ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปากดีต้องโดน

เริ่มโดย devilamon, มีนาคม 26, 2010, 05:19:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devilamon

น้องเมย์เป็นคนที่จัดได้ว่าหน้าตาสวยที่อาจจะเป็นที่หนึ่งของมหาลัยก็ว่าได้ ผมกับเพื่อนๆ (ก็มีอยู่ประมาณ 8 คน ) ที่เป็นรุ้นพี่ปี 4ได้นั้งกินเหล้าตรงหน้ามหาวิทยาลัยอยู่แล้วเป็นประจำพอมีผู้หญิงผ่านไปผ่าน มาก็จะมีอากรเหมือนหมาติดสัตร์กันบ้างนิดหน่อย พอน้องเมย์เดินผ่านมาพอดี พวกผมก็ถามวาจะกลับบ้านแล้วหรือครับน้องคนสวย ให้พวกพี่ๆ ไปส่งหรือเปล่าครับ แต่น้องเข้ากลับตอบมาว่าเสือกพวกมึงจะไปตายไหนก็ไป พวกผมจึงแค้นใจกันมากจึงอยากหาวิธีจะเย็ดน้องเมย์ต่างๆนานา ก็จะต้องมีคนมาขัดควางทุกครั้งไปจมมีอยู่วันหนึ่งทางมหาวิทยาลัยได้มีกระประ กวดดาวกับเดือนก็มีซึ้งน้องเมย็ได้เข้าประกวด หลังจากเสร็จจากการประกวดทุกคนก็ได้กลับบ้านยกเว้นแต่น้องเมย์คนเดียวเพราะ ยังไม่ได้ส่งงานที่อาจารย์ให้ไว้ในชัวโมงเรียน พวกผมก็ได้เข้าไปเอารถในมหาลัยว่าจะไปกินกันต่อที่อื่น พอดีจึงเห็นน้องเมย์กำลังทำการบ้านกับเพื่อนหญิงอยู่อีกคนหนึ่ง (ชื่อน้องออฟ) พวกผมจึงตกลงกันว่าจะเย็ดน้องทั้งสองคนให้ได้ผมจึงลงความเห็นว่าให้ไอ้นิค และไอ้เอ็มที่มีรถให้เอารถออกมาใกล้ที่อาคารเรียมให้มากที่สุด ผมกับเพื่อนอีก5 คนจะช้วยกับดึงน้องเมย์กับน้องออฟ ขึ้นรถ แล้วให้ไปเจอกันที่บ้านเช้าที่พวกเราได้ออกเงินช้วยกันเช้าไว้สำหรับพา ผู้หญิงมาลงแขกกัน
พอตกลงกันได้แล้วว่าแต่ละคนจะต้องทำอาไรกันบ้าง (กลุ่มผมมีไอ้นิคเป็นคนขับรถ ผม ไอ้โน๊ตเป็นคนหิ้วปีกน้องเมย์ขึ้นรถ แล้วไอ้โน๊ตผอมเป็นคนเก็บของทั้งหมดของน้องเข้าขึ้นรถ และอีกลุมมีไอ้เอ็มเป็นคนขับรถ ไอ้ชาติกับไอ้เม้งเป็นคนหิ้วปีกน้องออฟเพราะตัวใหญ่ทั้งคู่ แล้วไอ้ไข่ป็นคนเก็บของ พอถึงเวลาที่นัดกันเอาไว้ ผมกับพวกอีกห้าคนก็เดินมาที่กลุ่มของน้องเข้า พวกผมก็จัดการตามที่ตกลงมาแล้ว กลุ่มผมก็เดินเข้าไปจับมือของน้องเมย์คนละค้างแล้วกะจะรากน้องเข้าขึ้นรถตาม ที่ตกลงกัน แต่น้องเข้ากับร้องให้คนช้วย ผมก็ตกใจจึงชกเข้าไปที่ปลายคางของน้องเมย์หมัดเดียวหลับไปเลยแล้วผมก็เดินไป บีบปากและจมูกของน้องออฟจนสลบไป