ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอากับหมิง

เริ่มโดย prasert05, มีนาคม 26, 2010, 07:52:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prasert05

[align=center]เอากับหมิง[/align]

ผมกับหมิงรู้จักกันตั้งแ่ต่ม.4 ผมแอบชื่นชมหมิงมานาน อยากที่จะเอาควยยัดหีหมิงเป็นที่สุด และแล้วโอกาสผมก็มาถึง เมื่อตอนผมอยู่ม.6 ผมได้อยู่ห้องเดียวกันหับหมิง นั่งติดๆกันเลย วันนึงผมเอาcdโป๊ ไปใ้หเพื่อนมันยืม แต่หมิงดันเห็นเข้าพอดีตอนผมจะส่งให้เพื่อน จึงถามผมว่าcdอะไร ผมก็ไม่รู้จะตอบว่าไง เลยบอกไปตรงๆ ว่าเป็นหนังโป๊ จากนั้นหมิงก็ยิ้มๆ แล้วก็เดินจากไป หลายวันต่อมา หมิงมาบอกผมว่าอยากดูcdอย่างว่ามั่ง ขอยืมไปดูหน่อย ผมแอบยิ้มในใจว่า คนสวยๆแม่งก็เงี่ยนเป็นเว้ย แล้วจึงบอกว่าก็ได้เดี๋ยวพรุ่งนี้เอามาให้ เท่านั้นไม่พอประมาณ2อาทิตย์ต่อมาหมิงมาบอกผมว่า ข่วยพาไปพันทิบหน่อย อยากจะให้ผมพาไปซื้อหนังโป๊ เท่านั้นแหละแผนชั่วต่างๆนานาก็ผุดขึ้นมาในกบาลผมทันที คราวนี้ล่ะอีหมิง หีแหกแน่ๆ ผมตอบตกลงทันที แล้วเย็นนั้นหลังเลิกเรียนผมก็พาหมิงเดินออกจากประตูโรงเรียนทางด้านประตูที่ติดกับถนนอังรีดูนัง เพื่อเรียกtaxi ไปพันทิบพอขึ้นรถปุ๊บ ผมก็ลงมือทันที มือโครตซนผมเริ่มจากจับมือหมิงอย่างแผ่วเบา หมิงหันมามองหน้าผมอย่างอายๆ ผมคิดในใจมึงเงี่ยนอยากโดนเย็ดล่ะสิอีดอก ไม่ขัดขืนอะไรเลย จากนั้นผมก็ได้ใจ จากมือก็มาลูบที่ขาอ่อน ลูบไปซักพักก็ค่อยๆล้วงเข้าไปใต้กระโปรงนักเรียนของอีหมิง อีหมิงตอนนี้มีขัดขืนเล็กๆ แต่ไม่ร้อง ไม่รู้เพราะเงี่ยนหรือเพราะไม่กล้าร้อง ผมลูบขามันอย่างโคตรหื่นเลยยอมรับ ขาแม่งแค่จับก็รู้ว่าเนียนเหี้ย ไม่เห็นยังรู้อ่ะ มือผมค่อยๆล้วงลึกเข้าไปจนถึงกางเกงในเท่านั้นแหละผมก็ได้คำตอบว่าที่จริงแม่งเงี่ยนเหี้ยๆ เพราะเกงในแม่งเปียกไปหมดแล้ว ผมล้วงลึกเข้าไปสัมผัสขนหมอยที่แสนจะอ่อนนุ่มของมันอย่างสะใจมือ จากนั้นจึงใช้นิ้วชี้ปาดร่องเสียวของหมิง หมิงจับมือผมไว้แน่นไม่ให้ผมขยับได้่ ผมมองที่ใบหน้าอันแสนน่าที่จะฝากรอยมลทินของหมิง ตอนนี้หน้าของหมิงแสดงออกถึงความหงี่เหี้ยๆ เท่านั้นแหละ ผมกระซิบไปที่ข้างหูของหมิงว่า เป็นของเรานะ หมิงไม่ตอบ แต่ค่อยๆคลายมือที่จับมือผมไว้ เพื่อให้ผมล้วงหีต่อ ผมจึงบอกกับคนขับว่าให้ไปโรงแรมที่ใกล้ที่สุดทันที คนขับแม่งโคตรรู้งานเลยแป๊บเดียวถึง พอจ่ายเงินค่าอะไรต่ออะไรเสร็จ ผมก็เริ่มบรรเลงเพลงกามกับอีหมิง