ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่แพรวพาขึ้นสวรรค์ ตอนที่ 2

เริ่มโดย bestza, มีนาคม 27, 2010, 10:53:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bestza

ต่อจากกระทู้ที่แล้วน่ะคับ
เรื่อง แม่แพรวพาขึ้นสวรรค์ ตอนที่ 2
แม่ล้างตัว แล้วนุ่งผ้าขนหนูขึ้นไปในห้องนอน ผมก็กลับเข้าไปในห้องนอน เหนื่อยโดนแม่ดูดน้ำควย เผลอหลับไป เช้ามาก็อาบน้ำหาไรกินแล้วออกไปเที่ยวกับเพื่อน เพื่อนชวนไปเล่นที่น้ำตก เลยกลับเข้าบ้านซะค่ำเลย กลับมาก็อาบน้ำ แม่ทำกับข้าวไว้ให้แล้วในครัว ผมได้ยินเสียงทีวีในห้องแม่ แม่คงดูมีวีอยู่แน่ๆเลย ผมรีบกินข้าวแปรงฟัน ขึ้นไปห้องของแม่
...แม่ๆละครออกยังแม่.. แม่นุ่งขนหนูนั่งอยู่ที่โต๊ะเครื่องแป้ง คงเพิ่งอาบน้ำเสร็จ
...ออกซะที่ไหน วันนี้ไม่มีเรื่องนั้นหร็อก....
...ว้า...ลืมไปซะสนิทเลย 555...
...หึ ๆ ขึ้นมาห้องแม่ไม่เห็นดูละครสักที ดูแต่นมแม่แล้วก็ควยแข็งนะเรา...
แม่กำลังทาครีมอยู่ผมเลยอาสาช่วย
...แม่ เดี๋ยวผมช่วยทาให้...
...อืมๆ ดี รู้จักทำตัวให้เป็นประโยชน์กะเค้ามั่ง เอ้าครีม.... แม่ส่งครีมให้ผม ผมก็ทาครีมที่หลังแม่ผม แม่ผม แม่ผมขยับขาจากไขว้ห้างลง ผ้าขนหนูเลยเปิดแลบอก เห็นหมอยแม่ผม
...แม่ไม่โดนหมอยออกเลยละแม่ มีนิดเดียวเอง....
...แหน่ะ ดูมัน ลูกคนนี้ดูไหนไม่ดู ดูหีแม่อีกละ ไม่โกนหรอกไว้แบบนี้แหละ...
...เวลาเย็ดหีนี่หมอยไม่โดนควยแล้วคันเหรอแม่...
...ถามอะไรอีกละลูกคนนี้ เวลานั้นไม่คงไม่คันแล้วลูก มันส์อย่างเดียวละลูก 55... แม่หัวเราะชอบใจ
ผมถอดกางเกงลง ควยแข็งดีดออกมา ตอนนี้ผมอยู่ด้านหลังแม่ ผมเอาควยพาดไว้ที่คอแม่ ภาพผมในกระจกตอนนี้กำลังเอาควยแข็งถูต้นคอแม่ผมอยู่
...ดูๆ ดูลูกคนนี้ทำ เอาควยมาพาดคอแม่ทำไมเนี่ย...
...ผมจะแสดงการทาครีมแบบใหม่ให้แม่ดู.... ว่าแล้วผมเอาครีมมาทาที่ควยแล้วลากควยถูไปตามร่างกายของแม่ ผมเอาควยแซะๆปมผ้าขนหนูแม่หลุดออก นมขาวๆดีดตัวออกมา ผมก็เอาควยไปถูที่หัวนมของแม่
...เป็นไงแม่การทาให้แม่ครีมของผม....
...หึๆ ทะลึ่งจริงนะเราเอาควยมาทาครีม เดี๋ยวครีมสีขาวข้นก็พุ่งออกมาเลอะแม่อีกนะสิ...
... 555 แม่นี่รู้ทันจริงๆ แม่ๆขอเย็ดหีแม่ทีนึงสิคับ....
