ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ได้เอาเพื่อนสนิท(ตัวแสบ)ของแฟน

เริ่มโดย andycartin, มีนาคม 27, 2010, 02:21:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andycartin

ผมมีแฟนอยู่คนนึงครับแฟนผมเป็นคนที่เซ็กไม่ค่อยจัดเท่าไรนักเเต่ว่าลีลาเวลาเงียนก็เยี่ยมอยู่แต่นานที่อะครับที่จะเงียนแบบนั้น แต่ผมกับเป็นคนเงียนได้ตลอดอยู่เเล้วเวลาแฟนผมไม่มีอารมณ์ผมก็จะรู้สึกอยากไปเอากับคนอืนบางในบางที่เเต่มีอยู่คนนึงครับที่ผมใฝ่ฝันอยากจะจับทำเมียน้อยให้ได้มากๆๆๆๆๆเพระผมชอบเธอมากเลยครับเธอคนนั้นคือเพื่อนสนิดของแฟนผมเอง......คือเธอชื่อซินครับเธอเรียนอยู่ปี4ม.ดังแห่งหนึ่งเธอสนิดกับแฟนผมมากคบกันมาตั้งแต่เด็กเธอสวยเอ็กกว่าแฟนผมไม่มากนักแต่เธอได้เรื่องผิวขาวมากขาวกว่าแฟนผมมากเป็นสิบเท่า(แต่แฟนผมไม่ได้เป็นคนดำนะแค่ขาวแบบคนไทยธรรมดา)เธออายุมากกว่าผม3ปีครับเธอจะมาหาแฟนผมที่หออยู่บ่อยครั้งมากๆเวลาที่มาส่วยใหญ่จะใส่ชุดนักศึกษามาแต่บางวันก็เป็นชุดธรรมดาที่แสนเอ็กเซ็กน่าขยำขะเย็ดมากๆแต่ที่เด็ดมันอยู่ตรงชุดนศ.ครับนมเธอใหญ่ประมาน34B(แฟนผมเคยบอก)สูง165ได้ผิวขาวจัดว่าหุ่นดีนะครับในสายตาผมเเล้วเวลาเทอใส่เสื้อนศ.นมเธอแน่นมากผมชอบแอบมองช่วงข้างหลังเเละข้างของเธอครับมันเห็นเสื้อในชัดเจนดีเเล้วที่สังเกตุเสื้อในเเต่ละตัวที่เธอใส่เด็ดๆทั้งนั้นหน้าเอามาสูดดมที่เดียวเธอใส่กระโปรงเหนือเข้ามาไม่มากจนหน้าเกรียดเเต่มันดูรัดเเน่นเเนบเนื้อได้ลูกเสียวครับผมแอบมองเธอทุกครั้งที่เธอมาหาแฟนผมครับ บ้างครั้งก็มานอนด้วยนอนกัน3คนแฟนผมนอนกลางผมแทบจะอดใจไม่ไหวอยากจะจับทั้ง2สวิงกิ้งให้ควยหักไปเลยผมเงียนทุกครั้งที่เธอมานอน(ปกติก็เงียนทุกวันอยู่เเล้ว)ผมพยายามเล้าโลมแฟนผมเพื่อจะมีสิทได้สวิงเเต่ก็ไม่เป็นผลทุกที่ครับผมกับพี่ซินเริ่มสนิดกันมากขึ้นทุกวันเวลาเราคุยกันชอบยอดมุกกุ๊กกิ๊กใส่กันเเต่ผมก็คิดว่าเป็นไปไม่ได้หลอกเพื่อนแฟนกูเนี้ย จนพักหลังๆเธอชอบพาแฟนผมไปเทียวบ่อยครั้งก็โกหกช่วยกันปกปิดทำให้ผมเริ่มเสียอารมณ์มากขึ้นทุกๆวันบ่อยครั้งผมเริ่มหมั่นใส่คิดในใจกูจะจับเย็ดให้เข็ดเลยจนพักหลังผมก็ห่างๆกับแฟนผมเพราะพี่ซินคนเนี้ยแหละครับจนเรื่องมันเกิดจนได้........
