ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกค้าในร้าน

เริ่มโดย Kong, มีนาคม 28, 2010, 01:44:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kong

หวาดดีคร้าบ ผมชื่อ บอส นะครับ เรื่องก็มีอยู่ว่า ที่หมูบ้านผมมีร้านซีกรีดอยู่ คุณแม่มักจะใช้ผมไปเอาผ้าหรือเอาผ้าไปส่งบ่อยๆ เ
รื่องก็มีอยู่ตรงว่า ลูกของเจ้าของร้านซักรีดนั้น เป็นคนที่น่ารักมาก รู้จักกันทั่วหมู่บ้าน อายุมากกว่า ผม 1-2 ได้มั้งผมอายุ17นะครับ เธอชื่อออยเธอเป็นคนอวบหน่อยๆ แต่หน้าอกนี่สุดยอดครับใครเห็นก็ตาค้างเป็นแน่ ผมหน้าอกของเธอเลยทำให้เธอดูไม่อ้วน เวลาผมไปร้าน ผมก็มักจะแอบมอง หน้าอกเธอเป็นประจำ
แล้ววันหนึ่งผมก็ไปร้านซักรีดตามปกติที่แม่ใช้ ซึ่งผมก็ไม่เคยปฏิเสธที่จะไป แม่บอกให้รีบไปแล้วรีบกลับ เพราะฝนใกล้จะตกแล้วแล้วร้าน ซักรีดก็ห่างจากบ้านผมพอสมควรเลยต้องขับมอไซไป พอไปถึง ผมก็เคาะประตู ทีแรกนึกว่าร้านปิดเพราะว่า ร้านปิดไฟอยู่ รออยู่สักพัก โอ้ ฟ้า เป็นใจ พี่ออยออกมาออกมาเปิดประตุ วันนีพี่ออยแก ใส่ ชุดสายเดี่ยวสีขาวบางมั่กๆ แล้วนมเป็นนมตุดเป็นตุดเลย พี่แกก็ยิ้มให้ แล้วเอาตระกร้าผมไปข้างในร้าน ด้วยที่ว่าเวลา ผมเจอพี่ออยสายตาผมไม่ได้มองหน้าแกเลย ผมมองอยู่แต่ที่หน้าอก จนพี่ออยแกสังเกตเห็นได้ แต่ก็ไม่ได้ว่าอะไรผม แถม หันหลังไปยิ้มด้วยนิดๆ ผมแอบเห็น พอผมจะกลับบ้าน เหมือนฟ้าเป็นใจอีกแล้ว ฝนก็ตกลงมาอย่าหนัก แบบว่าขี่มอไซไม่ได้ผมเลยต้องมาหลบใต้หลังคาหน้าร้านซักรีด หลบอยู่ไม่นานพี่อออยแกก็ออกมาบอกว่า "บอส เดวก็ไม่สบายหรอก เข้ามาข้างในก่อนมั้ย"
โอ้ว แม่เจ้า แกรู้จักชื่อผมได้ยังไง ผมคิดว่าแกอาจจะไปถามเพื่อนๆแถวบ้านผมก็ได้มั้ง เพราะ ผม ก็เพื่อนเยอะเอามากๆพอแกเรียก จบ เป้นคุณๆจะรออะไรจิงมั้ย
ในบ้านเงียบมาก ผมเลยถามว่า "พี่ออยทำไมบ้านเงียบจังไม่มีคนอยู่บ้านหรอ"ระหว่างพูดไอผมก็ไม่ได้มองหน้าแกหรอกครับมองอยู่ที่เดียว
แกเลยบอก "อ๋อ พ่อ กับพี่ไปต่างจังหวัดนะ ส่วนแม่ ไปทำธุระนอกบ้านกลับพรุ่งนี้ " ผมนึกในใจ "ไอเชี้ย วันนี้มันว่าเชี้ยไรว่ะ โชคดีกว่าถูกหวยอีกเว้ย" สักพักก้คุยกัน ยาว ไป ฝนก็ไม่หยุดตกสักที ปกติผมไม่เคยคุยกะพี่แก เพราะไม่กล้าเท่าไร แล้ว สักพักพี่แกก็ลุก จากโซฟา เข้าไปหลังร้าน แกบอกว่าเดวออกมานะ ทำธุระแปปนึง ผมก็ไม่เอะใจอะไรแต่ว่า ตอนแกเปิดประตุเข้าหลังบ้านไป แกปิดประตุไม่สนิทเหมือนกับว่า จงใจ ให้ผม เดินตามไปยังไงยังงั้น แล้วจะรออะไร ผมก็เดินตามไปสิคับผมกะเดินตามไปแบบ เงียบที่สุด แต่ว่าไอประตุ เนี่ยมันดันติดพิ้น
