ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ได้เอาเพื่อนสนิท(ตัวแสบ)ของแฟน ภาคต่อ"สวิงกิ้ง"

เริ่มโดย andycartin, มีนาคม 27, 2010, 02:27:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andycartin

ถ้าใครยังไม่ได้อ่านตอนเเรกก็อ่านกันก่อนนะครับ

เรื่องมีอยู่ว่า หลังจากที่แฟนผมรู้เเร้วว่าผมกับพี่ซินได้เย็ดกันอย่างดุเดือดเธอเลยสนใจผมมากขึ้นแต่ผมก็ยังแอบเอากับพี่ซินกัยอยู่หลายครั้งจนมีอยู่วันหนึ่งพี่ซินมาหาแฟนผมที่หอผมก็อยู่ด้วยเราสามคนก็คุยกันปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นแฟนผมก็พยายามไม่คิดถึงเรื่องที่เกิดขึ้น  จนถึงเวลาตอนกลางคืนเราสามคนออกไปกินเหล้ากันก็กินกันอยู่ไม่เยอะมากเเต่พี่ซินเป็นคนเมาง่าย เธอเลยตึงๆเเล้วผมกับแฟนเลยช่วนกันกลับหอแฟนผมก็เดินจูงมือกับพี่ซินจนถึงหอแฟนผมกับพี่ซินก็อาบน้ำอยู่ด้วยกันจนอาบเสร็จพี่ซินก็เเต่งตัวอยู่ในห้องน้ำเธอใส่เสื้อยืดสีขาวพอมองเห็นเสื้อในลายจุดสีดำชมพูและกางเกงขาสั้นพอสมควรส่วนแฟนผมใส่เสื้อกล้ามกับกางเกงในตัวเดียวไม่ใส่เสื้อในด้วย พอผมอาบน้ำเสร็จออกมาก็เห็นแฟนผมนอนอ่านหนังสืออยู่ส่วนพี่ซินก็นอนแบบใกล้จะหลับผมมานอนข้างๆแฟนผมเรานอนจูบกันซักแปบเพราะเเฟนผมคิดว่าพี่ซินคงหลับแล้วแฟนผมเอามือมาจับควยผมแล้วรูดขึ้นลงผมก็บอกให้แฟนผมปิดไฟพอปิดไฟเสร็จแฟนผมก็มุดตัวลงมาในผ้าห่มแล้วเธอก็ดูดควยผมเธอจะพยายามทำให้ผมเสร็จแต่ผมบอกเธอว่าให้หยุดก่อนยังไม่อยากเสร็จเธอก็ขึ้นมานอนทับตัวผมเราดูดปากจับนมกันอยู่ซักแปบแฟนผมก็สดุ้งขึ้นมาแล้วหันไป พี่ซินกำลังเอามือมาถูหีแฟนผมอยู่ "เฮ้ยซินทำไร!!"แฟนผมพูดอย่างตกใจ "ก็อยากช่วยแกสองคนทำไง"พี่ซินพูดด้วยเสียงมึนๆพร้องเข้าไปจูบปากแฟนผม แฟนผมก็เริ่มเคริมเธอสองคนนัวเนียกันต่อหน้าผมอยู่พี่ซินถอนกางเกงในแฟนผมออกแล้วก็เลียหีแฟนผมแฟนผมนั้งคุกเข่าแหกหาแอ่นอกเอามือค้ำเตียงอยู่ "โอ้ยซิน........เราเสียว.....ซีด...."แฟนผมร้องครวนครางพี่ซินก็เลียหีแฟนผมไม่หยุดผมยืนขึ้นจับควยผมยัดปากของแฟนผม แฟนผมดูดควยผมไปมาเอามือชักขึ้นลงอย่างสนุกมือเธอเอาลิ้นเลียตรงปลายควยผมเสียวมากครับ แล้วพี่ซินก็มาดูดปากแฟนผมทั้งสองเเยงกันดูดควยผมพี่ซินดูลำควยแฟนผมดูไข่ผมกระเด้าควยใส่ปากพี่ซินแฟนผมเปลี่ยนมาดูดควยพี่ซินดูดไข่ทั้งสองสลับกันแบบนี้อยู่นานครับจนผมจะทนไม่ไหวผมจึงบอกให้ทั้งสองนอนหงายข้างๆกันผมเอาหัวควยถูๆเม็ดเสียวของแฟนผมก่อนเเล้วจึงกดควยลงไปผมซอยแฟนผมเเรงขึ้นเลื่อยๆเป็นจังหวะมือผมก็ขยี้หีพี่ซินไป"โอ้ย.....