ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

การเดินทางที่เสียวสุดขีด

เริ่มโดย Serina Hayakawa, มกราคม 10, 2019, 03:51:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Serina Hayakawa

เหตุเกิดเมื่อสองปีที่แล้ว ผมเดินทางไปธุรกิจทางใต้ประจำ ผมเป็นคนโสดแต่ไม่สดว่าไปผมก็นักเที่ยวเสือผู้หญิงพอดู ผมเดินทางบางทีก็ไปทางรถไฟบ้างรถยนต์บ้างและบ่อยต้องใช้เครื่องบิน วันนั้นผมจะไปทุ่งสง ผมใช้บริการรถไฟไทยชั้นสองนอนแอร์ สายโกลก ผมได้ที่นอนชั้นล่างผมซื้อตั๋วถึงหาดใหญ่จองตั๋วล่วงหน้าแต่พอจะเดินทางมีกิจจะต้องแวะลงทุ่งสงก่อนก็เลยไม่ได้เปลี่ยนตั๋วอะไรให้ยุ่ง ผมขึ้นรถที่สามเสน พอข้ามฝั่งธนก็มีผู้หญิงสาวอายุไม่เกิน25ปี ผิวขาวและหน้าตาน่ารักมากๆ มานั่งกับผมก็แน่เธอต้องนอนชั้นบนเธอใส่ชุดคลุมยาวมีกระดุมติดตลอดข้างหน้า จากคอเสื้อถึงชายชุด สังเกตเธอคงท้อง รถไฟเต็มที่นั่งข้างผมเป็นลุงป้าอายุมากแล้ว ผมได้คุยกับเธอตามปะสาเพื่อนเดินทางอีกอย่างเธอเป็นคนสวยด้วย เธอจะไปสงขลา หาดใหญ่ ไปทำธุระสามสี่วันก็จะกลับ เธออัธยาศัยดี พูดจาเก่ง ผมถามเธอว่าคงเดินทางบ่อยสิท่า เธอบอกช่วงนี้ไม่อยากเดินทางเพราะท้องได้5เดือนกว่าแล้วแต่มีธุระที่ต้องลงไปเอง ผมเลยถือโอกาสชวนเธอไปกินข้าวที่ตู้เสบียงโดยผมเป็นเจ้ามือเลี้ยงเอง ตอนแรกเธอจะไม่ไปแต่พอคุยๆกันเธอก็ไป และในระหว่างที่กินข้าว ผมก็ชวนเธอคุยตลอด เช่นเดียวกับเธอที่มีเรื่องให้ตลอดได้เช่นกัน

พอกลับมาจากกินข้าวผมก็บอกให้เธอนอนชั้นล่างเพราะเห็นเธอท้องอยู่ เธอขอบใจผม แต่พอดีพนักงานยังไม่มากางที่นอนให้เราเลยนั่งคุยกันต่อ สักพักเธอไปห้องน้ำผมเห็นเธอมีขวดน้ำดื่มวางอยู่ที่นั่ง ผมคิดแผนร้ายทันทีเพราะลึกแล้วก็อยากจะลองมีอะไรกับคนท้องเหมือนกัน เธอทั้งขาวสวยแถมนมยังดูใหญ่ยิ่งนัก พอพนักงานเข้ามาและกางที่นอนให้จนเสร็จ ผมก็หยิบขวดน้ำของเธอพร้อมกับแอบเอายานอนหลับผงสีขาวที่ได้มาจากเพื่อนก่อนขึ้นรถ ยาชื่อฝรั่งตัวแอลขึ้นหน้า ออกฤทธิ์ภายในครึ่งชั่วโมง คนที่ถูกวางจะรู้สึกเคลิ้มเหมือนหลับหรือเมาหลับไปเลย จะไม่รู้สึกตัวโดยที่ทำอะไรก็จะไม่รู้เรื่องอย่างน้อย6ชั่วโมง ยานี้เป็นยาต้องห้ามแต่ก็พอหาได้ เพื่อนเอามาให้เลยได้ลองใช้ พอเธอกลับก็จะเข้านอนผมเห็นเธอดื่มน้ำขวดนั้น และก็เป็นตามแผนผมขึ้นนอนรอเวลาทุกคนในรถปิดม้านเข้านอนจนหมด ส่วนผมแอบย่องเบาๆลงมาเปิดม่าน เธอกำลังหลับสนิทเลย ผมสะกิดเธอเบาๆแต่เธอก็ไม่รู้สึกตัว พอผมเขย่าตัวเธอก็ยังคงนอนนิ่ง ผมมุดเข้าที่นอนเธอทันทีพร้อมกับปิดม่านทันที

