ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวผม 18 แล้วหน่า

เริ่มโดย ZELOVE, มีนาคม 28, 2010, 10:00:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ZELOVE

พี่สาวผม 18 แล้วหน่า
          ถึงเรื่องราวของผม กับ พี่พลอยพี่เมย์และโบว์ ช่วงแรกๆ ผมค่อนข้างทำตัวรำบากครับมีแฟน 3 คน ผมเองก็กลัวคนใดคนหนึ่งน้อยใจ เพราะผมไม่ค่อยมีเวลาให้ โบว์กับพี่เมย์นัก เพราะผมต้องเรียนกวดวิชากับพี่พลอย ตลอด จริงๆผมไม่อยากเรียนแต่แม่ผมอยากให้เตรียมตัวสอบ  ผมจึงมีเวลาอยู่กับพี่พลอยมากกว่าอีก 2 คน แต่ผมค่อนข้างโชคดีครับ เพราะพี่พลอยกับพี่เมย์ ได้ที่เรียนต่อแล้วก็อยู่ที่ขอนแก่นเหมือนเดิม ผมจึงไม่คิดอะไรมากเพราะคิดว่าแค่ช่วงนี้ที่จะไม่มีเวลาให้มากนัก   แล้วพี่เมย์ก็โทรหาผมวันนั้นวันศุกร์ผมไม่ได้เจอพี่เมย์มา 5 วันพี่เมย์โทรมาหาผมราวๆ 2 ทุ่มผมก็เพิ่งวางสายจากโบว์ไป พี่เมย์ถามว่าไม่คิดจะโทรหาเลยเหรอ ผมเองก็ขอโทษไปยกใหญ่ พี่เมย์ถามว่าออกมาได้มั้ย พาหาอะไรกินกัน  ผมก็ตกลง แล้วก็บอกพี่พลอย พี่พลอยก็ให้ไป เพราะเห็นว่าผมไม่เจอพี่เมย์หลายวัน  ตอนแรกผมชวนพี่พลอยแต่พี่พลอยไม่ไป บอกว่า ปวดท้อง ผมก็เลยบอกว่าจะซื้อข้าวมาให้ทานแล้วกัน แล้วก็ฝากพี่พลอยบอกแม่ว่าผมไปบ้านเพื่อน 4 ทุ่มจะกลับ ผมก็ขับรถออกไปหาพี่เมย์ที่หอแล้วรับพี่เมย์ออกมาทานข้าวกัน แถวหอพักพี่เมย์ระหว่างรอ ผมก็ปากหวานทันที บอกกับพี่เมย์ว่าพี่เมย์สวยจัง ไม่เจอหลายวันสวยขึ้นตั้งเยอะ พี่เมย์เขิ้นมากเพราะคนเยอะ พี่เมย์ก็ตอบมาว่า ไม่คิดจะโทรหาเลยเหรอไม่คิดถึงพี่รึไง พี่คิดถึงเรามากรู้มั้ย ผมก็เลยบอกว่าพี่ผมจะทำยังไงดีกับพี่พลอยผมไม่กังวลหรอก โบว์ก็เจอกันทุกวันแต่พี่เมย์ผมไม่มีเวลาเลยแม่ผมให้ไปเรียนกวดวิชาตอนเลิกเรียนอีกอย่างช่วงนี้เทศกาลแม่ไม่ไปทัวแล้วอะ พี่เมย์เลยบอกว่า อื้มพี่เข้าใจช่วงนี้ หลังปีใหม่แม่เราไปทำงาน ก็มาหาพี่ได้ใช่มั้ย ผมก็บอกได้ พี่เมย์ก็ ยิ้ม ผมดีใจที่พี่เมย์เข้าใจผม  เรานั่งทานข้าวกันแล้วก็สั่งข้าวให้พี่พลอย แล้วผมก็ไปส่งพี่เมย์ที่่หอ ตอนนั้นราวๆ เกือบ 3 ทุ่ม ผมก็ขึ้นไปบนห้องพี่เมย์ กะว่าจะหาอะไรเสียวๆทำซะหน่อย  พอเข้าห้องพี่เมย์ก็เข้าห้องน้ำ อ๋อผมลืมบอกไปพี่เมย์ใส่ชุด นักเรียนครับผมแค่นึกภาพก็สยิวแล้วพอพี่เมย์ออกมา ผมก็เข้าไปกอดเลย พี่เมย์ตอนไม่เจอกันพี่เมย์ตกเบ็ดป่ะ ผมถาม พี่เมย์ก็ว่าผม บ้า พูดอะไร  ผมไซร้ศอกคอพี่เมย์กลิ่นน้ำหอม จากเสื้อทำให้รู้สึกดีมากๆ มือผมที่จับเอวพี่เมย์ก็ร่วงขึ้นมาบีบหน้าอกพี่เมย์ ทั้ง 2 ข้างพี่เมย์ก็คงยากเหมือนกันเอามือจับควยผมที่มันแข็งเต็มที่ พี่เมย์ก็หันหน้ามาหาผมแล้วถอดกางเกงผมออกแล้วนั่งคุกเข่าลงไปอมควยผม  พี่เมย์อมได้เสียวมากครับ มือก็รูดควยผมเป็นระยะ สักพักพี่เมย์ก็ยืนขึ้นแล้วถอดกางเกงในออก ผมผลักพี่เมย์ไปที่เตียงพี่เมย์ล้มนอนกับเตียงใน ขณะที่กระโปรงนักเรียนก็ปลิวขึ้นมา เห็นขาอ่อนขาวๆ ทั้ง สองข้างมองเข้าไป เห็น ขนน้องสาวพี่เมย์ยิ่งมองยิ่งจะแตกครับ ผมอดใจไม่ไหวแล้ว แต่ก็อยากจะทำให้พี่เมย์อยากเต็มที่ก่อนผม ก็ถอดเสื้อผมออก แล้วเข้าไปหาพี่เมย์  ท่าประมาณในรูปด้านล่างนะครับ ผมจับขาพี่เมย์ถ่างออกแล้ว เข้าไปไกล้ๆ รูพี่เมย์ ผมรู้สึกอยากจะลงลิ้นที่หีพี่เมย์มาก ผมเอานิ้วแหวกกลีบพี่เมย์ออกให้เห็นเม็ดเสียวชัดๆ แล้วตวัดลิ้นที่ตรงนั้นเมย์คร่างๆ เบา เสียงครางน่ารักมากๆ  ผมก็เปลี่ยนเป็นท่า 69 พี่เมย์ก็ทั้งอมทั้งคราง รูหีพี่เมย์มีน้ำออกมามากผมเลยบอกให้พี่เมย์คร่อมเลย พี่เมย์ก็เลยหันหน้ามาหาผมแล้วจับควยผมกันจะนั่งลงแล้วสอดควยเข้ารู พี่เมย์ค่อยๆ เอาลงช้าๆ จนมันรู้สึกเสียวมากจากนั้นพี่เมย์ก็ขย่มขึ้นลง  โอ้ย....อ่าส์...อ็า.....โอ้ย พี่เสียว.....อ่ะๆๆ.. กระโปร่งพี่เมย์มันบังหมดผมไม่เห็นอะไรเลยผมเลยจับพี่เมย์มาอยู่ข้างร่างแล้วก็บอกว่าเอาก้นขึ้นมา พี่เมย์ตอนนี้อยู่ในท่าหมาแล้วแล้วจับกระโปร่งพี่เมย์ มาไว้ที่แผ่นหลังแล้วจับควยสอดรูหีพี่เมย์เสียวรวบเอว  ซอยยิกๆ....พี่เมย์เป็นคนที่ชอบท่าหมามากครับ พี่เมย์เคยบอกผมว่าท่านี้มันเสียวที่สุดในทุกๆท่าที่พี่เมย์เคยโดนเย็ดมา ก่อนหน้าที่คบกับผมพี่เมย์เคยโดนแฟนเก่าควยใหญ่มากพี่เมย์ว่างั้นให้ผมฟัง แฟนเก่าเย็ดพี่เมย์ท่าหมา จนแตก พี่เมย์เสร็จไป 3 รอบในท่าเดียว ท่านี้เลยอ่ะพี่เมย์ชอบ ผมซอยเข้าออก อยู่ราว 3 นาทีพี่เมย์ก็พูดขึ้นมาว่าพี่ไม่ไหวแล้ว เสียวมากเลย จะเสร็จรึยัง ผมก็จะแตกพอดีก็เลยแตกซะ ข้างใน พี่เมย์เสียวจนกระตุก อ่า....ๆๆๆ ส์......อึ้ม..... เสียวสุดๆ เสียงออกแหบๆ คงออกภาพออกนะครับ ผมนอนกอดพี่เมย์จนไม่อยากกลับบ้านเลยไม่มีแรงแล้วแต่ยังนึกถึงพี่พลอยที่ปวดท้องอยู่ผมเลยบอกพี่เมย์ว่าพี่พลอยไม่สบายเดียวจะกลับก่อนพี่เมย์ก็ฝากบอกพี่พลอยว่าเป็นห่วง ถ้าเป็นหนักเดียวจะไปหา ผมก็รีบกลับมา เจอแม่อยู่ห้องรับแขก แม่ก็ถามว่ากินข้าวรึยังผมบอกว่าเรียบร้อยแล้ว พี่พลอยไปไหนหล่ะแม่ แม่บอกว่า นอนแล้ว ผมก็เลยบอกแม่ว่าจะไปนอน ผมก็เลยขึ้นห้องไปหาพี่พลอย พี่พลอยกำลังหลับ ซะน่ารักเลย ผมเข้าไปหาหอมแก้มเบาๆ พี่พลอบก็รู้สึกตัวผมเลยถามว่ากินข้าวมั้ยซื้อข้าวมาให้พี่พลอยเลยบอกว่า พี่กินแล้วแล้วพี่พลอยหายปวดท้องยัง