ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียเพื่อนแต่พลีกายให้เรา

เริ่มโดย philniti, มีนาคม 27, 2010, 05:46:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

philniti

เรื่องมีอยู่ว่า   ผมมีความต้องการที่อยากจะเห็นเมียตัวเองโดนคนอื่นเย็ดมากมากเลยได้วางแผนกับเพื่อนว่าให้เมียผมมาหาผมที่บ้านเพื่อนแล้วให้เพื่อนผมขืนใจเธอซะ   อืม   ขอบอกก่อนนะครับว่าผมอายุ   28  ส่วนเมียผม   26
เราอยู่กินกันมา5ปีกว่าๆได้แล้วแต่เรายังไม่มีลูกเมียผมเธอชื่อหน่อยสัดส่วนเธอก็   35-24-36   เพื่อนๆว่าหุ่นแบบนี้หน้าเย็ดมั้ยครับ...   ส่วนเพื่อนผมชื่อไม้เราเป็นเพื่อนกันมานานแล้วแล้วเราก็สนิทกันมากเลยไอ้ไม้มันก็มีเมียแล้วเหมือนกันครับน่ารักมากเลยด้วยผมเห็นเมียมันผมเองก็ยังอยากเย็ดเมียมันอิอิ...และผมก็สังเกตุเห็นอาการมันตอนมองเมียผมแบบแปลกๆมานานแล้วผมเลยถามมันว่ามึงอยากเย็ดหน่อยมั้ยตอนแรกมันทำถ้าตกใจครับกับคำถามที่ผมถามมันแต่มันก็ตอบครับว่ามันอยากเย็ดหน่อยมานานแล้วแต่ไม่กล้าคิดไปมากกว่านี้เอาเป็นว่าผมกับมันเลยตกลงกันว่าผมจะให้มันได้เย็ดเมียผมแต่หลังจากนี้ผมต้องได้เย็ดเมียมันเหมือนกัน   อิอิ..  ( คนเราหว่านพืชก็ต้องหวังผลใช่มั้ยครับ )   แล้วผมกับมันเลยได้วางแผนกัน   วันนั้นผมก็ไปทำงานกันตามปกติโดยนัดหน่อยให้เข้าไปหาผมที่บ้านไอ้ไม้มันเพราะผมบอกว่าอยากพาเธอไปดูหนังเรื่องทามฟอมเมอร์โดยให้เธอไปก่อนงานผมเลิกสักชั่วโมงนึงวันนั้นเธอหยุดงานพอดีผมบอกเธอว่ากลัวรถติดเลยให้มาก่อนและอีกอย่างบ้านไอ้ไม้มันก็ใกล้ที่ทำงานและโรงหนังที่ผมจะไปดูกันด้วยเธอก็ตกลงครับแต่วันนั้นผมเลิกไวเพราะผมลาครึ่งวันเพื่อมาเตรียมแผนนี้โดยเฉพาะเพื่อนๆลองคิดดูสิครับว่าผมเลวมากมั้ยถึงได้ทำอะไรแบบนี้อ่ะ   ว่าต่อดีกว่าเนอะพอใกล้เวลาแล้วผมก็เลยโทรหาเธอถามว่าถึงไหนแล้วเธอบอกว่าใกล้ถึงแล้วผมก็บอกเธอว่าให้เธอรอผมก่อนจนกว่าผมจะเข้าไปนะและผมก็รอเธอมาพอฌะมาถึงผมก็เข้าไปแอบบนบ้านไอ้ไม้มันทันทีส่วนไอ้ไม้มันก็เดินไปเปิดปะตูให้หน่อยเข้ามารอผม อยู่ในบ้านแล้วมันก็นั่งชวนเธอคุยเล่นกันเลื่อยเปื่อยจนเวลาผ่านไปครึ่งชั่วโมง