใจดื่มใหญ่เลย แถมจะร้องให้อีก ผมก็เลยปลอบๆไกในจำนวนเพื่อนๆผมจะสนิทกับแมวเรียกว่ามากที่สุดก็ว่าได้แฟนผม ยังอิจฉาเลย แมวก็เลยทำใจนั่งกินเหล้ากันต่อแต่ดื่มค่อนข้างจะเยอะมากกินตั้งแต่เย็นพอ 4ทุ่มกว่าก็เมากะนแอ๋เลย4คนเรามีไอ้โจ้แหละไม่ค่อยเมาเพราะมันเป็นนักกีฬา ไม่ค่อยจะดื่มเท่าไหร่ แต่แมวเมาแทบจะฟุบแล้วทีแรกผมจะอุ้มข้นไปนอนมันเปนชั้นลอยไม่มีฝากันมีที่ นอนนอนได้เลยแต่แฟนผมอยู่ผมเลยให้ไอ้โจ้ช่วยพยุง แค่มันจับแขแมวก็แทบจะปลิวตามมันแล้ว ผมก็นอนหลังโซฟามีโซฟากั้นแล้วก้อเป็นหน้าทีวีที่ไอ้โจ้มันดื่มต่อ ผมเลยเย็ดแฟนผมไปทีนึงแฟนผมก็หลับเป็นตายเลยขนาดกินน้อยกว่าแมวนะ ผมก็สลึมสลือนึกคิดขึ้นได้ไอ้โจ้มันยังอยู่นี่หว่า ผมเลยค่อยๆลุกขึ้นมาเกาะโซฟาดู ผมใจสั่นมากเลย ผมกลัวมันขึ้นไปเย็ดแมว เชื่อมั๊ยว่าผมนอนไม่หลับเลยใจสั่น หวงยังไงๆบอกไม่ถูกขนาดพี่เอ๋ผมบอกเลยบางครั้งผมยังหวง แต่นี่ผมยังนอนกอดแฟนอยู่เลยทำอะไรไม่ได้ ได้แต่นอนหวิวคิดไปเรื่อยจน6โมงเช้าเห็นโจ้มันลงแล้วมันก็ออกไปเลย ใจผมสั่นมากเลยนะคับพี่ๆผมค่อยย่องลุกขึ้นไปดูชั้นลอยซึ่งภาพที่ผมไม่อยากจะ เห็น ผมก็ได้เห็นจนได้คือแมวโดนไอ้โจ้เย็ดแน่เลย แมวนอนกางแขนกางขาชันเข่านิดๆหลับหน้าเซียวๆยังไงก็ไม่รู้ผมค่อยเปิดผ้าบางๆ ที่มันเอาปิดไว้ออกดูไม่ใช่ว่าผมไม่เคยเห็นแต่ผมอยากเห็นสภาพเท่านั้นเองหี แมวยังอ้าอยู่เลยน้ำเยอะมากๆเลยทั้งข้นๆทั้งขาวๆและที่สำคัญของแมวรู้สึกว่า จะช้ำมากเลย แต่แมวก็ยังนอนหลับคงหนักผมก็ปิดผ้าไว้แล้วลงไปข้างล่างแฟนผมตื่น9โมงแต่แมว เกือบเที่ยงแน่ะ หน้าซีดเลยแถมบ่นว่าปวดหัวด้วยผมก็หาข้าวหายาแก้ปวดให้กินแล้วก็นอน ผมดูแล้วขนาดแมวเดินยังกะย่องกะแย่งเลยอ่ะคิดดูสิแมวสูงแค่อกไอ้โจ้เองแถม ตัวบังกันมิดแมวไม่หนักก็เกินไปแล้ว แต่เรื่องนี้แฟนผมก็ไม่รู้มีผมรู้คนเดียวหลังจากนั้นไอ้โจก็เฝ้าเวียนมาอยู่ เรื่อย แต่ไม่กล้าเข้าไปบางทีผมกับแฟนอยู่ บางทีพี่เอ๋อยู่ ไอ้โจ้มันได้แต่คอยดูอยู่ชั้นล่าง ผมสังเกตุเห็นมัน ผมก็หวงนะมันก็ไม่รู้ว่าผมรู้ว่ามันเย็ดแมว แต่ตัวแมวเองจะรู้มั๊ยว่าใครเย็ด ผมก็ไม่กล้าที่จะถามหรอกเฉยๆไว้ก่อน แต่ใจหวงอีก2อาทิตย์ต่อมาพี่เอ๋กลับบ้านที่พิษณุโลกแถมช่วงหลังทะเราะกับแมว บ่อยด้วย ตามประสาผู้หญิง แมวเป็นคนเอาแต่ใจนะดุแต่นิสัยดีพอพี่เอ๋กลับไปผมก้อไปหาแมวทุกวันมีบางครัง