ผมจูบหมิงอย่างหื่นกระหายหมิงแม่งเงี่ยนเหี้ยๆ เอาลิ้นเข้ามาก่อยเลย เราดูดลิ้นกันซักพัก เราก็แก้ผ้ากัน เสื้อนักเรียนของเราทั้ง2 ถูกถอดกองไว้อย่างเกลื่อนกลาด ผมมองเรื่อนร่างของหมิงที่งดงามไร้ที่ติ ยกรงที่รัดสองเต้ากลมเกลี้ยงขาวจั๊ว กางเกงในสีขมพูอ่อน ที่เปียกชุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยน สามารถมองเห็นดงหมอยได้อย่างชัดเจน แต่ไม่นานทั้ง2ชิ้นนี้ก็ถูกผมถอดออก หัวนมสีชมพูระเรื่อ ตั้งชูชัน ผมอดใจไม่ไหว ก้มลงไปดูดและกัดในทันที ซักพักผมก็ค่อยๆเลียไปตามเรื่อนร่างของหมิง จนไปถึงหี ผมแหวกกลับหีของหมิงอย่างแผ่วเบา กลิ่นอายหีลอยมาติดจมูก มันช่างหอมอะไรเช่นนี้วะ จากนั้นผมก็เริ่มลงลิ้นไปที่เม็ดแตดของหมิง หมิงร้องครางดังมาก มือหมิงจับหัวผมกดลงไปจนผมแทบจะสำลักน้ำหีตาย และแล้วหมิงก็ค่อยๆปล่อยมือ แต่ผมก็ยังไม่ยอมหยุดเลีย หมิงมีอาการอย่างนี้อีกหลายที ผมรู้ทันทีว่าแม่งเสร็จไม่ต่ำกว่า3 รอบ จากนั้นผมก็เอาควยของผมเข้าไปใกล้ๆหน้าของหมิง หมิงรู้งานดีมากเอาลิ้นเลียหัวแดงของผม ทั้งดูด ทั้งขบกัด หมิงทำเก่งมากจนผมแตกคาปากหมิงไป1ที น้ำนี่เปื้อนหน้าไปหมดผมใช้นิ้วปาดส่วนที่เปรอะแก้มแล้วเอาให้หมิงดูดกินมัน จากนั้นผมจึงให้รางวัลแก่หมิงโดยการยัดเยียดความเป็นผัวให้หมิง ผมเอาควยจ่อไปที่รูหีของหมิงแล้วก็ค่อยๆดันเข้าไป หมิงร้องว่าเจ็บให้เอาออกก่อน เรื่องอะไรจะเอาออก ผมก้มไปดูดปาก เลียหัวนมซักพัก พอหมิงเริ่มเคลิ้ม ผมก็เลยดันพรวดเข้าไป หมิงร้องลั่นเลยครับ ผมต้องปลอบอยู่นานทั้งจูบ ทั้งเลียนม จนเห็นว่าหมิงเริ่มมีอาการโต้ตอบ ผมจึงเริ่มซอย ซอยไม่ทันถึง3นาที หมิงก็ร้องซะลั่น กอดผมไว้แน่น ปากมดลูกตอดหัวแดงผมอย่างรุนแรง ผมพยายามอดทน แล้วก็ซอยต่อไปอีกซักพัก หมิงถึงอีกแล้วครับ คราวนี้ตอดแรงกว่าเก่าอีกผมทนไม่ไหวเลยปล่อยน้ำซะเต็มรูหีหมิงเลยครับ พอน้ำแตกผมก็ค้างควยไว้ในนั้นไม่เอาออก พลางจูบปลอบหมิงที่นอนร้องไห้อยู่ รอจนมันออกมาเอง แล้วผมก็ได้เห็นว่าที่ควยผมมีคราบเลือด ผมโคตรดีใจเลยแต่เก็บไว้ไม่แสดงออก หันไปหาหมิงขอโทษหมิง หมิงบอกว่าไม่เป็นไร หมิงผิดเองที่ไว้ใจคนง่ายไป ผมรู้สึกผิดเหี้ยๆ ผมจึงบอกว่าผมพร้อมรับผิดชอบ แต่หมิงบอกว่าไม่ต้องเพราะตัวผมเองก็มีแฟนอยู่แล้ว แค่นี้หมิงทำใจได้ นอนคุยกันซักพักควยผมเกิดแข็งขึ้นมาอีก ผมจึงจูบหมิงอีกจ๊วบนึง แล้วก็บรรเลงเพลงกามกันต่ออีกยก จากนั้นผมจึงพาหมิงไปส่งบ้าน แต่ผมก็ไม่ได้มีโอกาสเย็ดหมิงอีกเลย ฮือ..ฮือ