ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
S

เจอสามสาวรุมขย่มจนระบมดุ้นเอ็น

เริ่มโดย sanfirer, มีนาคม 28, 2010, 02:26:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sanfirer

ผมกำลังศึกษาอยู่ระดับมัธยมศึกษาชั้นม.5ครับเป็นโรงเรียนเอกชนเสียค่าเทอมแพงหน่อยครับแต่สบายเพราะพ่อกับแม่ผมรวยมีเงินส่งให้เรียนได้สบายอยู่แล้วครับที่นี้ผมได้เจอกับผู้หญิงคนหนึ่งเธอชื่อ"ส้ม"เธอน่ารักมากเรียนก็เก่งนิสัยก็ดีจะผมหลงรักเธอและผลสุท้ายผมก็จีบเธอติดครับผมสนิทกับเธอมากขึ้นจึงรู้ว่าพ่อกับแม่ของเธอตายหมดแล้วเธออยู่กับพี่สาวของเธอที่ทำงานเลี้ยงเธออยู่ซึ่งพี่สาวเธอทำงานเป็นนักร้องอยู่ตามคาเฟ่หลายๆแห่งเพื่อจะหาเงินส่งเธอเรียนเธอเองก็ไม่อยากเรียนที่นี่เท่าไหร่เพราะค่าเทอมมันแพงแต่พี่สาวเธอต้องการให้เรียนที่นี่เพราะอยากให้เธอเรียนเก่งๆจะได้มีงานที่ดีทำจะได้ไม่ต้องเป็นนักร้องเหมือนพี่สาวเธอแต่ตอนนี้เธอค้างค่าเทอม2เทอมแล้วถ้าเทอมนี้เธอไม่จ่ายอีกเธอก็ต้องออกจากโรงเรียนผมเลยช่วยเหลือเธอเอาเงินส่วนตัวของผมมาจ่ายค่าเทอมให้เธอโดยที่ผมไม่ได้หวังสิ่งตอบแทนอะไรเลยจนกระทั่งผมมาเที่ยวที่บ้านของเธอเป็นบ้านเช่าสองชั้นไม่ใหญ่โตอะไรมากนักแต่ก็พออยู่กันได้สองคนผมไปเจอพี่สาวเธอด้วยครับเจอครั้งแรกผมถึงกับตกตะลึงเลยครับพี่สาวเธอสวยมากผิวขาวอวบอั๋นเหลือเกินสมกับที่เป็นนักร้องจริงๆผมถึงกับชอบพี่สาวเธอเข้าให้เสียแล้วสิครับพี่สาวเธอชื่อว่า"พี่องุ่น"วันต่อๆมาผมต้องขอไปส่งเธอที่บ้านทุกวันเพราะจะได้เจอกับพี่องุ่นทุกวันเห็นเธอแต่งตัวเน้นสัดส่วนโชว์เรือนร่างสะบึมส์ทำให้ผมน้ำลายหกไปหลายทีเหมือนกันพอผมจะกลับผมก็จะหาโอกาสออกมาพร้อมกับพี่องุ่นทุกทีและก็บังเอิญอีกครับที่ที่พี่องุ่นไปร้องเพลงมันทางผ่านบ้านผมพอดีเราเลยนั่งแท็กซี่ไปด้วยกันตอนเวลานั่งรถไปด้วยกันมันทำให้หัวใจผมหวิวๆยังไงไม่รู้ก็พี่องุ่นนะสิครับเวลาที่นั่งกระโปรงที่มันสั้นอยู่แล้วมันยิ่งสั้นไปกันใหญ่เลยมองเห็นขาอ่อนขาวนวลเนียนน่าลูบไล้บางทีมองเห็นเกือบถึงกางเกงในเลยครับและยิ่งกว่านั้นคือเวลาที่เราคุยกันผมอดไม่ได้ที่จะต้องมองร่องอกของเธอเสื้อมันคอลึกมากมองเห็นถนัดตาดีเหลือเกินเต้านมสองข้างเบียดชิดติดกันจนล้นทะลักออกมาลูกเบ้อเร่อเลยครับแล้วเวลาคุยกันพี่องุ่นยังชอบเอามือมาวางที่ขาอ่อนผมแล้วลูบไล้เบาๆทำเอาผมขนลุกซู่ไปหมดเลยครับท่อนเอ็นผมมันก็ลุกซู่แข็งปั๋งทุกทีเหมือนกันครับกลับไปถึงบ้านต้องจับมาปั่นหัวจนอ้วกออกมาทุกทีไปตลอดเวลาที่ผมได้อยู่ใกล้ชิดพี่องุ่นทำให้ผมมีอาการอยากมากขึ้นมาทุกวันและดูเหมือนพี่องุ่นเองก็จะตั้งใจยั่วยวนผมเหมือนกันชอบเอาขาอ่อนมาถูไถเอาเต้านมมาเบียดกับต้นแขนทำให้ผมฟุ้งซ่านคิดเตลิดเปิดเปิงทุกทีมันอยากจะเล่นเสียวกับพี่องุ่นเหลือเกินจนมาถึงวันหนึ่งเป็นวันหยุดผมไปหาส้มที่บ้านจะชวนเธอไปเที่ยวสักหน่อยแต่พอไปถึงเจอแต่พี่องุ่นอยู่บ้านคนเดียว"ส้มไม่อยู่หรือครับพี่ผมว่าจะมาชวนไปเที่ยวข้างนอก...""ไม่อยู่หรอกส้มมันกลับไปบ้านนอกโน่นอีก2วันถึงกลับ..."เมื่อส้มไม่อยู่ผมก็จะกลับแต่พี่องุ่นยังไม่ยอมให้กลับให้รอเขาก่อนจะออกไปด้วยกันพอดีผมเอารถมาด้วยผมรอพี่องุ่นอยู่ในบ้านสักพักเราก็ออกมาด้วยกันแล้วเธอก็ชวนผมไปเที่ยวที่บ้านเพื่อนของเธอด้วยผมก็ต้องไปด้วยอยู่ดีครับวันนี้พี่องุ่นแต่งตัวเซ็กซี่เหลือร้ายเลยครับเน้นโชว์สัดส่วนเหลือเกินใส่เสื้อกล้ามตัวเล็กจนแทบรัดหน้าอกเอาไว้ไม่อยู่แถมเสื้อชั้นในก็บางจนเห็นเม็ดหัวนมส่วนข้างล่างก็ใส่กางเกงขาสั้นฟิตเปรี๊ยะจนเห็นหว่างขานูนออกมาเห็นโคกเลยจะมองตรงไหนก็เห็นชัดไปหมดผมต้องเหลือบมองแล้วกลืนน้ำลายไปตลอดทางจนถึงบ้านเพื่อนพี่องุ่นเลยครับพอเข้าไปที่ห้องเพื่อนของแกผมยิ่งพูดอะไรไม่ออกเลยหัวใจแทบหยุดเต้นเมื่อได้เห็นเพื่อนของพี่องุ่นมีกันอยู่2คนแต่งตัวกันยิ่งกว่าพี่องุ่นอีกครับใส่กางเกงยีนส์สั้นด้วยกันทั้งคู่ขากุดสั้นจนถึงง่ามก้นเลยครับใส่เสื้อกล้ามสีขาวฟิตเปรี๊ยะเหมือนพี่องุ่นเลยครับแต่ที่ร้ายกว่าคือไม่ใส่เสื้อชั้นในกันเลยครับมองเห็นหัวนมชูชันเหลือเกิน"นี่เพื่อนน้องสาวของเราเองอยากพามาเปิดหูเปิดตาสักหน่อย...""เปิดอย่างอื่นด้วยหรือเปล่าองุ่น..."