ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิงสามพระกาฬ

เริ่มโดย philniti, มีนาคม 27, 2010, 05:44:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

philniti

ผมชื่อแมว ทำงานในสำนักงานแห่งหนึ่งแถวชานเมือง ที่ทำงานผมมีสาว ๆ สวย ๆ เยอะแยะ แต่ละคนแต่งกายนุ่งสั้นคล้ายจะประกวดกัน แต่ละคนขาขาว สูง หุ่นดี ๆ กันทั้งนั้น เวลาพวกคุณเธอนั่งทำงาน จะมองเห็นขาอ่อนได้ชัดเจนมากเลย เล่นเอาผม นั่งมองตาค้างเป็นประจำ มีอยู่คนหนึ่งซึ่งผมชอบเป็นพิเศษ เธอชื่อลูกเกด ผมมักจะชวนเธอไปทานข้าวตอนกลางวันเป็นประจำ ส่วนเธอก็จะชวนเพื่อน ๆ เธอไปด้วยอีก 2 คน คือ น้ำ และ อ้อ เรามักจะไปทานข้าวด้วยกันเสมอเป็นประจำ แล้วมีวันหนึ่ง ผมต้องทำงานช่วงตอนเย็นให้เสร็จ ลูกเกดก็มาชวนผมกลับบ้าน ผมก็ตอบเธอไปว่า ยังกลับไม่ได้ เพราะยังมีงานค้างอยู่ ลูกเกดเลยบอกว่า จะอยู่เป็นเพื่อนช่วยทำงาน แต่ผมก็บอกว่าไม่เป็นไร ลูกเกดก็ไม่ยอมกลับ เธอเลยนั่งรอผมอยู่ที่เบาะโซฟา ตรงข้ามกับโต๊ะทำงานของผม ตอนนั่น ผมแทบไม่อยากให้งานเสร็จไวเลย เพราะอะไรรู้ไหมครั้บ เพราะลูกเกดเธอนั่ง แล้วผมมองเข้าไปจนเห็นกางเกงในของเธอ ขาเธอขาวมากเลย ผมนั่งมองขาเธอไปด้วย ทำงานไปด้วย ในใจคิดอยากจะให้เธอแยกขาออกไปอีก ว่า จะสวยงามแค่ไหน เธอคงจะรู้ว่าผมนั่งมองขาเธอ เธอจึงบอกว่า มองอยู่ได้ เดี๋ยวงานก็ไม่เสร็จน๊ะ แล้วเธอก็ลุกขึ้น เดินออกไปข้างนอก ผมใจแป้วเลย นึกว่าเธอคงจะโกรธผม ตอนนั้นผมยอมรับว่า มองขาลูกเกดแล้ว ท่อนของผมมันลุกแข็งเด่เลย พอลูกเกดเดินออกไป ผมรับเอามือมาจับท่อน แล้วจัดให้มันเข้าที่เข้าทาง เพราะมันยาวยืดดันกางเกงจนเจ็บ แล้วผมก็ก้มหน้าก้มตานั่งทำงานต่อไปอีก สักพักลูกเกดก็เดินเข้ามานั่งที่เดิม แต่คราวนี้ เธอนั่งแยกขาออก โอ้โห อะไรจะปานนั้น ผมมองไปอีกทีหนึ่ง กางเกงในเธอหายไปไหน เธอคงไปห้องน้ำแล้วก็ถอดกางเกงในออก เธอนั่งแยกขาออก ผมมองเข้าไปเห็นเต็ม ๆ เลย ร่องเนื้อเธอขาวสวยมาก เห็นรอยแยก เบียดชิดกัน