ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้เอ (copy)

เริ่มโดย sheperdboy, มีนาคม 27, 2010, 11:48:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sheperdboy

ไอ้เอ
ในช่วงเวลานั้น ผมยังเป็นเด็กอยู่ ซักเด็ก ป.4 นี่แหละ ผมก็เป็นเด็กธรรมดาที่ซุกซน เตะบอลกับเพื่อน ๆ
แต่ก็เริ่มรู้สึกสนใจกับ กิจกรรมทางเพศของผู้ใหญ่ ก็ผมเล่นนอนห้องเดียวกับ เตี่ยและแม่
เวลาตกกลางคืนเลยมักจะแอบเห็น เตี่ยกระเด้าแม่อยู่บ่อย ๆ เตี่ยกับแม่คงจะนึกว่าผมหลับ แต่ความจริงผมงี้จู๋โด่เลย หลับไม่ลง..

ส่วนพี่ชายผมอีกคนตอนนั้น รู้สึกจะเข้า ม.1 โรงเรียนประจำเลยไม่ได้อยู่ที่บ้าน
โดยบ้านผมนั้นเป็นตึกแถว 3 ชั้น อยู่กทม. เปิดร้านซ่อมรถยนต์ สมาชิกในบ้านยังมีแม่ของแม่ผม หรือยายนั่นแหละ
และครอบครัวเล็ก ๆ ของไอ้เอช่างประจำร้าน วัยเกือบสามสิบ
ที่เป็นหลานของยาย หรือก็คือญาติห่าง ๆ กับครอบครัวผมล่ะ ที่มาพักอาศัยอยู่ด้วย จนเกิดความลับที่จนเดี๋ยวนี้เตี่ยผม ก็ยังไม่รู้..

เรื่องของเรื่อง ก็คงเป็นยายผมนี่แหละ ที่ดันไปขุด ไอ้เอ หลานของญาติฝั่งไหนของตัวเองมาไม่รู้
ที่แค่รู้ว่าพอจะมีฝีมือซ่อมรถหน่อย ก็พามาทำงานที่บ้านซะละ ทว่ายายคงไม่รู้ว่า คนมากประสบกามอย่างไอ้เอ
หวังจะมาเที่ยวตีหม้อสาว ๆ เมืองกรุง ให้สบายควยถอกของมัน
แต่ดู ๆ แล้วไอ้เอ คงไม่ต้องไปหาไกล ก็แค่มันมาวันแรก ผมเห็นมันแอบมอง แม่ผมซะเป้าตุงเลย

ยิ่งถ้าเอาเมียสาวของมันที่พามาอยู่ด้วย มาเทียบกับแม่ผมนี่คนละเรื่องเลย
เมียมันตัวดำ ๆ หน้าตาธรรมดา แถมยังออกอ้วน ๆ อีก ส่วนแม่ผมปีนี้อายุ 34 มีลูกชายไปแล้วสอง แต่ส่วนสัดยังกลมกลึง
ด้วยความที่ตาหรืออากงเป็นคนจีน ยายเป็นคนไทย ลูกครึ่งไทย-จีนอย่างแม่เลยรับความขาวชมพูแบบหมวย ๆ มาด้วย
แต่อากงผมก็ตายไปนานแล้ว
ส่วนหน้าตาแม่ผมก็หายห่วง สวยคมขนาดมีคนแซวว่าน่าจะไปประกวดนางงามได้เลย
แต่ดวงผัว ๆ ของแม่เคยมีหมอดู มาทำนายว่าไม่ค่อยจะดีซักเท่าไหร่
ไอ้เตี่ยผมก็เป็นคนจีนแท้ซะป่าว ดันทำอะไรไม่เป็นซักอย่าง ชอบกินเหล้าเข้าเพื่อน
ปี้เป็นอย่างเดียว แถมตอนนี้ไอ้เอ ดูท่าอยากจะมาช่วยงานผัวของเตี่ยผมซะอีก..