ผมงงๆไม่เข้าใจที่เขาพูดกันเลยครับแต่ก็เข้าไปนั่งในห้องในห้องตลบอบอวลไปด้วยกลิ่นน้ำหอมแล้วสักพักทั้ง3คนก็ลงไปข้างล่างจะไปซื้ออะไรมากินกันให้ผมนั่งรออยู่ในห้องสักพักเดียวทั้ง3คนก็กลับขึ้นมาพร้อมกับของกินและเบียร์อีก4-5ขวดเรานั่งดื่มกันเรื่อยๆผมเองก็ต้องดื่มไปด้วยทั้งที่ดื่มไม่เป็นแต่ก็ต้องดื่มเพราะโดนคะยั้นคะยอเหลือเกินดื่มเข้าไป2-3แก้วก็เริ่มเมาแล้วครับเนื้อตัวร้อนรุ่มไปหมดเมื่อเจอสาวๆทั้ง3คนเบียดเสียดสีพอโดนเต้านมทั้ง6เต้าเบียดเสียดตามเนื้อตัวท่อนเนื้อผมก็แข็งสู้ขึ้นมาเลยครับสักพักพี่องุ่นก็ลุกขึ้นไปเปิดวีดิโอเท่านั้นแหละครับผมถึงกับหายเมาเลยครับนี่มันหนังเอ็กซ์ชัดๆเลยครับฝรั่งหนุ่มกำลังโดนสองสาวรุมดูดท่อนเอ็นอยู่อย่างเอร็ดอร่อยเป้ากางเกงผมแทบระเบิดเลยครับ"เคยลองแบบนี้บ้างหรือเปล่าจ๊ะลองดูเอาไม๊...""คือผม...เอ่อ...ผม...เอ่อ...""ไม่ต้องกลัวหรอก...เดี๋ยวพวกพี่ๆสอนให้เอง..."ผมจะทักท้วงมันก็ไม่ทันแล้วครับพี่องุ่นดันผมไปติดข้างฝาห้องยื่นปากมาประกบจูบบดไปมาพยายามสอดลิ้นเข้ามาในปากผมจนผมต้องเผยอปากออกพอลิ้นแกแทรกเข้ามาได้แกก็ตวัดลิ้นพันกับลิ้นผมทั้งดูดดุนลิ้นต่อลิ้นอย่างเร่าร้อนมันทำให้ผมเสียวซ่านเหลือเกินพี่อีกคนชื่อ"พี่ปิ่น"คลานเข้ามาสมทบค่อยๆปลดกระดุมเสื้อผมออกแล้วก้มลงละเลงลิ้นที่หัวนมผมทั้งสองข้างผมขนลุกซู่เลยครับส่วนพี่อีกคนชื่อ"พี่เอ้"เข้ามาอยู่ตรงหว่างขาแล้วดึงกางเกงผมลงงัดท่อนควยผมออกมาโชว์พวกเธอทั้งสามคนพี่เอ้ถอกหัวควยผมโผล่ออกมาแล้วแลบลิ้นเลียตวัดไปมาช้าๆผมถึงกับสะดุ้งเลยครับพี่เอ้ลากลิ้นเลียตั้งแต่โคนถึงหัวบานมือก็ลูบเคล้นที่พวงไข่อย่างสนุกมือแต่ผมสิจะตายอยู่แล้วครับมันเสียวทรมานเหลือเกิน"โอยยยย...ซี๊ดดดด...พี่ครับผมเสียวจะตายอยู่แล้ว...อูยยยยยย...""เดี๋ยวนะ...พี่จะทำให้เสียวกว่านี้อีกรัตน์จ๋า..."แล้วสามสาวก็ลงมาอยู่ที่ท่อนควยผมพร้อมกันแย่งกันดูดเลียสลับกับกระตุกรูดกันอย่างสนุกสนานจนผมขาอ่อนไปหมดแล้วเกร็งตัวเหยีบดขาแอ่นท่อนควยขึ้นสุดๆเอาหลังพิงข้างฝาไว้แน่นจนผลสุดท้ายผมทนไม่ไหวความเสียวสุดจะกลั้นเอาไว้แล้วท่อนควยผมกระตุกขึ้นน้ำเงี่ยนพุ่งทะลักออกมาปรี๊ดๆๆทั้งสามสาวแย่งกันดูดดื่มอย่างเอาเป็นเอาตายกันเลยยังดูดเลียที่ท่อนลำกันอีกผมแทบตายเลยครับ"ไปต่อกันบนเตียงดีกว่า...องุ่น...ปิ่น..."