มีขนอยู่เล็กน้อย ควยผมลุกแข็งขึ้นมากระดกหงึก ๆ เลย ลูกเกดก็นั่งมองหน้าผม พร้อมทั้งยิ้มเล็กน้อย ผมทนไม่ไหวแล้ว เลยลุกขึ้นมาแล้วเดินไปหาลกูกเกดที่เบาะ ไปนั่งข้างหน้าเธอ เอามือลูบตรงหน้าขาเธอเบา ๆ เธอไม่ได้ว่าอะไร ผมเลยก้มหน้าแล้วเอาปลายลิ้นเลียตามขาอ่อนของเธอเบา ๆ ซุกหน้าเลียเข้าไปอีก ลูกเกดจับหัวผมไว้แน่น เลย ผมเลยดึงก้นของเธอให้มานั่งตรงขอบเบาะ แล้วแยกขาเธอออกกว้าง ๆ ถลกกระโปรงเธอขึ้นไปอีก จนเหลือแต่เนื้อล้วน ๆ ผมซุกหน้าเอาปลายลิ้นเลียที่ปราลแตดของเธอเบา ๆ ลูกเกดแอ่นตัวพร้อมทั้งคราง ซี๊ด ๆ ดึงหน้าผมอัดเข้าไปในซอกขาเธออีก ผมเลยเกร็งปลายลิ้นแล้ว แหย่เข้าตวัดร่องหีของเธอ ดันลิ้นเข้าไปในร่องหีเธอ พร้อมทั้งตวัดลิ้นแรงขึ้น เธอแอ่นร่างขึ้น พร้อมทั้งบอกว่า เสียวมาก น้ำเสียวเธอไหลออกมาเยอะมากเลย ผมดูดเลียแล้วแหวกร่องหีเธอออก ร่องหีเธอสวยมากเลย ดูแล้ว ยังไม่มีอะไรผ่านเข้าไปแน่นอน ผมทั้งดูด ทั้งเลียร่องหีให้ลูกเกดอย่างเมามัน สักพักหนึ่งเธอบอกว่าไม่ไหวแล้ว จะเสร็จแล้ว ผมเร่งเลียอย่างรวดเร็ว เธอครางเสียงลั่นห้องเลยพร้อมทั้งหวีดออกมาเบา ๆ ดึงหน้าผมอัดร่องหีเธอแรงมาก พร้อมทั้ง ปล่อยน้ำเสียวออกมา เธอเสร็จคาลิ้นผมไปครั้งหนึ่งแล้ว ผมก็เลยลุกขึ้นมา แล้วถอดเสื้อผ้าเธอออก ลูกเกด มีเรือนร่างที่สวยงามมากเลย หน้าอกก็สวย หัวนมเป็นสีชมพู ตอนนี้มันแข็งเห็นได้ชัดมากเลย ผมเลยจูบปากเธอแล้วเอามือคลึงเต้านมเธอ แน่น แข็งมากเลย คงยังไม่เคยผ่านมือใครมาก่อน ผมไซร้เธอได้สักพัก ผมก็ถอดเสื้อผ้าผมออก เธอมองท่อนควยของผมตาไม่กระพริบเลย พร้อมทั้งบอกว่า โห ใหญ่จังเลย จะเข้าของลูกเกดได้ไหมนี่ ผมก็เลยบอกว่า ได้ซิ เธอบอกผมว่า เธอยังไม่เคยน๊ะ แต่วันนี้เธอมีอารมณ์มากเลย แล้วยิ่งอยู่กับผม เลยอยากลอง เมื่อเห็นผมนั่งมองขาอยู่ เธอก็เลยคิดว่า จะลองกับผม เลยไปถอดกางเกงในออก แล้วมานั่งยั่วผม ผมจับมือเธอมาจับท่อนควยของผมแล้วสอนให้เธอรูดควย มือเธอนิ่มมากเลย เธอรูดควยผมเล่นสักพักหนึ่ง