ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดรัมเมเยอร์ กะหลีด บ่อยครั้งหลังเลิกเรียน

เริ่มโดย petza, มีนาคม 27, 2010, 02:09:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

petza

เอามาจากน้องคนหนึ่ง

ผมชื่อเอ๋เป็นนักเรียนประจำชั้นม.6 โรงเรียนมีชื่อเสียงแห่งหนึ่งในภาคใต้ ผมเป็นคนหน้าตาค่อนข้างดี กาลันตีด้วยตำแหน่งดรัมเมเยอร์โรงเรียน ผมเป็นที่หมายปองของนักเรียนสาวในโรงเรียนมาก ถือได้ว่าป๊อปมากเลยครับ
แต่ผมอ่ามีแฟนแล้วน๊ะครับเทอชื่อหนึ่ง เป็นเพื่อนร่วมห้องเดียวกับผมนี่เองแระ เราทั้งสองคบกันมาตั้งแต่ม.4 เพื่อนในห้องก้อรู้ว่าเราคบกัน (ลืมบอกไปว่าหนึ่งเขาเป็นหลีดเดอร์โรงเรียนครับ ) วันนั้นเป็นวันศุกร์ หนึ่งซ้อมเลิกดึกมาก พ่อแม่เทอก้อไปต่างจังหวัด ไปซื้อของมาขาย เธอก้อเลยโทรหาผมประมาน 4 ทุ่ม ให้ผมช่วยไปรับหนึ่งที่โรงเรียนหน่อย เพราะตอนนั้นรถประจำทางก็หมดแล้วอ่ะครับ ผมก้อเป็นห่วงเทอกลัวว่าจะเจอไรมาดี ผมก้อเลยซิ่งมอร์ไซไปรับเทอที่โรงเรียน ตอนนั้นเทอยืนรอผมที่หน้าโรงเรียนคนเดียว ผมไม่พูดไรมากก้อรับเทอกลับบ้าน เมื่อถึงบ้านเทอก้อพูดว่า "เอ๋ เข้ามาในบ้านดิ วันนี้เค้าอยู่คนเดียวเค้ากลัวอ่า เดี่ยวให้เค้าอาบน้ำก่อนได้มะ แล้วเทอค่อยกลับ" ผมก้อตกลงอยุ่เป็นเพื่อนเทอ พอหนึ่งเดินออกจากห้องเพื่อไปเอาบน้ำ เทอใส่ผ้าขนหนูผืนเดียวทำเอาผมใจสั่นเลยหละ เพราะเรายังซิ่งทั้งคู่ ไม่เคยมีไรกันเลย แทนที่เทอจะไปอาบน้ำ เทอยังไปเอาน้ำมาให้ผมก่อน เมื่อเทอยื่นแก้วให้ผม ผมก้อไม่รอช้า คว้ามือเทอมานั่งใกล้ผม เนื้อเทอหอมมากๆ แม้ว่าเทอจะพึ่งซ้อมเต้นเสร็จก้อเหอะ ผมนั่งจ้องเทอ แล้วผมก้อโน้มตัวไปจูบปากเทอ เทอไม่ได้พูดอะไร แต่เทอเดอาลิ้นเทอใส่มาในปากผมเราเอาลิ้นผันกันแล้วผมก้อ ประคองเทอให้นอนลงบนโซฟาถอดผ้าขนหนูเทอเขินมาก นมเทอขาวมากๆ หัวนมเนี๊ยแดงซะ ผมจูบปากเทอไล่มาที่คอ เลื่อนลงไปที่นมทั้งซ้ายขวา และเลื่อนลงไปที่ตัวไปถึงสะดือของเทอ เทอเริ่มส่งเสียง "เอ๋ อย่าเลย เรากลัวพลาดอ่า เรายังเรียนอยุ่เลยน๊ะ"ขณะนั้นผมไม่คิดกลัวอะไรเลย ควยผมแข็งมากๆๆ
ผมก้มลงเลียเม็ดติ้งของหนึ่ง เขาเอามือมาจับหัวผมแล้วพูดว่า"เอ๋อย่าเลย" ผมบอกเทอว่าไม่เป็นไรหรอกหนึ่งไม่พลาดหรอก ผมถอดเสื้อผมออก แล้วรีบถอดกางเกง บ็อกเซอร์และกางเกงใน "หนึ่ง อมควยให้เอ๋ได้ป่าวอ่า น๊ะ น๊ะ" เทอไม่ปฏิเสธผม เลย "ผมรักคุนมาก และจะรักตลอดไปหนึ่ง" เทออมควยผมเอาลิ้นตวัดไปมา เสียวโคตรๆ
พอผมเอาควยออกจากปากเทอ ผมก้อให้เทออ้าขานิดนึงผมเอาควมใส่ในช่องหีเทอ แต่มันดันไม่เข้า เทอร้องโอ๊ยเจ็บ อ่าเอ๋  เจ็บอ่า ผมเลยปลอบเทอ"อย่าแกร็งดิหนึ่ง ทำตัวตามสบายอ่า ไม่ต้องแกรางน๊ะที่รัก"แล้วผใก้อยัดไปเต็มควย หีเทอฟิตโคตรๆ ผมมีรู้สึกเสียวมากๆ แบบไม่เคยรู้สึกมาก่อน ขย่มเทอ เทอก้อร้อง "เอ๋ เค้าเสียวอ่า โอ๊ย เอ๋พอเหอะ"ตอนนั้นผมไม่คิดไรแล้ว "หนึ่งจ๊า ชันเข่าสิจ๊ะ" ผมใส่ควยทางหลังเทอเทอร้องคลางดังขึ้นๆ   ผมทนไม่ไหวชักควยออกไม่ทันดันปล่อยเต็มหีหนึ่งเรย แล้วนอนกอดกันแปปหนึ่ง แล้วเมื่อเหลือบไปมองที่หีหนึ่งมีเลือดผสมกับน้ำว่าวไหลออกจากหีเทอด้วย ผมโครตสงสารเทอเลย แล้วผมก้อใช้ให้เทอไปอาบน้ำ ส่วนผมดก้อรีบใส่ผ้าแล้วกลับบ้าน คืนนั้นเทอเครียดมกโทรคุยกับผมทั้งคืน ผมบอกว่าไม่พลาดหรอกอย่าคิดมาก พอรุ่งเช้ารีบไปรับหนึ่งแต่เช้า แล้วขับมอไซไปเที่ยวทะเลกัน พอไปที่ลับตาคนริมทะเล ผมก้อเอากับหนึ่งอีก คราวนี้เราเอากันบนเบาะรถมอไซเรย โคตรตื่นเต้นอีก กลัวมีคนมาเห็นอ่าครับ แบบว่าเอากันประมาณ 2 นาทีเองครับ แต่โคตรเสียว
หลังจากนั้น ผมกับหนึ่งก้อเอากันทุกวันหลังเลิกเรียนคับ โดยผมไม่เคยใส่ถุงเลย แต่แปลกที่ไม่เคยพลาด ก้อดีแล้วตอนนี้ผมมีน้องม.3มาจีบอยุ่ แล้วผมก้ออยากเปลี่ยนดูบ้างว่าเปลี่ยนคนจะเป็นไง ตอนนี้ก้อแอบๆคบแบบว่าหนึ่งไม่รู้อะครับ แต่ผมกะน้องเขายังไม่มีไรกันน๊ะคับ หากมีเมื่อไรจะมาเล่าให้ฟังน๊ะครับ

เอ๋