ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูปู่กับพี่สาว...?

เริ่มโดย iZEzaNovA, มีนาคม 27, 2010, 08:36:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iZEzaNovA

สวัสดีครับ เรื่องที่ผมจะเล่านี้เป็นประสบการณ์ที่มันเกิดขึ้นกันในครอบครัวของผม ผมอาจจะเล่าได้ไม่ดีนัก แต่เป้นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นหลังสอบเสร็จนี้เองครับ ใครไม่ชอบแนวนี้ก็อย่าอ่านนะครับ
เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้คือเรื่องจริงซึ่งได้เกิดขึ้นกับครอบครัวผม ผมอยุ่ กทม. สมาชิกในครอบครัวมีพ่อ55 แม่50 พี่ต่าย 24 ผม17 และปู่ชิด 82 ปี เป็นบ้านจัดสรรค์ ชั้นเดียว หลังจากผมสอบวันสุดท้ายเสร็จ ผมได้ไปกินเลียงฉลอง(กินเหล้า)ที่บ้านเพื่อน บอกแม่ไว้ว่า5ทุ่มจะกลับมา ไม่ต้องรอ ปิดบ้านไปเลย เพราะผมมีกุญแจบ้านเอง1ชุดครับ ผมกินไม่มากหรอกครับ ไม่ได้เมา พอแค่ตึงๆก็หยุดแล้ว เดี๋ยวจะกลับบ้านไม่ได้ ส่วนเพื่อนผมแต่ละคนนี่ไม่ต้องพูดถึงครับ เมากันทุกท่าน ผมอยู่ที่บ้านเพื่อนถึงเที่ยงคืนครึ่งก็บอกพวกมันว่าต้องกลับก่อน บอกแม่ไว้ว่า5ทุ่มจะกลับ นี่เลยมามากแล้ว ผมเดินมาถึงบ้านก็จะตี1เข้าไปแล้ว พอถึงบ้าน ผมไม่ได้เปิดประตูบ้านหรอกครับ เพราะมันทำให้เสียงดัง เดี๋ยวแม่รู้เอา ผมปีนรั้วเข้าบ้าน ระหว่างที่เดินอ้อมจะเข้าทางประตูหลังบ้าน ต้องผ่านห้องรับแขก ห้องนอนพี่ต่าย แต่ระหว่างที่ผมกำลังจะเดินผ่านห้องนอนพี่ต่าย ผมเห็นไฟจากทีวีในห้องพี่ต่าย แสดงว่าพี่ต่าย ยังไม่นอน ผมเลยแอบดูทางกระจก สิ่งที่ผมเห็นทำให้ผมตัวชาไปหมด ทำอะไรไม่ถูก ได้แต่ยืนตัวแข็ง ดูสิ่งที่จะเกิดขึ้นต่อไป เพราะภาพที่ผมเห็นคือ ปู่กำลังลักหลับพี่ต่าย ที่กำลังนอนหลับไม่รู้เรื่องอยุ่บนที่นอนที่ตั้งไว้บนพื้น ติดอยู่กับหน้าตาที่ผมแอบดูอยู่ (ไม่มีเตียง) ทำให้ผมเห็นการกระทำของปู่ทุกขั้นตอน ชุดนอนของพี่ต่าย ที่เป็นแบบคลุม บางๆ ถูกปู่ถลกขึ้นมาอยู่เหนือหน้าท้อง แล้วปู่ ก็ก้มลงใช้ลิ้นเลียเป้ากางเกงในสีม่วงบางๆ ตัวเล็กที่ลัดของพี่ต่าย จนเป็นนูนเด่น เซ็กซี่มากๆ ผมเห็นพี่ต่ายปิดตัวเล็กน้อย พร้อมกับพลิกหน้า ปู่ทำอยู่สักพัก แล้วปู่ก็พูดว่าแอบดมกางเกงในที่ตากมาทุกวันไม่คิดเลยว่าหลานปู่ จะเป็นสาวเซ้กซี่แบบนี้ แล้วปู่เขาก็เอาลิ้นเลียวนไปวนมาที่กางเกงในของพี่ต่ายโหนกนูนมาก ผมเห็นปู่จะถอดกางเกงนอนของปู่ลงไปกองไว้ที่พื้นห้องนอน จากแสงไฟที่สาดส่องอยู่ ทำให้ผมประมาณความยาวของอาวุธที่ดูจะเหียวๆ ได้ แต่ของปู่ก็เริ่มแข็งยาวได้ ประมาณ5*5 ปู่ค่อยๆแยกขาทั้ง2ข้างของพี่ต่ายแล้วถอดกางเกงในออก พร้อมแทรกตัวเข้าไปอยู่ระหว่างขาทั้ง2ข้าง ปู่เอามือไปจับควยของแกแล้วเอาไปจ่อที่รูหอยพี่ต่ายปู่ค่อยๆกดส่วนหัวเข้าไป ระหว่างนั้นพี่ต่ายที่นอนอยู่ก็สบัดหน้าไปทางซ้าย-ขวา 2-3ที พร้อมกับเสียงถอนหายใจของพี่ต่าย \"ฮื้ม..