หลังจากนั้นต่างคนก็ต่างกันทำตามแผนที่ได้ตกลงกันไว้รถของผมจอดเป็นคันแรก จึงพาน้องเมย์ขึ้นรถออกจากมหาวิทยาลัยได้ซักพักน้องเมย์ก็เริ่มรู้ศึกตัวผม กับไอ้โน๊ตก็เลยให้น้องเข้ากินหมัดกันอีกจนน้องเข้าไม่แรงที่จะต่อสู้ผมเห็น ดังนั้นก็จึงเริมร้วงเข้าที่ใต้กะโปรงนักศึกษาแล้วก็เอานิ้วแหย่รูหีของน้อง เข้าทันที่ อีเมย์ก็ไม่มีแรงแรงที่จะคัดขืนกับพวกผมก็ได้แต่ร้องไห้ ผมจึงบอกไปว่าอีสัตรืมึงไม่ต้องร้องหลอกเดียวพวกกูจะทำให้มึงมีความสุขเอง ส่วนไอ้โน๊ตไม่พูดให้เสียเวลาก็ใช้ปากกัดไปที่เสื้อนักศึกษาตรงประมาณหัวนม ทั้งสองค้าง ส่วนไอ้โน๊ตผอม(ผมขอเรียกไอ้ดำดีกว่าเพราะตัวมันดำ)ก็อยากมีส่วนร่วมเลยปีน มาหลังรถแล้วนังบนตักของน้องเข้ามือก็ฉีกเสือนักศักษาของน้องเมย์จนไม่รู้ ว่ากระดุมหายไปไหนบ้างทำให้เห็นอกอวบใหญ่ผมเลยใช้มือที่ไอ้โน๊ตนั้งทับเอามา บีบหัวนมอีเมย์แทน
พอมาถึงจุดหมายที่เราได้นัดกันไว้รถอีกคันก็ตามมาพอดี สภาพของอีออฟก็ไม่ต่างไปจากอีเมย์ที่มารถผมเท่าไรนักคือเสื้อนักศึกษาไม่มี กระดุมติดอยู่เลยเผยให้เห็นเสื้อในสีเนื้อและที่ใบหน้ามีรอยสีแดงจางๆแสดง ว่าคงโดนมาหลายขนานมาเหมือนกัน พอมาถึงในบ้านพวกผมก็ปล่อยอีทั้งสองคนให้เป็นอิสระ พวกมันเอาแต่ร้องไห้กันใหญ่อีเมย์ดีหน่อยพูดกับพวกผมว่า
"พี่ขาพวกหนูขอ โทษที่เมือวันนั้นด่าพวกพี่ไป พี่จะเอาอาไรหนูให้หมดทุกอย่างแต่อย่างทำอาไรพวกหนูเลยนะ"พวกผมก็หัวเราะกัน ไอ้โน๊ต ก็ตอบว่ากูไม่ทำอาไรมึงหลอกแค่อยากจะเป็นผัวมึง ส่วนเงินของมึงกูเอาอยู่แล้วไม่ต้องบอก อีเมย์เหมือนจะถอดใจเอาแตร้องไห้ใหญ่เลยปากก็บอกแต่ว่าไอ้สัตร์มึงรู้หรือ เปล่ากูลูกใคร(อีเมย์มันเป็นลูกขอล พ.ต.อ ท่านหนึ่งที่อยู่ ส.น ใกล้มหาวิทยาลัย) ผมก็ไม่พูดอาไรแต่ชกเข้าไปเข้าชายโคลงไปหนึงดอกเต็มๆ ทำให้มันเงียบได้ ผมจึงจิกผมอีเมย์ให้เข้ามาในห้องนองใหญ่ เข้ามาในห้องนอนก็ไม่มีอาไรมากนักผมจึงพักอีเมย์ให้นอนบนเตียงแล้มก็ตามขึ้น ไปตบหน้าอีเมย์จนมันไม่ดิ้นอีกเลย ผมหันไปมองอีออฟว่าเป็นอย่างไรบ้างพวกนั้นมันไว้กว่าอีก ไอ้เอ็มที่เป็นคนคับรถกำลังจะเย็ดอีออฟแล้วผมเห็นควยมันกระดกยึกๆ (ขอบอกผมคัดเพื่อนเอาประมาณควยขนาดเดียวกันหมดเพราะจะได้ไม่มีใครเสียเปรียบ กันนะครับ เฉลี่ย 7 นิ้ว คงมีของผมเล็กที่สุดก็ประมาณ 6.5 ) ไอ้เอ็มแหกขาอีออฟแล้วกดแบบไม่สงสารกันเลยอีออฟถึงกับน้ำตาหยดเลยที่เดียวคง จะเจ็บมาก ส่วนกลุ่มผมชอบแบบนุ้นนวน จึงค่อยๆทำ ไอ้นิคมันเอาควยจอปากอีเมย์ให้อม แต่อีเมย์ไม่ยอมผมจึงตบหน้าแล้วพูดว่ามึงจะยอมพวกกูดีๆหรือจะให้กูทำเหมือน อย่างที่เพื่อนมึงโดน อีเมย์มันเลยยอมครับผมก็ค่อยๆกดลงไปจนมิดด้ามแล้วเริมกระแทกอย่างแรงไม่สนใจ อีเมย์แล้วว่าจะเป็นอย่างไงเย้ดไปซักพักผมก็เปรียมให้อีเมย์ขึ้นทับผมแทน ผมจ่อปายหัวบานให้ตรงรูแล้วไอ้ดำก็กดอีเมย์ให้กระแทกลงมาที่เดียวมิดด้านเลย ผมเสียวมากจึงหยุดเอาไว้ก่อน สงสัยไม่ทันใจไอ้ดำ ไอ้ดำเลยก้าวมาทางค้างหลังผมเห็นดังนั้นก็เลยกอดอีเมย์ไว้แน้กันมันดินหลุด เพราะผมรู้ว่าไอ้ดำมันกำลังทำอาไรต่อไป ซักพักไอ้ดำก็เอาควยของมันมาจอตรงรูตูดอีเมย์แล้วกดที่เดียวยันโคนเลย อีเมย์หน้าตาปิดเบี้ยวจะร้องออกมาไอ้นิคจึงยัดควยเข้าปากแล้วกระเด้าผม นอนอยู่ค้างล่างเห็นกะโปกไอ้นิกกะแทกปากอีเมย์ไปมาผมเลยเอาอีเมย์จนใกล้จะ แตกแล้วก็เลยปล่อยเลยตามเลย(ถ้าท้องขึ้นมาก็ไม่รู้ว่าลูกใครอยุ่แล้วจะคิด มากทำไมนะครับ) ปล่อยเข้าไปในหีอีเมย์เต็มๆดอกเส็จแล้วซอยอีก5-6 ที่ก็เปลี่ยนให้ไอ้โน๊ตมาแทน ส่วนผมกลับมาดูที่วงของอีออฟบ้าง วงนี้สุดยอดจริง ไอ้เอ็มที่เสร็จแล้วก็ออกมาให้ไอ้เม้งเอาต่อแต่มันเอาท่ายืนนะครับคือไอ้ เม้งเสียบรูหน้าไอ้ไข่ที่ตัวใหญ่ที่สุดเย็ดรูตูดแต่ไอ่ไข่จับข้อพับขาแล้วยก อีออฟขึ้นมันเป็นท่าที่สุดแสนจะชอบมาก(แต่ถ้าให้ผมทำเองคงทำไม่ได้เพราะตัว เล็กมาก)ไอ้ชาติคอยบีบนมเหมือนจะให้แหลกคามือของมันเลยผมเห็นแล้วอยากเข้าไป ร่วมด้วยจังแต่ไม่รู้จะเข้าทางไหนดี พอซักพักไอ้ไข่เปรียนให้อีออฟนอนทับตัวมันแล้วให้ไอ้เม้งเปรียนมาเอารูหลัง แทน ไอ้เม้งกะแทกรูตูดอย่างกับไม่เคยมาก่อน ผมก็ได้แอบมาถ่ายรูปของพวกเธอทั้งสองกะว่าจะหาเวลามาเสพสุขคนเดียว ตอนนี้เมย์ที่กำลังประกวดดาวและเพื่อนแสนสวยของมันหน้าตาบบอกได้แต่ควานเจ็บ และคงเป็นเจ็บแบบสุดๆเพราะกำลังถูกรุมทั้งประตูหน้าและหลัง พอถ่ายรูปเส็จผมก็แอบกลับบ้านไม่สนใจพวกเธอทั้งสอง(เพราะแฟนผมอย฿ที่บ้าน ต้องรีบกลับนะครับ)
