ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พึ่งกลับมาออน

เริ่มโดย Aom_za606, มีนาคม 28, 2010, 05:06:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aom_za606

กร๊ากกก เข้าบอร์ดแล้วอยากจะร้อง เหอๆ  ทั้งพาว ทั้ง กระทู้ ทั้ง ชม.ออนไลน์หายไปตั้งเยอะ

พอดีกลับไปบ้านมาตั้งหลายวันหงะ ไม่ได้ออน น่าจะประมาร5วันมั้งที่ไม่ได้เข้าเว้บเนี่ย เห้อ

เออ  อย่าว่าผมปั๊มกระทู้เลยนะครับท่าน มด ผมรู้ท่านมดใจดี เดี๋ยวก็จะวันที่31หมดเวลากิจกรรมแล้ว ขอโพสต์แบบไม่ค่อยจะมีสาระสักเท่าไหร่หน่อยนะครับ