ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอร่านร้อยเกินวัย แถมหอยใหญ่เกินตัว

เริ่มโดย Malileen, มีนาคม 26, 2010, 07:42:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Malileen

แง้วอาย พึ้งจะเคยมาโพสห้องนี้ [s:152]

ผมชื่อ "ก้อง" ครับ อายุ 26 ปี ผมเป็นพี่ชายคนโต ผมมีน้องชายอีก 2 คนครับ ทั้งเรียนอยู่และทำงานอยู่ด้วยครับ ผมทำงานเก็บเงินได้พอสมควรบวกกับเงินของพ่อแม่อีก ก็เลยสามารถซื้อบ้านให้หมู่บ้านจัดสรรได้หลังหนึ่งครับ ผมให้พ่อแม่และน้องย้ายไปอยู่บ้านหลังใหม่ ส่วนผมนั้นอยากใช้ชีวิตคนเดียวดูบ้างเลยยังอยู่บ้านหลังเก่าที่ บ้านหลังเก่านี่ ที่ด้านหลังเป็นห้องแถวให้เช่าครับ ทั้งนักร้องตามร้านอาหาร หมอนวด แม่ค้า คนโรงงาน มีหมดเลยครับ เดือนๆ คงจะได้เงินเยอะน่าดูทีเดียวเลยครับ ผมคิดว่าถ้าผมมีเงินก็อยากจะทำตึกแถวให้เช่าบ้างครับ เพราะลงทุนยังไงคิดว่าต้องมีคนมาเช่าแน่นอน และอีกอย่างหนึ่งเดี๋ยวนี้คนหางานทำในต่างจังหวัดเข้ามาเยอะมาก ด้วย ไม่นานนักก็มีคนย้ายออกไปห้องหนึ่งครับ ซึ่งก็สนิทกับผมด้วย ผมนึกใจหายเหมือนกันครับ ที่อยู่ๆ ก็ต้องย้ายออกไป แต่ก็ไม่รู้ว่าคนใหม่ที่เข้ามาอยู่แทนจะเป็นอย่างไรบ้างไม่กี่ว ันก็มีคนมาเช่าอยู่ใหม่ เป็นสองแม่ลูก เห็นแล้วก็พอใจมากเลยครับ เพราะว่าทั้งสองดูน่ารักทั้งคู่เลยครับ ผมก็เข้าไปสอบถามเรื่องการงานและความเป็นอยู่ เพราะเจ้าของห้องเช่าฝากให้ผมดูแลให้ด้วย แม่ของเธอซึ่งชื่อว่า "ตุ้ม" ส่วนลูกสาวชื่อว่า "เล็ก" หน้าตาน่ารักดีครับ อายุคงจะเพิ่ง 16 - 17 หน้าตายังดูไร้เดียงสาอยู่เลยครับหลังจากที่สองแม่ลูกมาอยู่ห้อ งนี้ เนื่องจากแกเห็นว่าผมเป็นตัวแทนของเจ้าของบ้าน แกเลยวานให้ผมช่วยดูแลลูกสาวของแกด้วย ช่วยเป็นหูเป็นตาให้หน่อยน่ะครับ เรื่องแบบนี้สำหรับผมสบายอยู่แล้วครับ หลังจากนั้นอีก 3 วัน ผมกับเล็กก็เริ่มที่จะสนิทกันมากขึ้นกว่าเดิม คงเป็นด้วยความที่เรามีอะไรๆ คล้ายๆ กันมั้งครับ เราสองคนเป็นคนคุยสนุก อีกอย่างเราสองคนเป็นคนไม่ถือตัว ผมมักจะไปดูแลเธอที่ห้องทุกวัน และบางครั้งเล็กก็จะมาคุยับผมด้วยที่บ้านของผมครับ หลังสุดเธอนั้นมักจะมาทำกับข้าวที่บ้านผมเป็นประจำ ผมเองก็สบายไปเลยครับ ทำเองมานานแล้ว คราวนี้มีคนมาทำให้กินก็สบายไปเลยระหว่างที่เล็กมาทำกับข้าวที่ บ้านผมนั้น ผมเองก็แอบมองเล็กไปในตัวด้วยเหมือนกัน ตัวแกเล็กๆ สมชื่อเลยครับ ไม่ใหญ่เหมือนกับอายุเลย