เสียวมากคะผัวขา.....ซีด....เร็วอีกซิค๊ะ....โอ้ย"แฟนผมพูดขณะนอนให้ผมซอยหี "แหย่หีสิค่ะ....ซีดด...อืม...."พี่ซินร้องให้ผมใช้นิ่วยดหี ผมจึงใช้สามนิ้วเกี่ยวหีพี่ซิน"โอ้ย.....ซีด...เอาอีกสิค๊ะ"พี่ซินพูดพร้อมหันหน้าไปดูดปากแฟนผมผมเพิ่มขึ้นเปนสี่นิ้วและผมตัดสินใจยัดนิ้วโป้งลงไปด้วยเข้าได้ครับเธอบิดตัวไปมาด้วยความเสียวขณะนั้นแฟนผมก็เด้งหีรับควยผมเป็นจังวะดีครับผมเปลี่ยนมาซอยพี่ซินบ้างเเละก็ใช้นิ้วกับแฟนผมบ้าง"โอ้ย...ที่รักสองนิ้วพอค๊ะเมียเจ็บหี.....ซีด..."แฟนผมร้องเพราะความเจ็บ "พี่เงี้ยนจังเลยค๊ะ....โอ้ย....โอ้ย..."พี่ซินร้องผมเปลียนถ้ามานอนหงายเเล้วให้แฟนผมขี้เด้าลำควยพี่ซินเอาหีมาค้อมบนหน้าผมเเล้วเอาหีถูกับหน้าผมเอาลิ้นเลียเม็ดชองพี่ซินควยผมก็เด้งรับหีแฟนผมเป็นจังหวะ"โอ้ย......ซีด......ผัวควยใหญ่จังเมียเสียวไปหมดเเล้ว....."พี่ซินหันหน้าเข้าหาแฟนผมเธอดูดปากกันเหมือนเลสเบียนไม่มีผิดหีเธอก็โดนผมดูดอยู่"โอ้ยย......ผัวขาเมีจะเสร็จเเล้ว....ซีด"เมียผมร้องพร้อมกับขย่มแรงขึ้น"ซีด...สะ เส็รจเเล้วอะ....ซีด.."แฟนผมบอกผมก็จับเธอนอนหงายเเล้วให้แหกขาออกผมให้พี่ซินทำท่าหมาเอาหน้าไว้ตรงหีแฟนผมผมก็หัวพี่ซินลงไปให้เธอเลียหียแฟนผมผมไปเลียหีพี่ซินจนเปียกผมเอาควยยัดเข้าไปเเล้วเริ่มซอยพี่ซินท่าหมา"เอารู้หลังได้มั้ยค๊ะ....ซีด"พี่ซินหยุดเลียเเล้วถามผม ผมไม่สนใจผมเลยไปหยิบวาสลีนมาท่ารูก้นเธอผมลองกดหัวควยลงไปแน่นมากครับ"โอ้ย....ซีด........."เธอร้องลั้นแฟนผมจึงเอามือกดหัวพี่ซินลงไปที่หี ผมเริ่มซอยเรื่อยๆมันแน่นจนผมเจ็บควย ผมซอยจนไกล้เสร๊จแต่พี่ซินยังไม่เสร็จผมเอาควยไปชักใส่ปากแฟนผมพร้อมกัยพี่ซินมาช่วยชักแฟนผมก็ดูดจนผมแตกใส่ปากแฟนผม แฟนผมก็คายใส่ปากพี่ซินทั้งสองจูปกันทั้งทั้งที่มีน้ำเชื้อผมอยู่เต็มปากเเล้วผมก็นอนดูทั้งสองเอากันทั้งคืนจนเช้าเป็นเวลาประมาณ5ชม. ได้เธอก็มาดูดควยผมเป็นระยะๆเป็นการเสียวที่ผมและแฟนและพี่ซินมีความสุกกันมากครับเราสามคนก็สวิงกิ้งกันอยู่หลายครั้งเเต่แฟนผมไม่ให้ผมมีอะไรกับพี่ซิน2ต่อ2 แต่ผมก็แอบเอากันอยู่ครับ