ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ม้ิน2

เริ่มโดย devilamon, มีนาคม 26, 2010, 05:18:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devilamon

"..โอววว..ววว.....วว....." ลุงชาติครางเสียงยาวพร้อมกระดกก้นกระเด้าสวนมือพวกเราเป็นจังหวะ ควยลุงชาติยังไม่ถึงกับแข็งเป็นท่อนไม้นะคะแต่ก็ไม่ถึงกับน่วม แบบเหมือนว่าควยมันยังพองไม่เต็มที่น่ะค่ะ แต่ขอบอกว่าขนาดเนี่ยใหญ่กว่าที่แข็งๆเต็มๆของหลายคนทีเดียวหละ พี่นิดกับมิ้นสามารถจับมันหักขึ้นหักลงชักไปมาได้อย่างสนุกมือค่ะ ยิ่งแกเสียว แกก็ยิ่งเร่งนิ้ว แกใช้นิ้วชี้กับนิ้วนางแหวกกลีบแคมของมิ้นอ้าออก แล้วลุงชาติก็ใช้นิ้วกลางเขี่ยแหย่เข้ามาในรูหีของมิ้น แยงเข้า แยงออก เขี่ยเม็ดติ่งบ้างสลับไปมา "..อูววว..วว..ซี้ดด.ดด...คุณลุงคะ...เสียวดีจังเลย...ซี้ดด..ดด..." มิ้นบิดก้นไปมาเพราะความเสียวมันสุด จะทน มือลุงชาติใหญ่ นิ้วก็ยาว แกสวนนิ้วเข้ามาในรูมิ้นจนสุดแล้วแกก็ทั้งควงทั้งเกี่ยวโพรงหีด้านใน "..อูยย..ย..นิด..ดูสิน้ำหีหนูมิ้นออกมาเต็มมือพ่อเลย.." มิ้นเสียวจะตายอยู่แล้วน้ำก็พรูออกมาสิคะ "..ไหนๆ..พ่อหนูขอดูหน่อย.." พี่นิดผละตัวออกมาก้มดูทางด้านหลังของมิ้น ยังไม่วายเอามือสองข้างแหวกแก้มก้นมิ้นออกอ้า ไม่รู้เห็นเข้าไปถึงไหนต่อไหนแล้ว "..ใช่พ่อน้ำเยอะจริงๆ...หูวว..ย้อยเลย.. แคมมิ้นบานออกแบบเนี้ย..โดนเย็ดบ่อยหรอจ้ะ.." พี่นิดถามซะตรงประเด็นเชียว...อูยย.. "เอ.ออ...อ.." มิ้นก็อ้ำๆอึ้งๆก็อายๆนิคะ "..ไม่ต้องอายหรอกจ้ะมิ้น..บอกพี่มาเถอะ..แหม..รู้จักกันซะขนาดนี้แล้วยังมา ทำอายอีก.." "..เอ.ออ...ค่ะ..ก็โดนบ่อย.....โอ้วว..ว....ซี้ด..ดด....โอ้ย..ยย..." ลุงชาติเร่งจังหวะนิ้ว ตอนนี้มือลุงชาติที่ว่างอีกข้างก็เอามาบด ขยำที่เต้านมมิ้นต่อ บีบเนื้อเต้าอ่อนมิ้นปลิ้นไปปลิ้นมา แบบสบู่มันลื่น มือก็ลื่น นมก็ลื่น.. มันดีค่ะ "..พี่ว่ามิ้นโดนแทบทุกวันเลยมั้งเนี่ย...ดูสิ..แคมปลิ้นซะขนาดเนี้ย...หูยย ...แฟนหรอจ้ะ.." พี่นิดถามต่อ "..ไม่ใช่มั้งนิด..พ่อว่าคุณเรืองเค้าดูหวงลูกสาวนะ..ลูกสาวคนเดียวด้วย นิ..." ลุงชาติสอดเข้ามา "..แล้วใครหละจ้ะมิ้น...บอกพี่หน่อยสิ..." พี่นิดถามย้ำ "..เออ..อ..คือ...ว่า.....เออ.อ..." มิ้นไม่กล้าบอกนิคะ จะบอกได้ไงว่าเป็นภารโรงที่มหาลัย อายตายเลย "..อ้ำๆอึ้งๆแบบนี้แสดงว่าต้องเป็นคุณเรืองเองแน่ๆ...หึ..หึ..หึ...ใช่มั้ย หนูมิ้น..ฮึ.." ลุงชาติเริ่มใส่อารมณ์ แกเร่งชักนิ้วเข้าออกรูหีมิ้นแบบไม่ยั้ง...เสียงฝ่ามือแกตบเข้ากับเนื้อก้น มิ้นดัง..แปะ...แปะ..แปะๆๆๆ... "..หีลื่นๆแบบเนี้ย...คุณเรืองคงเย็ดทุกวัน.มันควยไปเลยนะ..หนูมิ้น.." ลุงชาติกลัดมันเร่งนิ้วแบบสุดๆ "...อี้ๆๆๆๆๆๆ..อี้ๆๆๆๆๆๆๆๆ.." มิ้นเสียวแทบขาดใจนิคะ กัดฟันหลับตาปี๋ ร้องไม่ได้ศัพท์เลย "..บอกมาเถอะมิ้น..พ่อมิ้นเย็ดมิ้นใช่มั้ย..." พี่นิดถามย้ำอีก แถมแกยังเอาหัวแม่มือมาบดวนที่เม็ดแตดของมิ้นอย่างแรง เสียงพี่นิดดูหื่นๆด้วยเหมือนกัน คงมัน สำหรับมิ้นก็ใกล้จะแตกแล้ว "..อ้า.าาาา..า...อู้ยย..ยยย..ย....ใช่ค่ะ...ใช่แล้ว..โอ้วว..วว.....มิ้น โดนพ่อเย็ดทุกวันเลยค่ะ....อี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.." แทบขาดใจค่ะ ในที่สุดมิ้นก็ระเบิดน้ำซ่าออกมาจนได้ ก็พูดตามน้ำไปค่ะ จะได้ดูเข้ากลุ่มหน่อยจริงป่ะคะ เอาใจสองคนนั้นไปน่ะค่ะ.. แต่บอกตามตรงว่าพูดไปแบบนี้ก็เสียวไม่ใช่เล่นเหมือนกัน "..โอววววว..โอววววว..ววว...ซื้ดด.ด.....โอวว..วว...อาา..าา..แฮ่ก....แฮ่ ก....." หน้ามิ้นชา หัวก็จี้ด.ดด..ได้สุขไปที อ้าปากหวอหอบแฮ่กๆ.. ตัวกระตุกๆ.. อยู่เป็นระยะ.. ขามิ้นก็อ่อนเลยค่ะทรุดตัวลงนั่งพับเพียบไปบนพื้นปูนหน้าโอ่ง ..เฮ้ออ..อ.. ก็สบายตัวนิคะ.. "..ดีสิหนู..คราวหน้า หนูมิ้นจะได้ชวนคุณเรืองมาสนุกด้วยกันกับเราแบบนี้..หึ..หึ.." ลุงชาตินั่งยองๆลงมาใกล้ๆมิ้น ลูบหัวลูบหลังมิ้นไปเหมือนจะปลอบแต่ไม่ใช่ ลุงชาติค่อยจับมิ้นนั่งหันหน้าเข้าหาแก แกพยายามจับให้มิ้นนั่งคร่อมแกให้ได้แต่ก็ทุลักทุเลเพราะมิ้นมือเท้าอ่อนไป แล้วเพราะความเหนื่อย ดูท่าทางแกหื่นจัดทีเดียวเชียว "..อืยย..ย..หนูมิ้น..ของลุงเย็ดหนูต่อเลยนะ..หุ่นน่าเย็ดเหลือเกิน..ลูกสาว คุณเรื่องเนี่ย..อูยย..ย..." ลุงชาติจับแขนสองข้างของมิ้นมาคล้องคอแกไว้ มิ้นยังเบลอๆเหนื่อยๆอยู่เลยค่ะ แกจะทำไรก็ทำเถอะ "..พ่อนี่ก็..ให้น้องมิ้นเค้าพักซะหน่อยสิพ่อ..ดูสิยังไม่มีแรงเลยเห็น มั้ย.." พี่นิดพูดขัดขึ้นมา "..ปัดโธ่...อีนิด...มึงอยากโดนเย็ดหละสิ.....ได้..ๆๆ....กูจะเย็ดมึงโชว์ หนูมิ้นเดี๋ยวนี้แหละ..." ลุงชาติดูฉุนๆขึ้นมาทันทีเลย แกลุกขึ้นยืนผลักหลังพี่นิดให้ไปยืนโก้งโค้งมือยันโอ่งอย่างซาดิส แบบพี่นิดหันหัวขึ้นมาแกก็ผลักหัวกดลงไป แล้วรีบจับควยจ่อที่ปากรูหีพี่นิดทันที "..โอ้ยพ่อจ๋า...อย่าพึ่งรีบสิ.......