พี่เมย์ฝากบอกว่าเป็นห่วง พี่พลอยเลยบอกว่าหายแล้วพี่คงท้องเสียอ่ะเข้าห้องน้ำไป แล้วหล่ะ แล้วเมย์เป็นไงบ้าง สบายดีมั้ยไม่เจอเมย์เกือบ 2 อาทิตย์แล้ว ก็ดีนะพี่เมย์ก็เหมือนเดิม เออพี่พลอยเมื่อไหร่จะมีโอกาส อย่างว่าอีกอะเรา 3 คนอ่ะ พี่พลอยก็ยิ้ม แล้วบอกว่าแล้วแต่ ก็ค่อยว่ากันอีกที นี้ไปหาย้ายเมย์มารอบนี้ ได้ทำอะไรย้ายเมย์รึป่าว ผมก็ยิ้ม แหๆ ก็แค่ 1 รอบเอง ว่าแล้วไปซะนานเลย ผมเลยบอกว่าถึงยังไงก็มีแรงต่อกับพี่พลอยนะ พี่พลอยไหวมั้ย  พี่พลอยก็บอกว่าไม่ไหวหรอกหมดแรงแล้ว  เออ ตอนเราไม่อยู่โบว์โทรเข้าเบอร์พี่บอกเราไม่รับโทรศัพท์ โบว์เข้าขออุนญาติพี่ยืมตัวเราให้ไปรับโบว์หน่อยโบว์จะให้พาไปซื้อของว่างั้น พี่ก็เลยว่าพรุ้งนี้พี่มีเรียนกวดวิชา ช่วงเช้าถึงเที่ยง ถ้าจะยืมตัวเราก็ได้ถึงเที่ยง ถ้ายังไงไปส่งพี่แล้วก็โทรหาน้องโบว์เอาเองนะเราอ่ะให้อนุญาติแล้ว ผมก็เลยแยกย้ายไปนอนพอเช้าก็ไปส่งพี่พลอยเรียนกวดวิชา ผมก็เลยโทรกาโบว์แล้วไปรับโบว์ที่บ้าน ปรากฏว่าไม่มีใครอยู่ครับเหลือแค่โบว์ ปกติ โบว์จะอบู่กับพ่อแม่ ตาย้าย แต่วันนี้ พ่อแม่ก็ทำงานอยู่หยุดวันอาทิตย์ส่วน แม่พาตาย้ายไป งานบุญอะไรสักอย่าง ผมก็เลยพาโบว์ไปซื้อของ โบว์ไปซื้อ นาฬิกาปลุกตั้งโต๊ะ น่ารักมากๆ คือโบว์จะเอาไปจับฉลาก นะครับส่วนของผมก็เตรียมไว้แล้ว พอกลับมาส่งโบว์ผมกะว่าวันนี้เย็ดโบว์ให้ได้ ผมเข้าไปในบ้านโบว์แต่จอดรถไว้ข้างนอก เพื่อแม่โบว์มาจะได้หนี้ออกมาทางหลังบ้านไม่ต้องห่วงรถ ผมขอให้ดบว์พาไปที่ห้องนอนโบว์ พอไปถึงผมก็เข้าสวมกอดโบว์ทันที  โบว์ เราไม่ได้มีอะไรกัน นานแล้วนะ เกือบเดือนนู้น  วันนี้เรามีอะไรกันนะ โบว์เคยตกลงกับผมว่าจะให้ผมเย็ดเดือนละครั้ง เพราะโบว์กลัวว่าผมจะเบื่อโบว์ โบว์ก็ไม่ยอมบอกผมว่ายังไม่ครบเดือน อีก เกือบ อาทิตย์ ผมอยากมากไม่รู้จะทำไงถุงยางก็ไม่มี คือโบว์ไม่ชอบให้ปล่อยข้างในเหมือน พี่พลอยกับพี่เมย์ โบว์ค่อนข้างที่จะไม่ค่อยครั่งเซ็กส์เท่าไหร่ต่างกับพี่เมย์กับพี่พลอยที่เวลาโดนเย็ดจะมีอารมณ์ร่วมที่ต่างกันมาก แต่ผมก็ยังมีอารมณ์มากกว่าเอากับพี่พลอยอีก แบบว่า ยิ่งเล่นตัวยิ่งได้อารมณ์ ผมจูบปากโบว์แลกลิ้น โบว์ตอนแรกขัดข่นผม ไปไปมามา คงจะมีอารมณ์ เวลาที่จูบปากกันน้ำเงี่ยนผู้ญ จะออกมาเร็วมาก ไม่รู้ สมาชิกที่อ่านเวลาจูบกับแฟนแฟนท่านสมาชิก จะมีน้ำเหมือนแฟนผมรึเปล่านะ ?  แต่โบว์นี้มีน้ำออกมาผมเอามือเขี่ยๆ ตรงเม็ดเสียวโบว์ทั้งที่โบว์ยังยืนจูบกับผมอยู่พอโบว์เริ่มมีอารมณ์ผมดันโบว์ไปนอนที่เตียงแล้วจูบแลกลิ้นกันต่อมือผมก็จูบบีบนมโบว์  แล้วก็เลื่อนลงไป ถลกเกงกางขาสั่นของโบว์ออกพร้อมกางเกงในสีส้มลายลูกไม้ สุดยอดโครตได้อารมณ์  ประมาณในรูปเลยท่านะ ผมเลียหีแต่โบว์ไม่ยอม โบว์บอกว่าอาย แต่ผมก็หวังว่าเวลาจะทำให้โบว์กล้าขึ้นแล้วก็มีอารมณ์ร่วมมากๆ เหมือนพี่สาวของผม ผมก็เลยเอานิ้วเขี่ยๆ จนโบว์คร่างเบาๆออกมา ปากผมก็ดูดนมโบว์อยู่ น้ำเงี่ยนของโบว์ทำให้โบว์ไม่เจ็บตอนที่ผมตวัดนิ้วที่เม็ดเสียวของโบว์  ผมทำจนโบว์บาอกผมว่าจะเสร็จแล้วๆๆ อึๆๆ.... โอ้ย....โบว์กระตุกอย่างแรงแล้วเอามือสองข้าง มาดันมือผมออกไม่ยอมให้ทำต่อโบว์คงเสร็จแล้วก็เสียวมาก ผมว่าจังหว่ะนี้แหล่ะ ผมเลยเอาควยผมออกมาจ่อที่รูหีโบว์ ผมเป็นค่อยที่ตัวใหญ่กว่าโบว์เล็กน้อยทำให้ขนาดควยผมกับหีโบว์ดูแล้วถ้าผมเกิดเป็นโบว์คงรู้สึกว่าควยใหญ่จัง (- -ๆ )  อนะ.. ผมดันควยเข้าไปมันรัดมากๆครับโบว์เพิ่งเคยโดนผมเย็ดมา 6 ครั้ง แต่มันค่อนข้างรัดมาก ผมก็ดันจนสุด แล้วเริ่มดันเ้ข้าออก ช้าๆ โบว์หลับตาปลิ๋ม ไม่สบตาแต่ หน้าโบว์บ่งบอกราวๆว่าโดนของใหญ่ แบบว่าหน้ายังไงอธิบายไม่ถูก เหอๆ ผมเริ่มแรงขึ้นๆ  กลีบหีโบว์มันพลิกไปมาตอนท่อนควยผม ผมคิดในใจว่าจะแตกในดีมั้ย ถ้าถามโบว์คงไม่ยอม แต่ถ้าไม่ถามโบว์แล้วปล่อยในโบว์คงโกรธมาก เพราะโบว์ไม่ยอมกินยาคุมเป็นชุด เหมือนพี่เมย์กับพี่พลอย ผมเลยนึกขึ้นได้ว่ามียาคุมชุก  ฉุกเฉิน รู้สึกว่าต้องกินภายใน 72 ชม.ถ้าจำไม่ผิด ผมเลยซอยไม่ยั้ง รวบเอวโบว์แล้วยิ่งแรงขึ้นอีก จนโบว์ร้องดังขึ้นโบว์ สะบัดหน้าไปมาแล้วก็พูดว่าเสียวโอ้ย...ไม่ไหวแล้ว .... ผมก็เลยแตกในโบว์ตกใจจะลุกแต่ผมจับเอวโบว์กดไว้ คือน้ำมันกำลังออกมายังไม่สุด  ผมทับโบว์ไว้โบว์ก็ทั้งเสียวทั้งตกใจ จนผมสุดเสียวมากๆ ผมเลยปล่อย โบว์ก็โว้ยวาย ว่าเอาแล้วก็ทำแบบนี้ โบว์ท้องแน่ๆเลย โบว์เคลียดมาก ผมก็เลยบอกว่าเดี่ยวไปซื้อยาคุมมาให้ แบบฉุกเฉินไม่เป็นไรหรอก โบว์ก็เลยใจเย็นขึ้นมาบ้าง แต่ยาคุมฉุกเฉินกินบ่อยๆไม่ดีนะครับประจำเดือน อาจเคลื่อนหรือมีเลือดออกจากช่องคลอด  ต่างกับยาคุมที่กินเป็นชุดๆ  ผมก็คุยกับโบว์สักพักแล้วไปซื้อยามาให้โบว์  แล้วก็ขอตัวกลับ วันนั้นผมโทรหามา เพราะคิดถึงมาก ทั้งๆที่เรียนห้องเดียวกัน แล้วก็โทรหาพี่เมย์ ด้วย  พี่โรงเรียน เพื่อนผมกับเพื่อนพี่พลอย อิจฉาผมมากเพื่อนผมผู้ชาย เกือบทั้งรุ่นรู้ว่าผมมีแฟน 3 คนแต่มันไม่รุ้จักพี่เมย์เพราะพี่เมย์เรียนอีกที่หนึ่ง ส่วนเพื่อนพี่พลอยเป้นผู้ ญ กับเพื่อนสนิทโบว์ ก็ไม่เข้าใจว่ายอมให้ผมคบ 3 คนได้ไง เพื่อนโบว์เคยบอกให้โบว์เลิกคบผมด้วยซ้ำเพราะมีคนมาจีบโบว์เยอะแต่โบว์ก็รักผมมาก เลยไม่ยอมฟังคำพูดใครเลย 55+   เอาไว้ผมจะมาต่อ นะครับ ไม่ได้พูดถึงพี่พลอยเลยไว้รอบหน้าแล้วกัน

เสียวที่ชะอำ คับ
ผม ชื่อกร นะ คับคือ ช่วงปิดเทอมผมวางแผนไปเที่ยว กับเพื่อน ที่ชะอำมีผุชาย3หยิง5
เพือนผมผุชายมี ผม มอส เต้  หญิงมี พัด ส้ม นัส แนน ผมกะวางแผนกันว่าต้องฟันพวกนี้ไนช่วยปิดเทอมไห้ได้พอขึ้นรถไฟไปชะอำอยูบนรถไฟตกลงว่าจาไหเชายนอนปนหญิง พวกผู้หญิงก็ยอมพอถึงชะอำผมกะตัดสินใจไปนอนโรงแรม เพราะคืนเดียว พอได้ห้อง กะไปเล่นน้ำกานตามประสาวัยรุ่น คับ พอห้าโมงได้คับผมก็อาบน้ำกันที่ร้านอาบน้ำอ่ะคับละไปนั่งกินข้าวร้านซีฟู๊ดต่อเลยคับจาได้ไม่ต้องโรงแรมอ่ะ พอมืดผมกะบอกว่าจาเลือกไคนอนกะไค กะเลือกตอนนี้เลยผมเลือกพัดเพราะสวยที่สุดพัด กะเลือกผม ก็เสดละ1คู่ละมานกะลือกกานต่อผมกะขึ้นห้องคับพอประมานสองทุ่มครึ่งผมเลยสั่งแป๊บซี่มากินกันลืมบอกไปพัดไส่กระโปรสั้นมากละมานั่งไคว่ห้างนั่งกินเป๊บซี่อ่าพอสี่ทุ่มผมกะปิดไฟนอนเปิดแต่โทรทัศน์ เปิดไปเรื่อย ๆ เปิดเจอหนัง X คับ ผมจาปิดพัดบอกอย่าพึ่งปิดพัดพูดไม่อยากมีอะไรกับเรา หรอ ผมรอคำนี้มานานผมก็เลยพูดว่าอืมเราอยากมีอะไรกับพัดมานานละแต่ไม่กล้าสักพัดก้อเอามือกอดคอผมละล้มลงบนเตียงผมกะถอดเสื้อผมออกและไปถอดเสื้อพัดผมกะไซร้ซอกคอพัดก็ถอดกระโปรเหลือแต่เสื้อในกับ กกน.สีแดงเข้ากับเสื้อในมากผมเลยเอื้อมมือไปที่หัวเตียงมานจามีถุงยางคับผมเลยไห้พัดไส่ไห้ละพัดกะถอด กกน.ตัวน้อยออก เห็นหีชัดๆคับมีคนไม่เยอะมากผมเลยบอกว่าเสียบเลยนะพัดก็บอกตามสบายผมเลยเสียบไม่ค่อยจาเข้าของพัดฟิตมาก เพราะไม่เคยโดนไคมาก่อน เลยพอเสียบเส็จผมก็ค่อย ๆไช้เอวคับ พัดทนเสียงไม่ไหวจนต้องครางออกมาผมผมเลยค่อย ๆรัว อย่างเปนจังหวะ ผมเปลี่ยนท่าเรื่อย ๆคับพอเสียบเสด ผมกะไปดูดปากละดึงเสื้อในสีแดงออกเห็นนมไม่ไหย่มากคับ กะลังพอมือหัวยังชมพูอยุเลยผมเลยก้มไปดูดควยกะยังคาหีอยุคับเสียดายกว่าจายัดได้ผมกะกระแกไปคับมือกะจับเต้า พอผมจะแตกผมกะถอดถุงยางละโยนไว้หัวเตียง ละเขยิบไปหาพัดละก้อชักไส่หน้าไปเลยคับพัดดูแล้วก็คงอยากไห้ทำอย่างนี้อ่า แล้วทั้งคืนก็เอากันทั้งคืนคับเช้า9โมงนัส กะ นัสกะมอสมาเรียกผมผมเดินออกมาหามันมานถาม ฟันยัง ผมบอกเรียบร้อย เลยหัวเราะกานทั้งคู่ มันบอกมันก็ฟันไอนัสไปแร้วทั้งคืน

ถ้ามีอย่างงี้อีกจาเอามาเล่าไห้ฟังะคับ

เสร็จเสี่ยซะเเล้วววววว ( copy )