...แหน่ะ ยังไม่เลิกคิดจะเย็ดแม่ตัวเอง เดี๋ยวเหอะๆ... แม่เอามือมาบีบควยผม
...อ้าก....อูยยยย ไม่เย็ดก็ได้ๆแม่ ขอแค่ดูเฉยๆเมื่อวานเห็นไม่ชัดนะแม่นะ....
...มีทุกวัน วันนั้นอย่างวันนี้อย่าง จะดูหีแม่ไปทำไมหืม...
...ก็อยากเห็นของจริงอะแม่...
...ดูแล้วไปนอนนะ...
...คร้าบแม่คร้าบ....
แม่ผมลุกขึ้นนั่งบนโต๊ะเครื่องแป้งแล้วยกขาถ่างออก เอามือแบะแคมหีของแม่ออกให้ผมดู
...เอ้า อยากดูนักหีแม่เนี่ย ดูให้เต็มอิ่มเลยนะ...
ผมขยับเก้าอี้เข้าไปแล้วนั่งลง หน้าผมอยู่ห่างหีแม่นิดเดียว
...โห หีแม่สวยจัง... ผมแล็บลิ้นไปเลียที่หีแม่ผม
...อุ้ย ลูกต้าทำอะไรหีแม่นะ อูยยยยย ซิ้ด...อูยยยยยยย.... แม่ผมก้มลงมาดูผมที่กำลังเลียหีแม่อยู่
...อืม หีแม่อร่อยจังแม่ แบบนี้เค้าเรียกเลียหีใช่ไหมแม่...
...ซิ้ด...อูยยยยยยย อืม..จ๊ะ ตอนนี้ลูกกำลังเลียหีแม่อยู่....
ผมเลียหีแม่จนน้ำหีมาไหลออกมาแฉะหีแม่ไปหมด
...แม่ๆ น้ำแม่ออกมาเยอะเลย แม่เงี่ยนเหรอแม่....
...อืม...โดนเลียหีแบบนี้ ใครไม่เงี่ยนก็บ้าแล้วลูก...
ผมเลยลุกขึ้นยืนเดินเข้าไปหาแม่ ควยผมตอนนี้จ่ออยู่ที่หน้ารูหีของแม่ผมพอดี
...งั้นแม่เอาควยผมไปแก้เงี่ยนไหมแม่...
...อ๊ะๆ แม่รู้ทันเราหรอก กะจะให้แม่เงี่ยนแล้วเย็ดหีแม่ละสิ รู้ๆ...
...รู้ทันอีก แม่แล้วถ้าแม่จับควยผมถูๆไถที่หีนี่เรียกว่าเย็ดไหมละแม่...
...อืม....แค่ถูกเหรอลูก อืม....ไม่น่าจะเย็ดนะเพราะถ้าเย็ดต้องกะรเด้าควยเข้ารูหีนิ....
...งั้นแม่เอาควยผมถูหีแม่สิ ผมก็อยากโดนหีแม่อยู่นะแม่...
...อะ ก็ได้ แต่ห้ามดันควยนะ แม่จับเอง เรานะเอามือไขว้หลังเลย มือยิ่งซนๆอยู่ เดี๋ยวมันจับแม่เย็ดหี.ผมเอามือใขว้หลัง แม่ผมจับควยแข็งของผม ถูเสยร่องแคมหีของแม่ น้ำหีแม่ชโลมหัวควยผมเปี๊ยกไปหมด แรกแม่ถูเบา หลังเริ่มถูเน้นๆแรงๆ
....ซิ้ด...อูยยยยยยย โอ้ว.....เสียวหัวควยจังแม่จ๋า....
......อูยยยยยยย ซิ้ด.....แม่ก็เสียวหีลูกจ๋า...
...แม่ๆ รูเล็กๆนี่เหรอที่ผมออกมานะ...