พี่เอ้ชวนไปต่อบนเตียงโดยที่ทั้งสามคนช่วยกันพยุงผมไปที่เตียงนอนพอถึงก็นอนแผ่หราหมดแรงแต่แล้วก็กลับมีแรงขึ้นอีกทีเมื่อทั้งสามคนค่อยๆถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้นจนไม่เหลืออะไรเลยสักชิ้นเรือนร่างพี่องุ่นดีเหลือเกินเต้านมใหญ่กำลังพอดีเต็มไม้เต็มมือยิ่งตรงหว่างขออวบอูมหมอยเป็นกระจุกเต็มไปหมดจนมองไม่เห็นกลีบแคมพี่ปิ่นขาวอวบอี๋มเต้านมลูกใหญ่คล้อยลงนิดๆแต่ยังดูดีสวยอยู่ตรงหว่างขามันโหนกนูนยาวไปข้างหลังเลยครับส่วนพี่เอ้ตัวเล็กแต่เต้านมใหญ่กว่าใครเลยยังกับลูกแตงโมเลยครับตรงโคกสวาทไม่มีขนเลยสักเส้นมันเกลี้ยงเกลาขาวดีเหลือเกิน"เป็นไงจ๊ะรัตน์ของพวกพี่สวยหรือเปล่า...""สวยทุกคนเลยครับน่าขยำอีกด้วยครับ..."พูดไม่ทันขาดคำทั้งสามคนก็โถมทับตัวผมอีกรอบพี่ปิ่นประกบปากสอนรสจูบพิศวาสอย่างดูดดื่มแลกลิ้นพัลวันดูดดุนอย่างเสียวซ่านบดบี้อย่างเร่าร้อนจนตัวผมแทบอ่อนละลายเมื่อโดนพี่อีกสองคนต่างแย่งสลับกันดูดเลียท่อนควยผมอย่างอร่อยเหลือเกินดูดกันไม่เว้นแม้แต่พวงไข่จนท่อนควยผมผงาดสู้ขึ้นมาอีกครั้งพี่องุ่นขึ้นคร่อมเอวผมทันทีจับท่อนควยจ่อตรงปากรูแล้วกดพรวดผมเสียวหัวควยวาบเลยครับเป็นครั้งแรกของผมจริงๆที่ท่อนควยผมได้เสียบเข้าไปในรูหีมันร้อนผ่าวทั้งลำเลยครับทั้งคับทั้งเสียวพี่องุ่นค่อยๆบดโยกคลึงเบาๆแล้วขย่มแรงขึ้นเรื่อยๆโดยที่พี่เอ้ช่วยจับเอวพี่องุ่นกดลงมาอีกแรงมันถึงหน้าตาเหยเกบิดเบี้ยวด้วยความเสียวที่โดนท่อนควยเสียบเสยรูหีแกร้องครวญครางเสียงระงมมือบีบเคล้นเต้านมตัวเองเป็นการใหญ่เอวก็โขยกขย่มอย่างไม่หยุดยั้งผมก็เด้งท่อนควยเสยขึ้นไปอย่างแรงเช่นกันเนื้อตัวถึงกับสั่นสะท้านเฮือกใหญ่แต่แล้วผมก็มองอะไรไม่เห็น"ช่วยเลียให้พี่หน่อยสิรัตน์..."พี่ปิ่นตวัดขาคร่อมหน้าผมนั่งยองๆแบะอ้าร่องหีออกด้วยมือของแกเองเนื้อในแดงก่ำเมือกเปียกเยิ้มเต็มรูผมเงยหน้ามองพี่ปิ่นหลับตาพริ้มสูดปากซี๊ดซ๊าดกดร่องหีขยี้กับปากผมจนต้องส่งลิ้นชำแรกผ่านกลีบแคมเข้าไปในรูตวัดเลียไปมาอย่างอร่อยดูดกินน้ำเมือกที่ไหลออกมาไม่ขาดระยะเลยรสชาติมันแปลกๆดีครับผมดูดเม็ดติ่งจ๊วบๆอย่างเอร็ดอร่อยดูดทั้งน้ำทั้งเม็ดพี่ปิ่นก็ยิ่งกดร่องหีขยี้กับปากผมหนักขึ้นเรื่อยๆหน้าตาแกเหยเกอย่างเสียวซ่านที่สุดเต้านมก็แทบแหลกเหลวเมื่อโดนมือตัวเองบีบขยำอย่างหนักพี่ปิ่นกับพี่องุ่นส่งเสียงครวญครางดังระงมเกร็งสุดตัวแล้วกระตุก2-3ทีน้ำเสียวไหลลงปากและไหลอาบท่อนควยผมจนเปียกโชกแล้วทั้งสองคนก็ลุกออกจากตัวผมไปนอนลงข้างๆถ่างขาออกผมลุกขึ้นมองดูปากร่องหีพี่องุ่นเปิดอ้าหุบไม่ลงเมือกเยิ้มเต็มร่องผมเลยเอานิ้วถูเบาๆทั้งสองถึงกับสะดุ้งสูดปากเบาๆ"มาดูของพี่ดีกว่ารัตน์น่าเลียกว่าสองคนนั้นอีก..."