ผมก็เลยเอามือเธอออกพร้อมกับลุกขึ้น เอาปลายควยมาจ่อที่ปากของเธอ แล้วบอกเธอว่า อมให้หน่อยซิน๊ะ เธอบอกว่าทำไม่เป็น ผมเลยอธิบายให้เธอว่าทำงัย เธอทำได้ดีเกินคาดครับ ผมเสียวปลายควยมากเลย เธอทั้งดูด ทั้งเลีย กระถอกควยผมไปด้วย ผมแอ่นควยให้เธอดูดอย่างเมามัน มือก็จับหัวเธอดึงเข้ามาให้ควยวิ่งเข้าออกในปากเธอ มือหนึ่งก็คลึงหัวนมเธอเล่น สักพักหนึ่งผมทนไม่ไหว เพราะน้ำควยมันจะออกให้ได้ ผมเลยดึงควยออกมาจากปากเธอ เสียงดังจ๊วบ เลยเพราะเธอกำลังมัน ผมเลยให้เธอนอนที่เบาะ แล้วจับขาเธอแยกออก ก้มหน้าเลียร่องหี อีก สักพักหนึ่ง ให้น้ำเธอออกมาอีก แล้วจับปลายควยรูดกับร่องหีเธอช้า ๆ เธอบอกว่า เบา ๆ น๊ะ กลัว ผมเลยค่อย ๆ กดปลายควยเข้าร่องหีเธอช้า ๆ เธอเอามือดันหน้าท้องผมไว้ พร้อมทั้งบอกว่า เจ็บ เอาออกก่อน เรื่องอะไรผมจะเอาออก ผมก้มหน้าเลียหัวนให้เธอ พร้อมทั้งค่อย ๆ กดควยเข้าร่องหีเธอเข้าไปอีก แน่นมากเลยครับเธอแอ่นร่างขึ้นมา ครางกระเส่าเลย หน้าเธอไม่เหลือเค้าความสวยไว้เลย ใบหน้าเธอบิดเบี้ยวผมเลยชักควยออกมา เธอแอ่นร่างตามขึ้นมา ผมเลยกระเด้าควยเข้าไป เธอสะดุ้งเลยครับ ครางซี๊ด ๆ เลย ผมก้มมองดูร่องหีลูกเกด บวมรัดท่อนควยผมแน่นเลย พร้อมทั้งมีเลือดซึมออกมาที่ท่อนควยและร่องหีเธอ ผมยิ้มให้เธอแล้วก็บอกเธอว่า ดีใจมากที่เป็นคนแรกของเธฮ เธอก็ยิ้มให้ผม พร้อมทั้งบอกว่า ได้เธอแล้วอย่าทิ้งเธอน๊ะ ผมก็พยักหน้า แล้วก็กระเด้าควยเข้าไปอีก จนมิดท่อนควย ร่องหีเธอตอดควยผม ตุบ ๆ เสียวมากเลย ผมเลยเร่งกระเด้า เร็วขึ้น แล้วก็แรง ๆ ต่างคนต่างครางเสียงดังลั่นห้องเลย ตอนนั้นผมไม่ได้ยินเสียงอะไร นอกจากเสียงแห่งความเสียวของเราสองคน ผมเร่งจนกระทั่งทนความเสียวไม่ได้ ปล่อยน้ำควยพุ่งเข้าร่องหีเธอแรงมาก แล้วอัดควยไว้ เธอก็เสร็จพร้อมผม รัดร่างผมไว้แน่นเลย ผมค่อย ๆ จูบเธอเบา ๆ แล้วก็ถามเธอว่า มีความสุขไหมจ๊ะ ที่รัก เธอก็บอกว่า มากที่สุดเลย รู้ว่าเป็นอย่างนี้ จะให้ผมนานแล้วหละ แล้วเราก็ยิ้มให้กัน