ก็หลังจากที่ไอ้เอมาอยู่ที่ร้าน บ้านผมสักพัก มันก็เริ่มมาหยอดคารมตีสนิทกับแม่ผม ที่ปกติก็อยู่เฝ้าร้านตลอด
ส่วนเมียมันที่กำลังท้องอ่อน ๆ ก็ไม่อยู่เฉยไปรับจ้างเลี้ยงเด็กอยู่ข้างนอก ส่วนเตี่ยผมก็นู่นเลย เข้าวัดหาหวยแทบจะทุกวัน
ปล่อยให้คุณแม่คนสวยของผมต้องถูกไอ้เอทั้งเกี้ยว ทั้งจ้องเวลายายเผลอ
จนผมสังเกตเห็นแม่ผมชักจะหวั่น ๆ ไอ้เออยู่บ้างแล้ว จนเวลาผ่านไปนานเหมือนกัน
ที่ผมเริ่มเห็นพฤติกรรมไอ้เอกับแม่ผมที่เริ่ม จะเกินเลย ยิ่งตอนเวลาปลอดคน
ผมแอบเห็นไอ้เอทำเป็นเดินผ่านแม่ผม แต่ดันแอบเอามือลูบก้นงอนอวบของแม่ผมซะเต็มมือ
แม่ผมงี้ด่ามันเสียงแข็งเลย ไอ้เอก็ยิ้มเจ้าชู้ไม่สนใจ หรือบางทีก็มาลูบแขน ลูบขา
แม่ผมก็ด่ากลับมันทุกครั้ง แต่ท่าทีและน้ำเสียงของแม่ผมชักจะอ่อนลงทุกที จนไอ้เอดูท่าจะได้ใจใหญ่

จนช่วงเวลาดูเหมือนจะสุกงอม ผมเลยพยายามไม่ไปเที่ยวเล่นที่ไหน เพื่อจะได้คอยแอบดูแม่กับไอ้เอ
ที่ตอนนี้ ผมว่าคงจะมีอะไรที่มากกว่าลูบก้นแน่ ๆ แล้วก็เป็นอย่างที่ผมคิดจริง ๆ
คือ ช่วงเช้าวันหยุดวันหนึ่ง เตี่ยผมก็หาหวยนอนวัดไม่ได้กลับ ยายก็ไปเที่ยวบ้านญาติต่างจังหวัดชั่วคราว
เหลือแต่ผมกับแม่ และไอ้เอกับเมียมัน โดยเช้าวันนั้น ยังไม่มีใครตื่น ตื่นสายกันหมด
มีแต่ผมที่ตื่นเช้าอยากดูการ์ตูน เลยบอกแม่ว่าจะลงไปดูทีวีที่ชั้นล่าง ในห้องนอนก็มีทีวีแหละ
แต่ว่าผมไม่อยากเปิด เดี๋ยวเสียงจะไปรบกวนแม่ผม แม่ผมก็สะลึมสะลือนอนต่อ
ผมก็เดินลงมาชั้นล่าง แต่ตอนลงมาแอบเห็นไอ้เอ มันมาแอบด้อม ๆ ที่ตรงบันได
ผมก็ทำเป็นไม่เห็น นั่งดูการ์ตูนไป จนเวลาผ่านไปสักพัก..

ผมก็กลับขึ้นไปแอบดูผ่านช่องกระจกห้องนอนของครอบครัวผม แหวกผ้าม่านให้พอมองเห็น
ภาพที่ผมเห็น ทำให้ผมงี้หน้าชา จู๋เด็กตั้งเลย ก็ไอ้ห่าเอ ช่างคนเก่งของบ้าน
กำลังนั่งอยู่บนเตียงนอนของแม่ โดยมีแม่ผมที่ถูกถกกางเกงนอนขาสั้นลงมา กระจุกอยู่ที่ปลายขา
นอนโป๊อล่างฉ่าง โชว์จิ๋มสวยขนดกดำ ตัดกับผิวขาวของเรียวขาอวบคู่งาม ที่กำลังถูกมือดำ ๆ ของไอ้เอลูบไล้อยู่บนเตียง
เด็กน้อยอย่างผมในตอนนั้นที่ เพิ่งจะเริ่มชักว่าวเป็นนี่ แทบจะเอามือลงมารูดจู๋ตัวเองแทบไม่ทัน
ก็ใครมันจะไปนึกล่ะว่า คุณแม่คนสวยของผม จะมานอนให้ผู้ชายสารรูปท้วมดำอย่างไอ้เอ แยงนิ้ว ลูบจิ๋ม
จนขนหมอยนี่ชูชันเลย และไม่นานไอ้เอมันก็เลิกเสื้อยืดตัวเก่งของแม่ผม ขึ้นมาเหนือเต้านมขาวอวบ
ขนาดสมส่วนสองเต้าที่หลุดผึง ออกมารับ อากาศสดใสยามเช้า ไอ้เอมันก็ไม่รอช้า
รีบก้มหน้าหยาบกร้านของมัน อ้าปากงับดูดหัวนมของแม่ผม เสียงดังจ๊วบจ๊าบ ซ้ายทีขวาที
ส่วนผมนี่ว่าวน้ำแตกไปทีแล้ว
ก็เล่นเห็นแม่ตัวเองโป๊แบบจะจะแบบนี้ครั้งแรก
แถมดูท่าจะได้เห็น แม่ผมโดนแบบที่เตี่ยผมชอบทำตอนกลางคืน
แต่คราวนี้ดันเป็น ไอ้เอ.. แถมยังเป็นตอนเช้า ๆ เห็นชัดถนัดตาซะอีก..