แฟนผมเป็นนักศึกษา ม.ชื่อดังแห่งหนึ่งใน ประเทศ (เอาเป็นว่าติดหนึ่งในสามก็แล้วกัน) ปัจจุบันเธออยู่ปี 2 เป็นคน อวบขาว สูง 160 หนัก 45 หน้าตาน่ารัก เป็นเชียร์ลีดเดอร์ให้ ม.มา 2 ปีแล้ว ปัจจุบันเธอดัดฟันยิ่งน่ารักใหญ่ เธอไม่สูงมานัก แต่หน้าอกเธอกลับใหญ่34 นิ้วทีเดียว หลังจากผมเอากับเธอแล้ว (เธอเซ็กส์จัดมาก หากเธออยากขึ้นมาแล้วผมไม่พร้อมเธอจะถอดกางเกง อมควยให้ทันที) เธอก็หันมาแต่งตัวเซ็กซ์ซี่มาก ใส่ขาสั้นซะจนเห็นเป็นร่องเวลาไปไหนมาไหน เสื้อคอคว้านลึกโชว์นมเกือบหมดทุกตัว ถึงแม้ภายนอกเธอจะดูแรง แต่จริงๆแล้ว เธอเป็นคนใสซื่อและตั้งใจเรียน คนหนึ่งเลยทีเดียว ปกติเธอเป็นคนมีอันจะกินพ่อแม่เธอจะโอนเงินให้เธอ ใช้ตลอดต่อมาพ่อแม่เธอแยกทางกัน ไม่มีใครยอมโอนเงินให้เธออีก เธอจึงหันมาทำงานกลางคืนเพราะได้เงินเยอะกว่า ระหว่างทำงาน เธอก็โดนเด็กเสิร์ฟ ผู้จัดการ บรรดาแขกทั้งหลายจีบ แต่ก็ไม่มีใครได้แอ้มเธอ เพราะเธอระวัง ตัวอยู่เสมอ ต่อมาแม่เธอไปรู้จักกับเสี่ยคนหนึ่ง บังเอิญเสี่ยเห็นรูปแฟนผมที่โชว์อยู่ในบ้าน แม่เธอก็เลยให้เบอร์แฟนผม กับมันไป เสี่ยมันก็โทรมาคุยด้วยประจำ แฟนผมก็ทำท่าเป็นคนไม่มีเงิน หลอกแดกมันไปเรื่อยๆ ได้มาหลาย หมื่นทีเดียว เวลามันนัดเจอก็พยายามบ่ายเบี่ยง ไม่ว่างตลอด วันหนึ่ง แม่เธอหลอกเธอว่าใหไปธุระกับแม่หน่อย สุดท้ายก็ไปเจอเสี่ยคนนี้ เสี่ยคนนี้ยังอายุไม่มากนัก ไม่น่าเกิน 40 ปี แต่งตัวดี ขับรถเบนซ์ แม่เธอก็บอกว่าเสี่ยคนนี้แหละ ที่ให้เงินแฟนผมมา โดยตลอด ให้ไปเที่ยวด้วยกันหน่อย แฟนผมก็หาทางปฏิเสธ แต่ก็ไม่รู้จะทำยังไงจึงต้องยอมไปด้วย เธอคิดว่าหากมีโอกาสจะหนีออกมาให้ได้ เสี่ยพาแฟนผมไปแถวสีลม ระหว่างเดินๆ กันนั้น เสี่ยก็พยายามจับมือ โอบไหล่เธอตลอดเวลา แต่เธอก็ปัดๆ ออกไป ซักพัก เสี่ยก็ชวนเข้าร้านอะโก้โก้แห่งหนึ่ง ซึ่งเธอไม่เคยเห็นสิ่งเหล่านี้มาก่อนเลย แฟนผมไม่อยากดูแม้แต่น้อยแต่ก็ต้องตามไป เสี่ยสั่งเบียร์ให้เธอกินหนึ่งแก้ว ซึ่งแฟนผมเป็นคนที่กินเหล้าไม่เก่ง เธอบอกปฏิเสธแต่เสี่ยก็ขยั้นขยอให้กิน เธอไม่มีทางเลือก ซักพักเธอก็เริ่มมึน ประกอบกับภาพผู้หญิงที่เต้นรูดเสาอยู่บนบาร์ เธอบอกว่าระหว่างนี้เสี่ยก็โอบไหล่เธออยู่ แต่เธอบอกว่าตอนนั้นมันมึนๆ แล้ว ก็เลยปล่อยให้เสี่ยโอบไป มือเสี่ยก็โอบมาบีบนมเธอ เธอก็พยายามเบี่ยงๆ ตัวออกไป แต่เสี่ยกอด เธอ ไว้แน่นมาก จึงขยับไม่ได้มากนัก เสี่ยเห็นหน้าแฟนผมแดง ตาปรือๆ เสี่ยก็เลยลุยต่อ ไซร้คอแฟนผม เธอบอกว่าตอนนั้นเริ่มมี อารมณ์แล้ว มึนก็มึน ไม่มีแรงขัดขืนเลย ซักพักเสี่ยก็ล้วงเข้าไปที่จิ๋มเธอ เธอรีบขยับหนีทันที ต่อว่าเสี่ยว่าทำไมทำแบบนี้ เธอรับไม่ได้ เพราะจับ หีเธอนั้นมันเกินไป จิตสำนึกเธอยังพอมีอยู่ เสี่ยก็ขอโทษ แต่ซักพักก็เข้ามาทำแบบเดิมอีก บีบนม หอมแก้ม ไซร้ไปตามตัวเธอ พอเสี่ยล้วงอีกครั้ง เธอก็นิ่งแล้ว เธอบอกว่ามีอารมณ์มาก