ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอาหนูป่ะ (หึหึ)

เริ่มโดย Hitsugaya, มีนาคม 28, 2010, 02:41:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hitsugaya

หัวค่ำวันหนึ่ง ในเมืองหลวงรถราติดขัด ผมขับรถผ่านความวุ่นวายมาจนถึงถนนย่านชานเมืองเส้นหนึ่ง
เป็นสายรองรถเริ่มน้อยบางตาลงผิดกลับเมื่อตอน แรก ในขณะที่จอดติดไฟแดงอยู่ คิดอะไรเพลินๆ สายตายก็ไปหยุดอยู่ที่กลุ่มเด็กสาวรุ่นราว 3-4 คนนั่งจับกลุ่มกันอยู่ สังเกตจากหน้าตาไม่ธรรมดา แต่งตัวสวย สายเดี่ยวนุ่งสั้น แต่ละคนเห็นแล้วอดมองเหลียวไม่ได้ ผมจ้องมองอยู่นาน มีเด็กคนหนึ่งในกลุ่ม แยกตัววิ่งตรงมาที่รถผมแล้วส่งยิ้มหวานให้ เธอเคาะกระจกรถทำให้ผมตื่นจากอาการลืมตัว ผมลดกระจกลงครึ่งบาน

เด็กสาว: พี่ๆ พี่หล่อจัง
ผม: (เอาละว้า ขาวอวบ หมวย อึ๋ม ซะด้วยสเป็กเลย ) คิดในใจ แต่ต้องเก็บอาการไว้
เด็กสาว: พี่สุดหล่อคะ........เอาหนูป่ะ........... 100 เดียวคะ สะอาดด้วย หอมด้วยนะคะ (ยิ้มเขิล)
ผม: เฮ้ย..น้อง ตรงนี้เลยเหรอ..... (อยากอยู่) เก็บอาการอีก
เด็กสาว: เอาป่ะคะ....................
ผม: (100 เดียวเอาดิ).. จะดีเหรอน้อง(ทำหน้าเครียดไว้ฟอร์ม แต่มือล้วงกระเป๋าเสื้อหนีบแบงค์ 100 ออกมาให้)
เด็ก สาว: (พนมมือไหว้รับเงิน) พี่รอหนูแป๊ปนะหนูไปเอาถุงก่อนคะ....(วิ่งอย่างเร็วกลับที่ลุ่ม 3-4คน แล้วทุกคนมองมาที่ผม บางคนหัวเราะชอบใจ)
ผม: ....เขิล
เด็กสาว: (วิ่งกลับมาพร้อมกลับยื่นถุงพลาสติกให้)... ขอบคุณนะคะพี่สุดหล่อ...(วิ่งกลับในทันที)
ผม: อึ้ง............ เปิดถุงดู มีหนูย่าง 3 ตัว