ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
S

หลอก...ว่าไม่ซิง

เริ่มโดย sanfirer, มีนาคม 28, 2010, 02:23:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sanfirer

เรื่องของผมมีอยู่ว่าผมมีแฟนอยู่แล้วแต่ยังชอบมีอื่นๆ อีก ผมได้รู้จักสาวคนนึงชื่อนี ทำงานอยู่ที่เดียวกัน นีอายุได้ 22 ปี จบบัญชี ตัวเล็กผิวขาว นมไม่ค่อยไหญ่ ประมาณ 32 ได้ ผมตามจีบอยู่ประมาณหนึ่งเดือน หลอกถามเธอสารพัด ว่าเคยมีแฟนแล้วหรือยัง เคยมีอะไรกะไครหรือยัง เธอตอบหน้าตาเฉยเลยว่า เคยแล้ว กับแฟนเก่า ใจผมก็ไม่ค่อยจะรู้สึกผิดมากนักเพราะคิดว่าไม่ได้เปิดเธอคนแรกเธอคงไม่เสียใจมากหากผมบอกเลิกทีหลัง วันนั้นผมชวนนีมาดูหนังดูเสร็จไปทานข้าว พอจะค่ำ ผมแกล้วชวนเธอเล่น ๆ ว่า อย่ากลับบ้านเลย ไปหาที่นั่งคุยกันดีกว่า เธอก็เออ ออ ด้วยแล้วเธอก็โทรศัพท์ไปบอกที่บ้านเธอว่าไปค้างบ้านเพื่อน ผมเลยพาเธอเข้าไปที่อพาร์ทเมนที่ผมพักอยู่ พอมาถึงห้องผมไม่รอช้าถึงเธอมากอดจูบเลย เธอดิ้นและขัดขืนแถมตบหน้าผมอีก ด่าว่าผมสารพัด ใจผมก็คิดว่าถ้าเธอไม่เติมใจให้ผมแล้วเธอจะมากับผมทำไม ผมเลยไม่สนใจลุยต่อ ปากก็ประกบจูบ มือก็ล้วงเข้าไปในเสื้อ แหวกเสื้อชั้นในลูบคลึงนม ที่ไม่ค่อยใหญ่เหมือนนมเด็ก ๆ หัวนมเล็ก ๆ เธอก็ยังดิ้น แต่แรงเริ่มลดลง ผมก็เลยถอดเสื้อเธออก เหลือเสื้อชั้นใน ถอดยากชะมัด ถึงตอนนี้เธอเริ่มไม่ค่อยขัดขืนแล้ว จนถอดเสื้อในได้ โอโห นมถึงจะไม่ใหญ่แต่ก็ขาว หัวนมออกจะสีน้ำตาลอ่อน ผมเหมือนหมาป่ารีบขย้ำนมเธอเลย ทั้งดูดทั้งเม้ม ทั้วคลึงอีกข้าง จนเธอร้องบอกว่าเจ็บ ผมก็ไม่สนใจ ทำต่อ ผมเผลอไปดูดทำรอยช้ำ ไว้ที่นมเธอซะ สองถึงสามแห่ง จนดูลายไปเลย
ถึงตอนนี้มือผมก็เริ่มรุกลงต่ำมาที่เป้าเธอ ผมเอามือซุกเข้าไปในกางเกงยีนส์เธอ จนพบกับขนอ่อน ๆ ใช้นิ้วกลาวถูเข้าไปในร้อง เบา ๆ เธอเอามือมาจับมือผมไม่ให้ล้ำเข้าไปมากกว่านี้ แต่ก็ห้ามผมไม่ได้หรอก จนนิ้วผมเข้าไปจนถึงรู มีน้ำลื่น ออกมาแล้ว ผมเลยไม่รอช้ารีบถอดกางเกงเธอออก เธอก็ไม่ขัดขืนผมแล้ว จนเธอเปลือยเปล่านอนอยู่ตรงหน้าผม มือก็เอามาปิดนม แต่เผนเห็นหีข้างล่าง ผมก็ถอดเสื้อผ้าของตัวเองขนปลือยเหมือนกัน เครียมตัวทำศึก แล้วหละ ผมบรรจงจูบเธอ และจูบเลียเล้าโลมเธอมาเรื่อย ๆ จากซอกคอลงมาที่นมทั้งสองข้าง ผมได้ยิยเธอหายใจแรงแต่ไม่ยักได้ยิยเสียงเธอคราง อาจจะเป็นเราะเธออายเลยไม่กล้าคราง จนปากผมลงมาอยู่ที่หว่างขาเธอ ผมใช้ลิ้นเลียหีเธอขึ้นลง แล้วก็ดูดน้ำดังจ๊วบ ๆ จนเธอเะอมือมาจิกที่หัวผม มืออีกข้างมาจับมือผมแล้วบีบแรงตามจังวหวะผมเลีย มือผมอีกข้างก็เอาขึ้นไปเคล้นคลึงนมเธอ ถึงตอนนี้เธอเริ่มครางแล้ว ดังอ้า ๆ เบา ๆ ผมเสียอยู่ได้สักพักเธอก็บอกว่าได้แล้ว ผมก็ไม่รู้ว่าทำไมเธอถึงให้หยุดซะ ผมก็เลยให้เธอดูดให้ผมบ้างแต่เธอไม่กล่า ผมก็เร้าเธอจนเธอยอม เธอเอาปากมาอมที่หัวหยักของผมได้นิดเดียวแล้วเธอก็ผละออกวิ่งเข้าห้องน้ำไป ผมงงและหงุดหงิดมาก เธอออกมาผมก็ถามเธอว่าเป็นอะไรเธอบอกว่าสะอิดสะเอียนเพราะไม่เคยทำ ผมก็ไม่ว่าอะไร ผมเลยต้องเริ่มต้นใหม่ คราวนี้ผมจับขาเธอแยกออกจับหัวยัดใส่รูเธอทันทีเลย แต่ก็ไม่เข้าทันที เธอสะดุ้งพร้อมร้องอุทานออกมา ตาเหลือก เอามือปิดปากตัวเอง ผมรู้สึกว่าตอนผมดันเข้าไปมีเสียงดังฉึก แล้วของผมก็เข้าไปจนสุด ผมดันแรงมาก จากนั้นผมก็เร้มซอยเบา ๆ ผมสังเกตเธอสีหน้าไม่ค่อยดีนักขาเธอก็เกร็ง ผมซอยอยู่นาน เธอเริ่มจะมีเสียงดังในลำคอเล็กน้อย ผมกลัวน้ำแตกข้างในของเธอ เลยเอาออกมาแล้วใส่ถุงยาง ตอนผมชักออกมาผมเห็นเลือดสด ๆ ติดไข่ แล้วก็หยดออกมาจากหีของเธอด้วยจนเปื้อผ้าปูที่นอนเลยครับ ผมใส่ถุงยางเสร็จแล้วลุยซอยต่อเลยครับ และก็เปลี่ยนท่า เป็นจับเธอโก้งโค้ง และก็ให้เธอนั่งทับแล้วโยกเหมือนควบม้าเธอทำแบบผิด ๆ ถูกๆครับ แต่ไม่เป็นไร ผมทำต่อให้เองจนผมเสร็จ และถามเธอว่าเสร็จไหม เธอตอบไม่ได้ว่าเสร็จไหมแต่ก็บอกว่าเสียววาบร้อนไปทั้งตัว ผมคาดคั้นเธอว่าเป็นครั้งแรกใช่ไหม เธอบอกว่าใช่ ผมเข้าใจผิดมาตลอดว่าเธอไม่ซิง แต่ก็อ