โอ้วววววววววว.." พี่นิดพูดยังไม่ทันจบลุงชาติก็อัดควยเข้ารูหีแบบไม่ยั้ง ทีเดียวมิดยันโคน...ดังปึ้กกก..!.. "...อาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา..าา..ววว..." เสียงของทั้งคู่ร้องดังออกมาพร้อมกัน "..โอวววว..นิด..รูหีเอ็งมันฟิตจริงๆ......โอวววววว..ววว.." พี่นิดนิดหลับตาปี๋..อ้าปากกว้างค้าง..ริมฝีปากล่างเจ่อยื่นออกมา สีหน้าแสดงให้เห็นถึงความสะใจแบบสุดๆ ลุงชาติเริ่มขยับเอวอย่างต่อเนื่อง มือสองข้างของแกเลื่อนมาจับเอวที่คอดกิ่วของพี่นิดไว้แน่น นิ้วโป้งกดเนื้อสะโพกจนบุ๋มลึกแล้วดึงก้นพี่นิดเข้าหาตัวแกพร้อมกระเด้าสวน อย่างแรง...ปั้บบบ....ปั้บบบ... "...โอ้ยย..ยย...ซี้ดด..ด.. โอ้ยย..ย....." เสียงพี่นิดครางพร้อมๆไปกับจังหวะกระเด้าของพ่อตัวเองเลย ควยลุงชาติดูยังไม่แข็งแบบท่อนไม้นะคะ..เวลากดอัดเข้าไปในรูหีพี่นิดทีไรมัน จะดูเหมือนงูตัวใหญ่ๆดำๆ ตรงโคนมันพองใหญ่ๆ ก่อนที่จะยืดปึ้ดเข้าไปจนมิดลำหายไปในง่ามก้นของพี่นิด คนอะไรก็ไม่รู้เห็นแก่ๆ แต่ควยใหญ่ชะมัดยาด มิ้นเห็นก็เสียวหีตัวเองแทนพี่นิดไปเลยค่ะ..ซี้ดด.. "...โอ้ววว.ววว...โอ้วว..วว..ซี้ดด..ดด...พ่อจ๋า.าาา.....ช้าๆก่อนสิ..." พี่นิดอ้าปากครางเสียงดัง หันมาดูหน้าพ่อตัวเองหน้าแดงก่ำ "..เจ็บหรอ..นี่แน่ๆ..อืย.ยย.ๆๆๆๆๆๆ." ลุงชาติยิ่งเพิ่มแรงกระแทกมากขึ้นจนเสียงดัง ป๊าาบบ! ป๊าบบ!! "..โอ้ยย..ย...โอ้ยย..ยย...ซี้ดด..ดด..." พี่นิดร้องระงม "..กูจะเอาให้หีเอ็งฉีกเลย..อีนิด..ฮืย..ยย.." คราวนี้ลุงชาติกระเด้าแบบไม่นับค่ะ ปั้กๆๆๆๆ.. ปั้กๆๆๆๆ.. แต่ดูเหมือนว่าลำควยของแก ที่มุดเข้ามุดออกรูหีของลูกสาวอยู่นั่นมันคล่องตัวมากขึ้น รูหีพี่นิดคงขยายรับควยพ่อเค้าซะแล้ว พี่นิดไม่พูดอะไร สีหน้าที่ดูทรมานในตอนแรกเริ่มหายไป ริมฝีปากล่างที่ถูกฟันกัดเม้มไว้ดูเหมือนจะแสดงความสะใจมากกว่าความเจ็บปวด ซะแล้วสิ.. "...อูยยย..ย..ซื้ดด..ด... พ่อ...น้องมิ้นเค้าดูอยู่ไม่อายน้องเค้าหรอ...โอวว..ว..ซื้ดด.." พี่นิดเหลียวหลังมามองหน้าพ่อตัวเอง แล้วก็เหลือบมามองมิ้น แต่ดูลุงชาติแกจะไม่สนใจคำพูดลูกสาวเลย ตั้งหน้าตั้งตากระแทกๆ หูย.. ควยยาวๆ อัดมิดค่ะ.. อัดกันเต็มๆ จนเนื้อก้นพี่นิดเต้นเป็นระลอกคลื่นเลย..ปั้บๆๆ...ปั้บบๆๆ.. เสียงดังไม่ขาดหู มิ้นนั่งอยู่ตรงนั้นก็ได้แต่จ้อง มองพวงนม มองก้นพี่นิดสั่นแกว่ง.. เห็นแบบนั้นมิ้นก็เสียวตาม อูยย..