ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประเพณีที่ดีงาม 2

เริ่มโดย NeO-007, มีนาคม 27, 2010, 01:58:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NeO-007

ประเพณีที่ดีงาม (ยอมกันได้)

คืนแรกครั้งแรกของผมผ่านไปได้ด้วยดีไม่ว่าพี่หนิงจะพอใจหรือไม่ ผมทำตามประเพณีข้อกำหนด เช้าเมื่อผมตื่นขึ้นไม่มีเวลาไม่มากที่จะพูดคุยกับพี่หนิง ผมต้องทำหน้าที่แทนพี่ที่ตายไปทุกอย่างผมออกจากบ้านแต่เช้าเขาสวยดูแลบ่อปลาในป่าไร่สวน ผมหาเก็บลูกไม้กินได้ทั้งวันจึงไม่ต้องเอาอาหารเที่ยงไป ผมนอนพักใต้ต้นไม้ใหญ่เที่ยงวันนั้น อยู่มีเสียงคนเดินมาผมตกใจลุกดูกลายเป็นพี่หนิงเธอถือถุงย่ามใส่อาหารมาให้ผมๆถามเธอ "มีอะไรเหรอมาหาผมถึงในนา"เธอพูดอาย "เอาข้าวมาให้"เธอนั่งลงเอาข้าวของออกมาวางเธอไม่เคยมาหาผมถึงในนาแบบนี่มาก่อนผมเลยพูด "ไม่เป็นไรผมไม่หิวข้าวผมหาลูกไม่กินได้ทั้งวัน"เธอบอก "แม่สั่งให้เอามาให้กลัวจะหิว"ผมมองเธอที่เหนียมอายดูสวยจับใจ ผมคว้าจับมือเธอๆสะดุ้งผมบอก "ผมไม่หิวไม่อยากกินข้าวแต่อยากกินพี่ๆจะให้ได้ไม"ผมดึงเธอเซเอนตัวเข้าหา เธอตระหนกตกใจพูดออกมา "อะไรกันหลงจะทำอะไรพี่"ผมหอมแก้มเธอๆตกใจผมบอก "อยากทำอย่างเมื่อคืน"เธอเลิ่กลั่กมองซ้ายขวาร้องว่า "ไม่นะหลงกลางวันแสกๆ"เธอดิ้นรนผมจับเธอกดลงนอนหงายที่พื้นหญ้าอันเรียบนุ่ม ผมขึ้นนอนทับร่างเธอๆสู้แรงผมไม่ได้ ผมบอกเธอ "ดีสิกลางวันแสกจะได้เห็นอะไรๆของพี่ชัดๆเมื่อคืนมันมืดแลไม่เห็น"เธอร้อง "บ้าไม่ๆนะหลง"แต่ผมกระดุกผ้าถุงเธอรุดลงถึงโคนขา คนบ้านนอกไม่นิยมใส่กางเกงใน ผมบังคับปลุกปล้ำเธอให้ถ่างขาออก เธอพยายามดีดดิ้นแต่ไม่เป็นผล ผมตกใจเมื่อได้เห็นท่อนล่างเธอเปลือย หน้าท้องขวาเนียนขาอ่อนขาวเรียวสวยได้สัดส่วน แต่ที่ผมตะลึงตกใจคือเนินเนื้อทรงสามเหลี่ยมใต้ท้องน้อยระหว่างขาเธอ มันโหนกนูนปกคลุมไปด้วยขนหมอยที่ดกดำหนาทึบตัดกับสีผิวผมเอามือตะปบจับบีบคลึง เธอร้องห้ามเสียงดุอย่างไม่พอใจ "อย่าๆนะหลงเดี๋ยวคนมาเห็น"ผมพูดตะคอกดุใส่บ้าง "อยู่เฉยๆอย่าดิ้นสิพี่ใครจะมาเห็นกลางไร่ทุ่งอย่างนี้"ผมรีบถอดรุดกางเกงผมลงกดไหล่สองแขนเธอไว้ เธอหอบเหนื่อยตื่นตะหนกพูดเสียงอ่อนวอน "ไม่เอานะหลงพี่ขอหละ"ผมบอก "พี่ขอผมจะให้เดี๋ยวนี้"ขาดคำพูดผมกระแทกควยที่แข็งพร้อมเข้าหว่างขาเธอๆร้องขอ "ไม่นะหลงไม่เอาอย่าๆ"เธอดิ้นบิดเอียงตัวหนี ควยผมทิ่มแทงเข้าร่องหว่างขาเธอผิดๆถูกๆสองสามทีจนถูกตรงร่องรูหีผมกดกระเด้ากระแทกเสียบอัดควยเข้าไปสุดแรงเธอกรีดเสียงร้องรั่น "ว้าย!หลงเจ็บพี่เจ็บหี"ผมไม่สนใจเสียงร้องเธอ ผมตั้งหน้าตั้งตากระเด้าเย็ดหีเธอที่อบอุ่นมันรัดควยผม แต่ผมต้องบอกเธอเหมือนกันว่า "พี่เจ็บหีผมก็เจ็บควยแต่ผมเงี่ยนขอเย็ดก่อนเดี๋ยวก็เสร็จทนหน่อยนะพี่"เธอหยุดดิ้นแต่ขยับตัวบ้างเล็กน้อยตามแรงกระแทกของผม เธอไม่ได้ร้องไห้แต่กัดฟันจ่องมองผมที่กำลังขย่มยกก้นขึ้นลงโยกเย็ดเธอ มือผมกดบีบคลึงหน้าอกเต้านมที่เต่งตึงของเธอๆปล่อยผมๆแกะกระดุมเสื้อเปิดดูอกขาวเธอๆจะจับเสื้อปิดแต่ผมจับปัดมือเธออก ผมตะลึงอกเต้าโตชูตั้งขาวผ่องหัวนมสีชุมพู สองมือเธอยกปิดหน้าด้วยความอาย ผมก้มหน้าลงซุกไซร้ร่องอกสองเต้าซ้ายขวาปากฟันขบกัดอย่างมันเขี้ยวไปทั่วเต้าขาวแล้วสลับดูดขบหัวนมอย่างเมามันควยยังโยกชักเข้าอกเย็ดรูหี พักเดียวสองขาเธอที่พยายามหนีบก็กางออกยกสองเข่าตั้งขึ้นเท้าถีบขึ้นลงไปมา เสียงเธอคราง ฮือๆหายใจหอบแรงซี๊ดปากผ่านไรฟันสองมือที่ปิดหน้าโอบตวัดกอดคอผม ผมหยุดจูบขบไซร้ดูดนมเธอเงยหน้าขึ้นจูบหอมแก้มเธอๆหลับตาเคลิ้มสลับหน้าบูดเบี่ยวเธอครางระงมสะอึกสำลักลมหายใจพูดเสียงกระเส่าเบาๆ "หลงเย็ดแรงพี่ยอมแล้วพี่เงี่นยเสียวหีเหลือเกิน" ผมซอยเย็ดไม่หยุด ผมยันแขนกับพื้นคร่อมร่างเธอก้มมองดูควยที่เข้าออกหีเธอ แคมในเธอลู่เข้าออกตามลำควยผมมีคาบน้ำขาวข้นไหลเลอะตามลำควยเปียกแฉะขนหมอนเธอที่ร่องหี เธอหลับตาปากสั่นขาขยับถีบไปมาจนผ้าถุงแถบจะหลุดปลายเท้านมสองเต้าสั่นกระเพื่อมตามแรงกระแทกของผมมันช่างสวยยั่วกิเลสเป็นยิ่งนัก