พี่เอ้เรียกให้ผมหันไปดูของแกที่นอนห้อยขาอยู่ที่ปลายเตียงถ่างขาออกเอานิ้วเปิดปากร่องเสียวจนเห็นเม็ดแตดแดงก่ำสั่นระริกน่าดูดเหลือเกินผมรีบลงไปข้างล่างปลายเตียงยื่นหน้าเข้าไปดมกลิ่นเมือกเสียวมันช่างหอมกรุ่นเหลือเกินครับผมยื่นหน้าเข้าไปแล้วแลบลิ้นเลียขึ้นลงตามปากร่องค่อยๆกดลิ้นจนแทรกเข้าไปในร่องมันช่างอร่อยเสียเหลือเกินผมรัวลิ้นตวัดที่เม็ดแตดแผล็บๆๆดูดจ๊วบๆๆจนร่างพี่เอ้แอ่นไม่ติดพื้นนอนส่ายหีร่อนไปมาอย่างเสียวซ่านเอามือกดขยุ้มหัวผมขยี้กับร่องหีอย่างแรงจะไม่ให้ใจจะขาดได้อย่างไรครับจมูกของผมมันแทรกเข้าไปอยู่ในร่องหีของแกหมดเลยครับขยับไม่ได้เลยต้องเอามือยันขาแกขึ้นมาสูดอากาศบริสุทธิ์เห็นพี่ปิ่นกับพี่องุ่นกำลังแลกจูบกันอย่างได้อารมณ์เสียงดังจ๊วบๆมือไม้ต่างก็บีบขยำเต้านมกันอย่างสนุกมือตรงหงว่างขาโคกหีบดอัดเสียดสีกันอย่างเสียวซ่านที่สุดผมอดใจไหวรีบจับท่อนควยจ่อปากรูหีพี่เอ้แล้วกระแทกเข้าไปจนสุดแรงพรวดเดียวมิดด้ามพี่เอ้ถึงกับสะดุ้งเฮือกใหญ่ผวาขึ้นมากอดผมทันทีเอวก็ยกส่ายร่อนไปมาจนผมต้องกดเอาไว้แล้วบดคว้านไปมาค่อยๆดึงท่อนควยออกแล้วซอยอย่างช้าๆดึงออกแทงเข้าอย่างถี่ยิบทั้งกลีบแคมและรูหีขมิบรัดตลอดลำควยดีเหลือเกินท่อนควยผมเปียกโชกไปด้วยเมือกเสียวของพี่เอ้เสียงครวญครางของเราสองคนดังลั่นห้องไปหมดผสมกับเสียงครวญครางของพี่ปิ่นกับพี่องุ่นจนฟังไม่รู้เรื่องผมทั้งกระแทกกระทั้นโยกซ้ายโยกขวาแล้วบดหนอกขยี้พี่เอ้ก็เด้งโคกหีกระแทกสวนส่ายร่อนไปมาอย่างเมามันส์ในอารมณ์ส่วนพี่ปิ่นกับพี่องุ่นก็กำลังเริงสวาทกันอย่างเต็มที่แต่ทำในสิ่งที่ผมคิดไม่ถึงเมื่อทั้งสองคนกลับหัวกลับหางแล้วค่อยๆราดเบียร์บนร่องหีและในร่องอย่างชุ่มฉ่ำไปหมดทั้งสองร่องแล้วทั้งสองคนก็ต่างลิ้มเลียดูดกินเบียร์ที่ร่องหีอย่างมันส์อร่อยปากเอาปากเม้มเส้นหมอยดึงเล่นกันจนสะดุ้งไปด้วยกันทั้งคู่นิ้วแหวกกลีบแคมออกส่งลิ้นลงไปตวัดควานในรูหีไปมาจนถึงกับครวญครางแอ่นโคกหีหระดกใส่หน้ากันอย่างเต็มที่ว่าแล้วพี่ปิ่นก็ลุกไปที่ตู้เสื้อผ้าหยิบท่อนควยปลอมออกมาเหมือนของผมเลยครับแต่มันใหญ่กว่าอีกครับมันยาวมี2หัวพี่ปิ่นเอามาแล้วค่อยๆกดใส่รูหีพี่องุ่นลงไปเกือบครึ่งดุ้นแล้วพี่ปิ่นก็ค่อยๆกดรูหีของตัวเองอมท่อนควยปลอมด้านที่โผล่ออกมาจนมันหายเข้าไปหมดหน้าตาพี่ปิ่นเหยเกบิดเบี้ยวส่ายสะบัดหน้าไปมากลีบแคมโดนท่อนควยปลอมครูดจนผลุบหายเข้าไปในรูดูแล้วเสียวไส้แทนเลยครับทั้งสองคนไม่พูดพล่ามทำเพลงกันเลยครับต่างโยกเอวเข้าใส่กันอย่างแรงเสียงโคกหีกระแทกกันดังป๊าบๆๆดังดีเหลือเกินทั้งบดขยี้ทั้งสาวเอวเข้าใส่กันอย่างเมามันส์ดูแล้วมันได้อารมณ์ดีเหลือเกินผมเลยสะกิดพี่เอ้ให้ลุกขึ้นโก้งโค้งแล้วซอยท่อนควยเย็ดรูหีพี่เอ้ถี่ยิบตาก็มองคู่พี่ปิ่นกับพี่องุ่นกระแทกใส่กันไปเอวก็สาวกระแทกท่อนควยอัดใส่รูหีพี่เอ้อย่างแรงจนพวงไข่ฟาดร่องหีดังแปะๆเสียงเตียงลั่นดังเอี๊ยดๆจนความเสียวมันใกล้จะระเบิดออกมาแล้วผมโน้มตัวเอื้อมมือไปขยำเต้านมพี่เอ้พร้อมกับเอานิ้วขยี้ติ่งแตดเร่งกระแทกให้พี่เอ้น้ำแตกแข่งกับพี่อีกสองคนแต่ก็ไม่ทันสองสาวร้อนสวาทที่แข่งกันกระแทกท่อนควยปลอมจนน้ำแตกนอนแผ่หราหมดแรงไปก่อนแล้วโดยที่ท่อนควยปลอมยังคาอยู่ในรูหีผมเร่งกระแทกจนพี่เอ้น้ำแตกนอนฟุบลงไปบนเตียงแล้วรีบดึงท่อนควยออกมาเสียบใส่รูหีพี่ปิ่นกระแทกซอยสักพักแล้วก็หันไปกระแทกใส่รูหีพีองุ่นผมวนเวียนซอยท่อนควยเย็ดทั้งสามหีอย่างสุดมันส์รสชาติมันต่างกันครับจนผลสุดท้ายผมทนไม่ไหวลุกขึ้นยืยเอามือรูดกระตุกท่อนควยจนน้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดราดรดตัวพี่ๆทั้งสามคนอย่างมากมายแล้วผมก็ส่งท่อนควยให้พวกเธอผลัดกันดูดเลียทำความสะอาดจนเกลี้ยง"มันส์ดีหรือเปล่าจ๊ะรัตน์....""มันส์ครับพี่...เสียวมากเลยครับ...""งั้นต้องมาสนุกกับพวกพี่บ่อยๆนะ..."ผมถึงกับนอนแผ่หมดแรงเลยครับเกมเสียวเกมแรกของผมก็เจอทีเดียวสามสาวเลยครับและแต่ละคนก็เด็ดๆทั้งนั้นเลยครับแล้ววันนั้นกว่าผมจะได้กลับก็ต้องก็ต้องกระแทกทั้ง3รูเสียวอีกหลายทีขับรถกลับแทบไม่ไหวเลยครับมันหมดแรงจริงๆกลับถึงบ้านผมควักท่อนเอ็นออกมาดูหัวถอกบวมเป่งตรงคอหยักก็แดงก่ำเลยครับต้องพักฟื้นเกือบสองอาทิตย์แต่พอหายดีผมก็แอบไปเล่นเสียวกับพี่ปิ่นกับพี่เอ้ที่ห้องอีกบางครั้งก็มีพี่องุ่นมาร่วมเสียวด้วยเรื่องนี้ส้มไม่รู้เรื่องเลยครับ