ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้ลูกน้องเอาเมียให้ดู

เริ่มโดย sobatman, มีนาคม 27, 2010, 09:40:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sobatman

เรื่องจริงที่เกิดมา5-6ปีที่ผ่านมา เล่าให้เมียฟังก็ยังไม่เชื่อเลย เริ่มกันดีกว่า ช่วงเทศกาลสงกานต์ในปีนั้นเราได้ปิดร้านให้ลูกน้องกลับบ้านกันหมดเหลือไอ้ตํองคนเดียวที่ไม่กลับบ้านเพราะมันจะเที่ยวกับผม ออกเดินทางถึงแพเมืองกาญประมาณ7โมงเช้า ก็พักผ่อนตามปกติ ในช่วงบ่ายเราก็เดินทางไปเที่ยวน้ำตกแถงทองผาภูมิ ลืมบอกไปเราไปกัน4คนมีผม แฟน ไอ้ตํองและแฟนของเพื่อนอีกคน เราเล่นน้ำตกประมาณ4โมงเราก็เดินทางกลับแพและอีกอย่างพวกเราเมากันมากโดยเฉพาะแฟนผมและแฟนเพื่อนค่อนข้างไม่มีสะติเลย 5โมงเย็นเราก็มาถึงแพกัน ผมกับไอ้ตํองช่วยผู้หญิงลงแพกัน แพนี้เป็นแพส่วนตัวของเพื่อนผมเงียบและเป็นส่วนตัวมาก หลังจากเอาผู้หญิงลงแพกันหมดแล้วสลบกันทั้งคู่ ผมกับไอ้ต๋องมองหน้าเหมือนเข้าใจกัน ไม่ต้องถามกันมาก โดยไอ้ตํองเป็นฝ่ายเริ่มต้นก่อนกับเพื่อนของแฟน มันเริ่มจากเปลี่ยนเสื้อและถอดกางเกงที่เปียกออก เธอไม่รู้สึกตัวเลย พอมันถอดเสื้อผ้าเรียบร้อยมันก็จ้องตาเป็นมันเลย มันก็มองมาทางผมเหมือนจะขออนุญาติ มันเริ่มจากใช้นิ้วและลิ้นกับจิ๋มของเธอ ผมก็นั่งดูต่อตอนนี้เธอเริ่มมีเสียงครางในลำคอ แต่เธอก็ยังไม่ลืมตา จนมันจับขาเธอยกขึ้น จิ๋มเธอใหญ่พอประมาณ มีติ่งค่อนข้างใหญ่ ไอ้ต๋องก็งัดของมันึ้นมาดูดำน่ากลัวเหมือนกัน ตอนนี้ใจผมไม่รู้ไปอยู่ที่ใหนแล้วหันกลับมามองดูแฟนผมเธอยังไม่รู้สึกตัวเลย ผมเดินไปเรียกเธอแต่ก็ไม่มีท่าทางจะตื่น ผมก็เริ่มมีความคิดอยากดูแฟนตัวเองโดนคนอื่นเลียและมากกว่านั้น ผมก็ไปดูใอ้ต๋องอีที่ ปรากฏว่าไอ้ต๋องกำลังทะลวงหอยตัวใหญ่อยู่ ไม่นานมันก็เรียบร้อย ก็มานั่งคุยกันต่อข้างนอก แล้วผมก็ถามมันว่าแฟนผมเป็นอย่างไรบ้างให้มันเล่าให้หมด มันก็ตกลงเล่าให้ผมฟังว่า มันเริ่มจากแอบดูแฟนผมอาบน้ำก่อนแล้วมันก็ช่วยตัวเองไปพร้อมกัน เป็นเวลานานมาแล้วมันรู้หมดว่าไฝอยู่ตรงใหนบ้าง ผมก็ถามมันตรงตรงว่าคิดจะเอาแฟนผมหรือปล่าว มันตอบแบบไม่ต้องคิดเลย ผมมีอารมฌ์อย่างมาก มันก็ให้สัญญาว่าจะเป็นความลับตลอดไป เราก็เริ่มกันเลยหลังจากใส่เสื้อให้แพื่อนแฟนแล้ว มาที่ห้องที่แฟนผมนอนอยู่ เราถอดเสื้อแฟนออกหมดโดยไอ้ต๋องเป็นฝ่ายเริ่มก่อนมันดูดนมแฟนจนเธอเริ่มครางในลำคอ มันดูตื่นเต้นมาก ลนลานไปหมด จากนั้นมันเลียจิ๋มโดยไม่ลังเล เธอมีอารมฌ์แล้วจากเสียงครางของเธอจากนั้นเธอคงเสียวมากคว้าของไอ้ต๋องไปจับเล่นโดยเธอไม่ลืมตาไอ้ต๋องจับของมันไปให้แฟนผมดูดเธอคงคิดว่าเป็นผมเธอดูดของมันจนแดง จริงแล้วแฟนผมเป็นคนมีอารมฌ์รุนแรง ทั้งสองเล่น69กันแฟนผมเสียงดังได้ยินเธอบอกว่า เสียวจะไม่ไหวแล้ว ไอ้ต๋องได้ยินมันลงไปเลียจิ๋มอีก เธอครางไม่ใด้ศัพย์ ผมพยักหน้าให้ มันเอาจู๋ยัดร่องของเธอทันทีมันทำได้ไม่นานมันก็เสร็จ นั่งหอบอยู่ข้างข้างผม แต่ผมวิยังไม่ได้ทำอะไรเลย ตาผมบ้างแล้ว หันมามองแฟนคงยังไม่เสร็จเธอยังใช้นิ้งแยงของตัวเองอยู่ ผมถอดกางเกงผมแล้วจับจ่อใส่ปากเธอเลย ส่วนไอ้ต๋องมันลงข้างล่างแฟน ส่วนผมซอยในปากเธอไอ้ต๋องเริ่มแข็งอีกแล้ว ผมลงไปเสียบแฟนจนเราเสร็จกันอีกรอบ ยังมีต่ออีกจะเล่าให้ฟังอีกทีนะครับ
credit ucidol