ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้อง

เริ่มโดย clubzex, มีนาคม 27, 2010, 03:57:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

clubzex

เจ้าหนูถูกพ่อแม่ใช้ให้ดูแลน้อง เลี้ยงน้องได้ไม่นานก็เบื่อ เจ้าหนูจึงไปตกปลาโดยอุ้มน้องไปด้วย พอกลับมาในตอนเย็น เจ้าหนูก็อึดอัดบอกกับแม่ว่า

เจ้าหนู : ผมจะไม่พาน้องไปตกปลาอีกแล้ว ผมไม่ได้ปลาสักตัว

แม่ : เถอะน่า...น้องยังเด็กนี่น้องคงส่งเสียงดังจนปลาหนีไ ปหมดละสิท่า

เจ้าหนู : ไม่ใช่ฮะ น้องกินไส้เดือนของผมหมดเกลี้ยงเลย

แม่ : !!!