ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซงแฟนเราโทรตามทั้งวัน

เริ่มโดย kannanoop, มีนาคม 27, 2010, 09:00:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kannanoop

ผมไมได้อาไรมาตอนคบกันแรกๆ  แต่พอผ่านไปเธอชอบโทรมาแปปวันนึงผมอยุ่บ้านอ่ะไม่ได้ไปไหน โทรมาประมาน 10 รอบ เลยเวลามีเสียงโทรศัพทืเข้ามาทีไรทำให้หงุดหงิดตลอด  แบบห่วงเกินไปหรือเปล่า เวลาอยุ่กะเพื่อนเธอโทรมาผมชอบทำอารมร์เสียอ่ะแล้วเพื่อนมันก็ว่าตอาใจเธอหน่อย เธอห่วงอ่ะดีจะตาย ผมก็บอก รู้ว่าห่วงแต่เราอยู่บ่านเข้าใจป่ะไม่ได้ไปไหนแต่โทรถามเราตลอดอยู่ไหน ทำไร พอบอกว่าแค่นี้นะ เธอก็โมโหอีกหาว่าไม่อยากคุย ผมก็นึกในใจกลับมาบ้านก้ไม่ค่อยคุยแล้วจะโทรมาไมบ่อยๆกว่า เซง