แต่ที่เห็นจะดูเด่นก็คงจะเป็นหน้าอกหน้าใจของเธอมั้งครับ ที่มันเห็นอูมเด่นชัดออกมาเลย เคยคิดเหมือนกันครับ ที่ผมคิดอย่างนี้มันก็คงจะไม่เป็นการดีเลย และผมเองก็จะพยายามห้ามใจตัวเองไว้เสมอจนกระทั่งมาวันหนึ่งครับ ผมเองก็ไม่คิดเหมือนกันครับว่าเรื่องมันจะเป็นอย่างนี้ได้ วันนั้นเล็กก็มาบ้านผมตั้งแต่เที่ยงเลยครับ เล็กซื้อของมาเพียบเลยเพื่อนที่จะทำกับข้าวอย่างที่เคยทำอยู่ทุ กวัน ผมเองก็กำลังนั่งจิบเบียร์อยู่เลยครับผมนั้นสองจิตสองใจกับเรือ นร่างของเล็ก เพราะว่าวันนี้เธอแต่ตัวสวยกว่าทุกวันที่ผ่านมา เล็กก็ทำอาหารเสร็จทันมื้อเที่ยงพอดี และเราก็มานั่งกินกันสองคน และหลังจากที่เรากินเสร็จเธอก็เป็นคนเก็บล้างจนเรียบร้อย แต่เวลาที่เธอก้มลงเก็บของนี่สิครับ ผมเห็นร่องนมของเธอเต็มๆ เลยครับ มันล้นทะลักออกมาจากยกทรงตัวเล็กๆ เลือดลมผมฉีดพล่านเลยครับ และมันก็เพิ่มมากกว่าเก่าอีกด้วยระหว่างที่ผมจ้องมองและคิดอะไร อยู่ เล็กก็เอื้อมมือมาหยิบจานตรงหน้าผมพอดี ผมจับมือเล็กทันที แล้วดึงเธอให้ตามมาที่ห้องนอนของผม ซึ่งเธอเองก็ไม่ได้ขัดขืนผมเลย เธอเดินตามผมเข้ามาในห้องแล้วผมก็ดันเธอให้นั่งลงที่เตียงนอน แล้วจัดการกับเสื้อผ้าของเธออย่างรวดเร็ว ของเธอมันช่างใหญ่น่าดูดเลียเหลือเกินเลยครับพอผมปลดยกทรงออก นมสองข้างก็ออกมาห้อยโตงเตง ไม่ใหญ่นัก แต่มันแหลมๆ เรียวๆ ยังไงไม่รู้ครับ หัวนมสีชมพูระเรื่อๆ เม็ดใหญ่ดีครับ

เล็กยืนขึ้นตัวตรงพร้อมกับมองหน้าผมอย่างไม่กระพริบตาเลย "มาสิคะ...เล็กพร้อมแล้วค่ะ..." ผมรีบถลาเข้าไปหาตัวเธอด้วยความหื่นกระหายเป็นอย่างมาก เป็นเด็กเป็นเล็กก็เถอะ วันนี้ผมต้องเผด็จศึกเธอให้ได้ แล้วเธอเองก็เดินเข้ามาหาผมเหมือนกันครับเล็กทรุดตัวลงนั่งคุกเ ข่า หน้าจ่ออยู่กับท่อนค.ของผม เธอมองดูอยู่พักหนึ่ง สายตาเธอนั้นแทบไม่กระพริบเลยครับ แล้วเธอก็เอามือจับพร้อมกับอ้าปากออกแล้วอมเข้าไปเลยครับ เล่นเอาผมเสียวไปเหมือนกัน ฟันของเธอโดนตรงปลายหัวบานของผม มันเริ่มแข็งตัวขึ้นมาทันที จนพองคับปากของเธออย่างรวดเร็ว "อูวววว...ซี๊ดดดด...โอวววว...เล็กจ๋า...ซี๊ดดดดดด..." ผมพูดอะไรไม่ออก ได้แต่ร้องครางอย่างเดียว มันเป็นเพราะความเสียวที่ปลายลิ้นของเธอนั้นเขี่ยตวัดโลมไล้หัว บานของผม เจอกับลิ้นที่นุ่มๆ สากๆ ของเด็กสาวเข้าให้ ผมเองก็คิดไม่ถึงเหมือนกันครับ ว่าเธอนั้นจะมีลีลาเล่นลิ้นดีขนาดนี้ ผมนั้นถึงกับลืมทุกอย่างเลยครับ "โอวววว...