ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์โชว์ของน้องค่ะ ++++

เริ่มโดย OmomokaO, มีนาคม 28, 2010, 01:06:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

OmomokaO

สวัสดีค่ะ น้องชื่อแพรวค่ะ ปีนี้ก็อายุ 19 แล้ว ตอนนี้เรียนอยู่ปี 1 มหาลัยแห่งหนึ่งในกรุงเทพ (ขอไม่บอกชื่อนะคะ) ต้องขอบอกก่อนเลยว่าน้องยังบริสุทธิ์อยู่นะคะ เคยแต่ใช้นิ้วช่วยตัวเองเท่านั้น เนื่องจากน้องเป็นคนที่ค่อนข้างกลัวกับเรื่องอย่างว่าน่ะค่ะ และค่อนข้างขี้อายด้วย น้องได้รู้จักกับเซกส์ตอนอายุ 15 ค่ะ ตอนนั้นน้องแอบไปเจอวีซีดีหนังโป๊ของพ่อโดยบังเอิญ เลยลองเอามาเปิดดู และก็เลยรู้จักเรื่องเซกส์พร้อมๆกับวิธีการช่วยตัวเองตั้งแต่นั้นเป็นต้นมา จากนั้นน้องก็ใช้เนตเนี่ยแหละค่ะ หาพวกหนังหรือภาพโป๊มาดู แล้วก็ช่วยตัวเองอย่างเดียวเรื่อยมาจนมาถึงทุกวันนี้ (ใช้นิ้วอย่างเดียว ไม่เคยใช้อุปกรณ์อย่างอื่นสอดเข้ามา) อ้อ ก่อนที่จะเล่าเรื่องของน้องในวันนี้ ก็ขออธิบายรูปร่างของน้องคร่าวๆก่อนละกันค่ะ เผื่อจะได้นึกภาพตามกันได้ง่ายขึ้น น้องเป็นลูกครึ่งจีนค่ะ หน้าตาเลยจะออกไปทางจีนๆหน่อย ผมน้องสีดำ ยาวเกือบถึงกลางหลัง ปกติจะปล่อยผมตามธรรมชาติค่ะ ผิวค่อนข้างขาว สัดส่วนก็ประมาณ 33-23-34 สูงประมาณ 168 ไม่อ้วนค่ะ เอาล่ะเข้าเรื่องเลยละกัน คือปกติแล้วน้องจะค่อนข้างขี้อายน่ะค่ะ แม้แต่กับผู้หญิงด้วยกันน้องยังไม่กล้าแก้ผ้าให้ดูเลยค่ะ แล้วก็ไม่ค่อยกล้าแต่งตัวแบบโชว์สัดส่วนเท่าไหร่ด้วย แน่นอนว่าเรื่องเซกส์น้องก็ไม่เคยคุยกับใครค่ะ แต่ปกตินอกจากดูพวกคลิป หนัง หรือรูปแล้ว อีกอย่างที่น้องทำก็คืออ่านประสบการณ์เสียวของเพื่อนๆนี่แหละค่ะ เรื่องแนวหนึ่งที่น้องชอบอ่านคือเรื่องแนวชอบโชว์ค่ะ น้องอยากรู้ว่าถ้าได้ลองทำดูมันจะรู้สึกยังไงบ้าง แต่ก็ไม่กล้าค่ะ เรื่องนี้มันอยู่ในใจน้องมาตลอดหลายปี จนกระทั่งมาถึงวันนี้ ในขณะที่น้องกำลังนั่งอยู่บนรถเมล์เพื่อจะไปมหาลัยในตอนเช้า ด้วยความที่ว่าปกติแล้วน้องจะช่วยตัวเองทุกวัน แต่เมื่อวานน้องไม่ได้ทำเพราะว่ามีเพื่อนมาหาที่ห้อง เลยทำให้วันนี้น้องรู้สึกหงี่เป็นพิเศษ ในขณะที่นั่งอยู่น้องก็คิดถึงแต่เรื่องอย่างว่า รู้สึกได้เลยค่ะว่าตอนนี้จิ๋มน้องแฉะไปหมดแล้ว