เต้าพี่นิดขาวโพลนแบบเห็นเส้นเลือด พอมันสั่นมากๆ ก็เริ่มเป็นสีแดงระเรื่อๆขึ้นมาสิคะ หัวนมพี่แกสวยค่ะ สีชมพูใส มันเต่งบาน..ตึงเหมือนจะแตกงั้นแหละ..คงกำลังเงี่ยนสุดๆแหละมิ้นว่า มิ้นเห็นแล้วอดไม่ไหวค่ะ เลยขยับเข้าไปจับคลึงเล่น "..อืยย..ย..ๆๆ ...หนูมิ้น ช่วยดูดนมกับเขี่ยแตดให้นิดมันหน่อยซี...อืยย..ๆๆ.." ลุงชาติพูดเสียงสั่น ไม่สั่นได้ไงคะ..ก็ตัวแกเล่นกระเด้าลูกสาวตัวเองสั่น.กึก.กึก..ซะแบบนั้น มิ้นก็ทำตามค่ะ อยากทำอยู่แล้ว มิ้นเลยเข้าไปนั่งข้างใต้ตัวพี่นิดที่ยืนโก้งโค้ง..แขนตึงยันโอ่งอยู่ คราวนี้มิ้นก็ซดนมสดที่ห้อยลงมาเป็นพวงหยุ่นๆ เด้งๆ ได้อย่างสบายปาก.. ทั้งดูดทั้งเลียเลยค่ะ ทำเหมือนที่มิ้นเคยโดนมา... ก็เลยรู้ค่ะว่าพวกผู้ชายที่ดูดนมมิ้นเค้าสนุกกันยังไง..เห็นชอบกันนักนิคะ.. มือข้างซ้ายมิ้นก็ขยำๆ คลึงๆ นมอีกเต้าของพี่นิดที่มิ้นไม่ได้ดูด มือขวามิ้นก็เอื้อมไปบดที่โคกหีพี่นิด มิ้นกางนิ้วชี้กับนิ้วกลางออกแล้วสอดไปครอบที่ลำควยลุงชาติที่กำลังรูดเข้า รูดออกรูหีพี่เค้า แล้วก็ใช้โคนนิ้วบดๆคลึงๆวนๆ ไปที่แตดพี่นิดอีกต่อนึง ควยลุงชาติเลยมาสีกับนิ้วมิ้นสิคะ หยิวๆดีเหมือนกันนะคะ... "...โอยย...โอยย... อ๊อยย...ซื้ดด.. อ้าาา..าาาา!!...ซื้ดด.." พี่นิดครางดังมากค่ะ ดูแกกำลังอร่อยสุดๆ ก็เล่นกดหน้าอกอัดใส่หน้ามิ้นด้วย แถมก้นก็กระดกเด้งรับควยพ่อแกแบบเข้าจังหวะเชียว..ป๊าบๆๆ...ป๊าบๆๆ..
"...โอ๊ยยยย... มิ้น..พี่มันจังเลย....ซื้ดด... พ่อจ๋า...หนูมันจังเลย...อ๊อยยย..ย...ซื้ดด.." พี่นิดเริ่มมันส์จัดแล้วหละมิ้นว่า อีกไม่นานคงเสร็จ "...นิด...มาขย่มควยพ่อหน่อยซี...." พูดเสร็จลุงชาติแกก็ทรุมตัวลงไปนอนแผ่หราบนลานปูน เอาแขนสองข้างของตัวเองไปไขว้รองหัวนอนดูท่าทางสบายอารมณ์ค่ะ พี่นิดยืนแอ่นก้นอยู่หันไปมองตาเยิ้มเลย คงแบบกำลังมันๆนะคะดันมาหยุด...อิ อิ แต่มิ้นก็ได้เห็นควยลุงชาติที่แข็งเต็มที่ค่ะ เสากระโดงดีๆนี่เอง เมือกขาวๆเปรอะเต็มลำเลย พี่นิดเหมือนคนอยากจัดค่ะ รีบไปนั่งยองๆคร่อมควยพ่อแกทันที เอามือล้วงไปจับลำควยให้ตั้งๆ แล้วเอาแคมหีเจ่อๆของแกเข้าไปควบ แคมพี่เค้าปลิ้นออกมาเยอะเลยนะคะ เห็นแล้วเหมือนริมฝีปากที่กำลังดูดควย พี่นิดหันหน้ามาทางมิ้นก็หันหลังให้พ่อเค้าแหละ แกขยับๆสะโพกโยกๆนิดๆ แล้วก็กดพรวด.. ซี้ดด..ด ดังซล๊วบ..ยันโคนค่ะ.. พี่นิดอ้าปากหวอ..ร้อง..ฮืออ..ออ.. ดังเชียว แต่ร้องแบบร่านมากกว่าเจ็บค่ะ "...โอ๊ววว... ควยพ่อแข็งจังเลยวันนี้...ซู้ดดด...ดด..." พี่นิดเริ่มสาวก้น เนือบๆก่อนค่ะ หูยย...เหมือนงูตัวดำๆมันเลื้อยเข้ารูเลยค่ะ...ตัวเนี้ยลื่นมันเป็นวาว ...เห็นแล้วเสียว...ซี้ดด... "...เนี่ยมิ้น... มิ้นมาพ่อพี่เงี่ยนขึ้นเยอะเลย... ควยแข็งยังกะไม้แน่ะ...ซี้ดด...ด...อูยยย..สส.." พี่นิดยิ้มให้มิ้น ลุงชาติก็หัวเราะ...หึ หึ แล้วพี่นิดก็เริ่มโยกค่ะ...ช้าๆ เนือบๆ แต่ดูได้อารมณ์มากๆ เหมือนพี่แกกำลังซึมซาบทุกสัมผัสระหว่างผนังโพรงหีของตัวเองกับลำควยของพ่อ แบบหลับตาพริ้มกันทั้งคู่ "...อูยย... นิด...รูหีเอ็งทำไมมันดูดควยพ่อแรงแบบนี้...ซู้ดด...ดด..สส.." ลุงชาติปากจู๋ "...พ่อจ๋า...หนูมันหีจังเลย...โอ้ววว...ว...ซู้ดดด...ดด..." พี่นิดเหลียวหลังหันไปมองลุงชาติ มือข้างนึงก็เอื้อมไปลูบไล้ที่หน้าอกพ่อแก ลุงชาติเลยเอื้อมมือสองข้างมาลูบไล้ก้นเปลือยๆของลูกสาวไปมาบ้าง ตาแกจ้องลำควยที่กำลังรูดเข้ารูดออกรูหีพี่นิดอยู่ตลอดค่ะ มิ้นเห็นเลยขยับตัวไปสังเกตุการณ์ทางด้านหลังพี่นิดบ้าง ก็เห็นแบบที่ลุงชาติเห็นค่ะ พี่นิดสาวหียาวมาก สาวขึ้นลงช้าๆ เห็นชัดเลยค่ะว่าแคมหีพี่แกมันปลิ้น... มันลู่ตามลำควยพองๆของพ่อแกยังไง.. โอย...เห็นแบบนี้มิ้นก็เงี่ยนขึ้นมาอีกอ่ะ... อดใจไม่ไหวค่ะ มิ้นเลยขึ้นไปนั่งยองๆคร่อมหน้าลุงชาติ... โคกหีมิ้นเลยจ่อปากลุงแกเต็มๆ "..คุณลุงไม่ถือนะคะ... แบบเนี้ย....." มิ้นเอียงคอเหลียวหลังไปถามแก "...หีอูมๆแบบเนี้ย... ใครจะถือหละจ้ะ...หนู....อืย...ย..." ลุงชาติพูดเสร็จแกก็เอามือมาแหกง่ามก้นมิ้นถ่างอ้าเชียว...ประกบปากได้ แกก็รัวลิ้น เลียลาก... ซี้ดด...ด... มิ้นก็ได้แต่เด้งโคกหีถูไปข้างหน้าทีข้างหลังที บดไปกับปากลุงแก...มันส์ดีค่ะ... พี่นิดก็หันตัวกลับมาหามิ้น เราก็กอดกัน... แก้มแนบแก้ม เนื้อตัวเราก็อุ่นๆนิ่มๆกันทั้งคู่นิคะก็หญิงๆด้วยกัน รู้สึกดีกว่าเนื้อหยาบๆของผู้ชายเยอะค่ะ... พี่นิดก็เพลินไปกับการสาวรูหีรูดควยพ่อตัวเอง มิ้นก็เพลินไปกับการบดร่องหีใส่ปากพ่อพี่เค้า... ซี้ดด... เพลินจริงๆค่ะ เรายังเผลอจูบกันไปหลายที ตามอารมณ์นะคะ...ไม่ได้ตั้งใจหรอก พี่นิดเอามือมาคลึงนมมิ้นเล่นไปด้วย มิ้นก็ทำบ้างสิคะ แต่มิ้นทำมากกว่านั้นอีก มิ้นเอามือลูบหน้าท้องพี่เค้าลงไปจนนิ้วโป้งของมิ้นมันไปหยุดที่ติ่งแตด แหลมๆของพี่นิด "...อุ้ย...มิ้น...มันเสียวนะ....ซี้ดดด...ดด..." พี่นิดสะดุ้งลืมตาขึ้นมามองมิ้นค้อนๆเลย เสียวแน่ๆหละคะไหนจะควยพ่อพี่แกที่ยังคารูหีอยู่ แถมเม็ดแตดยังมาโดนมิ้นบี้เล่นอีก...เป็นมิ้นมิ้นก็เสียว พี่นิดเร่งจังหวะขย่มควยลุงชาติเร็วขึ้นอย่างเห็นได้ชัดค่ะ หลับตาพริ้ม ปากเริ่มอ้าหวอเชียว... มิ้นรู้ค่ะว่าพี่แกใกล้จะถึงเส้นชัยเต็มแก่แล้ว มิ้นเลยยิ่งเร่งบดเม็ดแตดพี่นิดตามจังหวะสาวก้นของพี่เค้า "...โอ้ยยย...ออยย...ยยย... ซี้ดดด...ดด... มันจังเลย....ซี้ดด...ดด...จะออกแล้ว... น้ำหีจะออกแล้ว....ซี้ดดด....ดด..." พี่นิดร้องบอกเหมือนคนจะขาดใจค่ะ...ก้นพี่แกก็เร่งสาวดัง...ปั่กกๆๆ...ปั่ก กๆๆๆๆ.......... ไม่นานก็ได้ยินเสียงโอ๊ะๆๆ อยู่ในลำคอพี่นิด ปากพี่นิดอ้าหวอ... คิ้วขมวด พี่แกลืมตามามองหน้ามิ้น ตาแกลอยๆเบลอๆค่ะ หน้าแดงก่ำเลย... แล้วแกก็โผเข้ามากอดมิ้นแน่น... หายใจหอบๆ...แฮ่กๆ... ขึ้นสวรรค์ไปอีกคน "...อูยย...ย...หีตอดแรงเลยนะนิด...อูยย...ย... ตอดลำควยดีจริงๆ..." ลุงชาติพูดแทรกขึ้นมา หลังจากที่โดนมิ้นเอาโคกหีปิดปากอยู่พักใหญ่...ฮิ ฮิ ซักพักพี่นิดก็ดันตัวลุกขึ้นพรวด... ควยลุงชาติเนี่ย หลุดออกมาจากปากรูหีพี่นิดดังบล๊วบ !...เลยนะคะ ยังแข็งใหญ่มากๆ... หัวบานมันเลื่อมเชียว...เกินเจ็ดนิ้วแน่ๆค่ะ... มิ้นรู้สึกเสียวจากปากรูหีวิ่งผ่านท้องน้อยมาถึงสะดือมิ้นทันทีที่ได้เห็น ควยแก ก็รู้นิคะว่ามันต้องเข้ามาในตัวมิ้นอีกไม่ช้าไม่นานนี้แหละ "...ตามสบายเลยนะจ๊ะสองคน... นิดขอเข้าบ้านไปก่อนหละ...เริ่มหนาวๆแล้ว..." พี่นิดพูดเสร็จก็เดินเปลือยกายบิดตูด ตรงเข้าไปในบ้าน พี่แกหันหน้ามาเอียง คอยิ้มเล็กๆให้มิ้นก่อนเข้าบ้านไป... ลุงชาติกำลังหื่นจัดเลยค่ะ แกดันตัวขึ้นมาคลอเคลียประกบตัวแนบเข้ามาที่หลังมิ้นค่ะ มิ้นก็นั่งยองๆ ลุงแกก็นั่งยองๆ แต่ควยแกสิคะ มันสอดยาวเข้าร่องตูดพาดผ่าร่องหี มิ้นก้มลงมองที่โหนกหีด้านหน้ายังเห็นหัวควยแกโผล่แพลมๆ พ้นกระจุกหมอยมิ้นออกมาเลย...ซี้ดด...สิคะ...ยาวจริงๆ ใจมิ้นเต้นตึกๆ..ตักๆ..เลยค่ะ มือลุงชาติทั้งสองมือก็ลอดรักแร้มิ้นมาบีบเคล้นที่เต้านมมิ้นทั้งสองเต้า ทั้งบีบทั้งดึง...ทำยังกะจะคั้นน้ำนมมิ้นออกมาซะงั้นค่ะ "...นมหนูนี่มันมโหราฬจริงๆนะ... โอย...เด็กอะไร..." แกพูดแบบกัดฟันค่ะ แล้วก็บีบคั้นนมมิ้นแรงขึ้นแรงขึ้น... กระดกก้นเบารูดควยแกถูไปกับร่องหีเยิ้มๆของมิ้น "...อูยย...ซี้ดด...ด... หนูเสียวนะคะคุณลุง....ซี้ดด...