แล้วช่วงเวลาที่ผมบอกไม่ถูกในตอนนั้นว่าอยากดูหรือไม่อยากดูก็มาถึง
จะโกรธแม่ตัวเองก็ไม่เชิงรู้สึกเงี่ยนจริง ๆ ตอนนั้น ซึ่งเผลอแปปเดียว
ไอ้เอก็ลุกขึ้นมาถอดเสื้อกล้าม กับกางเกงของมันออก เผยให้เห็นรูปร่างท้วม ๆ มีพุงนิด ๆ
ขนค่อนข้างดก รกรุงรังของมันที่ดูแล้วทุเรศยังไงไม่รู้ แต่ที่พิเศษจนทำให้ผมทึ่ง
ก็คือ ควยของมันที่ชูชันเส้นเลือดงี้ปูด ดูน่ากลัวยิ่งเทียบกับขนาดควยของเตี่ยผม ที่เคยเห็น
ควยไอ้เออวบอ้วน ยาวใหญ่กว่าอย่างเห็นได้ชัด แต่หัวควยม่วงคล้ำของมัน
กลับถูกหนังหุ้มควยสีดำ หุ้มจนเห็นหัวอยู่นิดเดียว ไอ้เอเลยขยับจับมือขาวนุ่มของแม่ผม
มาถกควยรูดขึ้น ๆ ลง ๆ จนผมเห็นหัวควยของมันผลุบ ๆ โผล่ ๆ อยู่ในมือแม่..

ที่จริงแม่ผมก็ดูหงุดหงิด ๆ แต่แรกแล้ว
"เงินเดือนก็จ่าย นี่ต้องมาจ่ายด้วยตัวอีกหรือไง ถุงเถิงก็ไม่ใส่" ผมแอบได้ยินแม่บ่นเสียงรำคาญ
"แหม เจ๊ เดี๋ยวเอชักออกมาว่าวข้างนอกน่ะ ญาติ ๆ กัน แบ่งกันกินแบ่งกันใช้ ไม่เป็นไรหรอกจ้ะ"
ไอ้เอพูดไปหวานไป ก็ไม่ลืมที่จะขึ้นเตียง จัดท่าจัดทาง จับขาขาวอวบของแม่ผมแยกออก
พร้อมกับแทรกตัวดำ ๆ ของมันเข้าไป แม่ผมที่นอนอยู่ ก็หลบสายตามมองไปทางตรงข้ามกับที่ผมแอบดูอยู่
สงสัยคงจะเขินไอ้เอแน่ ๆ
ก็ญาติประสาอะไรไม่รู้ แม่ผมคงจำไม่ได้ด้วยซ้ำว่าเคยเห็นกันหรือเปล่า
แต่ตอนนี้ไอ้ญาติตัวดีคนนี้ กลับกำลังเอาหัวควยบานทะโรกของมัน
ถูเข้ากลับกลีบร่องจิ๋มที่แฉะไปด้วย น้ำหล่อลื่นของแม่ผม จนเป็นมันเลื่อมเปื้อนหัวควยของไอ้เอ
ไอ้เอมันก็ดูไม่รีบร้อน ถูทั้งหัวควยและลำควยอวบใหญ่ของมัน เข้ากับร่องเสียวขึ้น ๆ ลง ๆ
จนแม่ผมงี้ ตัวเกร็งเลยคงเสียวน่าดู
"สายโด่งเด่งแล้ว เดี๋ยวเมียมึงก็สงสัยหรอก" แม่ผมบ่นหงุดหงิดอีก
"อีจ๋ามันตื่นสายจะตาย ลูกเจ๊ก็ไม่ขึ้นมาหรอกจ้ะ เห็นมันนั่งดูการ์ตูนอยู่ข้างล่างนู่น"
ไอ้เอพูดเสียงออดอ้อน ให้แม่สบายใจ แม่ผมงี้ถอนหายใจจนหน้าอกสั่นไหว
เป็นจังหวะเดียวกับ ที่ไอ้เอขยับเอวกดหัวควยของมัน แหวกกลีบพูจิ๋มของเม่เข้ามา
แม่ผมก็ได้แต่นอนนิ่งรับสภาพ..

