ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงสองคน

เริ่มโดย boy199, มีนาคม 28, 2010, 06:48:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boy199

อั้มกับวิทย์สองเด็กหนุ่มสาวมัธยมเดินเข้าไปในห้องเรียนหลังจากเลิกเรียนแล้ว อั้มเธอแก้ผ้าออกแล้วนอนบนโต๊ะนะ จะดีเหรอ ดีสิเธอไม่อยากให้เราเย็ดเธอแล้วเหรอ อยากสิ วิทย์ก็รู้ว่าเราอยากลองแต่นี่เป็นห้องเรียนนะ ตอนนี้ไม่มีใครอยู่หรอกเลิกเรียนแบบนี้ใครเขาจะมาที่ห้อง เราไม่อยากไปที่อื่นนะ เธอค่อยๆทำนะเราไม่เคย ได้สิ เราจะทำให้เธอมีความสุขที่สุดเลย จ้ะ อื้อฮือ เธอนี่ใหญ่ไปหมดเลยนะทั้งนมทั้งหี บ้าเหรอ ดูอยู่ได้จะทำอะไรก็ทำสิเราอายนะ เดี๋ยวเราจูบกันก่อนนะ อืม เธอเอาลิ้นมาพันกับลิ้นฉันนะ แล้วนี่เธอเอามือเธอมากำควยฉันด้วย อื้อฮือวิทย์ทำไมควยเธอใหญ่จัง แล้วจะเข้าไปได้เหรอ ฉันไม่เจ็บเหรอ เจ็บตอนแรกนิดเดียว เธออย่าทำให้เราเจ็บมากนะ ได้ อั้มไม่ต้องกลัว วิทย์ก้มหน้าลงไปจูบกับอั้ม แล้วจูบลงไปเรื่อยๆจนถึงนม เด็กสาวแอ่นตัวด้วยความเสียวตอนที่วิทย์ดูดนมให้เธอ อืย เสียวมาก ฮือ อย่าดูด ซีดส์ วิทย์ดูดนมสลับไปมาทั้งซ้ายขวา อั้มเธอกำควยเราไปด้วยสิ เราเสียวมากทำอะไรไม่ถูกแล้ว เธอกำแล้วรูดนั่นอย่างนั้น วิทย์เธอทำต่อสิเราเสียวมากเลย เขาดูดนมให้เธอใหม่แล้วค่อยๆลากลิ้นลงต่ำไปเรื่อยจนถึงสะดือ หน้าท้อง ขาอ่อน แล้วก็มาถึงหีอวบใหญ่โหนกนูน เขาแบะอ้ากลีบเนื้อออกแล้วใช้ลิ้นเลีย ซีดส์ อืย อูย ซีดส์ เด็กสาวเสียวมากจนต้องแอ่นหีให้เพื่อนชายเลียอย่างเต็มที่ วิทย์เธอเย็ดเราเถอะ เราเสียวมากจนทนไม่ไหวแล้ว เย็ดเถอะนะวิทย์ เดี๋ยวก่อนสิเราต้องเลียให้เธออีกหน่อย วิทย์เธอจะทำอะไรก็ทำเถอะเราเสียวไปหมดแล้ว
อั้มเธอดูดควยให้เราด้วยสิ เราทำไม่เป็น เธออมไว้แล้วดูดเหมือนเธอกินไอติมไง ได้แล้วฉันจะลองทำดูนะ เด็กสาวอ้าปากอมไปที่หัวแล้วดูดจากนั้นก็ค่อยๆกลืนเข้าไปจนมิดทั้งแท่ง เธอดูดไปเรื่อยๆแล้วค่อยขยับเข้าๆออกๆ อูยส์ เสียว อั้มเธอดูดเก่งจัง อูยส์ พอก่อนนะอั้มเดี๋ยวน้ำเราแตก เธอนอนลงใหม่เดี๋ยวฉันจะเย็ดเธอแล้ว จ้ะ อั้มถ่างขาออกอีกสิ ควยของเด็กหนุ่มค่อยๆแหย่เข้าไปในรูหี