ผมเลยโทรหาเธออีกครั้งหนึ่งแล้วบอกเธอว่าผมอาจมาช้าอีชั่วโมงนะเพราะตอนนี้ที่บริษัทผมมีงานด่วนเข้ามาให้เธอนั่งคุยกับไอ้ไม้มันไปก่อนแล้วผมก็วางสายจากเธอไอ้ไม้พอมันเห็นผมวางสายจากเธอตามแผนแล้วมันก็เขยิบเข้ามานั่งใกล้เธอแล้วก็เอามือมาโอบที่ไหล่เธอทันทีส่วนหน่อยก็สะดุ้งเมื่อไอ้ไม้มันทำแบบนั้นแต่เธอไม่ทันที่จะได้โวยวายอะไรไอ้ไม้มันก็เอาปากมันมาปะกบกับเธอทันทีโดยมือข้างขวามีก็กอดคอเธอไว้ส่วนมือข้างซ้ายมันก็ล้วงเข้าไปในกางเกงขาสั้นของเธอทันทีครับเออผมลืมบอกไปว่าวันนี้เธอเสื้อยืดกางเกงขาสั้นตามปกติของเธอตอนแรกเธอก็พยายามดิ้นครับแต่คงสู้แรงไอ้ไม้มันไม่ไหวและคงเริ่มมีอารมณ์ด้วยมั้งครับเธอจึงยอมโดยดีเพราะหน่อยเธอเป็นผู้หญิงแบบว่ามีอารมณ์ sex เร็วมากต่อการปลุกอารมณ์แล้วไอ้ไม้มันก็ถอดเสื้อผ้าเธอออกแล้วยังเหลือเสื้อในกับกางเกงในวันนี้เธอใส่เสื้อชุดในสีดำครับไอ้ไม้มันเคยบอกว่ามันชอบให้เมียมัยใส่เครื่องในสีดำเพราะมันดูมีอารมณ์ดีพอมันเห็นหน่อยใส่ชั้นในสีดำมันก็ขย้ำนมเธอเลยโดยไม่ถอดชันในออกส่วนอีกมีก็ขยี้เม็ดติ่งของเธอโดยไม่ถอดกางเกงในออกเหมือนกันครับแล้วมันก็ดูดเลียนมเธอแล้วก็เลื้อยลงมาตงหีของเธอเลียให้เธออย่างเมามันส่วนเมียผมหรอครับเธอก็ได้แต่ร้องออกมาด้วยความเสียวที่ไอ้ไม้มันทำให้เธออย่างเต็มที่แต่บางครั้งเธอก็ร้องบอกว่าพอเทอะเดี๋ยวผมจะมาเห็นแต่มือเธอกลับกดหัวไอ้ไม้ไว้แน่นเลยแล้วแต่ไอ้ไม้มันก็ไม่สนใจครับมันบันจงเลียหีเธออย่างเมามันจนเธอร้องว่าไม่ไหวแล้วยอมแล้วจะทำอะไรก็ทำเพราะเธอทนไม่ไหวแล้วแล้วเธอก็มีอาการเกร็งกระตุกเป็นระยะผมคิดว่าเธอคงเสร็จแล้วรอบนึงแน่ๆพอไอ้ไม้มันเห็นเมียผมเธอมีอาการแบบนั้นแล้วมันก็ลุกขึ้นยืนบอกให้เธออมของมันให้หน่อยแล้วมันก็ถอดกางเกงมันออกจนทำให้เห็นควยของมันที่โด่ลุกขึ้นมาขนาดมันก็ไม่ใหญกว่าผมแต่มันยาวกว่าผมเกือบ2นิ้วอีกผมคิดว่าถ้ามันทิ่มเข้าหีเธอคงได้มีการชนมดลูกกันเกิดขึ้นแน่พอควยไอ้ไม้มันออกมาจากการเก็บตัวหน่อยก็เลยอมให้มันทันทีเลยขอบอกก่อนนะครับว่าหน่อยใช้ปากเก่งมากอมให้ผมไม่นานผมก็เสียวเสร็จคาปากเธอมาแล้วหลายครั้งพอเธออมให้ไอ้เพื่อนผมได้สักพักมันก็ทำหน้าตาเหยเกไม่นานมันก็ซู้ดปาก.....