จนเวลาผ่านมาได้เกือบหนึ่งเดือนเป็นจังหวะที่เรื้อง มันเงียบไปแล้วผมจึงหาจังหวะที่ไม่มีใครเห็นเข้าไปหาอีเมย์ในตอนบ่ายวัน หนึ่งผมก็ได้จังหวะเหมาะเพราะน้องเมย์ได้มาเข้าห้องน้ำในคณะชัวโมงเรียนผมก็ ได้แอบมาดักรอที่หน้าห้องน้ำแล้วบอกกับเธอว่าผมมีรูปที่วันนั้นพวกผมได้ทำอา ไรเธอไว้ถ้าไม่อยากให้ใครรู้หลังเลิกเรียนให้เธอมาหาผมที่หน้าห้องคอมแล้วผม ก็เดินกลับไปเรียนต่อหลังเลิกเรียนผมก็ใจจดจออยู่ที่อีเมย์แต่วันนั้นแฟนผม โทรมาตามให้รีบกลับบ้านผมจึงบอกว่าวันนี้จะรับน้องที่มหาลัยจะกลับบ้านดึก แฟมผมก้ไม่ว่าอาไรผมจึงไปนึ้งรออีเมย์ที่ห้องคอม พอรอได้ซักพักอีเมย์มันก็มาคนเดียวพอเจอหน้าผมก็ถามว่าแล้วจะเอายังไงผมก็ ตอบกลับไปว่าก็ไม่มีอาไรแค่อยากสารต่อความอยากให้เสร็จไป ตอนแรกเธอไม่ยอมผก็บอกว่าไม่เป็นไรเดียวพี่จะเอารูปเธอตอนโดนเย็ดไปติดบอดร์ ของมหาลัยเลย แค่นี้มันก็ทำหน้าสลดแล้วบอกว่าอย่านะตกลงแต่บอกว่าเมย์มีเรียนต่ออีกหนึ่ง วิชาผมก็ตอบตกลงแล้วเอาเบอร์เมือถือมาหลังจากผมทำธุระต่างๆเส็จแล้วผมก็โทร ไปหาบอกว่าจะรออยู่ที่ลานจอดรถ ผมรอซักพักเธอก็มา จากตอนแรกเย็ดเพราะความแค้นแต่วันนี้ผมต้องการจะเย็ดเธอแบบให้มีความสุขที่ สุด แล้วผมก็พาเธอออกจากมหาวิทยาลัยแล้วไปที่โรงแรมแห่งหนึ่งแถวซอยมหาดทัย ในระหว่างที่ขับรถไปผมก็ได้เอามือมาจับที่ต้นขาของเธอเบา บีบไปบีบมามือของผมก็มาจับอยู่ที่กางเกงในตัวน้อย อีเมย์ตอนนี้ได้แต่นั้งตัวแข็งไปเลยผมก็ใช้มือจับเข้าตรงกลางเลยครับจับไป ได้ซักพักก็เปลี่ยนมาเป็นเอามือมาโอบอีเมย์ให้เข้ามาใกล้ผม ดมกลิ่นน้ำหมอที่ตัวของเธอไปด้วยมันหอมจริงๆครับ พอถึงโรงแรมผมก็ดึงตัวอีเมย์เข้ามาจูบปากของผมแต่มมันไม่ยอมผมจึงหันมาซอกคอ ของมันแทนแล้วมือของผมก็บีบเต้านมของมันแทนมันให้ความรู้สึกว่าไม่ค่อยจะ แน่นเหมือนตอนแรกเท่าไหล่สงสัยคงโดนพวกเพื่อนผมมันบีบจนฉ้ำไปหมดแล้วผมจึง ดันตัวเมย์ให้นอนบนที่นอนผมก็นอนทับเธอแล้วค่อยๆปลดกะดุมเสื้อออกที่ละเม็ด จนเห็นเสื้อใน ผมรีบปลดตะขอเสื้อในจาดด้านหลังทำให้เห็นเต้านมอันขาวเนียนมากผมก้มลงเลีย ตรงปลายยอดอยู่นานจนอีเมย์บิดตัวไปมาคงจะเสียเหมือนกันผนก็ชักจะอยากดูรูหี ของมันแล้วว่าจะเป็นยังไงบ้าง