ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อเด็กฝรั่ง

เริ่มโดย iZEzaNovA, มีนาคม 26, 2010, 06:13:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iZEzaNovA

ผมขอเรียกตัวเองว่าดาม อายุ 24 ปี ผมเป็นคนกรุงเทพฯ นี่เองครับ แต่ตอนนี้ผมมาเรียนอยู่ที่ชลบุรี มาทำงาน อยู่กับเพื่อนพี่ชายผม คือเขารับเหมาทุกอย่าง ไม่ว่าจะเป็นน้ำ ไฟ สี หรือซ่อมแซมสิ่งต่างๆ งานมีมากมายเลยครับ ไม่ค่อยมีวันหยุดเท่าไหร่นัก ตัวผมเองอยากจะหยุดงานบ้าง แต่ก็หาวันหยุดยาก เลยไม่ค่อยมีเวลาเป็นตัวของตัวเองเลย อยู่ที่นี่ผมมีความสุขมาก แม้ว่ามันจะมีงานทำแทบหาวันหยุดไม่ได้ เพราะวิวมันดีครับ อยู่กรุงเทพฯ ไม่มีวันได้เห็น อย่างนี้หรอกครับ ฝรั่งเดินใส่ชุดว่ายน้ำ บางคนก็นอนอาบแดดกันสี่ห้าคน ถอดให้เห็นเต้านมโตๆ เห็นทีไรก็เป็นเรื่องทุกครั้ง ส่วนคนไทยนั้นก็น้อยครับ ส่วนใหญ่แล้วเป็นผู้หญิงหากิน หรือไม่ก็พวกเมียเช่า จนกระทั่งเมื่อเดือนที่ผ่านมา

ผมรับหน้าที่ให้ไปซ่อมแซมสิ่งต่างๆ ที่มันชำรุดทุกอย่างที่บ้านแห่งหนึ่ง บ้านหลังนี้เป็นบ้านไม้สองชั้น อยู่สุดซอยเลยครับ วิวดีมาก เป็นที่เงียบสงบ ตัวหลังบ้านหันออกทะเล เดินออกไปทางด้านหลังก็เป็นชายหาดเลย ตรงนั้นยังไม่มีบ้านเรือนคนอื่น ตั้งอยู่เลย เป็นบ้านของคนไทยนี่แหละครับ ฝรั่งที่เข้ามาทำงานในเมืองไทยเช่าเอาไว้ เขาต้องการให้ผมซ่อมแซมใหม่ หมดทั้งหลัง หลังจากที่ไปดูแล้วคุยกับเขาแล้วผมก็กลับมา พอวันรุ่งขึ้นผมเอาลูกน้องไปด้วยสองสามคน แล้วจัดการ ตามที่เขาต้องการทุกอย่าง บ้านหลังนี้มีคนอยู่ตอนกลางวันแค่สามคนเท่านั้น คือมีแม่กับลูก ส่วนผัวเขาจะกลับมาในตอนเย็น ตัวแม่นั้นอายุแค่เลขสามเองครับ แต่ก็หน้าแก่เหมือนห้าสิบ แต่ลูกสาวเขาสิครับ อายุ 16 ปีกับ 15 ปี เป็นผู้หญิง ด้วยกันทั้งสองคน อาศัยที่ผมพูดกับเขาได้บ้าง

