ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้า VS หลานชาย

เริ่มโดย Kong, มีนาคม 28, 2010, 11:44:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kong

สวัสดีครับ...ทุกคนคงจำผมได้ถ้าได้อ่านเรื่องเปิดซิงสาว....ผมชื่อเอครับ..เรื่องมันมีอยู่ว่า เมื่อปีที่แล้ว ช่วงปิดเทอมแม่ให้ผมไปช่วยงานลุงกะป้าที่กรุงเทพ แกเปิดร้านอาหารตามสั่งอยู่แถวลาดพร้าว ไม่ค่อยมีลูกจ้างถึงมีก้อยู่ได้ไม่นานเพราะป้าแกปากจัดมาก ปิดเทอมใหญ่ผมไม่มีอะไรทำ แม่เลยส่งไปอยู่กับป้าเลยครับ ที่จริงก็อยากไปอยู่หรอกครับแต่ขี้เกียจฟังป้าแกบ่น ที่ร้านป้ามันเป้นทราวเฮ้า 4 ชั้นครับ ก็มีคนอาศัยอยู่ทุกห้องเลย ชั้นล่างเป็นร้านอาหาร ชั้นสองลุงกะป้านอน ชั้นสองเป็นน้องชายและน้องสะใภ้ป้าผมคนนี้แหละครับเธอชื่อน้าพลอยแต่ส่วนมากพูดกับผมแกจะแทนตัวเองว่าพี่แกแก่กว่าผมก็ประมาณ 7 ปีนี่แหละครับ ส่วนชั้นสุดท้ายผมนอนกับน้าชาย น้าผมเป้นรปภ.ส่วนมากก็กลับตอนหกโมงเช้า คือผมเป็นหลานฝ่ายลุงหน่ะครับ ชั้นที่ผมนอนมันเป็นห้องที่อยู่บนดาดฟ้าเลยก็ว่าได้ เวลาจะเข้าห้องน้ำต้องลงมาเข้าที่ชั้นล่าง ครับ....เรื่องของเรื่องมันมีอยู่ว่า วันหนึ่งลุงกะป้าแกพาลูกแกไปทำอะไรก็ไม่รู้ที่โรงเรียนกว่าจะกลับก็เกียบเที่ยงคืน หรือไม่ก็จะพักที่บ้านแถวดอนเมืองนั่นแหละ ผมกำลังจะลงมาอาบน้ำครับเลยนุ่งแต่ผ้าเช็ดตัวแล้วไม่ได้ใส่อะไรเลยครับผมนอนดูทีวีและก็ดูดบุหรี่สักพักเพราะตอนที่ขึ้นมาเห็นน้าพลอยกำลังจะไปอาบน้ำพอดี ผมก้ทักตามปะสาคนอยู่บ้านเดียวกัน แล้วก็เดินขึ้นห้อง เวลาก็ประมาเกือบทุ่มแล้วหล่ะครับ สงสัยผมคงเหนื่อยกับการทำงานเลยงีบซักพัก รู้สึกเหมือนว่ามีใครมาเขย่าตัวผม ผมเลยสดุ้งตื่นครับ ผมตกใจมากเมื่อลืมตาขึ้นแล้วเห็นน้าพลอยแต่ที่น่าอายผ้าขนหนูผมดันหลุดกองอยู่ข้างๆ ผมรีบคว้ามันมาปิดควยผม แล้วก้ถามน้าพลอยว่า ...น้าพลอยมีอะไรหรอครับ...น้าพลอยบอกว่าแฟนแกยังไม่กลับพอดีลูกแกเหมือนจะเป็นไข้ช่วยไปดูให้หน่อยจะลงไปซื้อยาลดไข้ แต่สายตาแกจะจ้องมองที่ควยผมตลอออดเวลาเหมือนไม่ได้เจอตั้งนาน เดี๋ยวพรุ่งนี้จะได้พาไปหาหมอ ผมก้เลยตกลงทั้งๆที่ยังอายอยู่....ตอนที่ตื่นขึ้นผมเห็นอกน้าพลอยมันอวบมากน่าสัมผัสเสียจริงๆ ผมก็นุ่งเพาะผ้าเช็ดตัวนั้นแหละครับลงไป แกกลัวว่าลูกแกจะตกเปลเพราะเคยตกแล้ว น้าพลอยบอกว่าเปิดทีวีดุก็ได้น่ะแล้วก็เดินจากไป ผมเลยเดินไปเปิดทีวีตามที่น้าพลอยบอก ผมเหลือบไปเห็นแผ่นหนังโป้ที่ชั้นวางของพอดี แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรสงสัยเป็นของแฟนน้าพลอยเองแหละแกคงไว้ดูตอนที่เล่นกับผัวแกมั้ง ซักพักน้าพลอยขึ้นมาแกซื้อขนมมาฝากด้วย...ผมเลยหยิบเอาขนมจากน้าพลอย แล้วก็เปิดกิน ผมนั่งคุยกับน้าพลอยและช่วยป้อนยาเจ้าตัวเล็กด้วย ซักพักเจ้าตัวเล็กก็หลับสบายเลย ผมเลยขอตัวน้าพลอยไปอาบน้ำ น้าพลอยเลยบอกว่าไหนๆก็ไหนๆแล้วดูเจ้าตัวเล็กให้ก่อนหน่อยแกจะไปอาบน้ำ ตอนที่สวนทางกันน้าพลอยยังไม่ได้อาบเพราะเจ้าตัวเล็กมันร้องซะก่อน ผมเลยบอกว่าได้ครับ น้าพลอยเลยถอดเสียออกเหมือนกับว่าไม่มีผมอยู่ในห้องเลย แล้วหันกลับมาพูดกับผมว่า พี่อาบน้ำไม่นานหรอกแป๊บเดียวจ๊ะ มันทำให้ผมเห็นนมน้าพลอยมากขึ้นมันใหญ่มากถึงกับล้นออกมานอกเสื้อในเลยครับ แล้วน้าพลอยก้ถอดกางเกงออกสะโพกอวบสมสัดสมส่วนกับร่างกายจริงๆแทนที่น้าพลอยจะเป็นคนอายผมแต่กลับเป็นผมที่ต้องอาย ตอนนั้นควยผมมันแข็งมากเลยครับชี้โด่เลย สายตาน้าพลอยหันมาจ้องที่ควยผมปากก็พูดว่า แป๊บเดียวน่ะ..ผมกได้แต่พยักหน้า เรื่องที่เกิดขึ้นคงไม่เพราะความสนิทสนมแต่อย่างใด น้าพลอยคงอ่อยเหยือแน่ๆเพราะผมก็ผ่านผู้หญิงมาเยอะเหมือนกัน ผมสังเกตเห็นว่าช่วงหลังๆแฟนแกก็ไม่ค่อยกลับบ้านนัก สงสัยเงี้ยนน่าดู สมองคิดขึ้นเลยว่าวันนี้ต้องได้เย็ดแน่กรู ผมเลยทำเป็นนั่งสาวควยรอน้าพลอย พอน้าพลอยเปิดประตูเข้ามาก้ทำทีเป็นตกใจ น้าพลอยถามว่า"ทำอะไรหน่ะ" ผมเลยแกล้งพูด"ขอโทษครับน้าพลอย..ก็ผมเห็นน้าพลอยแล้วมันเงี้ยนหนิครับ..."...แล้วช่วยตัวเองมันสนุกป่าวหล่ะ........ก็พอช่วยได้ครับ........งั้นเดี๋ยวพี่ช่วย.......เข้าทางผมเลยครับตอนนี้....ผมสังเกตเห็นว่าแฟนน้าพลอยไม่ค่อยกลับบ้านอย่างงงี้น้าพลอยก้เงี้ยนเหมือนกันสิครับ.....น้าพลอยยิ้มนิดๆพร้อมรูดควยผมเล่น....ที่น้าถอดเสื้อผ้าให้เห็นก็เงี้ยนเหมือนกัน...เพราะเห็นควยเอ..ตอนที่ขึ้นไปหาบนห้องหน่ะ...ใหญไม่เบาน่ะเรา..เท่าแขนเด็กเลย...ใหญกว่าผัวพี่อีกน่ะเนี้ย"ควยผมก็ขนาด7*7.5ได้มั่งครับ" ยังงี้ก้ไม่ได้เอานานแล้วสิครับ....ผมจับไปที่หอยน้าพลอย..."หีน้าพลอยอวบจัง...คงอร่อยหน้าดูสิท่า..."อยากซิมไหมหล่ะ.." ผมจูบปากกับน้าพลอย...ดูดที่หัวนม..ที่ๆผมอยากสัมผัสมันมาก......ผมทั้งดูดทั้งเค้น.....เสียง..เล็ดลอดออกจากปากน้าพลอย...อูววววว....ซีดดดดดดดดดดดดด.......ซีดดดดดด.....ผมเปลี่ยนเป็นเล่นท่า 69 กับน้าพลอย...อ่า...อ่า.....น้าพลอยใช้ปลายลิ้นตวัดที่หัวควยผม  ..มันเสียวมากครับ....ซีดดดด...เสียวครับน้าพลอย...เคยมีคนทำให้แบบนี้ไหม..."เคยครับ..แต่ไม่เก่งเท่าน้าพลอยหรอก"....นอกจากปากหวานแล้วควยก็หวานอีกน่ะ".................ซีดดดดดดดดดด.....อูววววววววววววว......อ่า..."หีน้าพลอยหอมจังเลยครับ...อาบน้ำเมื่อกี้คงฉีดน้ำหอมมาสิท่า....."ผมใช้นิ้วแย่หีเล่น....จน้าพลอยเสร็จไปหนึ่งรอบ....เอ...ผัวขาทนไม่ไหวแล้วจะทำอะไรก้ทำเถอะนะ...อ่า.....ซีดดดด....อูววววววววววววว .....ผมกดควยเข้าที่ร่องหีน้าพลอย...ถึงแม้น้าพลอยจะพ่านผู้ชายมาแล้วแต่สำหรับผมหีน้าพลอยมันคับมากเหมือนกับดดนครั้งแรกเลยครับ...มันเข้าได้เฉพาะหัว....ซีดดดด....ซีดดดด....