ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องน้ำฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย amaji_shiro, มีนาคม 26, 2010, 09:31:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amaji_shiro

### โดนทหารว้าแดงข่มขืน ###

หนูเป็น ลูกครึ่งค่ะ หนูชื่อ น้ำฟ้า แม่อยู่ที่เชียงราย ส่วนพ่อหนูเป็นแขกขาว-ตุรกี หนูได้เชื้อส่วนดีของแม่คือผิวขาวเนียนเหมือนไข่ค่ะ แต่ได้ตาสีฟ้า ขนตายาวเหมือนแขก และสูงใหญ่เหมือนพ่อ หนูสูงตั้ง 170 ค่ะ ส่วนสองเต้ากลมใหญ่ขนาด 38 หน้าท้องหนูแบนเรียบ เพราะชอบเล่นกีฬาค่ะ เรียกว่าสวยคม แถมเนื้อนมไข่ ออกจะอวบสำหรับคนไทย พูดได้ว่า หนูเดินไปไหนมีแต่ผู้ชายมองหน้าอก กับตะโพกค่ะ หนูติดนิสัยตะวันตก คือชอบโชวร์ และไม่แคร์สายตาใครก็ไปอยู่เมืองนอกมานานนี่คะ เวลาไปเดินห้างคนเดียว จะแต่งตัว ใส่เสื้อในดันทรง ให้ก้อนเนื้อสีขาวเนียน ทั้งสองเต้า เผยออกมาอวดสายตา ให้คนได้เห็น แบบที่ด้านบนปิดหัวนมแทบไม่มิด ส่วนด้านล่าง ถ้าไม่ใช่ยีนส์ฟิตจัด ก็ต้องสั้นสุดขีด ค่ะ ยอมรับค่ะว่าภูมิใจเวลา ไปไหนมีแต่ผู้ชายมอง มันเสียวหอยดีค่ะ

ตอนนี้ ครอบครัวหนูมีแค่แม่ค่ะ พ่อตายไปตั้งนานแล้ว ทิ้งสมบัติ และธุรกิจ หลายอย่างให้แม่ดูแล แม่อายุแค่ 35 เท่านั้น เป็นสาวม่าย ไฮโซทั้งสวย ทั้งรวย ทั้งเก่งค่ะ มีผู้ชายมารุมล้อมหน้าล้อมหลัง แม่อยู่ตลอด ก็ไม่เห็นว่าแม่จะสนใจใครเลย

เรื่องมันมีอยู่ว่า วันนึงแม่ต้องข้ามชายแดนไปดูงาน ที่ฝั่งพม่าค่ะ แม่ให้คนขับรถส่วนตัวพาไป และพาเลขาไปด้วย เลขาแม่ชื่อพี่เล็กค่ะ พี่เล็กตัวไม่เล็กอย่างชื่อหรอกค่ะ อึ๋ม เกือบ ๆ เท่าหนูเลยหล่ะ เป็นสาวเปรี้ยวสมัยใหม่แต่งตัวเซ็กซี่มาก เหมือนหนูค่ะ คือชอบยั่วผู้ชาย และมั่นใจในตัวเองสูง (หนูเคยเห็นพี่เล็ก ถูกคนในบริษัทรุมเย็ดด้วย แล้วตอนหน้าจะเล่าให้ฟัง) หนูอยู่ว่าง ๆ เลยอ้อนแม่ขอไปด้วย เพราะไม่เคยไปฝั่งพม่า เลยอยากไปที่แม่สายหลังจากเสร็จงาน ซึ่งก็อ้อนจนได้ค่ะ เราทั้งสี่เลยไปพร้อมกัน ผ่านด่าน ที่ท่าขี้เหล็กแล้ว ต้องขับรถเข้าไปในเหมืองถ่านหิน ตั้งเกือบ 2 ชั่วโมงแต่ตอนที่กำลังดูงานที่โรงงานอยู่ ก็มีคนมาบอกว่า ให้รีบกลับฝั่งไทย เพราะทหารพม่ากับว้าแดง กำลังรบกันอยู่ สงสัยจะเรื่องค้ายา พวกเราได้ยินก็รีบกลับกันทันที