ซี๊ดดดด...โอยยยย...เสียวเหลือเกินเลย...เล็กจ๋า...ซ ี๊ดดดดดด..." "ถ้าเสียวหละก็มาทำให้หนูบ้างสิ..." "ได้สิจ๊ะ...เล็กจ๋า..." เล็กลุกขึ้น ผมเลยพามาที่เตียง แล้วดันร่างของเธอให้นอนลงไป ซึ่งเล็กเองก็เป็นใจด้วยครับ ถ่างขาออกกว้างมาก ให้ผมซุกหน้าเข้าไปที่หว่างขาของเธอ ที่มีโคกห.ขนาดใหญ่เกินตัว โหนกนูนเหมือนหลังเต่าเลย ผมแหวกกลีบแคมเธอออกอย่างรวดเร็ว มองความสาวบริสุทธิ์ตั้งแต่เคยเห็นมา มันแดงระเรื่อไปหมดเลยครับ น่าดูดน่าเลียจริงๆ ขนหมอยก็มีเพียงเล็กน้อยเท่านั้น ความอวบอูมของโคกห.นั้นไม่ต้องพูดถึงเลยครับ มันเหมือนกับภูเขาลูกน้อยๆ นี่เอง ผมเองก็อยากจะพิสูจน์สักหน่อยครับพอแหวกปากร่องห.เธออ้ากว้างออ ก เห็นข้างในรูแดงแจ๋เลยครับ เด็กสาวคนนี้ใจถึงดีครับเอามือทั้งสองข้างวางที่หัวผม แล้วแอ่นร่องเสียวขึ้นมาจนใกล้กับหน้าของผม กลิ่นสาบสาวโชยออกมาเข้าจมูกผม มันช่างหอมเย้ายวนเหลือเกิน เม็ดติ่งเสียวของเธอมันใหญ่ไม่น้อยเลยครับ น่าดูดน่าเลียดีเหลือเกิน ผมรีบยื่นปากเข้าไปดูดเม็ดเสียวที่แข็งเด่ เธอสะดุ้งสุดตัวพร้อมกับร้องร้องลั่นห้องเลยครับ "โอ๊ยยยย...พี่ก้องจ๋า...ซี๊ดดดด...เสียวววว...อูยยยย...ดูดเม็ ดอย่างนี้เล็กเสียวเหลือเกินรู้ไหม...โอยยยย...พี่ก้องดูดเก่งจ ัง...ซี๊ดดดด...เอาอีก...เม้มแรงๆ เลย...โอยยยย...หนูเสียวแทบขาดใจแล้ว...โอยยยย...ซี๊ดดดดดด..." ที่เธอร้องเสียงหลงก็คงเป็นเพราะผมเม้มเม็ดเสียวด้วยฟันนี่แหละ ครับ เธอถึงกับสะดุ้งและร้องโอดโอยทุกครั้งที่ผมทำแบบนี้ ผมกระชากลิ้นลงมาที่ปากร่องห. แต่มันเลียไม่มันส์เลยครับ ผมเลยลากเล็กมาที่ขอบเตียง ผมจัดการยกขาทั้งสองข้างขึ้น แล้วก้มหน้าลงไป เอาลิ้นละเลงเลียที่ซอกกลีบแคม แล้วลากลิ้นมาที่ปากร่องห.ซึ่งมันเปียกแฉะเยิ้มไปหมดแล้ว ผมดูดเข้าปากแล้วกลืนกินลงไปด้วยความหิวกระหาย "อูยยยย...ซี๊ดดดด...โอยยยย...พี่ก้องจ๋า...โอยยย...เล็ก...เล็ กเสียวไปหมดแล้ว...ซี๊ดดดด...โอยยยย...ทรมานดีจริงๆ...อูยยยย.. .ซี๊ดดดดดด..." เล็กร่อนห.ส่ายกระแทก บางครั้งก็กดหน้าผมอัดเข้ากับร่องห.ของเธอแน่น จนผมต้องเบี่ยงหน้าออกมาหายใจเป็นบางครั้ง ไม่งั้นผมคงต้องตายแน่ๆ ครับ "โอยยยย...โอยยยย...พอ...พอก่อนเถอะพี่ก้อง...เอาค.พี่มาให้เล ็กดูดบ้างสิ...เล็กอยากดูดจังเลย...ซี๊ดดดด..." ผมรีบก้าวขึ้นไปบนเตียงแล้วคร่อมที่หน้าเล็ก ผมหย่อนค.