\" ปู่หยุดดันควยของแก ผมเห็นส่วนหัวควยของปู่มิดไปแล้ว ยังคงเหลือก็แค่ส่วนของลำควยเท่านั้น ใจผมเต้นแรงมาก จนผมได้ยินเสียงเต้นชัดแจ๋ว ผมลืมตัวล้วงเอาควยของผม ซึ่งความยาว-ใหญ่เล็กกว่าของปู่เล็กน้อย มาชักว่าวตามไปด้วย ปู่ค่อยดันส่วนที่เหลือที่ละนิด เสียงถอนหายใจ-ครางของพี่ต่ายก็ดังสลับกันมา \"ฮื้ม.......อืม...\" จนปู่ดันควยของแกเข้าไปจนสุด ผมเห็นหน้าพี่ต่ายตอนนี้กำลังขมวดคิ้วอยุ่ครับ ไม่รู้ว่ารู้สึกตัวไหม ปู่ค่อยๆชักควยออกมาจนเกือบหลุดแล้วแทงสวนเข้าไปใหม่สุดโคน เสียงพี่ต่ายดังขึ้นมาทันทีครับ \"โอ๊ย.......\" คราวนี้ปู่เริ่มซอยช้าๆสลับเร็ว ชักสั้นบ้าง ยาวบ้าง ไปเรื่อยๆ เสียงของหนอกกระทบหนอกดังเล็ดลอดออกมาให้ผมได้ยินและเร่งว่าวตามเสียงกระทบ กัน \"พั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ\" เสรยงครางของพี่ต่าย ก็ดังถี่ขึ้นมาเรื่อยๆเช่นกัน \"ซี๊ด.....อืม.......\" ดังอย่างนี้อยู่ตลอดครับ ปู่เองก็แระแทกไปแหงนหน้ามองเพดานไปได้ประมาณ5นาที แล้วปู่ก็จับขาทั้ง2ข้างของพี่ต่ายมาชิดกัน แล้วโน้มกดลงไปจนเข่าชนกับนม แบบไม่สนเลยว่าพี่ต่าย ผมจะรุ้สึกตัวบ้างไหม พอเข้าที่แล้วปู่ก็กระแทกแบบไม่ยั้งทันที ตัวพี่ต่ายคลอนตามแรงกระแทกของปุ่ เสียงของพีต่าย ก็ยังดังอยุ่เรื่อย \"อืม...ๆ....\" พร้อมกับส่ายหน้าไปซ้ายขวา ตอนนี้ตัวผมเองก็ใกล้จะออกแล้ว ผมเลยหยุกว่าว แต่ควยของผมก็ยังแข๋งอยู่ ผมเห็นปู่เร่งซอยถี่อยู่ประมาณ5 กว่าที แล้วปู่ก็ดันควยเข้าไปสุดโคน กดแช่ไว้อย่างนั้นอยู่แป๊ปนึง ปู่ก็ชักของแกออกมาแล้วก็แต่งตัวแกเอง เสร็จแล้วก็เดินมาถลกชุดนอนพี่ปูลงมาปิดไว้เหมือนเดิม โดยแอบเอากางเกงในไปด้วย ทั้งที่ไม่ได้เช็ดน้ำกามของแกเองเลย แล้วปู๋ก็เดินออกจากห้องพี่ต่าย กลับไปนอนที่โซฟา ซึ่งเป็นที่นอนของแกเอง ผมเองบอกตรงๆ ไม่เชื่อสายตาตัวเองว่า คนแก่ๆ อย่างปู่ จะมีแรง และทำกับหลานสาวแท้ๆ ได้ลงคอ ผมเสียใจที่เห็นแบบนั้น ทำไม ทำไม ผมไม่ทำพี่ต่ายก่อนปู่ เนอะ ว่าป่ะ มีต่อน่ะ เพราะผมแอบดูปู่ทำแบบนี้กับพี่ต่ายประจำ แต่ระยะหลัง เหมือนพี่ต่าย จะรู้ตัว น่ะ แต่แปลกตรงที่ รู้ตัวแล้วจะ ดุ จะด่าปู่ เปล่าเลย ดันกลับชอบใส่เสื้อผ้ายั่วปู่ โดยเฉพาะกางเกงในแต่ละตัวของพี่ต่าย มันสุดยอดของความเซ็กซี่เลยทีเดียว เหมือนพี่ต่ายจะรู้ว่า ปู่ชอบแอบดูกางเกงในแล้วจะกลับมาหลักหลับตัวเองอีก เป็นเป็นได้ โชคดีจริงๆๆ ผมอยากบ้างจัง