แล้วภาพที่ผมแอบเห็นเตี่ย กระเด้าแม่บ่อย ๆ ตอนกลางคืน ก็ถูกไอ้เอแสดงแทน
แถมยังดูท่าว่าจะแสดงได้ถึงอกถึงใจแม่ผมซะอีก ก็เล่นกระเด้าซะเนื้อ ตีกันเสียงดังปับ ๆ
เห็นไอ้เอมันท้วม ๆ ไม่นึกว่าเอวมันจะคล่องขนาดนี้ คงเป็นประสบกามของมันที่ผ่านมาแล้วโชกโชน
อย่างที่มันเคยโม้ให้ผมฟัง แต่ตอนนี้คนที่รู้ดีที่สุดว่ามันเอาเก่งขนาดไหน คงจะเป็นแม่ผม
ที่หัวโยกหัวคลอน ไปตามแรงกระดกก้นดำ ๆ ของไอ้เอ
นมขาวสวยก็กระเพื่อมขึ้นลงเป็นจังหวะ ดูแล้วเพลินตาจนบางที ไอ้เอก็เอื้อมมือ มาลูบขยำเบา ๆ
จนแม่ที่เม้มปาก กลั้นเสียงไม่กล้าครางเสียงดัง คงจะอายไอ้เอมัน
ยังต้องหลุดครางออกมา เสียงดังคำหนึ่ง ผมเห็นไอ้เอยิ้มน้อย ๆ อย่างพอใจ
ก็คนสารรูปอย่างมัน จะไปมีโอกาสฟันผู้หญิงขาวสวยระดับแม่ผมง่าย ๆ ได้ที่ไหน
เลยทำให้ไอ้เอดูจะยังไม่ยอมน้ำแตกเอาง่าย ๆ ยิ่งเวลานี้แม่ผมคงจะอึดอัดน่าดู

ก็ไอ้เอเล่นโน้มตัวท้วมใหญ่ของมัน โถมกระเด้าแม่รัว ๆ ชุดใหญ่
จนทั้งเสียงครางของแม่ กับเสียงปับ ๆ ดังถนัดถนี่ ได้ยินคับห้องเลยทีเดียว
ไอ้เอกระเด้าอีกสักพัก ก็โน้มหน้าลงไปหอมแก้มขาวสีแดงเรื่อ ๆ ของแม่ผมซะทีหนึ่ง
กระซิบกระซาบอะไรกับแม่ผมไม่รู้ แม่ผมก็รำคาญ ๆ พูดอะไรกับมันคำสองคำ
ไอ้เอเลยชักควยของมันออกมาจากจิ๋มแม่ผม ควยมันดูแข็งชุ่มน้ำเงี่ยนของแม่ผมเป็นเงามันวับเลย
ไอ้เอพาร่างท้วมดำของมัน ลงมาจากเตียงเดินมาหยิบผ้าขาวม้า ที่น่าจะเป็นของมันที่มุมห้อง
ปล่อยให้แม่ผมนอนหายใจหนัก ๆ จนนมแม่สะท้านไหวขึ้นลง
เห็นแม่ผมตาปรือเหลือบมองควยอวบใหญ่ของไอ้เอ ที่แข็งปูดผงกหัวงึก ๆ อยู่
ไอ้เอพอคว้าผ้าขาวม้า ได้มันก็กลับมาที่เตียงจัดแจงปูผ้าขาวม้าบนเตียง รองก้นขาวอวบของแม่ไว้
และไม่รอช้าไอ้เอก็กลับเข้าที่ กระดกเอวสาวควยใหญ่ของมัน ใส่รูจิ๋มแม่ผม
จนเนื้อจิ๋มแม่งี้ปลิ้นเลย คราวนี้ไอ้เอก็โชว์เล่นท่าจับตัวแม่ผม พลิกซ้ายมั่ง ขวามั่ง
บางทีก็จับขาขาว ๆ พาดบ่ากระเด้าซะแม่ตัวเกร็งไปหมด จนผมชักว่าวน้ำแตกไปอีกครั้งแล้ว
ไอ้เอถึงเพิ่งจะเร่งกระเด้าแม่ผมอีกชุดใหญ่ แม่ผมงี้หลับตาพริ้ม เม้มปากแน่น
คงจะเสียวมาก อีกทั้งคงไม่อยากสบสายตาไอ้ญาติคนเก่งของตัวเอง
ที่กำลังจะฉีดน้ำว่าวของมัน เข้ามาในจิ๋มของตัวเอง
ที่แท้ผ้าขาวม้าที่ไอ้เอเตรียมมา ก็เพื่อจะปูรองคอยเช็ดน้ำว่าวของมัน ไม่ให้หยดเลอะเปรอะเตียง
จนอาจจะเป็นที่สงสัยของเตี่ยหรือผมนั่นแหละ ไอ้ที่กระซิบกระซาบมะกี้
ก็คงอ้อนขอ ปล่อยน้ำว่าวเข้าตัวแม่ผมแหง ๆ
แม่ผมตอนนี้ก็ ปล่อยตัว แข้งขาตัวเองให้สั่นไหว ไปตามแรงกระเด้าหนัก ๆ ของไอ้เอ..