ผมดึงท่อนควยออกมาจากร่องหีเธอดังพล๊อค มองดูร่องหีเธอ เป็นรูโบ๋เลย มีเลือดไหลตามออกมาด้วย ผมลุกขึ้นจะไปหยิบกระดาษทิชชู่จะมาเช็ดให้เธอ แต่ผมก็ได้แต่ยืนตัวแข็งเพราะมีอีกสองสาวที่ยืนแก้ผ้าอยู่ คือ น้ำ กับ อ้อ จ้องมองท่อนควยผมอยู่ แล้วเธอสองคนก็บอกว่า ขอสนุกด้วยซิจ๊ะ มองดูเธอสองคนทำกันแล้ว มีอารมณ์มากเลย ลูกเกดเห็นเพื่อนเธอพูดอย่างนี้แล้ว ก็บอกว่า ไม่เป็นไร เพื่อนกัน ไม่หวงอยู่แล้วหละ เอาซิจ๊ะ แล้วอ้อ ก็เอากระดาษทิชชู่มาเช็ดตามลำควยผม แล้วก็ก้มหน้าเลียท่อนควยผม จากท่อนที่อ่อน มันก็เริ่มแข็งขึ้นมาอีก ทั้งอ้อ และ น้ำ ต่างคนก็สวยไปคนละแบบ อ้อ ดูเหมือนว่าขนหมอยจะดกมากกว่า น้ำ น้ำนั้นมีขนหมอยไม่มากเหมือนอ้อ ส่วนน้ำนั้นเข้ามาจูบไซร้ทางด้านหลังของผม ผมเอามือลูบไล้ตามหน้าอกของอ้อ และ น้ำ แล้วผมก็ให้ทั้งสองคนนอนกับพื้นห้อง แล้วก็ซุกหน้าเข้าไปเลียร่องหี ให้อ้อ ก่อน ร่องของเธอก็คล้ายกับของลูกเกด คือ ยังปิดสนิทอยู่เลย ผมเลียอย่างเมามันมาก น้ำก็บอกว่า มาทำให้น้ำบ้างซิ ผมก็เลยซุกหน้าเข้าร่องของน้ำ ส่วนมือก็ลูบร่องหีให้อ้อ ลูกเกดเธอนั่งมองเพื่อนเธอทั่งสองอยู่ที่เบาะ ตอนนั้นเธอคงมีอารมณ์ขึ้นมาอีก เห็นเอามือลูบร่องหี เธอไป ๆ มา ๆ อ้อ เธอก็หมุนตัวเข้ามาใต้ร่างผมแล้วจับท่อนควยเข้าปากอีก ผมยิ่งเสียว ก็ยิ่งเลียร่องหีให้น้ำ แรงขึ้น เธอจับหัวผมดึงเข้าอัดร่องหีแน่น เลย แล้วบอกว่า ทนไม่ไหวแล้ว เสียวมาก ผมก็เลยยกหน้าขึ้น แล้วบอกให้ อ้อ มานอนข้างน้ำ พร้อมทั้งจับควยยัดเข้าร่องหี น้ำก่อน น้ำครางเสียงดังเลย เธอบอกว่า ค่อย ๆ น๊ะ ยังไม่เคย ผม ตื่นเต้นมากเลย ที่มีโอกาสได้เย็ดสาวซิง ๆ ทีเดียว 3 คน พอกดควยเข้าไป เธอร้องลั่น ว่าเจ็บ ผมก็เลยค่อย ๆ กด แล้วแยกขาเธอออกไปให้กว้าง ๆ ซอยเบา ๆ พอมิดเงี่ยง แล้วก็ดึงออกมา เธอแอ่นหีขึ้นตามมาเลย ผมเลยกระเด้าเข้าไป เข้าครึ่งท่อนเลย เธอหวีดเสียงดังเลย บอกค่อย ๆ ซิ ผมมันส์มากเลย ชักออกมาแล้วกระแทกเข้าไปจนมิดท่อนควย เธอเป่าปากเสียงดังพรู่ ๆ เลย พอหมดท่อนแล้ว