ทันใดนั้นความรู้สึกอยากโชว์มันก็แว้บขึ้นมาในหัว ความรู้สึกอายกับความหงี่กำลังต่อสู้กันอยู่ในตัวน้อง และแล้วความหงี่ก็เป็นฝ่ายชนะ ตอนนี้ในใจน้องคิดว่าอยากลองดูซักครั้ง ว่าแล้วน้องก็คิดวิธีการค่ะ ในที่สุดน้องก็ตัดสินใจว่าจะถอดชุดชั้นในออกในรถเนี่ยแหละ เพราะคิดว่าคงไม่โป๊มากและคงไม่ยากเท่าไหร่ (ตอนนี้น้องใส่ชุดนักศึกษา คนนั่งข้างๆเป็นคุณลุงคนหนึ่ง แต่แกมองออกไปนอกหน้าต่างอยู่) แต่พอเริ่มลงมือทำจริงๆ มันกลับยากกว่าที่คิดไว้ค่ะ น้องเริ่มจากการถอดกางเกงในก่อน เนื่องจากกระโปรงนักศึกษาที่ใส่อยู่เป็นแบบถูกระเบียบ จึงไม่มีที่พับหรือจีบใดๆ จึงทำให้จับขอบกกน จากด้านนอกกระโปรงไม่ได้ เลยต้องใช้วิธีถลกกระโปรงขึ้นค่ะ แถมกระโปรงดันยาวอีก (ประมาณเข่า) น้องเลยต้องค่อยๆถลกขึ้นช้าๆ ไม่ให้ใครสังเกต น้องรู้สึกตื่นเต้นมาก ใจเต้นตุบๆ หันไปมาตลอด ดูว่าจะมีใครสังเกตเห็นไหม ปรากฏว่าก็ไม่มีใครสังเกตค่ะ จนน้องเริ่มผ่อนคลายลงบ้างแล้ว พอถลกกระโปรงขึ้นมาถึงตรงก้นแล้วน้องก็สอดมือเข้าไปด้านในกระโปรง จับขอบกกน และค่อยๆรูดลง ตอนนี้น้องต้องขยับตัวไปมาด้วยเพื่อจะดึงกกน ออกมา (นึกภาพออกไหมคะ) จนกกน เลื่อนมาอยู่ตรงหัวเข่าแล้ว น้องก็คิดว่าคงไม่มีอะไรแล้ว แต่ทันใดนั้นก็มีผู้ชายคนนึงที่กำลังโหนราวอยู่หันหลังมามองน้องค่ะ น้องสบตากับเขาตอนที่หันมาพอดี รู้สึกตกใจมาก รีบหนีบขาและหันหน้าไปทางอื่น พร้อมกับเอามือปิดกกน ที่อยู่ตรงหัวเข่าไว้ไม่ให้เขาสังเกตเห็น และแอบมองเขาด้วยหางตา เขายังจ้องมาที่น้องอยู่เลยค่ะ น้องเลยนึกขึ้นได้ว่ากระโปรงมันถลกขึ้นมาอยู่นี่นา พอคิดได้อย่างนั้นใจน้องก็เต้นโครมครามเลยค่ะ หน้างี้ร้อนฉ่าไปหมด เกิดมายังไม่เคยถูกผู้ชายคนไหนจ้องมองตรงหว่างขามาก่อน น้องรีบจับกางเกงในรูดลงให้พ้นปลายเท้า แต่กรรมดันลืมถอดรองเท้า น้องก็เลยต้องใช้เวลาในการดึงกางเกงในออกมายากหน่อยเพราะติดรองเท้า พอเงยหน้าขึ้นมาก็เห็นคนนั้นจ้องมาเหมือนเดิมค่ะ แต่คราวนี้มีผู้ชายคนใกล้ๆอีกสองคนหันมามองด้วย คิดว่าเขาคงจะเรียกเพื่อนให้ดูด้วย ตอนนี้เขาคงเดาเรื่องคร่าวๆออกแล้ว น้องรีบเก็บกกน ใส่กระเป๋าที่ถือมาด้วยแล้วรีบดึงกระโปรงให้เข้าที่ตามเดิม พลางนั่งหลบสายตาและแอบมองเขาด้วยหางตาเช่นเคย ทั้งสามคนยังคงมองมาทางน้องค่ะ และกระซิบกระซาบอะไรกันก็ไม่รู้ คงคุยกันเรื่องน้องแน่เลย พอคิดอย่างนั้นน้องก็เริ่มรู้สึกหงี่มากขึ้นอีกค่ะ ตอนนี้จิ๋มน้องยิ่งกว่าแฉะอีก มันยิ่งเป็นแรงกระตุ้นให้น้องจัดการภารกิจต่อให้จบค่ะ น้องเอื้อมมือไปด้านหลังและปลดตะขอบราจากด้านนอก อันนี้ไม่ยากค่ะ แต่ปัญหามันอยู่ที่จะถอดสายบราออกจากแขนได้ยังไง (นึกภาพออกไหมคะ) น้องคิดอยู่นาน จนในที่สุดก็ตัดสินใจใช้มือซ้ายล้วงเข้าไปในแขนเสื้อด้านขวาและจับสายบราดึง ออกค่ะ มันทำยากนิดหน่อยและใช้เวลา แต่ในที่สุดก็สามารถทำได้เพราะสายบรามันยืดหยุ่นได้ค่ะ แต่มันก็ทำให้ตอนนี้คนหันมามองมากขึ้น ตอนนี้คิดว่าคนอื่นคงสังเกตได้ว่าน้องหน้าแดงละล่ะค่ะ (หรืออาจจะไม่ได้สังเกตเพราะมองอย่างอื่นอยู่ก็ไม่รู้นะ) แต่คราวนี้น้องรีบๆทำแบบไม่สนใจใครแล้วค่ะ ก็จัดการกับแขนอีกข้างต่อ พอได้แล้วน้องก็ล้วงมือเข้าไปในคอเสื้อเพื่อจะดึงบราออกค่ะ ปรากฏว่าพอจะดึงบราออก มือน้องติดดึงไม่ออก คราวนี้ลุงที่นั่งข้างๆทันมามองแล้ว ทำตาโตอีกตะหาก น้องรีบแกะกระดุมเสื้อเม็ดบนออกด้วยความเร่งรีบจนกระดุมหลุด แล้วก็รีบดึงบราออกด้วยความรวดเร็ว พอดีกับที่รถจอดหน้ามหาลัยพอดี น้องรีบคว้ากระเป๋าเดินลงจากรถด้วยความรวดเร็วเลยค่ะ คนเกือบทั้งรถหันมามองน้อง พอลงมาแล้วน้องก็รีบเดินจ้ำอ้าวเข้ามหาลัยเลยค่ะ กว่าน้องจะรู้ตัวว่าถือบราอยู่ในมือก็ผ่านไปสักพักนึงแล้วค่ะ พอเห็นคนมองมาหลายคนเข้าถึงรู้ตัว น้องก็รีบเก็บบราใส่กระเป๋าแล้วเดินไม่รู้ไม่ชี้ไปเข้าเรียนเลยค่ะ (ตอนที่คนหันมามองเยอะๆในรถก็คงเป็นเพราะเห็นน้องถือบรานี่แหละ) หลังจากนั้นก็ยังโดนเพื่อนซักต่ออีกเพราะว่ากระดุมที่หลุดไปทำให้มองเห็น เนินอกได้นิ
ดหน่อยค่ะ แล้วก็รู้เลยว่าน้องโนบรา.. เดี๋ยวไว้เล่าต่อวันหลังละกัน บอกแค่ว่าน้องต้องใช้เข็มกลัดติดแทนกระดุมไปทั้งวันเลย (ซึ่งมันปิดไม่มิดเท่ากระดุมนะ พอนึกออกปะ) แล้วตอนกลางคืนน้องก็เสร็จด้วยมือตัวเองไปหลายรอบเลยล่ะค่ะ

เป็น ยังไงกันบ้างคะ เพื่อนๆพี่ๆอาจจะรู้สึกแปลกๆ เพราะเรื่องของน้องไม่มีการทำอย่างว่าเลยอ่าค่ะ น้องแค่อยากแชร์ประสบการณ์กับคนอื่นๆบ้างหลังจากที่อ่านของคนอื่นมานาน ไว้ถ้าว่างๆน้องจะมาเล่าต่อนะคะ

ช่วยกดลายเซนให้ด้วยนะคับๆ
Monster Hunter Portable 3rd แฟนๆMH ไม่ควรพลาด