เนื่องจากไม่ได้เอากับผมหลายวันแล้วด้วย ปล่อยให้เสี่ยล้วงไป เสี่ยจับมือเธอ ให้ไปวางตรงเป้าเสี่ย ตอนแรกเธอก็ไม่กล้าจับ เสี่ยก็กดมือเธอลงมา จนมือเธอจับของเสี่ยได้ เธอบอกว่ามันแข็งและใหญ่พอๆ กับ ของผมเลย ซักพักเสี่ยก็บอกให้กินอีกแก้ว เธอซดรวดเดียวหมด แล้วเสี่ยก็เช็คบิล พาเธอออกไปขึ้นรถ ระหว่างขับไปเสี่ยไม่พูดอะไรเลย ซักพักรถก็เลี้ยวเข้าไปจอดในที่ๆ แห่งหนึ่ง ซึ่งเธอรู้ภายหลังว่ามันเป็นโรงแรมม่านรูด เสี่ยประคองเธอออกมาจากรถ พาเธอเข้าในห้อง แฟนผมถามว่าที่นี่ที่ไหน ยังไม่กลับบ้านเหรอ เสี่ยไม่ตอบ กลับเข้ามากอดจูบไซร้อย่างเดียว เธอพยายามปัดป้อง ซักพัก ไม่รู้ล้มลงไป ที่เตียงได้ไง เธอไม่คิดว่ามันจะเลยเถิดมาถึงขนาดนี้ ที่เธอคิดไว้คือแค่ภายนอกเท่านั้น แก้ผ้าเธอไม่ต้องการ เนื่องจาก เธอรักผมมาก แต่ก็สู้แรงเสี่ยไม่ได้ เสี่ยจับมือเธอขึงพืดไว้ทั้งสอง ข้าง แล้วก็ไซร้ไปตามนมแล้วก็หน้า เสี่ยจะจูบเธอ แต่เธอก็บ่ายหน้าหนี ปากก็ลากสายเดี่ยวเธอลงมาจนเห็นนม เสี่ยดนมเธออย่างแรง แล้วก็ชมว่านมแฟนผมใหญ่ สวยมากเลยด้วย ซักพักเธอ ก็เริ่มเสียวประกอบกับฤทธิ์แอลกอฮอล์ เธอเลยเริ่มปล่อยๆ ไป เสี่ยเห็นว่าแฟนผมยอมแล้วก็ปล่อยมือ ดึงสายเดี่ยวกับชุดชั้นในเธอมา กองไว้ที่เอว มือก็เค้นบีบนมเธอใหญ่ เสี่ยครางฮึมๆ ในลำคอ อย่างน่ารังเกียจ เหมือนคนบ้ากามไม่มีผิด ซักพักก็เสี่ยก็เอื้อมมือ มาถอดกระดุมกางเกงยีน เธอพยายามรั้งๆ ไว้ แต่ก็ไม่เป็นผล สุดท้ายเสี่ยก็ถอดกางเกงยีนเธอออกไปได้ พอเสี่ยเห็นกางเกงในแฟนผม เท่านั้นแหละ ยิ่งเพิ่มอารมณ์ให้เสี่ยเป็นทวีคูณ เนื่องจากแฟนผมชอบใส่กางในลายลูกไม้บางๆ แบบเซ็กส์ๆ ไว้คอยยั่วผมอยู่แล้วเสี่ยจับเธอถ่างขา ซุกหน้าเข้าไปทันที เสี่ยไซร้โคกแฟนผมซักพักก็ถอด กางเกงในที่แทบจะปิดอะไรไม่ได้อยู่แล้วออกไป สุดท้ายหีแฟนผมก็โชว์ ให้เสี่ยเห็นอย่างเต็มตา เธอหลับตาไม่มองหน้าเสี่ย เสี่ยก็ชมว่ายังสวยอยู่เลย เคยรึยังเนี่ย หีเมียผมยังไม่เสื่อมสภาพมากนักเพราะผ่านของผมมาแค่แท่งเดียว แล้วเสี่ยก็ลงลิ้นที่หีเมียผมทันทีลืมบอกไปว่าแฟนผมแพ้ลิ้นเป็นอย่างมาก ไม่ว่าทำอะไรอยู่ก็ตามหากโดน เลียหีล่ะก็ จะมีอารมณ์ทันที เธอบอกว่าเสี่ยเลียเก่งมาก ตอนนั้นอารมณ์เธอแตกกระเจิง หยุดไม่อยู่แล้ว มือเธอก็กดหัวเสี่ยลงไปให้เลียหีเธอได้ใกล้ชิดกว่าเดิม เธอบอกว่าตอนนี้เธอครางดังมาก เลียได้ซักพักเสี่ยก็แก้ผ้าตัวเอง โชว์ให้เห็นควยเสี่ย เธอเห็นมัน พงกหัวให้เธอ ท่าทางจะแข็งมาก เสี่ยจับมือเธอมาจับควยเสี่ย มือเสี่ยอีกมือก็ล้วงเข้าไปในหีเธอ เสี่ยดึงหัวเธอให้ก้มมาที่ควยเสี่ย