ผมก็กดท่อนควยไว้ พร้อมทั้งส่ายคว้านท่อนควยในร่องหีเธอ เธอบอกว่าเสียวมากเลย ไม่เคยเสียวอย่างนี้มาก่อนเลย ผมจูบปากเธอแล้วกระเด้าควย เข้า ๆ ออก ๆ ร่องหีเธอ พอผมมองไปที่อ้อ เธอกำลังเอาปลายนิ้วแยงร่องหีเธออยู่ ผมก็เลยดึงท่อนควยออกมาจากร่องหี น้ำ แล้วไปหาอ้อ เอาปลายควยกดเข้าร่องหีอ้อ เธอบอกเบา ๆ น๊ะ กลัวเจ็บ เพราะควยผมทั้งใหญ่ทั้งยาว ผมใช้วิธีเดียวกับทำกับน้ำ คือค่อย ๆ กดให้มิดเงี่ยงก่อนแล้วกระทุ้งเข้าไปให้มิด พอเข้าหมดแล้วตอนนี้แหละ คุณเอ๋ย กระเด้าร่องหีอ้อ ประมาณ 20 ครั้ง ก็ชักออกมา กระเด้าร่องหี น้ำ อีก เปลี่ยนไป ๆ มา ๆ จนอ้อบอกว่า ให้ทำให้เธอเสร็จก่อน เธอเสียวมาก ผมเลยใช้วิธีบดส่าย แล้วกระเด้าสั้น ๆ ซอยเร็ว ๆ จนน้ำอ้อแตกแล้ว ผมก็ชักออกมา ยัดเข้าร่องน้ำต่ออีก ตอนนี้ ลูกเกดเธอมั่งนั่งเฉยแล้ว
เธอลงมานอนที่ข้าง ๆ น้ำ แล้วบอกว่า ขอเธอด้วย เธฮเสียว ผมเลยกระเด้าซอยให้น้ำจน น้ำเสร็จ แล้วก็ไปกระเด้าให้ลูกเกดจน เสร็จพร้อมกับผมอีกครั้งหนึ่ง พอเราพักสักครู่แล้ว ก็ไปห้องน้ำ แต่งตัวกัน มองหน้าแล้วก็ยิ้มให้กันอย่างมีความสุข แล้วผมก็ถามน้ำกับอ้อว่า เข้ามาที่สำนักงานได้งัย เธอก็บอกว่า เธอรอลูกเกดแล้วไม่เห็นลูกเกดออกไป ก็เลยเข้ามาดู ก็เห็นผมกับลูกเกดกำลังนอนด้วยกัน เลยมีอารมณ์ แล้วคิดว่า จะลองกับผม เพราะ ชอบผมมานานแล้ว ทั้งคู่เลย ผมก็บอกว่า ตอนนี้เธอสามคนเป็นเมียผมแล้ว ผมต้องรับผิดชอบ เธอก็บอกว่า เธอทั้งสามเป็นเพื่อนรักกัน ไม่ว่ากันอยู่แล้ว เราจะอยู่ด้วยกัน สี่คนผัวเมียน๊ะ แล้วเราก็หัวเราะด้วยกัน วันนั้นงานของผมเสร็จโดยที่มีเธอสามคนช่วยกันทำ แล้วเป็นกำลังใจให้ผม พอเราออกจากสำนักงานมาแล้ว ผมก็ชวนเธอสามคนไปที่บ้านผม คงไม่ต้องบอกน๊ะครับว่าไปทำไม ตอนนี้เธอสามคนย้ายเข้ามาอยู่บ้านผมแล้ว ตอนนี้เธอก็มาเคลียคลอผมอยู่ในสำนักงาน เพราะผมบอกว่าจะส่งเรื่องของเราไปในเล่าให้คนอื่นเค้าฟังด้วย เธอก็บอกว่าไม่เป็นไร เพราะคงไม่มีใครรู้ว่าเราอยู่ที่[align=left][/align]