ก็เลยคุยกันในเรื่องเกี่ยวกับเมืองไทย ผมมาทำงานได้สิบกว่าวันก็เกือบเสร็จ หมดทุกอย่าง ก็ได้รับความพอใจจากเขามาก รวมทั้งได้รับความไว้วางใจเป็นพิเศษ ตัวแม่ก็ทิ้งบ้านไป ปล่อยให้ลูกสาว อยู่กับผมเพียงลำพัง มาตอนหลังลูกน้องผมต้องไปขึ้นงานใหม่ ผมต้องมาเก็บงานเล็กๆ น้อยๆ ที่ยังเหลืออยู่ให้แล้วเสร็จไป ช่วงนี้เองครับที่เกิดความประทับใจขึ้นมา พอลูกสาวทั้งสองคนเห็นว่าผมทำงานคนเดียว ทั้งแม่เขาก็ไม่อยู่บ้านด้วย ก็เล่นใส่ชุดว่ายน้ำแบบสองชิ้นอยู่กับบ้าน บางครั้งก็ลงไปเล่นน้ำทะเล แล้วเดินขึ้นมานั่งคุยยืนคุยบ้างกับผม ตอนนั้นแทบ จะทำงานไม่รู้เรื่องเลยครับ เด็กสาวอายุ 16 ปี หน้าอกโตใหญ่เหมือนกับสาว 20 ปี ส่วนคนน้องอายุ 15 ปี ก็เหมือนกับเด็กสาวอายุ 18 ปี โคกนูนโหนกด้วยกันทั้งสองคนเลยครับ วันแรกที่เห็น ผมต้องแอบชักว่าวให้ตัวเอง

พอวันที่สองก็เป็นเรื่องขึ้นมาเลย วันนั้นพี่สาวเป็นคนใส่ชุดว่ายน้ำอีกครั้ง ส่วนน้องสาวแต่งตัวธรรมดา ตอนนั้นผมกำลัง นั่งทำงานอยู่ในครัว เด็กสาวเดินเข้ามายืนอยู่ข้างๆ ผม ขาอ่อนแทบจะถูกกับแก้มผมเลยครับ เธอเอื้อมมือมาหยิบอะไร ก็ไม่รู้เหมือนกัน แล้วก็แกล้งทำของหล่นลงพื้น มันเป็นกล่องขนม พอหล่นลงพื้นเท่านั้น ขนมก็หกลงพื้นเต็มไปหมด เธอรีบลงคลานเก็บของ ก้นของเธอก็หันมาทางผมด้วย แล้วอะไรมันจะเหลือครับ แก้มก้นสองข้างอวบอั๋นมีก้อนเนินโคกเสียว สาว นูนปลิ้นออกมาทางด้านหลังด้วย ผมหงี่มองจ้องเขม็งตั้งเด่ สองสามวันมาแล้วที่เธอทำอย่างนี้ให้ผมดู หลายครั้งที่ผม ต้องสะกดอารมณ์ของผมไว้ แต่ครั้งนี้พอกันที ผมไม่ยอมสะกดอารมณ์อีกต่อไปแล้วครับ ผมล้วงมือเข้าไปที่หว่างแก้มก้น ตรงที่มีเนื้อก้อนนูนวางอยู่ เธอสะดุ้งเล็กน้อย แล้วเกร็งแอ่นหลัง ก้อนเนื้อก็ยิ่งปลิ้นออกมาทางด้านหลัง "อูยย.. ซี้ด.. อูวว"

เธอบิดเอวไปมาด้วยอาการที่เสียวซ่าน กางเกงอาบน้ำตัวนั้นเริ่มมีรอยเปียกชื้น อย่างนี้มันไม่ค่อยถนัด ผมรีบจับตัวเธอ ให้หันมา แล้วจัดการงัดไส้กรอกออกมาให้เธอดูดเลียให้ เด็กสาวดูดเลียเก่งมากจริงๆ เหมือนกับว่าตัวเองเคยดูดมาแล้ว ผมร้องซี้ดเลยครับ รีบดึงมันออกจากปากเธอ แล้วให้เธอนอนหงายลงไป ผมดึงกางเกงเธอออกแล้วก้มหน้าลงไป เพื่อนๆ ครับ เกิดมาก็ครั้งนี้เป็นครั้งแรก ที่ผมได้เห็นความนูนโหนกของจริงอย่างนี้ แถมฝอยกระจุกนั้นมันก็เป็นสีทองอร่ามเสียด้วย ผมก้มหน้าลงไปดมกลิ่นสวาทก่อน ก่อนที่จะลงลิ้นไปตามร่องแยก เมือกสวาทเยิ้มย้อยออกมาจากร่องเสียวจนเยิ้มลงไปที่ก้น ผมรีบเอาลิ้นเข้าไปตวัดเลียกลับคืนมา เธอเด้งเอวร่อนส่ายร้องครางลั่นห้องครัว ตอนนั้นผมลนลานไปหมดเลยครับ เห็นกลีบ เนื้อแดงๆ