ไปจ่อที่ปากเธอ เล็กแลบลิ้นออกมาเลียที่หัวค. ผมก้มลงไปมอง ภาพที่เล็กแลบลิ้นออกมาโลมเลียที่หัวบานของผม มันช่างเย้ายวนอารมณ์หงี่ของผมน่าดูเลยครับ เล็กลากลิ้นที่หัวค.ช้าๆ น้ำลายกลายเป็นยางยืด มันเป็นภาพที่ประทับใจผมมากเลยครับ แล้วเล็กก็ดูดเสียงดังบ๊วบ หัวบานของผมก็มุดเข้าไปในปากของเธออย่างเร็ว เล่นเอาผมเสียวสยิวไปทั้งตัวเลยครับ ผมต้องกระเด้าตูดซอยท่อนค.เข้าใส่ปากเล็กอย่างเร็ว "ซี๊ดดดด...โอยยยย...เล็กจ๋า...พี่เสียวค.จะทนไม่ไหวแล้ว...อู ยยยย...พี่จะออกแล้ว...โอยยยย...ซี๊ดดดดดด..." เล็กห่อปากแล้วดูดอย่างแรง พร้อมกับเอานิ้วมาเขี่ยที่ปากรูตูดของผมด้วย ผมเสียววาบทั้งที่หัวค.และรูตูด ผมอัดท่อนค.เข้าไปในปากเล็กจนสุดค. ตัวเกร็งสุดๆ "โอยยยย...พี่ไม่ไหวแล้วเล็กจ๋า...โอยยยย...ซี๊ดดดด...พี่แตกแล ้วววว...โอยยยย...ซี๊ดดดด...เสียวเหลือเกิน...อูยยยยยย..." น้ำเงี่ยนผมพุ่งเข้าปากเล็กอย่างมากมาย จนไหลล้นออกมา ทีแรกก็คิดว่าเธอจะบ้วนทิ้ง แต่ที่ไหนได้ครับ เธอกลับดูดเลียและกลืนกินเข้าไปจนหมดอย่างไม่รังเกียจเลยครับเล ็กลุกขึ้นยืนหันหลังให้ผม เอาขาข้างหนึ่งยกขึ้นเหยียบที่ของเตียง แล้วก้มตัวลงเอามือยันที่นอนไว้ โก่งก้นหลังแอ่น แคมห.ย้อยออกมาทางด้านหลัง สองกลีบนั้นเบียดชิดกันแน่นทีเดียว ผมรีบเข้าไปจับหัวค.ถูไถที่ปากร่องห.ทันที แต่กลีบแคมทั้งสองข้างของเธอยังปิดสนิทอยู่ ผมต้องเอามือแหวกปากร่องห.จึงอ้าออกจากกัน ผมก็ดันหัวค.เข้าไปทันที มันเข้าไปได้แค่ครึ่งเดียวเท่านั้นเองครับเพียงแค่นี้เธอก็ดิ้น พล่านไปมา ร้องครวญครางฟังไม่รู้เรื่องเลย เมื่อหัวค.ของผมผ่านปากรูห.ของเธอเข้าไปได้แค่ครึ่งเดียว "อูยยยย...โอยยยย...พี่ก้องจ๋า...เล็กเจ็บค่ะ...มันคับแน่นรูเล ็กไปหมดเลย...โอยยยย...เอาออกเถอะค่ะ...เล็กไม่ไหวแล้ว...อูยยย ยยย..." รูห.ของเธอขมิบรัดหัวค.ของผมเป็นการใหญ่เลยครับ ผมงี้เสียวอย่าบอกใครเลย ไม่น่าเชื่อว่าน้องเล็กยังซิงๆ อยู่ รูห.ของเธอขมิบรัดท่อนค.ผมแน่นมากเลย ผมเริ่มซอยเอวอย่างช้าๆ แล้วค่อยเร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆ จนหัวของเล็กส่ายไปมา ร้องครวญครางกระเส่า พอเธอชักมันส์กระดกก้นเด้งสวนขึ้นมา ผมก็อัดท่อนค.ลงไปจนมิดลำ "โอยยย...พี่ก้องจ๋า...ซี๊ดดดด...เล็กเสียวเหลือเกินเลย...โอยย ยย...แรงๆ หน่อย...อย่างนั้นแหละ...อูยยยย...โอยยยย...คับแน่นรูดีจริงๆ.. .ซี๊ดดดด...อาาาาาา..." "โอวววว...รูห.เล็กก็รัดค.