ดด..." มิ้นครางตอบไปเอียงหน้าเหลือบตากลับไปมองลุงแก แกได้ทีก็ระดมจูบมาที่พวงแก้มมิ้นใหญ่เลย เอามือข้างนึงมาจับหน้ามิ้นหันไปประกบจูบที่ปากอีก... เราแลกลิ้นกันจนปากเยิ้มน้ำลายแหละค่ะ... มิ้นกำลังเพลินๆด้วย แก่ก็แก่เถอะ "...หีหนูลื่นมากแล้วนะ... เย็ดกันเถอะ..." ลุงชาติกระซิบถามที่ข้างหูมิ้นค่ะ "อยากเย็ดก็เย็ดสิคะคุณลุง... ควยจ่อรูหีหนูขนาดนี้แล้ว...ซี้ดด...ดด...ยังจะมาถามอีก..." มิ้นตอบไป ลุงชาติหัวเราะชอบใจใหญ่ค่ะ "...งั้นเดี๋ยวลุงอุ้มหนูไปเย็ดกันตรงศาลานะ..." แต่แกไม่ได้อุ้มแบบธรรมดานี่สิคะ... เล่นจะอุ้มแตงมิ้นไปน่ะสิ... ตอนแรกมิ้นก็ไม่เชื่อเหมือนกันค่ะว่าแกจะยังมีแรงเล่นท่านี้ได้...แต่แกแข็ง แรงจริงๆค่ะ อุ้มมิ้นแบบเอาข้อพับตรงหัวเข่ามิ้นพาดกับแขนแกตรงข้อศอกทั้งสองข้างเลย ขามิ้นสองข้างก็ชี้แหกอ้าไปทางด้านหลังแกเลยสิ... ท่านี้หีมันแบจนไม่รู้จะแบยังไงค่ะ แบบรูหีมิ้นอ้ารอรับควยแกแบบหลีกเลี่ยงไม่ได้เลย ไม่ถึงอึดใจค่ะที่แกอุ้มมิ้นขึ้น ควยแกก็ตามมาจ่อที่ปากแคม กดพรวดลงไปสุดยันโคน...ปรึ่ด!!!!! "...อื้ยยยยย...ยยย...!!!..." มิ้นกรี้ดดังเลย เล่นไม่ให้ตั้งตัวกันเลย "...ร่านๆอย่างหนูมันต้องโดนท่านี้....อ่าาาห์....อืยย...ย..." ป้าบ..!...ป้าบ...!...ๆๆๆๆ... เสียงหนอกควยแกกระแทกโหนกหีมิ้นดังตามมาติดๆ...แกกลัดมันมากๆ... "...อื้ยยย...ยย..!!!!....อื้ยยย..ยย..!!!... โอ้ยย..ยย..!!!...." มิ้นร้องได้แต่แบบนี้แหละค่ะ ควยใหญ่จะตาย... ทั้งสาว ทั้งอัดมิดโคนแบบนั้น... มิ้นพูดอะไรไม่ออกจริงๆ...มันแน่นไปหมดทั้งตัว... ดีนะคะที่หีมิ้นลื่นมากไม่งั้นเผลออาจจะหีฉีก...อูยย...คิดแล้วสยองค่ะ... แล้วลุงชาติก็พามิ้นเดินๆเด้งๆ ไปจนถึงศาลาค่ะ รู้สึกว่าระยะมันไกลมาก กระเด้าไปเดินไปนิคะ "...มันหีมั้ยหละหนูมิ้น...ซี้ดดด...ด...อึ้บ!...อึ้บ!..." "...อืยย...ย... หนูมิ้นหีแล้วนะ....ซี้ดดด...ด... มันมากเลย...อ่าา...าา..." มิ้นเริ่มรู้สึกแบบพี่นิดที่มันส์จนต้องกัดฟันกัดปากแล้วค่ะ... มิ้นมองหน้าลุงชาติตาปรือๆ...รู้สึกแค้นๆปนเงี่ยนยังไงบอกไม่ถูกค่ะ ที่แค้นก็เพราะแกแก่แล้วควยยังมาใหญ่ เย็ดหีเด็กคราวหลานก็ไม่ได้บันยะบันยังเลย...แถมมาว่าเราร่านอีก ที่เงี่ยนก็เพราะมิ้นมันรูหีน่ะสิคะ มันส์ยันไปถึงมดลูก...ซี้ดด...ดด...เสียวไปทั้งโพรงหี... พอเริ่มมันส์แล้วมิ้นก็ไม่กลัวแล้วหละค่ะเรื่องหีฉีก... ไม่มันรู้กันไปเลยนะคะว่าควยแกจะหักหรือหีมิ้นจะฉีกก่อนกัน... มิ้นเริ่มเด้งหีสวนจังหวะแก หลังจากแบหีปล่อยให้แกอัดฝ่ายเดียว คราวนี้ลุงชาติต้องเริ่มครางบ้างหละ มิ้นสู้ควยแกอยู่พักใหญ่ แต่ยังไงก็ไม่ไหวค่ะ...