ผมเลยดึงกระปานขึ้นมาม้วนไว้ตรงเอวแล้วถอดกางเกงในตัวจิ้งออกมา ให้ตายสิ่งที่ผมเห็นวันแรกที่ผมเปิดสิงมันกับวันนี้ที่ผมจะเย็ดอีกที่มัน ต่างกันจนเรียกว่าดูหนังคนละม้วนเลยที่เดียวครับ ของอีเมย์มันปากแคมอันปานมากเลยแสดงว่าพวกเพื่อนผมมันทำกันหนักหน่วงจริงๆ ผมจึงถามมันว่าวันนั้นกลับบ้านตอนกี่โมง อีเมย์บอกพร้อมทั้งน้ำตาว่ากว่าพวกเพื่อนผมจะปล่อยออกมาก็ตีสองไปแล้วแถวพวก มันยังเอาปากควดเบียร์มายัดแทนอีกและยังให้ไอ้วุฒเพื่อนของไอ้ชาติมาเย็ดอีก ของไอ้วุฒมันก็สากดีดีเองละครับผมเห็นแล้วก็หนาวเลยครับ หลังจากผมเธอคงโดนอาไรมาอีกโชกโชน....มาเข้าเรืองต่อดีกว่าผมก็ใช้นิ้วเขี่ย เม็ดแตดไปมาแล้วใช้ลิ้นแย่เข้าไปในรูหีของเธอมันมีกลิ่นที่หอมมากครับเธอคง รักษาความสะอาดเป็นอย่างดีเลย ผมถอดกางเกงตั้งแต่เมื่อไหล่ไม่รู้มารู้อีกที่ตอนที่อยู่ในท่า 69 แล้วครับดูเธอจะเก่งมากคงเพราะมีอาจายร์อย่างพวกเพื่อนผมคอยสอนกันจนเกือบ เช้าเลยที่เดียวผมทนจะไม่ไหวจึงบอกให้หยุดแล้วหันมาเอาควยของผมจอตรงปากทาง เข้าแคมที่อ้าเปิดอยู่แล้วมันเหมือนจะคอยต้อนรับผมอยู่แล้วผมจึงค่อยกดลง เบาๆกะว่าจะทำให้เธอติดใจแล้วจะได้ให้ผมเอาอีกโดยไม่ต้องบังคับเธออย่างนี้ มันเข้าไปได้ง้ายมากเลยครับแต่ค้างในก็มีการบีบรัดอยู่เหมือนกันผมเอาท่า กบดานอยู่ซัก สิบนาทีผมก็เปลียนมาให้อีเมย์มาขี่ผมแถนตอนนี้มันรู้งานดีแล้วไม่ต้องบอกแต่ เท่าที่ผมดูมันก็คงจะมีอารมย์ร่วมกับผมเหมือนกันนะครับ อีเมย์มันกดกะแทกใหญ่เลยหน้าตาก็บูดเบี้ยวสายเอวไปมาเหมือนกับว่ามันใกล้จะ เส็ดนะครับผมไม่ยอมให้มันเส็ดง่ายๆก็เลยเปลี่นใหม่เอาเป็นท่าหมาผมก็เอาควย จ่อที่ตรงปากทางเข้าแล้วกดพรวดเดียวมิดเลยครับไม่มีเสียร้องออกมาอีก มีแต่คำพูดที่ว่าพี่คะเย็ดหนูแรงๆเลยหนูชอบมากแสดงว่าคงติดใจจากครั้งที่ แล้วที่พวกเพื่อนผมมันกะแทกอย่างเอาเป็นเอาตาย ผมก็เลยสาวออกจนสุดแล้วดันกับเข้าไปเต้มแรงอีกที่ โอ้ยยยยยย.......เสียวหีเหลือเกิน......โอ้ยยยย.......ซีดดดดด........... มันเสียวหีอาไรอย่างนี้...........ซี...ซิดดดดด........