เรายังไปไม่ถึงท่าขี้เหล็ก ปรากฏว่า ระหว่างทางมีรั้วกันไม่ให้ผ่าน ทหารพม่าบอกว่าด่านถูกปิดไปแล้ว ไม่ยอมให้เราผ่านกลับเข้าสู่ไทย แม้ว่าจะ พยายามอย่างไรก็ตาม ทันใดนั้น เสียงปืนดังขึ้น หนูเห็นทหารพม่าล้มลง ที่เหลือวิ่งเข้าสู่ที่กำบัง และทหารอีกกลุ่มนึง (มารู้ทีหลังว่าเป็นพวก ว้าแดง) วิ่งกรูเข้ามา ยิ่งกัน ไม่รู้ใครเป็นใคร หนูวิ่งหาที่ซ่อน กับแม่ ซักพัก เมื่อฝุ่นควันจากลง เห็นมี ว้าแดงเกือบ 20 คนวิ่งมาจับตัวหนู แม่ พี่เล็ก บังคับให้เราไปกับมัน พวกเราไม่ยอมไป คนขับรถทำท่าจะวิ่งหนี มันยิงทิ้งทันที และลากเราเข้าไปในรถของพวกมัน ระหว่างนั้นหนูโดนฉุดกระฉาก ลากถูจนเสื้อผ้าขาดออก ทำให้ผิวขาวบริเวณ หน้าอกของหนู เผยสองเต้าอันขาวผ่องออกมา หนูเห็นหนึ่งในพวกมัน มองดูหนูอย่างหื่นกระหาย แล้วเดินมาจิกผมหนู หนูร้องเสียงดังด้วยความกลัว มันชกหนูเข้าที่ท้อง แล้วตบหนู จนหนูหมดสติไป ... หนูรู้สึกตัวอีกครั้ง รู้สึกร่างกายเจ็บช้ำไปหมด เสื้อผ้า และผิวหนัง มีรอยฉีกขาดหลายแห่ง มือและเท้าถูกมัดด้วยเชือก พอเริ่มได้สติ ก็ชักได้ยินเสียงร้อง ค่ะและมันเป็นเสียงร้องโหยหวน ของผู้หญิง ที่ทำให้หนูขนลุก พยายามลืมตาขึ้นมา ภาพที่เห็นคือพี่ เล็ก กำลังถูกมัดมือทั้งสองข้างชู ขึงอยู่กับขื่อเสา เสื้อผ้าถูกฉีกขาดไปหมดแล้ว มีเศษผ้าติดตัวพี่ที่แค่ข้อมือ ข้อเท้าส่วนขาทั้งสองข้างถูก ถ่างแยกออกจากกัน กำลังโดนดุ้นเอ็นของผู้ชาย สองคนเสียบกระแทกอยู่ทั้งรูหน้า รูหลังอย่าง สีหน้าของพวกมันยังกับจะฆ่าพี่เขาให้ตาย พี่เขาร้องให้ น้ำตาไหลไม่หยุด หนูเห็นบริเวณหน้าขา ของพี่เต็มไปด้วยเลือด และน้ำสีขาว ส่งกลิ่น คาว ๆออกมา เนื้อตัวของพี่เขา มีรอยแดง ๆ เป็นเส้น เต็มไปทั่วทั้งตัว คล้ายโดนแส้ฟาดเลยค่ะ มีเลือดซึม ๆ ออกมาด้วย ส่วนสองเต้าสวย ๆ ของพี่ถูกผู้ชายอีกคน ทั้งดูดทั้งกัด และบีบเค้นอย่างแรง พี่เล็กร้องยังไงมันก็ไม่ปราณี รอบ ๆ มีผู้ชายอีกตั้งหลายคน เปลือยกาย ยืนชักดุ้นเอ็นอยู่ด้วยสายตาหื่นกระหาย บางคนเอามือเข้ามาบีบขย้ำพี่เล็กไปทั่วทั้งตัว บางคนก็ดูดนิ้วมือ นิ้วเท้า บางคนก็เอาดุ้นไปบดกับตัวพี่เล็ก สลับเข้า ออก ตรงไหนว่างพวกมันก็เข้าไปเสียบ ซักพักออกมาคนอื่นก็ทำต่อ ขนาดดุ้นเอ็น ของพวกมันบางคน ทั้งใหญ่ ทั้งยาว หยั่งกับที่เห็นใน VDO X ของฝรั่งที่หนูเคยดู พวกมันบางคนนั่งหอบ และยิ้ม แสดงสีหน้าอย่างพอใจ บางคนหันหน้ามาทางหนู ด้วยสายตา หื่น ๆ และเลียปากตัวเอง หนูเห็นภาพทั้งหมดแล้ว หนูยอมรับว่าทั้งกลัว ทั้งอยากค่ะ จิ๋มหนู มันแฉะไปหมดเลย ต้องกลืนน้ำลายค่ะ เพราะหนูก็ไม่ใช่เด็กไร้เดียงสาหรอกค่ะ เคยมีอะไรกับแฟนมาบ้าง แต่ไม่กี่ครั้ง และหนูจดจำ รดชาติของ กามารมณ์ตอนมี SEX ได้ดี ว่าตอนมี sex มันสุขเหมือนขึ้นสวรรค์แค่ไหน แต่ครั้งนี้หนูจะรับมือกับพวกมันได้อย่างไรกับจำนวนผู้ชายมากเป็นกองทัพอย่างนี้ ในหัวคิดถึงหนังที่ฝรั่งเป็นสิบ รุมเย็ดผู้หญิงคนเดียวเลยค่ะ ทันใดนั้น หนูคิดถึงแม่ค่ะ ป่านนี้แม่หนูจะเป็นยังไงไม่รู้ แม่ยิ่งสวยมากอยู่ด้วย หนูหันไปดูรอบ ๆ ห้องก็ไม่เห็น แต่ได้ยินเสียงแม่ร้องจากห้องข้าง ๆ ค่ะ และร้องดังมาก หนูกลัวว่ามันกำลังจะ ฆ่าแม่หรือเปล่า หากแม่ไม่ยอมพวกมัน หนูพยายามกระเถิบตัวไป ที่รอยฝาห้อง ที่แตกอยู่ มองรอดเข้าไปในห้อง เห็นแม่กำลังถูกพวงมันรุม ทรมานค่ะ แม่ถูกขึงพืด อยู่บนเตียงผู้ชาย 3 คนใช้เทียนที่ถืออยู่ เอียงให้น้ำตาเทียนไหล ไปรดตัวแม่ค่ะ ทุกครั้งที่น้ำตาเทียนโดนตัว แม่จะร้องโหยหวนเหมือนจะขาดใจ โดยเฉพาะตอนที่น้ำตาเทียนหยดลงบนหัวนมของแม่ ซักพักผู้ชายคนหนึ่ง เข้าไปที่หว่างขาของแม่ แล้วเอา ดุ้นเอ็นขนาดใหญ่ มีเส้นเอ็นปูดโปน ยัดเข้าไปในหอยแม่ค่ะ แม่ร้องออกมาเสียงดัง คงทั้งเจ็บทั้งเสียว มันยัดครั้งแรกเข้าไม่หมดค่ะ แต่ครั้งที่สองมันกระแทกอย่างแรงจนเข้าไปลึกมาก หนูคิดว่า คงสุด ๆ ถึงมดลูกแม่แล้วหล่ะ แต่ของมันยังเหลือเลยค่ะ หนูเห็นแล้วหนาวจิ๋มเลยค่ะ คิดว่า นี่ถ้าจิ๋ม ของหนูโดนอยากนั้นบ้างจะเป็นยังไง มันจะเสียวแค่ไหนหนอยิ่งคิด ยิ่งมองน้ำจะแตกให้ได้ค่ะ แล้วมันก็เริ่มซอยกันอย่างหนักหน่วง ไม่มีการออมแรงค่ะ ที่ใช้เทียนลน ก็ลนไป แม่ร้องครวญครางตลอดเวลา โอย ... เสียว โอย เจ็บ ..... ตอนนี้ไม่รู้แล้วว่าแม่ร้องเพราะเจ็บหรือเสียว ซักพักผู้ชายอีกคน ก็ขึ้นไปบนเตียง คุกเข้าตรงหน้าแม่ เห็นดุ้น ของมันผงกอยู่ตลอดเลยคะ มันบังคับให้แม่อม ค่ะตอนนี้ แม่ต้องทำตามค่ะ แม่ค่อย ๆ เลียบริเวณหัวสีชมพูของมัน สักพักจึงค่อย ๆ กลืนลงไปที่ละนิด จนลึกสุดคอหอยแม่แล้วค่ะ แล้วมันก็เริ่มซอย จากช้า ๆ แล้วเร็วขึ้น เรื่อยๆในปากของแม่ หนูเห็นแม่หลับตาพริ้ม ร้อง อืม ... อืม ... อารมณ์แม่คงเริ่มกระเจิงแล้ว ทันใดนั้น มีผู้ชายอีกเดินมาจิกหัวหนู แล้วเปิดประตูลาก มันเข้าในห้องเดียวกันกับแม่คะ แล้วพูดว่า อยากดู ก็มาดูให้เต็มตา เดี๋ยวนายใหญ่กูมา มึงจะได้สนุกสมใจ แล้วพวกมันก็หัวเราะกันค่ะ ตอนนี้หนูเห็นแม่โดนรุมถลุงอยู่เต็มตาเลย ตอนนี้ พวกมันเลิกใช้เทียนลนแล้วค่ะ มันแก้มัดแม่ออก จับแม่นั่งกด ดุ้นเอ็นของคนแรก แม่กดมันไม่สุดโคนหรอกค่ะ มันยาวออกอย่างนั้น มันจับแม่คว่ำลงท่าหมา