ดูแกจะไม่แตกง่ายๆเลย เล่นเอามิ้นแตกกลางอากาศไปแบบไม่ทันตั้งตัว... คราวนี้ก็รับเละสิคะ เพราะเวลาแตกแล้วหีมันจะเสียวมากๆ ยิ่งโดนสวนรูต่อ เสียวแทบบ้าเลยค่ะ... หมดเรี่ยวหมดแรง มิ้นโดนลุงชาติจับพลิกเล่นท่าไปมั่วเลย... มิ้นก็เริ่มเบลอๆแล้วนะคะ หน้าร้อนฉ่าตลอด แทบจะไม่รู้สึกอะไรนอกจากความเสียวที่มันวิ่งผ่านปรูดปราดจนซ่าไปทั้งตัว มารู้สึกตัวชัดๆ อีกทีก็ตอนที่แกฉีดน้ำเชื้ออัดเข้ามาจนเต็มท้องมิ้นแหละ ร้อนมาาาาาก... สุดท้ายมิ้นก็หมดสภาพนั่งขาแบะอ้าแบหีอยู่บนราวที่นั่งบนศาลา น้ำเชื้อขาวๆของแกคงไหลย้อยออกมาจากรู้หีโบ๋เต็มเลยแหละ แบบมิ้นรู้สึกคันๆยิบๆที่ปากรูน่ะค่ะ มิ้นเอียงหัวตัวเองพับซบไปที่หัวไหล่ตัวเองเลยค่ะ แขนห้อยแบบไม่มีเรี่ยวแรง เพลียมากเลย กึ่งหลับกึ่งตื่นแหละ แล้วก็หลับยาวไปจนถึงเย็นๆเลย มิ้นมารู้ตัวอีกที ก็นอนอยู่บนเก้าอี้หวายตัวยาวในห้องรับแขกบ้านลุงชาติแล้ว มิ้นรู้สึกแสบในรูหีมากๆ ขยับตัวนิดเดียวก็แสบ แบบไม่กล้าแตะเลยค่ะที่โคกน่ะ คิดว่าคงบวมแน่ๆ มิ้นเดินกลับบ้านไม่ได้จนพี่นิดต้องเรียกสามล้อถีบมารับไปส่งที่บ้าน อายสิคะ... แหมบ้านอยู่ซอยเดียวกันเอง สามล้อมันคงรู้แหละว่ามิ้นไปโดนอะไรมา เห็นมันชอบหันมามองแล้วยิ้มเยาะๆไปตลอดทาง ที่สำคัญมันคงมองที่เสื้อยืดรัดๆของมิ้นที่โนบราด้วยแหละ...เชอะ...คิดว่าทำ ทานค่ะ... ไข้ขึ้นอยู่สามวันเลยค่ะ แสบหีร้อนหีไปหมด แม่จะพาไปหาหมอมิ้นก็ไม่ยอมหรอกค่ะ กลัวหมอรู้นิคะว่าไปโดนเย็ดมาจนหีฉีก... ก็ไม่ได้ฉีกอะไรภายนอกนะคะ แค่เป็นเลือดซิบๆซึมๆออกมาในวันแรกที่โดนแค่นั้นเองค่ะ แต่เจ็บแสบน่าดูเลยแหละ หลังจากวันนั้นมิ้นก็ไม่กล้าไปบ้านลุงชาติอีก... ไม่ใช่กลัวที่หีฉีกนะคะ แต่กลัวปากป้าสายน่ะค่ะ ก็ป้าที่แกเปิดร้านก๋วยเตี๋ยวข้างบ้านลุงชาติไงหละคะ มิ้นคิดว่าตอนที่มิ้นนั่งสามล้อแบบหมดเรี่ยวหมดแรง ออกมาจากบ้านลุงแกคงไม่พ้นสายตาป้าสายแน่ๆ ก๋วยเตี๋ยวร้านแกมิ้นเลยไม่ได้ไปกินอีกเลย... ก็จนพ่อมิ้นเค้าขายบ้านแล้วย้ายมาอยู่ที่ร้านกันค่ะ ก็ได้ออกมาจากซอยนั้น หลังจากนั้นมิ้นเลยไม่ได้ติดต่อกับพี่นิดอีกเลย ไว้แค่นี้ก่อนนะคะ ไว้มีเรื่องตื่นเต้นๆใหม่ๆ จะมาเล่าให้ฟังอีก บายๆค่

sachawat

โดนรอบเดียวเลิกซ่าเลย อยากมากเลยจัดให้