ผมเห็นไอ้โจ้ เวียนๆมาอีกผมจะกลับประมาน2-3ทุ่มทุกวันบางวันแฟนผมก็อยู่ด้วยบางวันผมก็ อยู่กับแมวไอ้โจ้เลยไม่กล้ามามั้งผมเหนที่วิทลัยสังเกตุดูมันยังไม่ค่อยคุย อะไรกันเลย แต่ผมรู้ว่าไอ้โจ้ชอบแมวแน่ และมันดันเย็ดแล้วด้วยสิ นี่แหละที่ผมทำใจไม่ค่อยได้ แต่ก็เสียวๆยังไงพิกลๆและแล้วผมก็พลาดจนได้6โมงผมกลับมีธุระที่บ้าน พอตอนเช้าแม่ให้ไปซื้อของที่ตลาดต้องผ่านหอแมวผมเห็นไกลๆไอ้โจ้เพิ่งขี่รถ ออกไปนี่หว่า มันนอนกะแมวทั้งคืนหรอ ใจผมสั่นมากเลยให้ตายเถอะ รู้สึกหวง และก้อเริ่มรู้สึกรักขึ้นมาแล้ว ผมเลี้ยวเข้าไปหาแมวก่อนเลย เรียกตั้งนานกว่าจะเปิดได้ผมเห็นสภาพแล้วไม่ต่างอะไรกับคืนนั้นเลยตาก็บวม นุ่งผ้าขนหนูพันๆออกมาเปิดให้ผมเธอเพิ่งตื่นจิงๆถ้าผมไม่เรียก ผมก็ถามนะแมวก็ไม่ค่อยสบตาผมสักเท่าไร ถามว่าเป็นไรมั๊ย เธอบอกว่าปวดหัวเพลียจังผมเลยออกไปซื้อข้าวกับน้ำส้มคั้นมาให้บอกว่าไม่ต้อง ล็อคห้องไปแปปเดวเอง แล้วผมก็กลับมาเหนแมวหลับอยู่บนโซฟาผ้าปูหน้าทีวีมันสีแดง ผมเหนน้ำเปนกองๆเลยผมคิดเอากันตรงนี้แน่เลย ผมเอามือไปจับมาดมดูให้ตายเถอะใช่จิงๆ ทีนี้ก็คิดไปใหญ่เลยว่าเอากันท่าไหนมั่งแต่น้ำเยอะมกเลยเป็นหย่อม่ๆ ขึ้นไปดูชั้นลอยก้อเหนเป็นวงๆอีก โอยๆๆไอ้โจ้มันเอาแมวขนาดไหนเนี่ยถึงเปนสภาพแบบนี้ ถ้าพี่ๆเป็นผมก็คงคิดแหละผมเรียกแมวเอาน้ำส้มให้กินก่อนแล้วก็กลับบ้านหลัง จากวันนั้นผมไม่เคยห่างแมวอีกเลยส่วนแมวก็มีคนมาจีบเยอะมาก อาสาไปส่งหอพาเที่ยว แต่แมวไม่ไปกลับ็กลับกะผมเพื่อนๆที่วิทลัยยังแซวเลยว่าน่าจะเป็นคู่กัน เราก็หัวเราะอิอิ มีอยู่วันนึงผมไปหาแมวเห็นแมวร้องให้จนตาบวมผมถามว่าเป็นอะไรแมวบอกว่าเลิก กับพี่เอ๋แล้ว แมวเปนคนใจเด็ดดุถ้าเลิกก็คือเลิกแมวร้องให้ทั้งวันเลยไม่ได้ออกไปไหนเลย 2วันเต็ม เพราะตาบวมไอ้โจ้ก็เวียนมาอยู่เรื่อยๆนะ แต่ผมไม่ให้พลาดอีกแล้วผมรักแมวเข้าให้แล้วจิงๆแฟนผมก็ทะเลาะกันเราก็ทะเลาะ กันหนักที่สุดเลยก็ว่าได้จิงๆแล้วแฟนผมน่าจะเข้าใจนะว่าแมวกำลังมีทุกข์แต่ ในเมื่อไม่เข้าใจก็ห่างๆกันไปเถอะพอแมวรู้ว่าผมเลิกกะแฟนแมวก้อร้องให้ เสียใจอีกว่าเป็นเพราะเธอคนเดียวแท้ๆถึงขั้นที่ว่าอยากตายเลยนะ แต่ผมอยู่เคียงข้างแมวตลอดบางทีกลับ4ทุ่มบางทีไม่กลับจนแมวร่าเริงแจ่มใส เหมือนเดิมเราไปขี่รถเล่นทั่วเชียงใหม่ยามเย็นก่อนซื้อเบียร์กลับมากินกัน ที่ห้องผมกินหมดกระป่องก็เริ่มมึนๆแมวนั้นอาบน้ำเสร็จนุ่งผ้าขนหนูออกมาถึง ตูดเลยผมถามแมวว่าแมแมวเหงามั๊ย แมวมองหน้าพักนึงแล้วไม่ตอบ พยักหน้าลงช้าแมวยืนอยู่ผมนั่งพื้นดื่มเบียร์มองตาเธอเท่านั้นแหละผมคลานเอา หน้าไปซุกตรงหีเธอเอามือกอดก้นเธอไว้ แมวก็เอามือกอดหัวผมแล้วแมวก็พูดว่าเราจะไม่ทิ้งกันเนาะผมบอกจะไม่มีวันทิ้ง แมวผมก็เอาหน้าออกมาเหมือนขอความรักเลยก็ว่าได้ แมวก็ย่อตัวลงมากอดผมแล้วเราก็หัวเราะกันนั่งดื่มเบียร์กอดกันทั้งที่เธอยัง นุ่งผ้าเช็ดตัวอยู่นะนั่งดูทีวีกันผมก้อแอบหอมแก้มแมวฟอดใหญ่แมวก็ยิ้ม แมวมีใจให้ผมแล้ว ผมรักษาแผลใจให้แมวได้แล้ว ผมก็กอดแมวจูบแมวแบบเนิ่นนานจูบด้วยความรักผมปลดผ้าขนหนูออกซึ่งผมเห็นแบบ ใกล้ชิดมาหมดแล้วแต่ไม่เคยสัมผัสผมลูบนมแมว แมวนมไม่ไหญ่นะกะลังดีเลยแต่หีใหญ่ผมเลียดูดนมมือก็ลูบขาไซร้ไปเรื่อยจับแมว นอนลงตรงนั้นเลยตรงที่คิดว่าไอ้โจ้มันเยดนั่นแหละเลียหีเธออยู่พักใหญ่แมวจะ แต่งขนอยู่ตลอดเวลานะสั้นๆอ่ะสวยเพราแมวเป็นคนฐานหีกว้างผมเลียไม่เบื่อเลย อ่ะ กินน้ำหีอร่อยไปเลยแมวร้องใหญ่เลยผมเลยดันขาแมวไปข้างหน้ายกก้นสูงนิดนึง ค่อยๆเอาลิ้นแตะไปที่รูก้นเลียวนแผ่วเบารอบตวัดขึ้นลงก่อนจะแยงลงไป แมวร้องแล้วให้ขึ้นมาเธอคว้าของผมไปอมของผมพอๆกับพี่เอ๋แหละชายทั่วไปแต่จะ เล็กกว่าด้วยซ้ำพักนึงผมก้อเอาไปจ่อเขี่ยขึ้นๆลงๆแล้วค่อยๆกดลงไปน้ำผุดขึ้น มาตามควยเลย ผมดันอีกทีก็มิดแมวเชิดหน้าผมแช่ไว้พักนึงแล้วก็ส่ายร้องอุยยยตอดดีเหลือ เกินถ้ากระแทกนี่แตกเลยผมอ่ะ ถึงว่าทำไมมันถึงติดใจกันนักเป็นอย่างนี้นี่เองผมค่อยๆชักออกแผ่วเบาแล้ว ค่อยๆกดแมวจิกหลังผมแน่นเลยน้ำหีไหลลงตูดแล้วผมอ้อมเอามือไปเขี่ยที่ตูด แล้วกระเด้าใหญ่เลยจมูกไซร้ซอกคอเลียหูเย็ดเน้นแมวบอกว่าออกๆๆๆๆๆแล้วก็เป่า ลมออกจากปากผมก็ผ่อนคลายเนิบๆๆด้วยเสียวอยากจะให้เธอแตกอีกทีไงผมเริ่มเร่ง อีกพอเร่งเธอจิกหลังผมจนจมเล็บเลยแมวร้องออกๆๆๆอีก ผมเร่งอีกนาทีนึงได้มั้งแมวก็ออกผมก็ออก ผมรู้ว่าแมวจะเสร็จติดกันจะเสร็จบ่อยมากเวลาเสียวกระแทกแรงๆลึกๆเธอก็เสร็จ แล้ว สรุปคือครั้งแรกของผมกับแมวเอากันท่าเดียวอิอิก็มันเสียวนี่หีอะไรดูดดีชิ๊บ เป๋งเลย จากนั้นมาเราไปไหนด้วยกันเสมอและรักกันมากด้วย เด๊ยวผมจะเล่าตอนที่ผมถามแมวว่าไอ้โจ้มันเยดยังไง...