ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กวาง

เริ่มโดย boy199, มีนาคม 28, 2010, 06:46:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boy199

เรื่องนี้เกิดกับตัวผม แต่เป็นของเพื่อนผม เป็นยังไงลองติดตามอ่านเองนะครับ มีอยู่ว่าผมกับเพื่อนๆ อีก 4 คน เราไปเที่ยวกันในคาราโอเกะแห่งหนึ่ง ผมเลยเชียร์ให้เพื่อนผมชื่อจิ พาเด็กมานั่งด้วยสัก 2 คน เธอชื่อกวางกับหญิง หน้าตา พอใช้ได้ ขาว ผมยาว ก็มานั่งคุยกับเพื่อนผม ส่วนผมก็ร้องเพลงไป แต่ระหว่างร้องก็คอยมองดูเจ้าเพื่อนผมว่ามันจะทำ อะไรหรือเปล่า แล้วก็ใช่เลย มันทำจริงๆ มือของจิเริ่มอยู่ไม่สุข ตอนแรกก็กอดธรรมดา ต่อมาเริ่มจับหน้าอกของกวาง (วันนั้นกวางเธอใส่กระโปรงสั้นมาก เวลานั่งแทบจะมองเห็นกางเกงใน) ผมเห็นจิเคล้าคลึงเล่นที่แถวๆ หัวนม ผมก็มองไม่ ค่อยถนัด เพราะเป็นไฟแบบหรี่ๆ ผมเห็นจิคลึงอยู่นานพอสมควร มันก็แกล้งเอาหน้าไปไซ้กับแก้มของกวาง แถมยังมีการ เลียเล็กน้อยอีก แล้วมืออีกข้างหนึ่งก็ได้เวลากระมัง เริ่มเคลื่อนลงต่ำมาแถวขาของกวาง จิลูบไล้ขาขึ้นลงอย่างช้าๆ แล้วก็อ้อม มือหักเข้าด้านใน ตอนนั้นผมเริ่มร้องเพลงตามตัวหนังไม่ทัน (แกล้งเปิดเพลงสากล แล้วทำเป็นร้องไม่ทัน) เพราะตาของ ผมหันไปสนใจเกมใหม่ที่จิกำลังเริ่มนั่นเอง หลังจากจิเอามือผ่านเข้าไปยังขาด้านในแล้ว มันก็ลูบขึ้น ผมเห็นกวางเริ่มจะมี อารมณ์มั้ง ขาที่บีบเข้าหากันก็เริ่มแยกออก ตามมือที่ค่อยล้วงเข้าไป ตอนนี้ท่าของกวางเปลี่ยนจากนั่งเป็นกึ่งนอนแบบนโซฟา ขณะที่ด้านล่างโดนรุกเร้าอยู่นั้น ท่อนบนจิก็ไม่ละเว้น เพื่อเพิ่มอารมณ์ยิ่งขึ้นปากจิเริ่มทำงานอีกครั้ง โดยประกบกับปาก ของกวาง ซึ่งผมมองไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่เลย ผมแอบมองมาท่อนล่างต่อ ปรากฏว่าคืบหน้าไปเยอะเลย ตอนนี้มืออันยาวใหญ่ ของจิ เข้าไปอยู่ใต้กระโปรงตัวน้อยของกวาง ขาเธอแยกออกจากกัน แบบพอมองเห็นกางเกงในลางๆ มือของจิเข้าไป เคล้าคลึงของบนเนินสวรรค์ ทั้งลูบทั้งแยง แค่มองเท่านั้นเจ้าหนูของผมก็เริ่มยืดออกเล็กน้อย จินั่งทำท่านี้อยู่นานพอสมควร ไม่กล้าทำอะไรมาก เพราะอยู่กันหลายคน เวลาผ่านไป เที่ยงคืนกว่าๆ ผมก็เริ่มมีความคิดใหม่ๆ ก็เล่นเดินไปหาจิ แล้วออก ไปคุยข้างนอกกัน