...อืม...ก็รู้นี้แหละ ลูกนะออกมารู้หีแม่นี่ไง ทำไมอยากกลับเข้าไปเหรอลูก...
...กลับไปไงอะแม่...ตอนนี้ตัวโตเท่าควายแล้ว...
...ไม่ใช่ควายหรอกลูก ม้าต่างหาก ดูควยลูกสิน้องๆม้าเลยนะนี่...
...ตัวไม่ได้ขอ ควย มุด หี แม่กลับเข้าไปแทนได้ไหมอะแม่...
...อยากเอาควยเย็ดหีแม่ขนาดนั้นเลยเหรอลูก...
...ก็หีแม่น่าย็ดนี่แม่จ๋า....
...แม่ก็อยากโดนควยลูกนะ ใหญ่ๆแบบนี้ถ้าทางจะเสียวหีแม่ดี แต่แม่ลูกเค้าห้ามนะจ๊ะ ซิ้ด...อูยยยยยยย...
ผมออกแรงดันควยช้าๆ ผมเข้าไปใกล้แม่เรื่อยๆ ลองดันแรงๆดูสักครั้ง แต่แม่ขืนไว้ โต๊ะเครื่องแป้งขยับเหมือนจะล้มแม่ปล่อยมือเอามือไปยันไว้ข้างหลังสองมือ
...ว้าย.. ผมได้ทีควยที่จออยู่ตรงหีแม่อยู่แล้ว ผมดันควยเข้าไป หัวควยผมมุดเข้ารู้หีของแม่ผมโดยง่ายเพราะมีน้ำหล่อลื่นจากหีแม่ช่วย ตอนนี้ควยผมมุดเข้ารู้หีแม่ผมมิดหัวเงี่ยงแล้ว
...ซิ้ด...อูยยยยยยย อูย...... แม่ผมหันมาก้มดู เห็นควยลูกตัวเองมุดเข้ารูหีผู้เป็นแม่มิดหัวควยแล้ว
...แหน่ะๆ ดูลูกคนนี้ ซนทั้งคนและควยเลยนะ เผลอหน่อยเดียวดันควยมุดเข้ารูหีแม่มิดเงี่ยงซะละ...
...ซิ้ด..........อ้าวควยผมมันเข้ารูหีแม่เมื่อไรเนี่ย 55 ซิ้ด...อูยยยยยยย...
...อืม...ยังมาทำเป็นไม่รู้เรื่อง ซิ้ด...อูยยยยยยย ก็เมื่อกี้ไงลูกดันควยแทงหีแม่จงใจขนาดนั้นนะ...
...ซิ้ด...อูยยยยยยย ก็ผมอยากเย็ดหีแม่นีนา หีแม่น่าเย็ดจะตาย...
...ยังๆ ลูกแม่ ซิ้ด...อูยยยยยยย แค่หัวควยมุดหีแม่ได้นี่อย่าได้ใจไป มุดแค่นี้ไม่เรียกว่าเย็ดหีหรอกลูก...
...แล้วยังไงละแม่ถึงจะเรียกว่าเย็ดหีแม่หน่ะ....
...จะเย็ดหีมันต้องเอาควยเย็ดเข้ารูหีมิดด้ามเลยสิลูกแม่ นี่แค่หัวควยเอง....
...มิดด้ามแบบนี้เหรอแม่ ซิ้ด...อูยยยยยยย.... ผมดันควยเข้ารูหีแม่ต่อ หีแม่ค่อยอ้าอมลำควยของผมมุดเข้ารู้หีไปช้า แม่ก้มลงมองดูแท่งลำควยของผมมุดหายเข้าไปในหีของแม่ช้าๆ จนมิดด้ามควย
....ซิ้ด...อูยยยยยยย อ่า...............................มิดด้ามควยแบบนี้เหรอแม่....
...อูย ....โอ้ว...ซิ้ดดดดดดดดด... อืมใช่แล้วลูกจ๋า ลูกดันควยเข้าหีแม่มิดด้ามควยแล้ว.....