อูววววว....หีฉีกแน่เลย.....ผมแช่ไว้ซักพัก..แล้วเริ่มซอยต่อ....อ่า...อ่า...อ่า.....ซีด.......ซีดดดดด....อูวววววว....."เสียวเหลือเกินผัวขา..มันอะไรขนาดนี้"....เดี๋ยวผมจะทำให้น้ามีความสุขแทนผัวน้าเอง.....อูววววววววว.....ซีดดดดด.....อ่า......เย็ดแรงเลยน่ะผัวขา.....ซีดดดดด....อ้า....อ้า....อ้า......ได้เลยเมียจ๋า......หีเมียตอดควยผัวแรงมากจะเสร็จแล้วหรอ.....ควยผัวเย็ดมันเหลือเกิน...เมียทนไม่ไหวแล้ว...ออกแล้วน่ะ......เอ...เอ...เอ......อ้า...อ้า.....ผมเปลี่ยนท่าเป็นท่าหมา......โอ้วเสียวเหลือเกิน.....โอ้ย...ซีดดด...อ้า..อ้า..อ้า.....จะออกอีกแล้ว...อ้า...อ้า...อ้า....ผัวเย็ดเก่งจังเลย...."ก็หีเมียเย็ดมันขนาดนี้จะไม่ให้ผัวเย็ดเก่งได้งัย.....".....ผมเปลี่ยนเล่นหลายๆท่า..เมียจ๋าผัวไม่ไหวแล้ซ...ซีดดด...โอ้ย....อูววววว...จะออกแล้ว.....โอ้ย...ซีดด...อ้า...อ้า...อ้า...ผมเร่งเครื่องอย่างแรง...กระฉุดน้ำเข้าเต็มร่องหีน้าพลอยเลยครับ....ทั้งเสียวหีทั้งมันมากเลยเอ....ซักพักผมก็ถอดควยออกมาให้น้าพลอยทำความสะอาดให้...น้าพลอยอมเก่งมาก...จนทำให้ผมเสร็จไปอีกหนึ่งรอบ..."ขนาดเย็ดเพิ่งเสร็จยังมีแรงเหลือน้ำอีกตั้งเยอะเลยน่ะ...."...ผมนอนกอด..จูบกับน้าพลอยซักพักเลยกับขึ้นไปนอนที่ห้อง....วันหลังเดี๋ยวใช้บริการใหม่น่ะจ๊ะ..น้าพลอยบอกผมก่อนไป.....ผมเลยเลียหีให้เป็นการตอบแทนจนเสร็จอีกรอบ....ล้วก็กลับขึ้นนอน....ตอนเช้าโชคดีที่ตรงกับวันหยุดผมเลยได้พักเหนื่อย...แฟนแกก็กลับบมาพอดี..สงสัยว่าคงเอากันต่อแน่.....สามวันต่อมาน้าพลอยถึงกับหอบลูกขึ้นไปหาผมถึงห้อง....เย็ดกับผมต่อเฉยเลยเพราะแกติดใจควยผมอยู่....แกบอกว่าผัวแกควยก็เล็กนิดเดียวถ้าเทียบกับควยผมเย็ดก็ไม่สนุก..วันไหนที่ผัวแกไม่กลับแกก็จะมาค้างที่ห้องผมเปฌนประจำครับ..จนกลายเป็นเมียผมไปแล้ว..แต่ผมไม่คิดไรมากเพราะเย็ดให้เพราะความสงสารและหาประกามชีวิตไปวันๆ.....พอเปิดเทอมผมก็เลยกลับบ้าน......หลังจากนั้นผมมีโอกาสได้ไปกรุงเทพอีก.....น้าพลอยท้องป่องเลยผมแอบไปคุยกะน้าพลอย..น้าพลอยบอกว่าท้องได้เกือบสีเดือนแล้ว....ผมเลยแกล้งถามว่า..พ่อเค้าป้นใครหรอ..น้าพลอยทุบที่หน้าอกผม..บอกว่า..."จะเป็นใครหล่ะนอกจากผม..เพราะหลังจากที่รอบเดือนมาแกก้เอาอยู่กับผมคนเดียวเกือบเดือนเพราะผัวแกไม่ค่อยได้กลับ..งผมก็นึกตามมันก้จริงอย่างว่า...แล้วผัวน้าไม่สงสัยหรอครับ...ไม่หรอกพอน้ารู้ว่าท้องเขาก้กลับมาเลยเอากันต่อ..."เหมือนจะยัดเยียดให้ผมซะเหลือนเกินน่ะเนี้ย.....ผมเลยจูบรับขวัญลูก....ซักหน่อยแต่ด้วยที่ไม่ได้เย็ดกับน้าพลอยนานเลยจัดให้ซักดอก.....ตอนแรกน้าพลอยกลัวแท้งลูก...แต่ผมบอกว่ามีวิธี....เย็ดคนตอนทีกำลังมีท้องก็เสียวไปอีกแบบ....ผมเลยส่งลูกๆของผมเข้าไปทักทายพี่มันที่อยู่ข้างในเลยครับ....