ผมบอกจิว่าทำไมไม่พาขึ้นห้องเลยล่ะ จิบอกว่าคิดอยู่เหมือนกัน แต่เกรงใจอยู่ ผมเลยตอบกลับไปใหม่ว่า มีข้อเสนอ ผมเปิดห้องให้ แล้วจิกับกวางก็เอากันให้ผมดูดีไหม ตอนแรกเพื่อนผมมันอาย แต่ผมตื๊อมันอยู่นาน มันเลยตกลง เราทั้งสามคนเลยพากันขึ้นห้องที่ผมเปิดเอาไว้ พอถึงห้อง ผมขอตัวอาบน้ำก่อน ส่วนจิกับกวางก็กำลังอารมณ์ค้างกันจาก ข้างล่าง เลยทั้งกอดจูบกันพัลวัน ระหว่างผมอาบก็ต้องคลายเคลียดให้ตัวเองก่อน เพราะวันนี้ได้แต่ดู เลยต้องชักไปนึก จินตนาการไปจนสำเร็จ
        พอออกมาก็เจอทั้งคู่นอนอยู่บนเตียง กวางนอนอยู่โดยที่ชุดยังไม่ถูกถอดออกไป (เพราะผมกำชับจิว่าต้องเริ่มให้ผม ดูตั้งแต่ต้น) จิเองก็ยังครบ จิก็เริ่มประกบปากกับกวางแลกลิ้นกัน มือก็เริ่มเคล้าคลึงกับหน้าอก ขากวางเริ่มแยกออกและชัน เข้าขึ้น ทำให้ผมเห็นกางเกงในสีชมพูได้อย่างถนัด มืออีกข้างของจิก็เลิกชายกระโปรงขึ้นมาเหนือเอว (เป็นกระโปรงในชุด แซก) แล้วก็ลูบตรงเนินภายใต้สีชมพู ผมเห็นหญ้าสีดำปกคลุมหนาทึบ พร้อมกับมีหญ้าแซมๆ ลอดออกมาจากกางเกงใน ตรงช่วงขาหนีบ มือที่กำลังลูบก็เปลี่ยนมาเป็นการแยง จิเอานิ้วอันยาวแยงเข้าร่อง ที่ตอนนี้มีร่องรอยของน้ำเป็นทางเล็กๆ ทำให้ผมรู้ว่ากวางมีความอยากแล้ว จิค่อยๆ เลิกกระโปรงขึ้นเรื่อยๆ จนหลุดออกจากทางหัว ทำให้ผมเห็นร่างกวางที่ขาว กับชุดชั้นในสีชมพู จิใช้ปากเลียตั้งแต่คางลงมาร่องอก แล้วค่อยๆ ปลดชั้นในออก ขนาดของอกกวางเรียกว่าพอดีกับตัว เม็ดบัวตอนนี้ชูขึ้นด้วยสีชมพูน่ากินมาก ว่าแล้วจิก็จัดการทั้งอมทั้งเลีย กวางบิดตัวไปมาพร้อมกับครางเบาๆ แล้วมืออีกข้าง ที่อยู่ท่อนล่าง ก็เกี่ยวเอากางเกงในชิ้นสุดท้ายออก มันทำให้ผมเห็นเนินสวรรค์ที่ปกคลุมด้วยขนอย่างถนัดตา กวางแยกขา ออกกว้าง ทำให้ร่องเธอที่มีสีแดงๆ มีลิ้นแคมแลบออกมา จิใช้นิ้วแยงเข้าไปก่อน กวางสะดุ้งเล็กน้อย จากนั้นจิก็เริ่มแยงเข้า แยงออกจาก 1 นิ้วก็เป็น 2 และเป็น 3 ร่องกวางยังรับได้ จิเริ่มเลียต่ำลงมาถึงเนิน เพื่อไม่ให้คลาดสายตา ผมเดินไปที่ เตียงขอดูอย่างใกล้ จิเอามือแบะขากวางออกเกือบ 180 องศา จากนั้นก็ใช้ลิ้นเลียวนรอบเนิน กวางครางเสียงดังขึ้น น้ำเมือก ของเธอออกมาเรื่อยๆ จิดูดมันเข้าปาก จนผมต้องกลืนน้ำลายตาม จากการดูเปลี่ยนมาเป็นการแยง