ของเธอก็แทบล้นออกมาเลยครับ ผมรีบถอดกางเกงออกอย่างเร็ว เพราะเรื่องอย่างนี้มันรอช้าไม่ได้หรอกครับ ขืนแม่เธอกลับมาเสียก่อนก็อดกันเท่านั้น ผมลงไปทาบตัวเธอแล้วสอดสากเข้าไปอย่างง่ายดาย ทีเดียวเท่านั้นมิดยันโคน เลยครับ เด็กสาวเด้งเอวขึ้นร้องครางบดส่ายร่อนไปมาอยู่สักพัก ก็เด้งเอวขึ้นรับการกระแทกกับท่อนสากของผมอย่างเต็มที่ "อูย..ซี้ด..โอว.." ผมรีบยกขาทั้งสองขึ้นแล้วหนีบขาเธอเข้าหากัน ผมรีบคุกเข่าแล้วเด้งซอยอย่างหนัก เธอส่ายก้นไปมา ร้องครวญคราง พักเดียวผมก็เสียวไปทั้งตัว ส่วนเธอก็เกร็งแล้วกรีดร้องออกมา ผมรีบปล่อยขาเธอลง ผมโหย่งตัวขึ้น กระแทกสากกระหน่ำอย่างลืมตัวจนน้ำพุ่ง พอผมหายเกร็งเท่านั้นเธอก็รีบผลักตัวผมออก แล้วใส่เสื้อวิ่งออกไปจากครัว ส่วนผมก็รีบใส่เสื้อผ้าสิครับ จากนั้นก็นั่งพักเหนื่อย ยังไม่ทันหายเหนื่อยดี น้องสาวเธอก็เดินเข้ามาหาผม คราบยังไม่ทัน แห้งไปจากสาก ท่อนสากผมก็ดีดตัวขึ้นมาอีกครั้ง น้องสาวเธอที่หว่างขาโหนกไม่แพ้พี่สาว ไม่มีฝอยให้ดูรกตา เดินแก้ผ้า

นมเป็นกระเปาะเข้ามาหาผมที่นั่งอยู่กับพื้นจ้องมองเธอ มาถึงเธอก็ไม่พูดอะไรทั้งนั้นเลยครับ ลากเก้าอี้มาตัวหนึ่งแล้วลงนั่งถ่างขาออก แล้วเอานิ้วเข้ามาแหวกกลีบสาวออก จนเม็ดสาวปลิ้น เนื้อในของเธอมันเป็นมันเลื่อมด้วยเมือกสาว ไม่มีริ้วรอยเลยครับ เนื้อในเธอแดง เธอพยักหน้าเรียกผม ให้เข้าไปหา อย่างนี้ผมก็รู้แล้วว่าเธอต้องการอะไร นี่เล่นเปลี่ยนคิวกันเข้ามาหาผม อย่างนี้ก็สู้ไม่ถอยสิครับ ผมยื่นหน้า เข้าไปดูดเม้มเม็ด เธอพยายามส่ายเอวเอาร่องเสียวเข้ามาถูที่หน้าผม ผมสอดลิ้นเข้าไปตวัดเลียแล้วดูดปากร่องสวาท เมือกไหลเข้ามาในปากผม มันเป็นรสชาติที่หวานแปลกคอดีกว่าพี่สาวเสียอีกครับ เด็กสาวคนนี้ดูท่าเธอจะเร่าร้อนกว่าพี่สาว มากเลยครับ ระหว่างที่ผมยื่นหน้าเข้าไปเลียดูดเธอรีบหนีบหัวผมแน่น สองมือยกขึ้นบีบนมตัวเองไปมา แล้วก็ร้องคราง ส่ายเนื้อตัว ผมรีบลุกขึ้นยืนมองเห็นหน้าตาเธอก็พอรู้ว่า เด็กสาวสองคนนี้ร่านพอๆ กันเลยครับ