....ซิ้ด...อูยยยยยยย ซิ้ดดดดดดดดดดดด...งั้นตอนนี้ผมก็กำลังเย็ดควยเข้าหีแม่อยู่ใช่ไหมแม่...
...อืม จ้า...ควยลูกเย็ดหีแม่แล้ว ซิ้ด...อูยยยยยยย กระเด้าควยด้วยสิลูก แม่เสียวหีแล้ว....
...อูย....ซื้ดดดดดดดดด...ผมก็เสียวควยคับแม่ หีแม่ดูดควยผมดีจัง.....
ผมเริ่มสาวควยเข้าๆออกๆรู้หีแม่ช้า เร่งจังหวะแรงขึ้น ๆ เสียงหน๊อกควยกระแทกกับเนินหีแม่ดังตับๆป้าบๆ
....ซิ้ด...อูยยยยยยย ควยลูกแม่เย็ดหีแม่อร่อยหีจังลูก อ่า.......
...อืม...ซื้ดดดดดดดดดดด....เป็นไงละแม่โดนควยลูกแม่เข้าไป....ซิ้ด...อูยยยยยยย เสียวหีไหมแม่...
...ซิ้ด...อูยยยยยยย..อ่า.............เสียวหีจังลูกแม่ ควยลูกมันใหญ่คับหีแม่ไปหมดเลยลูก อ่า.....
...ซิ้ด....หีแม่กูนี่ฟิตฉิบหาย...ซิ้ด...อูยยยยยยย เย็ดแม่อร่อยควยจิงๆ ซื้ดดดดดดดดดดดดดด....
...อ่า....แรงๆลูกแม่ ซิ้ด...อูยยยยยยย...อร่อยหีแบบนี้แม่ให้ลูกเย็ดนานแล้วจ้า.....
....ซิ้ด....อืม...ก็ไหนแม่ว่าแม่ลูกห้ามเย็ดกันไงแม่ อืม.....
...ซิ้ด...อูยยยยยยย ควยลูกแทงหีแม่อร่อยแบบนี้ เป็นผัวแม่แล้วละลูก....อ่า....
....อ่า..โอ้วววววววว ผัวเย็ดหีเมียไม่เป็นไรไหมแม่ อืม......
....ซิ้ด...อูยยยยยยย จ้าลูกจ๋า เมียโดนควยผัวเย็ดหี เมียชอบ อร่อยหีที่สุดลูกจ๋า...อ่า....
เครื่องแป้งที่อยู่บนโต๊ะตกลงพื้นหมด เสียงโต๊ะสั่นโครมคราม ผสมปนเปกับเสียงครางของแม่และผมเอากันอย่างเมามันส์
...อูย.....ควยลูกแม่ใหญ่เย็ดหีมันส์สะใจแม่ดีจริงๆ..ซิ้ด...อูยยยยยยย..
...โอ้วววววววววว ซิ้ดดดดดดด....เย็ดควยเข้าหีแม่ตัวเองนี้มันส์ควยจริงๆเว้ย....อ่า..ซิ้ด...อูยยยยยยย...
...ซิ้ด...อูยยยยยยย อืม...หยาบคายนะเรา นี่ลูกเอาควยแทงหีแม่อยู่นะ อ่า.....
...ซิ้ดดดดดดดดดด....ก็รูหีนี่ผมออกมา ผมก็เข้าไปได้สิแม่..ซิ้ด...อูยยยยยยย...
...อืมมมมมมมมมม..ซิ้ด...อูยยยยยยย..อยากเข้าก็เข้าไปสิลูกจ๋า...อ่า...เข้า แรงๆ กระแทกควยเข้ากีแม่แรงๆ ลูกรักของแม่ ผัวของแม่ ซิ้ด...อูยยยยยยย...โอ้ว.....