เวลาเปิดมีนเลยดังครืดขึ้นมาดังมาก ผมคิดว่าพี่เค้าคงรู้แน่ๆเ ลยหยุดสักพัก แต่พี่ออยแกก็เดินจ้ำ เดินขึ้นบรรไดไปข้างบน
ผมก็ไม่รอช้า ตามแกไปอย่งรวดเร็ว พอ มาถึงในห้องของพี่ออย พี่ออยเหมือนจงใจเปิดประตุแง้มๆไว้ ผมก็แอบมองเข้าไปใน ห้อง
พี่ออยกำลังถอดเสื้อส่ายเดียวตัวนั้น จาก ที่เคยเห็น แต่ภายในเสื้อวันนี้ล่ะได้เห็นเต็มๆตา อู้วมันใหญ่มากๆ ใหญ่กว่า ที่เห็นในเสื้อเยอะมาก
ดูเหมือนจะไม่ได้ใส่ยกทรงซะด้วย แก้ ก็มาถอดกางเกงตัวจิ๋ว ขาเธอขาวมาก แล้วเธอ เอาผ้าขนหนูมาห่มตัว แล้วก็ถอด กางเกงสีชมพูตัวจิ๋วออก แล้วก็เดินเข้าห้องน้ำไป อันนี้ผมพี่ออยคงรู้ล่ะว่าผม มองแกอยู่ตลอด แล้วแกก็อาบน้ำสักพัก ผมก็เดินไปลองเปิดประตุห้องน้ำดู แต่ว่ามันลอคอยู่ ผมพยายามหาช่องเพื่อที่จะมองผ่านเข้าไป แต่ก็ม่ยมี ช่องเลย
รอสักพัก 5 นาที ได้ ผมก็ เลยมานั่งฟังแก อาบน้ำ แล้ว ทันไดนั้นก็เหมือน ว่าพี่ออยแก มาปลดล็อคที่ประตุ ผมตกใจรีบวิ่งไปหลบ
เพราะคิดว่าพี่เค้าจะออกมา แต่พี่เค้าก็ไม่ยอมออกมา ผม ก็มันใจล่ะละ เลย เดินไปเปิดประตุ ปัง !!
พี่ ออยกำลังช่วยตัวเองอยู่ บน โถส้วมแบบนั่ง ได้ ผม ล่ะอึ้งเลยครับ พี่กออยแก ก็ไม่ได้ตกใจอะไร เพราะแกจงใจละมั้ง
ผม ไม่พูดอะไรแล้วตอนนั้นเดินไปประกบปาก พี่ออยตรงโถส้วม แล้วแลกลิ้นกันอย่างเมามัน ผมก็พูดขึ้นว่า "พี่ออยครับ ผมขอนะครับ ผมชอบพี่มานานแล้ว " พี่ออยก็ไม่พูดอะไร ผมเลย เอามือจับ หน้าอกแกอย่างเมามันแล้วเอาลิ้นเลีย หัวนม พี่ ออยก็คราง ออกมา อย่างเป็นจังหวะ
ผมรีบถอดเสื้อถอดกางเกงออกแล้วจับ พี่ออยนอนทับผมใน ท่า 69 กลางห้องน้ำเลยครับ พลัดกันอมพลัดกันเลียอยู่ตรงนั้น
จนหีเธอ แฉะแล้ว ผมก็ไปนั่งบนโถชักโครก แล้ว พี่ออยก็ก้มากนั่งทับผม แกขึ้นให้ผมเหมือนกับว่าแกผ่านประสบการณืมาอย่างโชกโชน
ผมอยู๋ในท่านั้นนาน จน เธอเสดก่อนผมเธอเลย หยุดสักพัก แต่ผมยังไม่เสด ผมเลยอุ้มเธอ ชนกับกำแพงห้องน้ามอญู่ในท่าลิงอุ้มแต่ง พี่ออยครางออกมา อ้าๆๆๆๆ โอ้ย หีแกฟิดมากเหมือนจะไม่เคยโดนใครมา ต่างกับ ท่าทางหรือความชำนาญเลยผมก็แตก ด้านในเธอจนได้
แล้ว ผมก็อุ้มเธอยังอยถู่ในท่าลิงอุ้มแตงนะคร้าบ แล้วก็อุ้มเธออกมาจากห้องน้าม อยู่บนเตียงเธอแล้วก็แตกอีกรอบในที่สุด ผมก็กับเธอ ผมเลยขอคบกับเธอในวันนั้น เธอก็ตกลง แบบปฏิเสธไม่ได้หลังจากนั้นผมก็เยดกับเธอเรื่อยๆมา ในวันที่ครอบครัวเธอไม่อยู่บ้าน ถ้ามีเรื่องราวอีกผมจะมาเล่าให้ฟังครับ