ไม่ช้าไอ้เอหลังจากโหมกระเด้าแม่แรง ๆ พักนึง ก็สูดปากครางเสียงดังอย่างกับวัวควาย
ตัวกระตุกกึก ๆ พร้อมกับ รีบบดเอวท้วมดำ กดลำควยอวบ เข้ากับร่องจิ๋มแม่ผมอย่างแนบแน่น
ตอนนี้ไอ้เอคงสาแก่ใจมันนักล่ะ ก็เล่นได้พ่นน้ำว่าวเข้าตัวคุณแม่คนสวย อย่างเต็มที่เลย
ไอ้เอนอนทับร่างขาวอวบของแม่ผมอยู่แปปนึง แม่ก็สะกิดให้มันลุกขึ้น
ไล่ให้มันแต่งตัวรีบ ๆ ออกจากห้องไป ไอ้เอก็เลยถอนควยของมันที่น้ำว่าวชุ่ม
จับกันเป็นวุ้นขาว ๆ ตามลำควยออกมา ดูมันยิ้มเล็กยิ้มน้อยอย่างพึงพอใจ
ไม่วายเอื้อมมือดำ ๆ ออกไปลูบคลึงเต้านมขาวสวยของแม่ผม ที่หัวนมตั้งชูชันอย่างสนุกมือ
ใบหน้าสะสวยของแม่งี้แดงเชียว
จึงรีบเรียกหาทิชชู่มาเช็ดน้ำว่าวขาวข้นของไอ้เอที่ หยดย้อยล้นจิ๋มออกมาเลอะผ้าขาวม้าแล้ว
"ทิชชู่อยู่บนทีวีนู่น.. ไว ๆ หน่อย เดี๋ยวก็เลอะเตียงหมด" แม่ผมพูดใช้ไอ้เอให้หยิบทิชชู่
พร้อมทั้ง รีบลุกขึ้นนั่งดึงเสื้อยืดตัวเก่งที่ถูกร่นขึ้นไปลงมา ปิดเต้านมขาวสวยของตัวเอง
ไม่ให้ไอ้เอมันบีบสัมผัสเล่นอีก ไอ้เออมยิ้มน่าหมั่นไส้ เดินไปหยิบทิชชู่ให้แม่ผม
แม่ผมก็รับแบบค้อน ๆ รีบเอาทิชชู่เช็ดทำความสะอาดจิ๋ม ที่ชุ่มไปด้วยน้ำว่าวของไอ้เอ
ส่วนไอ้เอใช้เวลาเช็ดแต่งตัวแปปเดียว ก็เข้าไปหอมแก้มแม่ผมอีกที ก่อนจะหยิบผ้าขาวม้า
เดินเปิดประตูออกไป ผมที่แอบดูอยู่ด้านนอกต้องรีบหลบเข้ามุมผนังตึก ที่มีตู้เสื้อผ้าขวางสายตาอยู่
พอมันไป ผมก็แอบดูต่อ เห็นแม่ผมเผ้ากระเซอะกระเซิง กำลังยืนจัดเตียง จัดห้องให้เป็นปกติ
แต่โชคดีของผมก็คือ แม่ยังไม่ได้ใส่กางเกง ยังคงใส่แต่เสื้อยืดตัวเดิม ที่ยับย่นเท่านั้น
ทำให้ผมได้เห็นบั้นท้ายเปลือยเปล่า สะโพกกลมกลึงขาวจั๊วะ สมกับมีเชื้อจีน
อีกทั้งเรียวขาขาว และเนินจิ๋มขนดกดำ ที่แม่ยืนโป๊โชว์อยู่กลางห้องอย่างชัดเจน
ผมเห็นรูปร่างในที่ลับของแม่ชัด ๆ อย่างนี้แล้วนึกอิจฉาไอ้ห่าเอมันจริง ๆ ก็ใครมันจะไปนึกล่ะ
ว่าคนสารรูปดำ ๆ ยังกับอยู่สลัมอย่างไอ้เอ จะมีบุญได้เล่นเสียวกับคนสวยขนาดนี้
นี่แหละนะ คนเรา.. ดันมีโอกาสได้ใกล้ชิด
ส่วนแม่ผมก็ยังคงยืนหวีผมยาวสลวย ที่ดัดมาอ่อน ๆ ให้เข้าที่เข้าทาง อยู่หน้ากระจกในห้องนอน
หลังจากโดนไอ้เอกระเด้าซะหัวเหอกระเซิงหมด..