จิทำลิ้นให้แข็งแล้วห่อเป็น แท่งเรียวๆ แทงเข้าร่อง พร้อมทั้งเขี่ยเม็ดเสียวด้วยมืออีกข้างหนึ่ง กวางร้องเสียงอืมมมม ร่างกายบิดไปบิดมา มือกวาง ทั้งสองจับนมตัวเอง พร้อมกับดึงเม็ดบัวตลอดเวลา จนผมต้องลูบเจ้าหนูของตัวเองที่ยังอยู่ในกางเกง เพื่อระงับความอยาก ผมมองที่ท่อนล่างอีกครั้ง พบว่าตอนนี้จิมันเอานิ้วแทงเข้าประตูหลังในขณะที่เลียประตูหน้า มันทำให้กวางต้องยกบั้นท้าย ขึ้น คงจะเสียวมากผมคิดในใจ จิเอานิ้วแทงเข้าออกอยู่สักพัก คราวนี้ก็เปลี่ยนกัน จิลงไปนอนหงาย โดยที่ตอนนี้เสื้อผ้าจิ หายไปตอนไหนผมก็ไม่รู้ เหลือแต่กางเกงในตัวเดียว กวางเริ่มควักไอ้หนูของจิออกมา ผมว่ามันคงจะราวๆ 6 นิ้วครึ่งได้ แต่ไม่รู้ว่าจะใหญ่กว่านี้อีกหรือเปล่า กวางจับมันรูดขึ้นรูดลง หัวแดงๆ ก็เริ่มขยายอีก กวางจัดการค่อยๆ เลีย ตั้งแต่ไข่ ไล่ขึ้นไปยังหัว จิร้องเบาๆ คงจะเสียวเช่นกัน จากนั้นกวางก็ค่อยๆ อมไอ้หนูเข้าปากทีละนิด ค่อยๆ รูดปากเข้าๆ ออก จนผมว่าตอนนี้มันคงจะใกล้ๆ 7 นิ้วได้ ผมละสายตาจากจุดนั้นมา เดินอ้อมมาด้านหลังกวาง เพื่อมองดูหอยเธอด้านหลัง มันทำให้ผมเกิดอารมณ์สุดๆ จนระงับไม่อยู่ มือเลยเผลอเข้าไปลูบที่หอย สัมผัสแคมทั้งสองอันนุ่มนิ่ม และทันทีหอยกวาง มีปฏิกิริยาตอบสนอง มีการขมิบเล็กน้อย ผมเลยลองใช้นิ้วแยงเข้าไปภายในรู้สึกอุ่น มีน้ำหล่อลื่นพอประมาณ และมีการตอด รัดนิ้วของผมเป็นระยะ ผมชักเริ่มได้ใจ ตอนแรกกะดูเฉยๆ แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจแล้ว ผมใช้ 3 นิ้วแยงเข้าหอยกวาง เธอมี การส่ายก้นรับตลอด ผมแยงเข้าแยงออกอยู่พักหนึ่ง ผมจึงปล่อยให้จิทำต่อ จิมันจับเจ้าหนูของมันที่ตอนนี้ใหญ่ได้เต็มที่ พร้อมที่จะลุยดงหอย มันก็เดินอ้อมมาในท่าคุกเข่า ผมก็ช่วยหาหมอนมารองก้นให้กวาง หอยเธอเด่นเป็นสง่าน่าใช้จริงๆ จิจับไอ้หนูใส่หอยทันที มันเข้าไปได้สะดวกเพราะทั้งนิ้วนำร่อง ทั้งน้ำหล่อลื่น อีกทั้งเธอคงจะผ่านมาหลายแล้ว ทำให้ของ จิเข้าไปมิดด้ามเลย เธอถึงกับร้องครางออกมาอย่างดัง ผมได้โอกาสเลยเข้าประกบปากกวางทันที เราแลกลิ้นกัน ทั้งดูดทั้ง ผลัก ส่วนมือผมก็ช่วยบีบเม็ดบัวแล้วก็คลึงหน้าอกอันนุ่ม ตอนนี้เจ้าจิเริ่มซอยไอ้หนูเข้าออกแบบไม่ยั้ง ผมได้ยินเสียงเนื้อ กระทบเนื้อดังบับๆๆ ยิ่งมองยิ่งได้อารมณ์ ผมละจากปากกวางเพื่อถอดเสื้อผ้า ภายในเวลาไม่ถึงนาที ผมก็ไม่มีเสื้อผ้าปกคลุม เจ้าหนูของผมตอนนี้มันขยายตัวถึง 5 นิ้วแล้ว มันแทบจะระเบิด ผมจัดการคุกเข่า แล้วหันเจ้าหนูไปทางปากของกวาง เหมือนเธอจะรู้ เธอรีบคว้ามันเข้าปากเธอพร้อมกับรูดขึ้นลงจนหัวผมเปิด ดอกเห็ดขนาดใหญ่บานเต็มที่มันคับปากกวาง ผมได้ใจซอยเอวเข้าออก โดยจับหัวกวางให้อยู่กับที่ เธอร้องเสียงอู้อี้ มันทำให้ผมเสียวมาก ระหว่างซอยเข้าออกอยู่นั้น ผมไม่วายที่จะลืมขยี้เม็ดบัวของกวาง ส่วนจิที่กำลังซอยอย่างเมามันมองมาทางผม แล้วบอกว่าเปลี่ยนท่าเหอะ ผมก็ OK ผมจับกวางคว่ำหน้าลง ผมนอนหงาย ยกบั้นท้ายของกวางให้สูงขึ้น โดยที่กวางยังคงอมเจ้าหนูของผมตลอด จิเลยเปลี่ยน มาเข้าด้านหลังบ้าง มันกระแทกเข้าหอยกวางเข้าๆ ออกๆ อยู่พักหนึ่ง จนมันบอกว่าไม่ไหวแล้ว เลยรีบชักออกมาพ่นพิษ ใส่หลังกวาง แล้วก็ลงไปนอนแผ่ ผมเห็นดังนั้นเลยจับเจ้าหนูออกจากปากกวาง แล้วเคลื่อนตัวลงต่ำ แยกขากวางออก เลื่อนลงมาตรงตำแหน่งหอยเธอ กวางค่อยๆ เอาหอยลงมาสวมกับเจ้าหนูของผม มันเข้าไปโดยง่ายเช่นเดิม แต่มีความฟิต เพราะเจ้าหนูผมจะออกอ้วนๆ หน่อย ทำให้ครูดเม็ดเสียวของกวาง เธอร้องซี้ดๆๆ พอลงไปมิดด้าม กวางก็ร่อนเอวหมุน เป็นวงกลม ทั้งกดทั้งเด้ง จนผมไม่ต้องทำอะไรเลย ลีลาเธอเยื่ยมจริงๆ ผมเลยใช้มือมาคลึงหน้าอกเธอ เธอวนอยู่สักพัก คงจะเหนื่อย ผมเลยยกก้นเธอขึ้นนิดหน่อย พร้อมกับสวนเจ้าหนูเข้าอย่างรวดเร็ว มันเข้าไปกระทบบางส่วนของเธอ ทำให้ หอยเธอตอดรับรัดกับเจ้าหนูของผม ยิ่งทำให้ผมเสียวจนเกือบแตก แต่โชคดีที่ชักในห้องน้ำไปรอบหนึ่งแล้ว เลยทนต่อได้ ผมกระแทกขึ้นไป นานเท่าไหนจำไม่ได้ แต่ทุกครั้งต้องครูดเม็ดเสียวของกวางตลอด จนเธอบอกผมว่ากำลังจะถึงแล้วนะ ผมยิ่งรีบซอยเข้าออกอย่างเร็ว การตอดรัดของหอยกวางก็เกิดพร้อมๆ กับการที่ผมจับเจ้าหนูมาพ่นพิษบนหอยเธอได้ทันเวลา กวางบอกกับผมว่า นี่เป็นครั้งแรกที่ได้เล่นหมู่ สนุกดีเสียวดีด้วย เธอชอบมาก ยังชวนเราสองคนมาเล่นอีก ตกลงในคืนนั้น เราทั้งสองกลับเช้าเลย ไว้มีเรื่องสนุกๆ อย่างนี้จะมาเล่าให้ฟังอีกครับ
" The most beautiful thing we can experience is the mystery "

" ขอบคุณ "          " THANK  YOU "          " โจ่ยเสี่ย "