ผมจับขาแม่ยกขึ้นถ่างออกแล้วกระหน่ำแทงควยเข้าอย่างมันส์
....อ่า โอ้ววววววววววว ซิ้ดดดดดดดดดดดดดดด ลูกเย็ดแม่ แม่เย็ดลูก อ่า อร่อยควยจริงๆ..
...ซิ้ด...อูยยยยยยย ไหนว่าไม่เคยไงลูก ดูแทงควยเข้าหีแม่ไม่หยั้งเลยน้า...โอ้ว..ซิ้ดดดดดด...
...ซิ้ด...อูยยยยยยย โอ้ววววววววววว หีแม่มันพอไปหน่ะแม่ หีเมียดูดควยผัวดีจริงว่ะ เสียวควยเว้ย.....
....อ่า........โอ้ววววววววว ลูกบ้า เย็ดหีแม่ตัวเองอร่อยควย ...อ่า....ซิ้ด...อูยยยยยยย...
....อ่า....ไม่ไหวแล้วแม่ น้ำควยผมจะแตกแล้ว....อ่า โอ้ววววววววว ซิ้ดซซซซซซ ...
...ซิ้ด...อูยยยยยยย แม่ก็จะเสร็จแล้วลูกน้ำหีแม่จะแตกแล้ว ซิ้ดดดดดดดดดดดดดดดดดด...ว้ายยย...
...อ่า...โอ้วววววววววววววววว แตกแล้วน้ำควยแตกแล้วแม่จ๋า..อ้ากกกกกกกกกกกกกก....
ผมกระแทกควยอัดเข้าหีแม่มุดด้าม พ่นน้ำควยขาวข้นอกโพรงหีแม่ น้ำควยออกเยอะมากจนน้ำควยไหลออกมาจากรูหีแม่ ย้อยลงตามง่ามขาของแม่ลงบนโต๊ะ หีแม่นั้นบีบรัดควยผมแน่น และตอดเป็นระยะๆ ผมวางขาแม่ลงแช่ควยไว้ในหีแม่ ควยผมมันยังคงพองคับหีแม่อยู่
...อิม....เสียวควยจังเลยแม่ เพิ่งรู้นะเนี่ยว่าเย็ดหีมันเสียวกว่าว่าวแบบนี้นี่เอง...
...ยังมาทำปากเก่งลูกคนนี้ บอกห้ามเย็ดๆ นี่เล่นกระแทกควยใส่หีแม่จนน้ำควยแตกคารูหีแม่เลย ดูสิ ไหลเป็นทางซะขนาดนั้น...
...แหมๆ ก็ผมเป็นลูกผู้ชายนี่แม่ เห็นหีมันก็ต้องเย็ดสิ ยิ่งหีฟิตๆเย็ดอร่อยแบบแม่นี่ละต้อง เย็ดทุกวัน 555
......แหน่ะ ปากเก่งจริงนะ ดูๆควยลูกสิแข็งคับหีแม่อยู่เลย นี่ขนาดน้ำแตกไปแล้วนะ พ่อแกยังไม่ได้ครึ่งเลย แตกแล้วก็หลับ....
...55 งั้นมาต่อยกสองเลยไหมเมียจ๋า... ผมขยับซอยควยเข้าหีแม่อีก
...ดูพูดเข้าลูกคนนี้ ได้เย็ดหีแม่ที่เดียว แล้วเอาทำเมียเลยนะ... แม่ก็ร่อนเอวตามลำควยของผมตอบ
...จะเย็ดแม่ทั้งคืนเลยวันนี้ ซิ้ด...อูยยยยยยย...
...แน่ใจเหร้อ ...เดี๋ยวแม่จะเอาหีดูดควยลูกคารูเลย 55 ... แม่หัวเราะ คืนนั้นผมกับแม่เอากันจนเช้า แม่ต้องลางานไปไม่ได้นอนหีบวมเลยล่ะครับ

จบแล้วครับ ขอบพระคุณทุกท่านที่เมตตา ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยน่ะคัฟ
เครดิต: คุณ Raydric

sachawat