พอดี เธอเบี่ยงหน้าออกแต่เสี่ยก็จับเธอหันหน้ามาจนได้ เสี่ยบอกว่าอมให้หน่อยสิ ระหว่างนั้นมือเสี่ยก็ล้วงเข้าๆ ออกๆ หีเธอไปด้วย เธอ จึงอ้าปาก เสี่ยก็ยัดควยเข้ามาในปากเธอเลย ตอนนั้นเธอลืมผมสิ้นแล้ว เธอก็อมให้เสี่ออย่างลืมตัว ใช้ทั้งมือ ทั้งปาก รูด ขบเม้มทำให้เสี่ยเหมือนผมไม่มีผิด ผมยอมรับว่าแฟนผมอมเก่งมาก และเธอก็ชอบอมเป็นทุนเดิมอยู่แล้วด้วย เสี่ยถึงกับครางออกมาต้องอย่าง นี้สิ อุตส่าห์เสียเงินให้ตั้งหลายหมื่น คุ้มจริงๆว่ะ ซักพักเสี่ยบอกไม่ไหวแล้ว ก็เลยดึงควยออกจากปากแฟนผม จับเธอถ่างขา ยัดควยเข้าไปทันที
เธอถึงกับสะดุ้งเฮือกเพราะมันแน่นมาก เสี่ยแช่ไว้ซักพัก ก็เริ่มซอย เธอก็ร้องครางตามจังหวะที่เสี่ยกระแทกลง มามือก็กอดเสี่ยไว้แน่น ขาเธอก็เอี้ยวมากอดรัดตัวเสี่ยไว้ เหมือนที่เธอทำเวลาเธอเสียวมากๆ เสี่ยจูบเธอ เธอก็อ้าปากแลกลิ้นด้วยอย่างว่าง่าย ตอนนั้นผมคงไม่อยู่ในจิตใจเธออีกแล้ว เสี่ยซอยแฟนผมได้ซักพัก ก็จับเธอโก้งโค้งยัด***คว-เข้ามาด้านหลัง แฟนผมได้แต่ร้องครางอย่าง เดียวเสี่ยคนนี้อายุ ยังไม่ถึง 40 แรงยังดีอยู่ จากกนั้นก็กลับมาท่าเบสิคอีกครั้ง ซึ่งท่านี้เธอจะแตกง่ายมาก เสี่ยบอกให้แฟนผมเรียกว่าผัวขาๆ แฟนผมก็ทำตาม ผัวขา เมียจะแตกแล้ว ซอยเร็วๆ แรงๆ สิค่ะ ไม่ต้องกลัวเมียเจ็บ ควยผัวใหญ่จังเลยเมียชอบ เสี่ยได้ยินอย่างนี้ ยิ่งชอบใจ ซอยแรงสุดชีวิต สุดท้ายหีแฟนผมก็ขมิบตอดรัดควยมันเหมือน ที่ตอดรัดควยผมมาก่อน พอเสี่ยเห็นเธอแตกแล้วเสี่ยก็ลากเธอมานั่งโก้งโค้งที่ขอบเตียง เสียบควยเข้าข้างหลังอีกครั้ง แฟนผมบอกว่าเสี่ยมันซาดิสต์นิดๆ ดึงผมเธอไปด้วยระหว่างทำ ท่านี้ เสี่ยซอยได้ประมาณ 10 นาที น้ำก็แตก ฉีดน้ำเชื้อจำนวนมากเข้าหีเมียผม ยาคุมผมซื้อให้มาคุมกับผมแท้ๆ เสี่ยมันดันใช้รวม ไปด้วย เสี่ยแช่คาไว้ซักพักก็ถอด ควยออกมา น้ำเชื้อมันไหลตามออกมาเต็มไปหมด ตอนนั้นเธอเริ่มรู้สึกตัว ร้องไห้ใหญ่ เสี่ยมันก็พยายามปลอบ แต่แฟนผมไม่ฟัง รีบแต่งตัว วิ่งออกมาจากโรงแรม นั่งแท็กซี่กลับบ้านเลย แต่หลังจากที่ผมฟังแทนที่จะ โกรธกลับ รู้สึกมีอารมณ์อย่างรุนแรงมาก รีบจับเธอดูดปาก ถ่างขายัดควยผมเข้าไปทันที มันช่างได้อารมณ์จริงๆ แต่ผมก็ไม่อยากให้เธอทำ แบบนี้บ่อยนัก เดี๋ยวไปติดโรคขึ้นมาจะแย่ ตอนนี้เธอก็เลิกติดต่อเสี่ยคนนั้นไปแล้ว หันมาทำงานไปด้วยเรียนไปด้วย รู้จักประหยัด เพราะเธอบอกว่าจะไม่ทำกับใครอีกแล้ว ครั้งนี้ครั้งเดียวเป็นครั้งสุดท้าย แต่ในใจผมอยากเห็นเสี่ยนั่นเอาเธออีกครั้งโดยให้ผมอยู่ดูด้วย เดี๋ยวจะลองชวนเธอดู ได้ผลยังไงผมจะมาบอกอีกครั้งละกัน