ผมงัดท่อนสากออกมา ยังไม่ทันดี เธอก็ยื่นหน้าเข้ามาหาแล้วอ้าปากดูดเอาหัวเข้าไปหมดเลยครับ มือก็กระตุกรูดตามแรงปากไปด้วย ผมยืนร้องคราง ด้วยความเสียว ระหว่างที่ผมยืนให้เธอดูดอยู่นั้น พี่สาวเธอก็เดินเข้ามา แล้วมายืนที่ด้านหลังผม จากนั้นก็รีบถอดเสื้อผ้า ของผมออกจนหมด จากนั้นก็ถอดกางเกงโดยที่น้องสาวก็ยังดูดสากผมอยู่ แล้วเธอก็บอกให้น้องสาวของเธอหยุดก่อน แล้วให้ผมลงไปนอน พอผมลงไปนอนเท่านั้น คนน้องรีบขึ้นไปนั่งคร่อมที่ท่อนสาก แล้วงัดมันขึ้นไปจ่อที่ปากถ้ำ จากนั้นผม ก็เสียววาบไปทั้งตัวเลย เพราะร่องเสียวของเธอมันคับแคบมาก ส่วนเธอเองก็หน้าเบี้ยวบูด ผมยังไม่ทันหายเสียวดีเลยครับ พี่สาวเธอก็ขึ้นมาคร่อมหน้าผม แล้วหย่อนร่องเสียวมาที่ปากผม ผมก็ต้องอ้าปากงับร่องเสียวของเธอด้วยความเต็มใจ ผมรีบสอดลิ้นเข้าไปในร่องเสียวของเด็กสาว

แล้ววนลิ้นไปมาดูดดุนอย่างแรง ท่อนล่างผมโดนเด็กสาวอีกคนขย่มท่อนเนื้อ อย่างเร็ว เธอไสโยกอย่างกับสาวๆ มันเสียวไปทั้งตัวอีกครั้งครับ ไม่นานคนพี่ก็บอกให้ผมรีบดูดเธอแรงๆ แล้วน้ำเธอ ก็แตกอีกรอบ เธอลงไปนอนหงายหอบ ส่วนน้องสาวยังกระแทกกระทั้นอยู่ ผมรีบจับที่เอวเธอ แล้วช่วยเด้งเอวกระแทก ท่อนเนื้อใส่ร่องเสียวอย่างไม่ยั้ง จนเด็กสาวอ้าปากตาเหลือกลานเกร็งร่องเสียวตอดรัด จนผมสะท้านขึ้นอีกครั้ง พ่นน้ำสวาท เข้าไปเต็มร่องเสียวของเธอ เราสามคนนอนกอดก่ายกันอยู่สักพักเธอก็ลุกขึ้นไป วันนั้นผมทำงานไม่รู้เรื่องเลยครับ ต้องรีบกลับ มาบ้านก่อน วันต่อมาก็ให้เพื่อนผมอีกคนไปทำแทน เพราะมันไปไม่ไหวจริงๆ จากนั้นผมก็ไม่ได้ไปที่บ้านนั้นอีกเลย มันก็ยังเป็นสุขที่ได้เย่อกับเด็กสาว ยังจำได้ทุกอย่าง แม้แต่กลิ่น รสชาติของร่องเสียวทั้งสองสาว