ผมเย็ดกระเด้าอยู่นานพอควรจนเธอกัดฟันกรีดเสียงแหงนหน้าแอ่นอกร้องในลำคอกแอ่นหีบิดตัวๆเกร็งกระตุกไปทั้งร่างผมกระเด้าแรงๆอีกหลายทีใส่หีเธออย่างไม่กลัวเจ็บจนหลั่งนากามใส่ในสุดหีเธอจนหมดสิ้น เราหยุดนิ่งเหนื่อยหอบอย่างหมดแรงเธอโอบกอดผมไว้แนบอกเสียงหัวใจเธอเต้นแรงจนผมได้ยิน ผมบอกเธอ "ผมมีความสุขที่สุดเลยที่พี่ธง(ชื่อพี่ชายผมที่ตายไป)ทิ้งพี่ไว้ให้ผม" เธอไม่พูดอะไรกอดลูบหัวผมแล้วบอกเพียงว่า "พี่จะกลับบ้านก่อนคืนนี้ไม่ยากนอนนอกชาก็เข้าไปนอนในห้องพี่" ผมผละลงจากตัวเธอๆปิดอกเสื้อใส่ผ้าถุงผมช่วยเธอเก็บข้าวของแล้วเธอเดินกลับบ้าน คืนนั้นผมเข้าหาเธอในห้องคราวนี้ดูเธอยินดีจำยอมไม่ปัดป้องอย่างครั้งก่อนปล่อยให้ผมร่วมสังวาสสืบพันธุ์กับเธออย่างไม่ขัดขืนแถบตอบรับร่วมสนุกกับอย่างเมามัน ผมพอใจที่เธอร่วมมือเสพสุขกับผมๆเลยเล่นเธอไปสามทีจนหลับคาอก จากนั้นทุกคืนผมนอนปี้เธออย่างสนุกสนามและมีความสุข อย่างน้อยสองสัปดาห์ผ่านไปผมจึงผ่อนคลายเป็นวันเว้นวัน
สามสี่เดือนผ่านไปพี่หนิงไม่มีทีท่าว่าจะท้องผมยังอัดขย่มเธอได้เต็มที่ พี่หนิงยอมรับและร่วมเล่นบทสวาทสุดเสียวกับผมอย่างไม่เคอะเขิน เธอหลงชอบรักผมดูว่ายิ่งกว่ารักพี่ชายผมที่ตายไปสะอีกเธอดูแลทุกข์สุขผมทุกอย่างร่วมทั้งผมจะปี้เธอกี่ทีท่าไหนเธอก็ยินดี ผมรู้สึกรักและเกรงใจเธอมากเช่นกันไม่รุนแรงและให้เกียรติเธอเต็มที่ จนวันนั้นเพื่อนๆชวนผมไปกินข้าวที่บ้านเขา ผมดื่มเหล้าสนุกแต่คออ่อนเลยเมาไปนิดกลับบ้านดึกไปหน่อย ถึงบ้านผมเข้าห้องพี่หนิงตามปกติผมไม่ได้เมาอะไรมากมายแต่ไม่จุกไฟตะเกียง ในความมืดผมมุดคลำเข้าหาเธอๆก็ถ่างขาให้ผมๆถลกถอดผ้าถุงเธอแล้วเข้าขย่มเย็ดตามปกติอย่างเมามันด้วยความเงี่ยนผสมเมานิดๆไม่มีเสียงพูดใดๆจากเราทั้งสองมีแต่เสียงครางเธอที่ผิดหูคงเพราะผมเมาเธอดูเร้าร้อนกว่าคืนก่อนที่เย็ดกันคงเป็นเพราะสองวันแล้วผมไม่ได้เอาเธอ ผมกระแทกควยเย็ดหีเธอเข้าออกรู้สึกหีเธอปอดๆไม่อวบแน่นเหมือนที่เคยผมบีบจับดูดนมรู้สึกไม่เต่งตึงเหมือนเมื่อคืนคงเพราะผมมึนใช้ทั้งควยทั้งมือแรงไปหน่อยเลยรู้สึกผิดๆไป