บอกว่าให้พอก่อนแล้วมันก็จับเธอนอนหงายบนโซฟาแล้วมันก็จับควยมันยัดเข้ารูของเธออย่างง่ายดายทันทีจนมิดโคนเลยส่วนเมียผมเธอก็สะดุ้งขึ้นมากอดคอไอ้ไม้แล้วก็ซู้ดปากอย่างลืมตัวด้วยความเสียวแล้วก็บอกกับไอ้ไม้มันว่าให้เย็ดเบาๆก่อนเพราะของมันยาวเกือบชนมดลูกตอนนี้ผมคิดในใจว่าโชคดีที่มันไม่ชนมดลูกเพราะถ้าชนเธอคงพังแน่ๆแต่ไอ้ไม้มันไม่ฟังมันกระแทกเธอไม่ยั้งจนเธอซู้ดบอกร้องเรียกชื่อผมตอนนี้ผมตกใจเลยครับที่เธอเรียกชื่อผม  ผมชื่อ  ปอง  พอเธอเรียกชื่อผมแล้วผมก็คิดในใจส่วนหนึ่งว่าผมทำแบบนี้มันไม่ถูกติดอีกใจก็ยังคิดที่จะทำต่อไปเพราะอีกใจผมอยากเห็นเธอโดนคนอื่นที่ไม่ใช่ผมเย็ดมั่งผมก็เลยดูต่อเห็นไอ้ไม้มันนอนหงายบ้างแล้วให้เธอขึ้นค่อมมันบ้างเธอก็ทำตามโดยดีอย่างไม่ขัดขืนเหมือนตอนแรกๆแล้วเธอก็ร้องซี้ด....ด้วยความเสียวที่ผมยังไม่เคยได้ยินมาก่อนเธอขย่มไอ้ไม้อย่างเมามันส์ส่วนไอ้ไม้มันก็กระแทกขึ้นมาอย่างเป็นจังหวะพอเห็นภาพนี้แล้วนึกถึงภาพคนขี่ม้าที่กำลังพะยศอย่างเห็นได้ชัดเลยครับแล้วไอ้ไม้มันก็ลุกขึ้นมาดูดนมเมียผมอย่างหิวกระหายน้ำอย่างงัยอย่างงั้นเลยส่วมือข้างขวามันก็บีบเค้นนมเธออย่างกับบีบลูกโปร่งที่ไม่มีวันแตกเลยปากก็บันจงดูดที่หัวนมเธออย่างเน้นเน้นส่วนมือข้างซ้ายมันก็จับเอวเธอไว้แล้วก็กดเอวเธอเข้าหามันอย่างหนักตอนนี้เมียผมได้แต่เงยหน้าขึ้นแล้วร้องออกด้วยความเสียวที่มีอย่างเต็มที่ผมลืมบอกไปว่าตอนนี้ชุดในเธอยังไม่ได้ถอดออกเลยเพราะไอ้ไม้มันชอบให้เมียมันใส่ชุดในไว้ด้วยเวลามันเย็ดกันตอนนี้เมียผมร้องว่าใกล้จะออกแล้วไอ้ไม้มันเลยจับเธออยู่ในท่าเบสิกโดยให้เธอนอนหงายเหมือนตอนแรกแล้วมันก็บอกว่ามันก็ใกล้เสร็จแล้วเมียผมถึงกับสะดุ้งอีกครั้งแล้วบอกกับมันว่าอย่าปล่อยในนะเพราะเธอกลัวท้องเพราะว่าตอนผมเย็ดกับเธอผมก็ปล่อยข้างนอกมันก็เลยตกลงที่จะปล่อยข้างนอกมันกระแทกเธอไม่นานเธอก็สะดุ้งผมรู้เลยว่าเธอคงเสร็จแล้วแน่นอนแล้วไอ้ไม้ก็คงเหมือนกันมันจับของมันออกมาจากรูหีเธอน้ำมันก็พุ่งออกมาทันทีเลยเลอะเต้มหน้าท้องแล้วก็กางเกงในเธอเต็มไปหมดเลยผมนึกในใจว่าถ้ามันเอาออกมาไม่ทันก็คงงานเข้าแน่เลยพอเสร็จกันแล้วทั้งคู่ไอ้ไม้มันก็ให้เธอไปอาบน้ำเพื่อล้างตัวก่อนแล้วเธอก็เข้าห้องน้ำไปผมเลยลงมาข้างล่างได้ไอ้ไม้มันบอกว่าเมียมึงนี่สุดยอดเลยผมเลยบอกว่าคิวต่อไปอย่าลืมที่ตกลงกับกูไว้นะมันบอกไม่ลืมหลอกแล้งมันก็ถามผมว่าถ้ามันจะเอาเมียผมอีกได้มั้ย ผมเลยบอกว่าขอให้กูได้เย็ดเมียมึงก่อนเทอะไม่แน่เราสองคนอาจได้สวิงกิ้งด้วยกันสองคู่เลยมันเลยตกลงแล้วผมถามมันว่าถ้าผมปล่อยข้างในเมียมันมันจะยอมมั้ยมันบอกได้เลยเพราะเมียมันทำหมันแล้วเพราะตอนนี้มันมีลูกกันแล้วหนึ่งคนก็พอแล้วเต็มที่เลยพอเราคุยกันเสร็จผมก็แกล้งออกไปข้างนอกสักพักแล้วเข้ามาใหม่ทำเหมือนว่าเพิ่งมาถึงเห็นเมียผมนั่งอยู่คนเดียวผมถามว่าเธอมานานยังเธอบอกว่าไม่นานแต่ตอนคุยโทรศัพย์ครั้งสุดท้ายก็เกือบชั่วโมงแล้วแต่ช่างเทอะเพราะอะไรเราก็รู้กันอยู่ใช่มั้ยครับแล้วผมก็แกล้งถามเธอว่าไอ้ไม้หล่ะเธอบอกว่าอาบน้ำอยู่แล้วเธอก็บอกผมว่าวันนี้ไม่ดูหนังแล้วนะเพราะเธอบอกว่าเธอลืมใส่กางเกงในมาผมมองหน้าเธอแล้วเธอก็ทำเป็นอายๆที่ลืมใส่กางเกงในมาแต่ผมคิดว่าที่เธอบอกอย่างนั้นเพาะน้ำกามไอ้เพื่อนผมมันเลอะเต็มกางเกงในเธอต่างหากเธอเลยไม่กล้าใส่กลับเพราะคงจะกลัวว่ามันเกิดอะไรขึ้นแน่ๆส่วนไอ้ไม้มันออกมาจากห้องน้ำพอดีแต่ผมยังไม่ทันพูดอะไรเมียผมก็บอกว่าให้กลับบ้านเทอะผมเลยบอกมันไปว่ากูกลับบ้านก่อนนะขอบใจที่ดูแรเมียกูให้มันบอกว่าไม่เปนไรวันหลังแวะมาใหม่นะส่วนเมียผมไม่มองหน้าไอ้ไม้มันเลยผมคิดว่าเธอคงไม่อยากมองหน้ามันแน่หรือไม่ก็ไม่กล้ามองหน้ามันด้วยความอายที่โดนมันเย้ดมั้งครับแล้วเราก็กลับบ้านกันคืนนั้นเมียผมเธอดูมีอารมณ์มากขึ้นเลยครับพอเราสองคนเย็ดกันเสร็จแล้วผมเลยแกล้งบอกเธอว่าพรุ่งนี้ไปรอพี่ที่บ้านไอ้ไม้มันนะเราจะได้ไปดูหนังกันแต่เธอบอกว่าไม่ไปให้ผมมารับเธอที่บ้านแล้วค่อยไปเธอบอกว่าไม่อยากไปบ้านไอ้ไม้มันอีกเธอบอกว่าเกรงใจมันผมเลยตกลงว่าไม่ไปบ้านมันก็ได้แล้วพรุ่งนี้ผมจะมารับเธอที่บ้านเธอบอกให้ผมไปรับเธอที่ทำงานแล้วเราก็หลับกันไป