อีกคนเข้ามาทางข้างหลัง มันเอาครีมทาในมือ แล้วรูด ดุ้นเอ็นมันขึ้น ๆ ลง ๆ และจับสะโพกแม่ไว้ พยายามกดยัด ดุ้นเข้าไปในรูตูด แม่ร้องด้วยความเจ็บเห็นมันชักเข้าชักออกซักพัก ก็ยัดเข้าไปจนได้ ทุกครั้งที่มันกระแทกมา แม่พยามดิ้นหนีกระเถิบไปข้างหน้า แต่ทำไม่ได้ค่ะ โอย... เจ็บ อย่า ... อย่า เจ็บ โอย เสียว เสียว... รูตูดฉีกแล้ว ...โอย ... แม่เริ่มครวญดังครางดังขั้น ไม่เป็นภาษา และผู้ชายคนเดินก็เอา ดุ้นมายัดปากค่ะ ตอนนี้แม่ทั้งรูด ทั้งอม ทั้งดูด อย่างคนเงี่ยนสุดขีด คงจะให้เพื่อประทังความรู้สึกที่เกิดขั้นทั้ง รู้หน้ารูหลัง แม่ใช้สองมือกำของมัน ยังมีโผล่ออกมาให้แม่อมได้เลย คิดดูเถอะ ว่ามันยาวขนาดไหน แล้วคนที่เสียบอยู่ ก็เริ่มกระแทกอย่างเป็นจังหวะ แม่เด้งหน้าเด้งหลัง เห็นแคมของหอยแม่ปลิ้นเข้าปลิ้นออก มันโยกแม่แบบสุด ๆ อยู่ซัก 10 นาที คนที่เสียบหอยแม่อยู่ด้านล่าง เริ่มครวญคราง โอย ..ซีด เสียว กูไม่ไหวแล้วมึกลุกก่อน พวกมันทังหมดลุกออกมา คนที่แม่กำลังดูดอยู่ ก็ออกมาด้วย แล้วมัดก็ยัดเอ็นเข้าไปในปากแม่ จิกหัว แล้วซอยอย่างแรงเลยค่ะ โอย ... กูไม่ไหวแล้ว ไม่ไหวแล้ว ... แล้วมันก็กระตุกค่ะ มันคงปล่อยนำกามกระฉุดเข้าไปในปากแม่แน่ แม่ทำท่าจะสำลัก ปริมาณนำกามอันมากมายขนาดนั้น มันบอกว่าให้กลืนเข้าไปให้หมดจนแม่ต้องค่อย ๆ กลืนลงไป แล้วพวกมันที่เหลือก็สลับที่ พากันรุม เข้ามาเสียบแม่ต่อ ทุกร่องทุกรูของแม่ เต็มไปด้วยดุ้นเอ็น ตลอดเวลาเลยค่ะ พอคนหนึ่งเสร็จ อีกคนจะมาเสียบต่อ มันจับแม่พลิกหน้าพลิกหลัง เย็ด กันสาระพัดท่า หนูเคยดูหนัง X มาก็มาก ไม่เคยท่าที่พวกมันรุมโทรมแม่ได้มากอย่างนี้เลย และตอนจะถึงสุดยอด มันก็จะบังคับให้แม่ ดูด และกลืนทุกครั้ง พวกมันเวียนวนอยู่บนตัวแม่คนแล้วคนเล่า ทุก ๆ ครั้งที่มันเสียบแม่อยู่ มันจะมองมาที่ตัวหนู แล้วมองด้วยสายตาหื่นกระหาย คนแล้วคนเล่า แต่มันก็ไม่เห็นมาทำอะไรหนูซักที หนูอยากมากค่ะ ในใจอยากตะโกนให้มันมารุมเย็ดหนูซักที อยากจนทนไม่ไหวแล้ว หนูอยากจนเผลอตัวต้องเอานิ้วสอดใส่ช่วยตัวเอง จนน้ำแตกแล้วแตกอีก หอยหนูแฉะไปหมด อยากกระโดดไปให้มันเสียบซะที ตั้งแต่เที่ยง จนมืด พวกมันรุมเย็ดแม่ ผ่านไปไม่ต่ำกว่า 20 คน บางคนก็มาซ้ำ 2 ซ้ำ 3 พอมันไปหมดหนูพยายามไป เขย่าเรียกแม่ แต่แม่สลบไสลไม่ได้สติ เนื้อตัวเต็มไปด้วยน้ำคาว ส่งกลิ่นอย่างแรง แม่หมดสภาพไปจริง ๆ ที่หอยมันบวมเป่งเลยค่ะ มีเลือดซึม ๆ ออกมาด้วย ส่วนรูตูดมัน อ้าเป็นรูเบ้อเร่อเลยค่ะ หนูร้องให้ กอดแม่ จนหลับไปด้วยกัน

======

Against01