เราเย็ดกันเสร็จผมนอนหงายพักเหนื่อยเกิดปวดฉี่ขึ้นมาเลยออกจากห้องลงเรือนชานมายืนฉี่แล้วอาบน้ำ ผมเห็นพี่หนิงเมียรักมรดกจากพี่ผมเดินมากับเพื่อนหญิงคนข้างบ้าน ผมงงเธอไปไหนมา ก็เมื่อกี่ผมเพิ่งปี้เย็ดเธอไปหยกๆนี่มันอะไรกันหรือผมจะเมามากก็ไม่ใช่ยังมีสติดีแล้วใครที่อยู่ในห้องเธอๆเห็นผมก็เข้าหาอย่างดีใจเพราะเมื่อเย็นผมไม่ได้กลับเข้าบ้านก่อนไปบ้านเพื่อนเธอถาม "กลับมาแล้วหรือหลงกินอะไรมาหรือยังหิวไม"ผมบอก "ไม่หิวกินมาแล้ว"เธอทำหน้างอใส่ผมแล้วต่อว่า "กลิ่นตุ่ยๆเมามาหรือไงไม่เคยกินเหล้าไม่ใช่หรือ"ผมบอก "ไม่เมาแค่ตึงๆแล้วพี่ไปไหนมา"เธอบอก "ไปบ้านนางแมวกับพ่อช่วยเขาจัดของพรุ่งนี้จะไปวัดกันพ่อยังเมาอยู่บ้านโน้นสงสัยจะไม่กลับ"เธอดึงผมเข้ากอดผมเลยจับลูบหีเธอนอกผ้าถุงเธอบอก "เดี๋ยวให้พี่อาบน้ำก่อนแล้วค่อยไปนอนกัน"ผมงงแล้วใครที่ผมปี้เมื่อกี่นี่เธอผละตัวเข้าห้องอาบน้ำผมยืนงงเงยหน้าหันขึ้นมองบนเรือนเห็นเงาตะคุ่มๆลุกลี้ลุกลนหลบแอบออกจากหัองพี่หนิงในความมืดแม่นั่นเองท่านเห็นผมเงยหน้ามองเลยรีบหลบเข้าห้องไป ผมตกใจสุดๆตายหละวาแม่กูเองนรกจะกินหัวแล้วทำไมแม่ถึงทำอย่างนั้นแอบนอนรอผมในห้องพี่หนิงทำให้ผมที่มึนเมาเข้าใจผิดปี้เย็ดอย่างสุดๆ ผมนั่งรอพี่หนิงที่หัวบันไดจนเธออาบน้ำเสร็จแล้วชวนผมขึ้นห้องดูเธอไม่ยอมจะให้ผมปี้เธอให้ได้ผมก็ต้องทำๆทั้งที่ไม่สบายใจว่าทำอะไรไปเมื่อกี่เมื่อปี้เสร็จพี่หนิงถามผม "หลงเป็นอะไรเหรอไม่สบายหรือเปล่าหรือพี่ทำไม่ดีไม่พอใจ"ผมไม่กล้าบอกเธอ "ไม่เป็นไรพี่"เธอกอดจูบผม "คนคออ่อนกินเหล้าเมาก็แบบนี้อาบน้ำแล้วยังไม่ส่างนอนเถอะ"ผมนอนกอดซบอกเธอแทบไม่หลับเกือบทั้งคืน เช้าผมเจอแม่เป็นปกติท่านมองผมแปลกๆอย่างเขินอายไม่เข้าใกล้พูดคุยกับผมแต่ดูเหมือนมีอะไรอยู่ในใจ ใช่แม่ยังดูสาวสวยใครเห็นใครก็ชอบอิจฉาพ่อ แม่แค่สี่สิบดูสวยผมยังแอบชอบแต่แค่คิดไม่บอกอายุก็นึกว่าแม่สามสิบพ่อห้าสิบกว่าปลายๆแล้วห่างกันมาก