เข้าไปได้แค่นิดหน่อย วิทย์เราเจ็บพอก่อน น่าเดี๋ยวดีเอง เขาค่อยๆถอยออกแล้วแหย่เข้าไปใหม่ ปากก็ดูดนมให้เด็กสาวไปด้วย อูยส์ ซีดส์ เจ็บ เสียว ควยค่อยๆเข้าไปเรื่อยๆจนมิดด้าม วิทย์เธออย่าเพิ่งขยับนะเรายังเจ็บอยู่ ได้สิ ตอนนี้ค่อยยังชั่วขึ้นแล้ว เด็กหนุ่มถอยออกแล้วกระแทกเข้าไปจากช้าๆแล้วก็เร็วขึ้น เด็กสาวแอ่นตัวขึ้นรับการกระแทกด้วยความเสียวจนกระทั่งเด็กหนุ่มปล่อยน้ำรักเข้าไปในรูหี วิทย์เราเสียวมากเลย อั้มชอบไหมละ ชอบสิ แล้วอั้มต้องให้เราเย็ดอีกนะ ได้เราจะให้เธอเย็ดอีกบ่อยๆ นี่สองคนนี้ทำอะไรกัน ลุงหยดภารโรงวัยชราเดินมาเจอเด็กหนุ่มสาวกำลังแก้ผ้าเย็ดกันในห้องเรียน เดี๋ยวไปพบอาจารย์ใหญ่ด้วยกัน ฉันต้องรายงานเรื่องของพวกเธอ ลุงคะอย่าเลยนะคะ ลุงหยดเห็นส่วนสัดของเด็กสาวแล้วเกิดความอยาก ถ้าไม่รายงานแล้วจะให้ลุงทำยังไง ลุงช่วยหนูหน่อยนะคะ ได้ถ้าจะให้ลุงช่วยก็ได้แต่หนูต้องยอมลุงนะ ยอมยังไงคะ ยอมให้ลุงเย็ดหนูสิ หนูยังเจ็บอยู่เลยคะ ไม่เป็นไรลุงมีวิธี ไอ้หนุ่มเอ็งกลับไปบ้านได้แล้ว ครับ วิทย์รีบแต่งตัวแล้วกลับบ้านทันทีด้วยความกลัวความผิดทิ้งให้เพื่อนสาวอยู่กับลุงหยดสองคน
ตอนนี้หีหนูยังบวมอยู่มากคงจะเจ็บนะ อั้มเจ็บคะ งั้นเอางี้หนูนอนคว่ำหน้าไปบนโต๊ะนะ ลุงจะทำอะไรคะ ตอนนี้หีหนูยังทำอะไรไม่ได้ลุงเลยจะเย็ดตูดหนูแทน หนูไม่เอานะคะ งั้นลุงก็ต้องรายงานความประพฤติของหนูให้อาจารย์ใหญ่ทราบ ลุงค่อยๆทำนะคะหนูไม่เคย ไม่ต้องกลัว พอเด็กสาวเห็นท่อนควยของลุงหยดที่มีขนาดใหญ่กว่าของเพื่อนชาย เด็กสาวเกิดความรู้สึกเสียวไปทั้งตัวจนยอมทำตาม หนูนอนคว่ำหน้าไปสิ คะ ลุงหยดเข้าประกบทางด้านหลัง จูบปากกับเด็กสาวแล้วมือของมันก็บีบไปที่นมจนเด็กสาวมีความต้องการ มันค่อยๆเอาควยแหย่เข้าไปที่รูตูด พอเด็กสาวเจ็บมันก็หยุดแล้วแหย่เข้าไปใหม่ มือของมันก็ขยี้ขยำนมของเด็กสาวไปด้วย ลุงหยดทำอยู่อย่างนั้นหลายครั้งให้ท่อนควยหายเข้าไปในรูตูดของเด็กสาวจนมิดด้ามแล้วกระแทกเข้าๆออกๆอย่างรุนแรง จนน้ำแตกในรูตูดของเด็กสาว เด็กสาวมีความรุ้สึกเสียวมากจนต้องกระแทกตูดเข้ากับท่อนควยของลุงหยด หนูเสียวไหมจ้ะ เสียวคะ ต่อไปหนูมาให้ลุงเย็ดอีกนะ คะ ตอนนี้หนูนะบวมไปหมดทั้งที่หีกับตูด คงต้องรอสักเจ็ดวันก็ใช้งานได้เหมือนเดิม แล้วหนูค่อยมาหาลุงนะจ้ะ คะ เด็กสาวเดินขาถ่างกลับบ้านด้วยความเจ็บทั้งที่หีกับตูด เธอใช้เวลาวันหยุดเสาร์อาทิตย์อยู่บ้านรอให้หายจากการบวม เธอคิดว่าจะไปให้เพื่อนชายกับลุงหยดเย็ดเธอพร้อมกัน มันคงจะสร้างความเสียวซ่านให้กับเธอได้มากยิ่งขึ้น
วิทย์เดี๋ยวเลิกเรียนแล้วเธอไปหาลุงหยดกับฉันนะ ไปทำไมกันอั้ม ฉันจะไปให้ลุงหยดเย็ดแล้วให้เธอเย็ดฉันพร้อมกันไปด้วย เธออยากทำแบบนั้นเหรอ อยากสิฉันว่าต้องเสียวมากแน่ๆเลย แล้ววันนั้นลุงหยดเย็ดเธอได้เหรอ วันนั้นหีฉันบวมมากแกเลยเย็ดฉันที่ตูดนะ เธอยอมเหรอ ไม่ยอมลุงแกก็รายงานอาจารย์ใหญ่สิ เธอชอบเหรอ ชอบสิเสียวมากเลย ไปกันเถอะฉันอยากเย็ดตูดเธอดูบ้าง ก็ได้เดี๋ยวเปลี่ยนให้ลุงหยดเย็ดฉันที่หีแทนแล้วกัน เด็กหนุ่มสาวทั้งสองเดินไปหาลุงหยดที่บ้านของแก เจอแกกำลังกินเหล้าอยู่กับเพื่อนอีกคนชื่อลุงฉิม มาเข้ามาสิ หนูอั้มพาไอ้หนุ่มนี่มาทำไมกัน อั้มอยากให้ลุงกับวิทย์เย็ดหนูพร้อมๆกันนะคะ ได้สิลุงก็ไม่เคยลองเหมือนกัน หนูยอมให้ลุงฉิมเย็ดด้วยอีกคนนะจะได้เสียวมากขึ้น คะอั้มอยากเสียวมากๆคะ เอาเรามาแก้ผ้าพร้อมๆกันนะ ชายหญิงทั้งสี่อยู่ในสภาพเปลือยเปล่า ลุงหยดจูบที่ปาก ลุงฉิมดูดนมให้เด็กสาวทั้งซ้ายขวา ปล่อยให้วิทย์คุกเข่าก้มลงไปเลียหี เด็กสาวเสียวซ่านไปทั้งตัวเมื่อเจอการเล้าโลมไปพร้อมๆกัน หนูขึ้นขย่มลุงนะ แล้วให้ลุงฉิมเย็ดหนูที่ตูด วิทย์เธอเอาใส่ปากฉันนะ ทำไมละก็ฉันอยากลองเย็ดตูดเธอนี่นา ตอนนี้เธอทำตามที่ฉันบอกไปก่อนควยเธอเล็กที่สุดนี่นา ได้ แล้วเซ็กส์หมู่แบบสามรุมหนึ่งก็เริ่มขึ้น พวกเขาช่วยกันทำให้เด็กสาวเสียวซ่านแล้วสลับเปลี่ยนที่กันเย็ดจนน้ำรักเปื้อนไปทั้งตัวของเด็กสาวไม่เว้นแม้กระทั่งเส้นผมที่น้ำรักกระเด็นไปโดน โอยเหนื่อย หนูมาให้เย็ดอีกนะ คะ หนูชอบมากเลยคะ ควยของลุงทั้งสองคนใหญ่ถูกใจหนูมาก พรุ่งนี้หนูมาใหม่อีกนะค่ะ ได้จ้ะ
" The most beautiful thing we can experience is the mystery "

" ขอบคุณ "          " THANK  YOU "          " โจ่ยเสี่ย "