เหตุการณ์เสียวลับสุดยอดนี้ ยังคงดำเนินต่อไปอีกหลายเดือน
โดยมีเด็กน้อยอย่างผมในตอนนั้นแอบล่วงรู้ ยิ่งไอ้พี่ชาย ผมที่อยู่โรงเรียนประจำนี่แทบจะไม่รู้อะไรเล้ย
จนกระทั่ง พ่อของไอ้เอดันขายที่ดินแบ่งมรดกจำนวนไม่น้อย ที่ต่างจังหวัดให้ไอ้เอ
โดยให้ไอ้เอและเมียสาวของมัน ที่ตอนนี้ท้องแก่แล้ว กลับไปอยู่บ้านเกิดของมันที่นู่นเลย
ทำให้ถึงคราวที่ไอ้เอต้องห่างหายออกไปจากชีวิตครอบครัวของผมซะที
โดยเฉพาะแม่ผมคงจะโล่งใจที่สุด..
แต่ไม่วายก่อนไป วันสองวันไอ้เอ ยังแอบมาที่ห้องนอนครอบครัวผม ถกชุดนอนแม่ผมกลางดึก
เตี่ยผมดันไม่อยู่พอดี กระเด้าสั่งลาแม่ผมคาเตียง แบบไม่ได้เกรงอกเกรงใจผม ที่นอนอยู่ที่พื้นด้านล่างเลย
เห็นมันกระเด้าแม่อยู่เกือบ 20 นาที ก็เดินตัวปลิวลับ ๆ ล่อ ๆ ออกจากห้องนอนที่เปิดแอร์เย็นฉ่ำไป
ได้ยินเสียงแม่บ่นงึมงำเบา ๆ หยิบทิชชู่ คงเช็ดจิ๋มที่โดนไอ้เอพ่นน้ำเชื้อใส่ข้างในอีกแหง ๆ
แม่ผมยังชะโงกหน้ามาสำรวจผมที่นอนอยู่บนพื้นฟูกข้างเตียง คงกลัวผมรู้เรื่อง
แต่ผมก็แกล้งทำเป็นหลับสนิท..