วันนั้นผมอยู่หอคนเดียวแฟนผมไปทำงานส่งอาจารย์เเต่เช้าช่วงสายๆพี่ซิลก็โทรมาหาผมถามว่าแฟนผมอยู่ไหนโทรหาไม่ติดผมก็บอกไปว่าไปทำงานส่งอ. พี่ซินจะมาหาแฟนผมเธอเลยถามผมว่าแล้วผมอยู่หอรึป่าวผมบอกว่าอยู่ๆเธอก็เลยมาหาแฟนผมแต่ผมรู้เเล้วหละว่าแฟนผมกลับเย็นแน่ๆวันนี้ในใจก็ไม่อยากให้พี่ซินมาเท่าไหร่เริ่มเบื่อกับพฤติกรรมที่ทำกับผมไว้เเต่ก็ไม่รู้จะบอกยังไงว่าไม่ให้มาก็เลยต้องให้พี่เค้ามา ซักพักพี่ซินก็ทักmsnผมขึ้นมาคุยนุ้นนี้กันไปเธอบอกอยู่บนรถเเล้ว(เล่นในมือถือ)ผมก็คุยมาตลอดทาง ซักพักผมก็ถามว่าพี่ซินถึงไหนเเล้ว เธอตอบกลับมาว่า คิดถึงพี่หรอ ผมก็ตกใจคิดในใจเอาเเล้วเหมือนมันมีรางว่ายังไงๆอยู่เเต่ผมก็ทำเป็นขำไปเพราะก็คิดว่าเธอคงแหย่เล่นปกติพอเธอมาถึงผมก็นั้งเล่นอยู่บนเตียงดูทีวีไปเธอใส่ชุด เสื้อกล้ามยาวถึงกลางน่องแล้วก็กางเกงขาสั้นมากกันโป้ไว้ข้างในแล้วก็กระป๋า1ใบ มาถึงเธอก็นั้งเล่นคอมไปซักแปบเธอก็ถามขึ้นว่าในคอมมีหนังโป้มั้ยแล้วก็ยิ้มๆ ผมก็งงเเล้วก็ถามว่าจะเอาไปดูหรอ เธอบอกผมว่าแล้วมีมั้ยหละ ผมเลยจัดให้เธอไปชุดนึงเเล้วก็เนียนนั้งดูผมเหลือบไปมองเธอ เธอเริ่มเอามือมาจับๆตรงใกล้เป้ากางเกงของเธอเอง ผมก็เริ่มจิตนาการไปไกลแล้วว่าจะได้เอาปะหนอเล่นมาขอหนังดูแบบนี้แล้วเธอก็บอกผมว่าขอบหมอนใบนึง ผมก็หยิมมาให้เธอ เธอเอามาปิดตรงหน้าตักไว้มือนึงเธออยู่ไต้หมอนครับผมคิดว่าคงจะถูๆอยู่ เรื่องก็เเล้วสองเรื่องก็เเล้วเอ้ไมยังไม่มีไรเกิดขึ้นอีกวะผมคิดในใจ และแล้วเธอก็บอกให้ผมเขยิบมาใกล้ๆหน่อยผมก็ทำตามที่เธอบอกครับเราชิดกันมากๆเเล้วเธอก็เอนตัวมาพิงผมแล้วเอาหัวมาซบผมตกใจมากผมทำถ้าจะถอยออกเเต่เธอเอามือมาจับขาผมไว้เเล้วก็พูดว่าพี่อยากอะมันใจเต้นเเรกมากพูดไรไม่ออกเลยได้เเต่อ้ำอึงๆจนเธอเลื่อนมือมาที่เป้ากางเกงผมจนได้ตอนนั้นควยผมเเข็งมากแล้วด้วยเธอลูปคลำอยู่ซักพักนึงผมก็เริ่มเอาหน้าไปซุกไซซอกคอเธอ โหหหหอมมากครับสุดยอด ผมมาหอมแก้มจูบปากเบาๆเธอก็เริ่มปดซิบกางเกงล้วงมือไปจับควยผมเธอทั้งบีบทั้งลูด "โหใหญ่จังอะ" เธอพูดขึ้นมาเบาๆ "พี่ซินชอบหรอ"ผมถามกลับ "อืม" แล้วผมก็ประกบปากเธอเริ่มดุเดือดขึ้นเรื่อยๆมือผมเริ่มล้วงนมเธอผมล้วงเข้าไปในเสื้อในเเล้วขยำนมพร้อมกับดูดปากเธอไป "อื้มม อ้า ซีด"เธอเริ่มร้องครางเสียงเบาๆอยู่ในรำคอ มือเธอก็ชักควยผมไปเรื่อยๆเบาๆผมเอามืออีกข้างปลดกระดุมกางเกงเเละเอามือล้วงลงไปที่หีของเธอ หีเธอเเฉะมากผมสกิตติ่งเธอเบาๆเรื่อยๆๆ "โอ้ยพี่เสียวน๊ะ" เธอร้องอย่างตกใจผมไม่สนใจขยี้ต่อไปเเล้วก็ดูดปากมืออีกข้างก็ขยำนมผมเริ่มทำเเรงขึ้นเรื่อยๆเทอก็รูดควยผมเเรกขึ้นเท่านั้นตัวเธอบิดไปแอ่นมาเพราะความเสียวอย่างรุนเเรงเเต่เธอร้องออกมาได้ได้เพราะผมดูดปากอยู่ จนผมทนไม่ไหวผมจับเธอยืนขึ้นเเล้วผมค่อยๆถอดกางเกงขาสั้นเธอลงมาเเล้วจับเธออุ้มขึ้นมานั้งบนเตียง "จะทำกันจริงๆใช่มั้ย"เธอถาม ผมไม่สนใจจับเธอทำท่า69ทันที่ผมแหวกกางเกงในเทอเเล้วเล่นลิ้นกับติ่งเสียวของเธออย่างเมามัน "ซีด...โอ้ย.....อืม...."เธอครางเบาๆพร้อมดูดควยผมอย่างเมามันผมยอมรับว่าเธอดูดเก่งครับเอาผมเกือบเสร็จไปหลายรอบผมเปลี่ยนมาให้เธอนั้งคุกเข่าดูดควยเธอถอดกางเกงผมอย่างใจเย็นแล้วชักควยผมอย่างแรงพร้อมกับเอาปากดูดเข้าออกอย่างมันผมเสียวมาครับ"โอ้ย.....พี่ซินผมเสียว" "เสียวมากหรอ"เธอถามกับ ผมทนไม่ไหวเเล้วครับตอนนั้นผมดึงควยผมออกจากปากเธอเเล้วอุ้มเธอขึ้นมานอนหลายอยู่บนเตียง "อย่าทำพี่เเรงนะค๊ะ..."เธอพูดด้วยน้ำเสียงอ่อนเเรง ผมแหวกางเกงในเธอเเล้วเลียหีเธอจนเปียกแฉะ"พี่ซินนี้หีหวานมากเลยหอมด้วย" "เย็ดพี่เลยนะค๊ะพี่ไม่ไหวเเล้ว"เธอพูดแบบอ่อนเเรง ผมจิกหัวเธอมาดูดควยผมจนเปียกแล้วผมก็แหวกกางเกงในเธอแล้วกดหัวลำควยลงไปในหีที่มีสีชมพูแดงอ่อนๆไม่มีขน(เธอโกน) อ๊า....ซีด......โอ้ย......เจ็บ ค๊ะ!โอ้ย!"เธอร้องลั้นผมเอามือปิกปากเธอเเล้วเริ่มซอย"ซีด.....เสียวจังเลยค๊ะ ซินเสียว....โอ้ย...ซีด....อ๊า" ผมซอยเเรงขึ้นๆเรื่อยๆ "พี่ชอบควยแบบนี้มากเลยขอแบบนี้บ่อยๆนะค๊ะ...ซีด...."