ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนเก่า

เริ่มโดย pakatorn, มีนาคม 27, 2010, 10:16:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pakatorn

ผมเป็นคนคุมร้านอินเตอร์เน็ทที่ไม่ได้มีวุฒิการศึกษาปริญญาตรีเหมือน คนที่เรียน จบ สูงมีการมีงานที่ได้เงินเดือนละเป็นหมื่น นี่คือเรื่องจิงคับ
แฟนผมเรียนจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  เรียน จบตรี ต่อโท กำลังจะจบโท แล้ว <ส่วนผมจบป.6[s:125] กำลังจะสมัครกศน ปีนี้คับ  >

ผมกับแฟนคบมาได้4ปีโดยพ่อแม่ฝ่ายหญิงไม่รู้ ส่วนตอนนี้ เลิกกันแล้วคับ เพราะเหตุผลที่ว่า ผม ไม่มั่น คง ไม่มีการศึกษาเท่าเขา ไม่มีงานที่ดี พอ

ผมเองไม่เที่ยวไม่กินเหล้าไม่สูบบุหรี่  แต่เหตุผลจิงๆๆก็คือเงินนั้นเอง  เขาบอกเหตุผลกะผมว่า ผมดีพอสำหรับเขาแต่ไม่ดีพอสำหรับครอบครัวเขา เพื่อนๆๆที่ได้อ่านคับ

เขาการศึกษาดี บ้านพอมีพอกิน ส่วน ฐานะ ทางบ้านผม พ่อก็เสีย แม่ก้ไปมีคนใหม่ อยู่กับ ป้า ผมทำงานตั้งแต่อายุ14 จะไปมีการเงิน ที่มั่นคงกว่านี้ ได้ยัง ไง พิมไปแล้วก็อยากร้องไห้[s:174]  แต่ผมก็เลิกกะเขาไป เพราะ ว่า อยากให้เขา มีอนาคตที่ดีไปเจอ คนที่ดีกว่า ผม คับ

ขอบคุณที่อ่านจนจบคับ