เมยยยยยย์ชอบให้กะแท กแรงๆควยพี่มันเข้าไปจนชนมดลูกของเมย์เลย ผมเลยสาวยาวๆแล้วกะแทกตามที่มันต้องการอีเมย์มันคงเส็ด แล้วเพราะมีอาการเกรงแล้วก็บ่อยตัวนอนลงบนเตียง ผมก็เลยจับเอาขามาว่างกับพื้นห้องแล้วจับให้นอนหงาย ถ้าใครที่ชอบคอบเตียงคงจะบบอได้นะครับว่าความรู้สึกเวลาเย็ดเป็นยังไงผมไม่ รู้จะอธิบายยังงัยรู้แต่มันสุดๆเสียวสุดๆเลยครับ อีเมย์เครืองก็คงเริ่มจะติดอีกรอบ "อ้าๆ ดี อี๋ย โอ้ว ดีจริงๆ" อีเมย์ร้องครวญครางอย่างไม่เป็นภาษา ไม่เคยโดนท่านี้มาก่อนเลยเย็ดแรงๆเลยคะพี่ หีอีเมย์เริ่มมีอาการตอดผมบ้างเล็กน้อยอีกแล้วไม่น่าเชื่อโดนลงแขกครั้ง เดียวจะทำให้ดาวมหาลัยคนนี้เปลี่ยนจากคนขี้อายเป็นคนขี้เอาไปเลยนะครับ ผมรู้สึกว่าในรู้หีมีอาการขมีบๆมากขึ้นทุกที่ที่ผมกดแทกลงไป โอว์...พี่...ขา เมย์เสียว...มากเลย...โอว์ว์.........ซีดส์ส์ส์...." พี่กะแทกเข้าไปจนสุด แล้วเด้าๆ เร็วและแรงขึ้นเลยนะขะ.........ความเสียวเพิ่มขึ้นกว่าเดิมอีกเท่าทวีคูณ ร้องครวญครางดังลั่นห้อง" โอว์ พี่เมย์เสียวที่สุดเลย...โอว์ แรง ๆ คะ โอว์ .......โอว์ เมย์เกือบ.........จาออกอีกแล้ว...โอว์.............อาว์ว์............" "เมย์... โอว์เมย์เกือบ...แล้วผมไม่สนใจเสียงใดอีต่อไปแล้ว เอาแต่กะแทกอย่างเดียวจนอีเมย์เส็ดเป็นรอบที่สองผมจึงจับให้มันนอนคว้ำหน้า ลงและแบะร่องก้นมันออกมามันเหมือนรูหีไม่มีผิดจากที่เคยปิดสนิทตอนนี้ดู เหมือนว่ามันจะปานออกมา อีเมย์เห็นดังนันก็บอกผมว่า.....พี่ขาช้วยหยิบคลีมในกระเป้ามาท่าให้ก่อนได้ หรือเปล่าเป็นคำขอร้องที่แปลกมากนึกว่าอย่าเย็ดตูดหนูเลยนะคะ....ผมก็เลยไป หยิบวาสสลินที่ใช้ทามือมาบีบเบาที่รูตูดแล้วเอานิ้วกดเข้าไปเบาๆมันคับมาก เลยครับแต่ก็เอานิ้วเข้าได้ง่ายผมเลยเปลียนจากนิ้วเดียวมาเป็นสองนิ้วแทนดู อีเมย์มันชอบใจใหญ่เลยสีหน้าบอกว่ามีความสุขมากผมบีบคลีมเพิ่มเข้าไปในรูตูด อีกเพื่อจะได้เวลาเอาควยยัดเข้าไปจะได้ง้ายขึ้น......เส็ดแล้วผมก็ถอนนิ้ว ออกแล้วเอาควยกดที่ปากรูตูดแล้วค่อยกดเสียงอีเมย์ร้องดังมากเลยครับ พี่เบาๆก่อนนะหนูเจ็บแต่มันก็ยังคงคลางออกมาซิดด..........เบาๆนะคะ .........อา....อาแล้วมันกับสายหัวไปมาผมที่ยาวบลิวสยายไปมาดูแล้วโคตร เงี้ยนเลยพอเข้าได้สุดผมก็ค่อยถอนออกเบาๆเพราะกลัวจะแตกเสียก่อนนะครับแล้ว เริ่มบรรเลงเพลงต่อเลย ผมเริ่มซอยจากช้าไปเร็วอีเมย์จากที่นอนคว้ำหน้าก็มาโกงโค้งเอามือมาดันกำแพง แทนหน้าเหยเกแสดงว่าเสียวมากสายหัวไปมาปากก็ร้องแต่ "อา........