เธอพูด ผมจับเธอนอนตะเเคงข้างหันหลังให้ผมมือนึงผมจะนมเธออีกมือกอนเธอไว้อย่างแน่นแล้วเอาควยเสียบเค้าไปในหีของเธอเเล้วผมซอยแบบแรงที่สูด "อ๊ะ...อ๊ะ.....อ๊ะ....ซีด....เจ็บ ค๊ะ....ซีด.....โอ้ยยยยยย...." ผมทำจนเธอกระตุกออกแล้วเธอก็ผลักผมนอนหงายเธอจับควยผมชักเอาปากมาดูดแล้วเธอก็ขึ้นค้อมผมเธอขย่มอย่างสนุกหี ผมก็ถอนเสื้อเธอออกเเล้วดึงเสื้อในเธอลงมาที่ช่วงท้องนมเธอใหญ่มากจริงๆหัวนมก็ชมพูด้วย ผมดูดนมเธอจนหัวนมห้อเลือดเลยแต่เธอก็ยังขย่มคยผมไม่เบาแรง"อ๊ะ....อ๊ะ.....อ๊ะ......ซีด....ควยใหญ่จังพี่ชอบน๊ะ....."เธอร้องไปพูดไป ผมก็กระเด้าควยผมกระแทกเข้าไปด้วย"โอ้ย......ซีด......อ้า.....ซีด....เอาอีกๆ...." เธอร้อง ผมจับเธอหันหลังท่าหมาเเล้วผมก็เลียหีเธอ ผมซอยเธอท่านี้อยู่พักนึงผมจิกหัวเธอขึ้นมาแล้วผมก้มตัวไปดูดปากเธอควยผมก็ซอยไปเรื่อยๆเธอก็เอาหีเด้งรับเป็นอย่างดี"จิกอีกซิค๊ะ....พี่ชอบ....ซีด..." "โอ้ย.....พี่จะเสร๊จแล้ว.....เร็วอีกนิดสิผัวขาซินจะเสร็จเเล้วค๊ะ....ซีด"เธอร้องดังมากผมยิ่งซอยหนักเข้าไปอีก "ซีดผัวขา ซินเสร็จเเล้ว....ซีด....."พร้อมกำน้ำหีเธอไหลเยิมออกมาผมจับเธอนอนหงายแล้วผมก็ซอยเรื่อยๆ "พี่ซินผมขอแตกใส่ปากนะ" ผมพูดกับเธอ "แตกเลย...แตกเลยไม่ไหวแล้วซีด......."เธอร้อง ผมจึงซอยเธออย่างเเรงอีกครั้ง"กรี๊ดดดดดดดดดดด.....โอ้ยยยยยยย.......เจ็บบบบบบ.......ซีดดดดดดดดดดดดดด.....อ๊ะ...อ๊ะ...."เธอร้องลั้นหอผมเลยครับจนผมไกลเสร็จผมเอาควยไปจ่อที่ปากเธอ เธอก็ดูดชักจนนำเงี้ยนผมฉีดเข้าไปในปากเธอแต่เธอก็ยังไม่หยุดดูดผมให้เธอไปล้างเเล้วเเต่งตัว จากนั้นเรา2คนมานั้งคุยกันว่าจะไม่บอกเรื่องนี้กับใครโดยเฉพาะแฟนผมนั้นก็คือเพื่อนเธอ เเต่เเละเเล้วครับเธอเอาเรื่องนี้ไปบอกแฟนผมบอกว่าผมข่มขืนเธอเธอสู้ไม่ได้ผมกับแฟนเลยทะเลาะกันยกใหญ่ แต่สุดท้ายก็ดีกันเเละเราทั้ง3ก็ได้มีโอกาสสวิงกิ้งกันจนได้สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
(อย่าชักว่าวก่อนนะทุกคน)อิอิ