จากนั้นครอบครัวของผมกับไอ้เอและเมียมัน ก็จากกันด้วยดี
โดยวันที่มันไป ครอบครัวผมรวมพี่ชายยังไปส่งพวกมันขึ้นรถด้วย
ดูไอ้เอคงจะเสียดายมากอยู่เหมือนกัน ก็แม่ผมตั้งแต่แอบเล่นเสียวกับไอ้เอ กลับดูเปล่งปลั่ง สดใสมากกว่าเดิมซะอีก
พอจากกันได้เกือบสองอาทิตย์ ก็ได้ข่าวดี เมียไอ้เอคลอดได้ลูกชายแข็งแรง
ส่วนแม่ผมก็ไม่น้อยหน้า พอไอ้เอไปก็ได้เปลี่ยนธุรกิจจากซ่อมรถ
มาเป็นขายพวกอะไหล่รถแทน ทำให้ไม่จำเป็นต้องจ้างช่างให้วุ่นวาย
ทั้งยังให้เตี่ยผม เลิกบ้าหวยมาช่วยเฝ้าร้านขายของ ติดต่อลูกค้า จนธุรกิจดีวันดีคืน
เงินเหลือกินเหลือใช้กันเลยทีเดียว ที่จริงก่อนที่ไอ้เอจะไปงานก็เข้าร้านเยอะ รับเงินกันเมื่อย
พอเริ่ม ๆ รวย ๆ ก็ทำให้ผมรู้ว่าช่วงเดือนสุดท้ายที่ไอ้เอยังอยู่ เตี่ยผมดันอยากจะได้ลูกสาวอีกสักคน
หลังจากได้ลูกชายมาแล้วสองคน คือผมกับพี่ชาย เลยให้แม่ผมเปิดอู่ผลิตลูกอีกคน
แถมพอแม่เปิดอู่ได้ไม่นานก็ป่องซะแล้ว ผมงี้รู้สึกหวั่นใจจริง ๆ ก็ตอนนั้นที่แม่เลิกคุมกำเนิด
ไอ้เอมันยังอยู่ที่บ้านอยู่เลย ไม่รู้มันมากระเด้าแม่ผม ปล่อยน้ำเชื้อซะเข้มข้นขนาดไหน
ยิ่งแม่ผมไม่ค่อยจะปฏิเสธให้มันปล่อยข้างในซะด้วยสิ แต่คงไม่เป็นไรมั้ง
เพราะดู ๆ แล้วแม่ผมก็ไม่ค่อย จะกังวลกับท้องนี้สักเท่าไหร่ คงมั่นใจว่าเป็นลูกเตี่ยแหง ๆ
ส่วนผมงี้ใจตุ๊ม ๆ ต่อม ๆ หวาดเสียว.. บ้านผมก็มีแต่ตัวขาว ๆ ลูกจีน ขืนน้องคนนี้ออกมาตัวดำมีหวัง...

แต่แล้วก็โล่งอกเตี่ยผมได้ลูกสาวสมใจซะด้วย ตัวขาวจั๊วะ หน้าตาถอดแบบแม่ผมมาเด๊ะ ๆ เลย
ตอนนี้ก็เพิ่งจะขึ้นประถม ตัวเล็ก ๆ ใส่ชุดนักเรียนน่ารักเชียวล่ะ
ส่วนไอ้เอตั้งแต่จากกันก็ไม่ได้มาข้องเกี่ยวอะไรกับบ้านผมอีก
ด้วยความที่อยู่กันค่อนข้างห่างไกล
คงจะมีแต่ยายผมที่นาน ๆ ทีลูกหลานจะรับไปเที่ยวต่างจังหวัด จนแวะไปพูดคุยกับครอบครัวมันอยู่บ้าง
ไอ้เอก็คงรู้จากยายผมแหละว่า ตอนมันออกมาจากบ้านผมไม่นาน แม่ผมก็ตั้งท้องจนตอนนี้ได้ลูกสาวมาคน
แต่มันก็ไม่ได้มาติดต่ออะไรกับแม่ผม เพราะบ้านผมก็ได้ข่าวจากยายเช่นกัน
ว่าไอ้เอมันก็ไปมีเมียน้อย วุ่นวายอยู่ทางนู้น ตามสันดานคนเจ้าชู้อย่างมัน
จนไม่มีเวลามาสนใจกับทางบ้านผม ก็ดีเหมือนกัน
เพราะตอนนี้ ทั้งเตี่ยทั้งเเม่ผม ก็มีชีวิตสุขสบาย กิจการก็ขยับขยาย ก้าวหน้า
ส่วนผมกับพี่ก็เติบโตเป็นวัยรุ่นมีน้องสาวน่ารัก ใช้ชีวิตอบอุ่นกับครอบครัวต่อไป..