สายเราไปทำบุญเสร็จผมเข้าสวนไร่พ่อกลับบ้านนอน บ่ายอยู่ๆแม่มาหาผมที่ริมบ่อปลาลับตาคนไม่มีใครเห็น ท่าทางแม่เหนียมเขินกระดากอายปนกันไปหมด ผมพูดไม่ออกแต่ถามไป "แม่มีอะไรเหรอ"แกกุกกักพูด "หลงเรื่องเมื่อคืน..เออ..อยากพูดไปนะแม่ขอหละ"ท่านก้มหน้าหลบอาย ผมอึกอักถาม "ทำไมถึงเป็นแบบนั้น"แม่จับมือผมมากุมแล้วก้มหน้าพูดอ่อยๆ "แม่ได้กับพ่อเพราะผู้ใหญ่จัด พ่อแก่แล้วทำอะไรไม่ได้ไฟมันดับจุดไม่ขึ้นมานานแล้ว แต่แม่ยังไม่แก่ยังมีไฟแม่เห็นหนิงมันมีความสุขแม่ก็อยากมีบ้างแล้วจะให้แม่ไปเอาใครที่ไหนได้หรือจะให้แม่ทิ้งพ่อหาชู้ใหม่"ท่านพูดสะอื้นไห้ "แม่รู้ว่าผิดไม่ดีแต่แม่ก็ต้องการมัน"ผมเข้าใจๆสลดท่านต้องการมันแต่พ่อให้ไม่ได้ผมเลยพูดเสียงอ่อน "แต่แม่ทำให้ผมรู้สึกบาป"ท่านเงยหน้ามีน้ำตาไหลสั่นหน้าว่า "ไม่บาปหลงทำบุญให้แม่ๆยอมเองหลงไม่ได้ข่มขืนทำผิดอะไร"ผมเอาสองมือจับโหนกแก้มท่านเช็ดน้ำตาให้ท่านจับข้อมือผมมองผมด้วยสายตาที่โหยหาผมไม่เคยเห็นไม่เคยสัมผัสตัวท่านแบบนี้ มันทำให้ผมเกิดอารมณ์ผมพูดปอบท่าน "ผมเข้าใจแล้วแม่จะให้ผมทำอะไรอีก"ท่านสะอื้นมองผมแล้วเอามือผมที่ลูบหน้าท่านลงมาที่คอเหนือหน้าอกท่านๆหลับตาเคลิ้มพูดเสียงสะอื้นเบา "ทำกับแม่สิทำแบบที่หลงทำกับหนิง"ผมมองซ้ายขวาไม่มีคนผมคิดเมื่อสองเดือนก่อนพี่หนิงไปหาผมที่ในไร่ผมต้องปลุกปล้ำเอากลางวันแสกๆแต่วันนี้แม่มาหาผมเองแล้วเชื้อเชิญ แม่ยืนนิ่งสองแขนแนบข้างตัว มือซ้ายผมเกาะลูบไหล่ท่านมือขวาลองเลื่อนลงมเที่อกจับเต้านมบีบๆท่านหลับตานสะอื้นนิ่งเฉย รู้สึกนมท่านโตซ่อนรูปตึงมือดี ผมแกะกระดุมเสื้อเอามือขวาเข้าอกเสื้อแล้วสอดกดเข้าใต้เสื้อยกทรงมันนุ่มตึงมือบอกไม่ถูก ผมเอามือออกสองมือรีบปลดกระดุมเสื้อท่านๆยืนหลับตาสะอื้นเฉย ผมถลกปลิ้นยกทรงท่านขึ้นนมสองเต้าใหญ่เด้งออกมาหัวนมคล้ำอกเต้าท่านขาวสู้พี่หนิงไม่ได้แต่ก็งามหย่อนยานบ้างแต่ก็เต่งตึงไม่เหี่ยวย่น ท่านยืนนิ่งยังสะอื้นหลับตาปล่อยให้ผมบีบสองเต้าเล่นขยี่หัวนม ผมจับกระตุกผ้าถุงท่านทีเดียวมันก็หลุดลงกองที่พื้น