โอ้ว.......เสียวจริงๆ.........เย็ดตูดเมย์แรงๆเลยเมย์รับได ...............ด้........อา...." ผมกระแทกอยู่ประมานสิบหน้านาทีเห็นจะได้ผมก็ถนไม่ไว้แล้วเพราะรูตูดมัน บีบรัดผมมากผมกะแทกอีกสามที่แรงๆอีเมย์ก็ตัวสันเลยครับผมจึงรีบดึงควยออกจาก ตูดแล้วมาเอาไปถุถัวหน้าอีเมย์แล้วจึงจับยัดใส่ปากกะแทกอยู่ซักพักและกดแช้ ไว้อยู่ซักอึดใจแล้วดึงกับออกมาสุดแล้วกดเข้าไปเต็นแรง(ถ้าเป็นรถคงออกตัว ล้อฟรีเลยครับ)มันเข้าไปกะแทกอาไรไม่รู้เมย์พยายามตัวของผมออกแต่ผมโน้มหัว ของอีเมย์ไว้ทำให้มันเข้าไปได้สุดแล้วปล่อยน้ำเข้าไปในปากเต็นๆครับ เส็ดแล้วก็พากันมาอาบน้ำแล้วก็จะกลับบ้านกัน พอดีผมเห็นอีเมย์แต่งชุดนักศึกษาแล้วเงียนมากเพราะกระโปรงมันสั้นมากแถม เสื้อมันยังใส่ยังไงก็เห็นนมมันเลยครับ ผมอดใจไม้ไหวดันตัวอีเมย์ให้เอามือยันโต๊ะเครืองแป้งแล้วถลกชายกะโปงขึนเอา มือมาลังกางเกงในอีเมย์ไปอีกค้าง อีเมย์หันมาบอกผมว่าจะไม่มีแรงอยู่แล้วจะเอาอีกหรือพี่ ผมไม่สนใจควักควยออกมาได้ก้จับกระแทกสวนเข้าไปเลยอีเมย์ร้องดังมากเลยครับ เบาๆก่อนซิพี่เดียวพังหมดเดียวคาวหน้าไม่ให้เอาแล้วนะ ผมไม่สนใจกะเด้าอย่างเดียวจนอีเมย์เริ่มคลางออกมาผมก็ยิ้งโหมกะแทกแรงเข้าไป อีกจนมีโทรศัพย์มาเตือนว่าจะหมดเวลาแล้วผมจึงสปิดเต็มที่อีเมย์ก็แอ่นก้นสู้ กับกับผมอย่างเอาเป็นเอาตายเหมือนกันปากก้บอกว่าจะเส็จแล้วนะพี่ ผมก็กะแทกเข้าไปอีกสามถึงสี่ที่ก็กะฉุดออกมาเต็มหีมันเลยครับเส็ดแล้วก็ชัก ควยออกน้ำเงียนผมไหลเต็มน่องขาวของอีเมย์เต็มเลยครับผมเลยหยิบผ้าเช็ดตัวมา เช็ดออกแล้วก็จับกางเกงในกับกะโปงเข้าที่แล้วก็เช็ดของผมเส็ดแล้วก็ออกมาที่ รถ
หลังจากนั้นผมก็เอากับอีเมย์แทบทุกอาทิตย์หลังๆมาเห็นมีคนบอกว่าเห็น มันเข้าโรงแรมกับผู้ชายนคณะเดียวกันอีกเป็นสิบคนไม่ซ้ำหน้ากันเลยครั้งสุด ท้ายผมเลยใส่ปลอกกันไว้แล้วก็ขอเบอรโทรอีออฟไว้(หลังจากวันนั้นอีออฟไม่ได้ เรียนอีกเลย)กะจะโทรเรียกให้มาโดนเย็ดอีกคนผมกับอีเมย์ก็ไม่เคยเอากันอีกเลย เพราะผมกลัวเอดส์นะครับ
ปล. แล้วผมจะเขียนมาเล้าเรืองผมเย็ดอีออฟให้ได้อ่านกันอีกนะครับถ้าได้เย็ดนะครับ