ร่างของเราสองคนเบียดกัน ผมเปิดไฟดวงเล็กหัวนอนดูเธอสวยมาก ผมเริ่มในสิ่งที่ผมอยากจะทำ ผมเอามือจับคลึงเต้านมเธอ มันเต่งตึงสู้มือดีมาก ผมเปิดผ้าคลุมขึ้นมาแล้วก็เอามือลูบคลึงหีคนท้องนอกผ้า ดูมันอวบเต็มไม้เต็มมือ จากนั้นผมก็ไซร้ซอกคอเธอไปมาพร้อมกับแกะกระดุมช่วงอกของเธอออก ยกทรงเธอเป็นแบบตะขออยู่ข้างหน้าลายลูกไม้สีขาว ผมจึงแกะออกได้อย่างสะดวก เต้านมทั้งคู่ก็เผยออกมาเป็นอิสระ หน้าอกของเธอใหญ่มาก ขาวผ่องเป็นยองใย มันช่างเป็นเต้าเต่งตึงและดูสวยมากๆ ไม่รู้ใครเป็นผัวเธอที่ได้ดูดได้จับเต้าคู่นี้ มันน่าอิจฉามากที่ได้เต้าคู่นี้มาครอง แต่คืนนี้ผมขอยืมก่อนเพราะผมทนไม่ไหว จากนั่นผมก็ก้มลงดูดนมเธอเต้าหนึ่ง มือก็บีบคลึงอีกเต้าหนึ่ง ทั้งดูดทั้งเค้นไปได้สักพักก็มีน้ำนมไหลออกมาจากเต้าของเธอ คงจะเพราะเธอนั้นท้องอยู่ เต้านมเลยขยายใหญ่ขึ้นมาและเริ่มมีน้ำนมผลิตออกมาด้วย ผมสัมผัสได้ถึงความคาวแต่ก็อร่อยในรสชาติน้ำนมจากเต้าของเธอ ผมเล่นนมเธออยู่พักใหญ่ ควยผมมันก็แข็งดันกางเกง ผมแกะกระดุมชุดที่เธอใส่ออกอีกจนหมด เนื้อตัวเธอขาวเนียนผมลูบไล้เธอไปทั่วมันนิ่มนวลไปหมดถึงจะมีท้องออกมาหน่อยๆก็ยังดูสวย ผมลูบคลำลงถึงระหว่างโคกหีอวบๆแบบเต็มมือ ไม่รอช้าผมถอดกางเกงในเธอออกไม่ผิดหวังเลย โหนกนูนมีขนขึ้นเป็นแนว ผมลองเอานิ้วแหย่หีของเธอเล่นพร้อมกับเอานิ้วเขี่ยไปมา แต่เธอก็ไม่รู้สึกอะไรเพราะโดนฤทธิ์ของยาสลบสะกดเอาไว้ไม่ให้เธอตื่น

ผมถอดกางเกงผมลงแค่ง่ามก้นผมเพราะที่มันแคบจะทำอะไรก็ลำบาก ผมขยับตัวเข้าระหว่างขาเธอโดยจับให้เธอแบะขาออก แล้วผมก็เอาควยผมอัดเข้าหีเธอผมไม่นอนทับเธอเพราะเธอท้องแต่ก็กระเด้าหีเธอได้สบายมือก็บีบนมทั้งสองเต้าพร้อมก้มลงดูดกินน้ำนมที่ยังคงซึมออกมา เป็นครั้งแรกที่ผมได้เย็ดกับผู้หญิงท้อง มันเป็นอะไรที่ตื่นเต้นมากๆ ผมไม่สามารถเปลี่ยนท่าได้ที่จำกัดก็เลยเอาท่าเดียวดีกว่าไม่ได้เอา ผมเอาช้าๆสนุกกับหีเธออยู่นาน ทั้งซอยและขยำนมของเธอไปมารวมไปถึงเอามือลูบท้องของเธอเบาๆ หีของเธอค่อนข้างที่จะฟิตเลยทีเดียวโดยที่เธอก็ยังคงไม่รู้สึกตัว ผมซอยอยู่พักใหญ่จนในที่สุดก็กลั่นความเสียวเอาไว้ไม่อยู่ ผมฉีดน้ำควยเข้าไปในรูหีของเธอทันที ผมกอดเธอด้วยความเสียวพร้อมกับไซร้ซอกคอเธอไปด้วย พอชักควยออกมาก็มีน้ำควยไหลออกมาจากรูหีเธอเต็มไปหมด ผมมีความสุขสนุกและมันส์มากที่ได้ลักกินแอบกินเมียชาวบ้านเขา เมื่อเสร็จกิจผมก็เอากระดาษชำระมาเช็ดทำความสะอาดหีเธอเท่าที่ทำได้ จากนั้นก็จัดการแต่งตัวให้เธออย่างเดิมแล้วขึ้นไปนอน เมื่อรถไฟถึงทุ่งสงผมก็ลงจากรถก่อนเธอ ผมแอบเปิดม้านดูเธอยังคงหลับอยู่ แต่สักพักเธอก็เริ่มพลิกตัว แสดงว่ายาเริ่มจะหมดฤทธิ์ ตื่นมาเธอคงไม่รู้ว่าโดนผมเย็ดฟรี แถมแตกในใส่ด้วย ยังไงผมขอไปก่อน ขอบใจนะคนสวยกับประสบการณ์เย็ดคนท้องในครั้งนี้

9toulek

err

ถึงที่หมายแล้วเธอคงไม่รู้หรอกนะ  ดัน  แตกในซะขนาดนั้น

jachal

เล่นเสียวคนท้องแบบนี้ ต้องระวังผัวเขาจะมา

swss2511

therasak

devilzoa

Sommai Kawpu

oyumi1551

::DookDig:: ::DookDig::
นั่นล่ะห๊ะ สุดยอดเกมออนไลน์มาแล้ว
มาในรูปแบบที่คุณต้องตะลึง
เล่นง่าย ได้เยอะ
ลุ้นกันแบบเสียวๆ
https://www.spbet99.com/sportgame

p_hart

::HeyHey:: เล่นเสียวแบบนี้ระวังหน่อยก็ดี

ohm2999

มียาดีเป็นตัวช่วยสงสัยตะอีกหลายราย

johnywalker

::Dizzy:: ไหนว่าเป็นเสือผู้หญิง ทำไมต้องใช้ยาด้วย