ผมตะลึงมองดูหีท่านที่มีขนเพียงน้อยนิดท้องเรียบขาวมีลายเล็กน้อยถ้าไม่สังเกตุก็ไม่เห็น ผมเข้าโอบกอดก้มจูบไซร้ดูดหัวนมท่านมือซ้างลงจับถูลูบโหนกหีแล้วเซาะมือนิ้วเข้าร่องผ่าท่านยืนตัวแข็งสะอื้นไห้ให้ผมเล่นกับร่างท่านๆครางสั่นพูดกระเส่าบอก "หลงอย่ารังเกียจแม่เย็ดแม่นะแม่เงี่ยน"ผมคิดถ้าไม่เย็ดแม่ๆคงมีชู้แล้วจะเป็นเรื่องใหญ่ผมเสียดายคนสวยอย่างแม่ผมเย็ดเองดีกว่า ผมบอก "ครับแม่ผมจะเย็ดให้แม่หายเงี่ยน"ผมถอดกางเกงออกไม่ยากแม่ทรุดตัวลงนอนหงายในพงหญ้าท่อนร่างเปลือยกางขาออกจนร่องหีเปิดอ้ารอรับผมเข้านอนทาบ ผมไม่รอช้าเข้าคร่องร่างท่านจับควยเย็ดกระเด้าเสียบเข้ารูหีท่านที่รอควยผมอยู่มันเข้าไม่ยากไม่คับรัดแน่อย่าหีพี่หนิง ท่านกันฟันครางร้อง อือๆ ผมขย่มเย็ดหีท่านสนองตัณหาสองขาท่านยกชูขึ้นให้ผมเย็ดหีได้สะดวกตัวท่านสั่นครางร้องเสียงดังผมต้องประกบจูบดูดปากสอดลิ้นตีกันมั่ว นมท่านยังตึงเป็นเต้าให้ผมกดบดบีบขยี่เล่น ผมยอมรับแม่เย็ดดีทั้งมันเสียวไม่ยิ่งหย่อนไปกว่าเย็ดพี่หนิงจะดีกว่าด้วยซ้ำเพราะท่านเร้าร้อรรอคอควยมานาน ท่านหยุดสะอื้นไห้กลายเป็นเสียงครางระงมพราบอก "เย็ดแรงๆลึกๆหลงลูกแม่ๆเงี่ยนเสียว"ผมสนองตอบท่านสุดกำลังจนท่านเกร็งตัวผมน้ำแตก เราหยุดนิ่งเสร็จกิจท่านจับประคองหน้าผมจูบดูปากอย่างเมามันผมไม่หลีกตอบรับอย่างสนุกท่านพร่ำพูด "หลงเย็ดแม่อีกนะ"ผมตอบรับ "ครับแม่ผมจะเย็ดแม่เมื่อแม่ต้องการแม่อย่ามีชู้นะ"ท่านสั่นหน้าว่า "แม่ไม่มีชู้แม่มีหลงก็พอแล้วหลงอย่าบอกใครนะเราจะเสียด้วยกันทั้งคู่"ผมพยักหน้ารับจะบอกใครได้ไงเรื่องแบบนี้ ท่านบอก "แม่จะแอบมาให้หลงเย็ดแม่อีกตอนนี้แม่ต้องกลับบ้านก่อนเดี๋ยวคงสงสัย"ท่านเช็ดคราบน้ำตาลุกยืนใส่เสื้อผ้าแล้วเดินกลับไป ผมนอนแผ่มือก่ายหน้าผากคิดนี่เป็นบาปหรือเป็นบุญอย่างที่แม่พูด ผมต้องรับภาระแอบเย็ดแม่ให้ความสุขท่านอีกคนหรือนี่แต่แน่นๆผมพอใจแม่เย็ดมันส์เร้าร้อนจะดีกว่าพี่หนิงสะอีก คิดแล้วเอาก็เอาเย็ดไปแล้วเกิดมาไม่เสียชาติเกิด....

sachawat

แล้วถ้ามีลูกออกมาจะเรียงลำดับกันยังไง