พี่แน่นดีเหลือเกิน...อูวววว...พี่ว ่าเราลองjetท่าอื่นกันมั่งดีกว่า...ซี๊ดดดด...อูวววววว...." "อูวววว...ได้สิพี่...ตามใจพี่ก็แล้วกัน...แต่พี่ต้องjetให้มั นส์ๆ นะ...อูยยยยยย..." ผมดึงท่อนค.ออกจากรูห.ของเธอแล้วให้เธอโก้งโค้งหมอบตัวลง ท่านี้กระทุ้งอร่อยนัก เล็กเองก็บอกว่าอยากลองท่านี้เหมือนกัน ผมเข้าไปคุกเข่าที่ด้านหลัง แล้วกระทุ้งท่อนค.เข้าไปในรูห.เธออย่างแรง ทีเดียวเท่านั้นมันก็จมมิดเข้าไปในรูห.เธอจนไม่เหลือตอ "อูยยยย...โอยยยย...ซี๊ดดดด...โอยยยย...พี่ก้องจ๋า...เล็กเสียว จะทนไม่ไหวแล้ว...อูยยยย...ท่านี้ค.พี่เข้าลึกดีจัง...โอยยยย. ..เสียวเหลือเกิน...อูยยยย...กระทุ้งแรงๆ เลยพี่...โอยยย...เล็กใกล้แล้ว...อืยยยย...ซี๊ดดดดดด..." ผมเร่งกระแทกแรงขึ้นๆ ตามที่เล็กเธอสั่งผม มือผมก็จับเอวเธอสาวเข้ามาให้รูห.ของเธออัดกระแทกกับท่อนค.ผมจ ังๆ เล็กเอาก็คงเสียวจนใกล้จะเสร็จจริงๆ เพราะเธอขมิบรูห.แล้วกระแทกสวนกับท่อนค.ของผมอย่างแรงจนกระทั่ งสักพักใหญ่ผมก็หยุดและกดอช่คาท่อนค.เอาไว้อย่างนั้น รูห.ของเล็กตอดรัดดีเหลือเกินครับ ความเสียวของผมมันเพิ่มขึ้นแล้ว ผมเลยปล่อยมือออกมาแล้วแอ่นเอวกระแทกเข้าไปหนักๆ เล็กก็เด้งห.สวนมาอย่างเมามันส์ เสียงดังพั่บๆ มันไม่ไหวแล้วจริงๆ ครับ "โอยยยย...อูยยยย...พี่ก้องจ๋า...เสียวมันส์อร่อยรูห.อะไรอย่าง นี้...ซี๊ดดดด...โอยยยย...ช่วยเล็กด้วย...เล็กไม่ไหวแล้ว...โอย ยยย...ซี๊ดดดด...อะ...ออก...ออกแล้วววว...อูยยยยยย..." "อูวววว...พี่ก็ไม่ไหวแล้วเล็กจ๋า...โอวววว...เสียวอร่อยหัวค. เหลือเกิน...โอ๊ยยยย...แตก...โอยยยย...แตกแล้วววว...ซี๊ดดดด... โอวววววว..." ผมรีบชักท่อนค.ออกมา เพราะไม่อยากให้น้องเล็กมีปัญหา ท่อนค.ผมกระตุกอย่างแรง น้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดออกมาเป็นสาย ราดรดลงบนแผ่นหลังของเธอจนนองไปหมด เล็กนอนฟุบลงไปบนที่นอน ส่วนผมก็ลงนอนแผ่ข้างๆ เล็ก แล้วผมก็หลับไปด้วยความอ่อนเพลีย ตื่นมาตอนเย็นผมก็ไม่เห็นเธอแล้วครับ เธอคงจะกลับห้องเช่าไปแล้วพอรุ่งขึ้นอีกวันเล็กก็มาที่บ้านผมเห มือนเดิม แม่เธอก็ไม่รู้เรื่องนี้ พอถึงเวลาเธอก็ขอให้ผมทำเสียวให้เธออีกครั้ง ทุกวันเลยก็ว่าได้ครับ ผมยอมรับว่าเธออึดเหมือนกัน ขนาดผมทำเธอน้ำแตกแล้วแตกอีกเธอก็ยังไม่ค่อยจะพอ นี่ขนาดเธอยังเด็กอยู่เลยนะครับ ถ้าเธอโตขึ้นหละก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจะขนาดไหน