ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอนน้องให้รู้จักความเสียว (เรื่องเก่าเล่าใหม่)

เริ่มโดย evilheart, มีนาคม 28, 2010, 04:56:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

evilheart

สำหรับเรื่องนี้เป็น ประสบการณ์สด ๆ ร้อน ๆ ของผมอีกเรื่องที่เพิ่งผ่านมาได้ประมาณ 1-2 เดือนนี่เองครับ ที่บ้านผมมีสาวใช้ชาวพม่าอยู่คนนึงนะครับชื่อว่าน้องแตงครับ อายุ 20 ปี หน้าตาก็พอใช้ไม่ถึงกับสวยแต่สดซึ่งเธอเสร็จผมเรียบร้อยตั้งนานแล้วล่ะครั บ(จำได้ว่าเคยเล่าไว้ที่เวปอื่น) ช่วงประมาณสามเดือนก่อนเธอกลับไปที่บ้านที่พม่า (จำชื่อเมืองไม่ได้แล้ว) หลังจากที่ทำงานที่บ้านเราเป็นเวลาปีกว่า ทีแรกพ่อแม่ผม คิดว่าน้องแตงคงไม่กลับมาแล้ว เพราะจู่ๆ เธอก็บอกว่าเธอจะกลับบ้าน ว่าแล้ววันรุ่งขึ้นเธอก็ออกเดินทางกับพวกลุงๆ น้าๆ ที่ทำงานอยู่ในละแวกใกล้เคียงกัน พวกนี้ชอบเปลี่ยนงานกันบ่อยครับมักไม่ค่อยอดทนอยูที่ใดนาน แต่พอผ่านไปได้สักเกือบเดือน น้องแตงก็กลับมา น้องแตงบอกว่าที่รีบกลับคราวนั้นเป็นเพราะเธอได้รับจดหมายจากน้องสาวที่มี คนฝากมาให้ บอกว่าพ่อเธอเสียแล้ว(แม่ตายไปนานแล้ว) แต่การกลับมาคราวนี้ดียิ่งกว่าเดิมอีกครับ เธอกลับมาพร้อมกับน้องสาวเธออายุ 15-16อยู่เลย ชื่อว่าอะไรเราก็ขี้เกียจจะจำ แม่ผมก็ตั้งชื่อให้เป็น น้องมาศ (มาจากเบญจมาศ) แล้วให้เธอพักที่ด้านหลังบ้านห้องเดียวกับน้องแตงพี่สาวเธอ (เป็นห้องแยกต่างหากจากตัวบ้าน) คอยช่วยกันทำงานบ้านต่าง ๆ
แล้วก็อย่าง ที่บอกในตอนต้นนั่นล่ะครับว่าแตงนั้นเสร็จผมแล้ว โดยปกติเราจะแอบคนในบ้านมาเล่นรักกันอาทิตย์นึงประมาณ 1-2 ครั้ง แต่ว่าตั้งแต่เธอพาน้องมาศมาอยู่ด้วยเราไม่มีโดกาสได้ทำอะไรกันเลยครับ เพราะน้องสาวเธอยังดูจะทำอะไรไม่ค่อยเป็น พูดไทยไม่ค่อยชัดเท่าพี่สาว แถมยังคอยตามน้องแตงของผมอยู่ตลอด ช่วงแรกๆ ก็ไม่เป็นไรหรอกครับ เพราะผมเป็นคนที่ค่อนข้างโชคดี มีหอยมาให้ฟันเป็นประจำหลายหอยครับ แต่พอเวลามันผ่านไปได้ประมาณเดือนกว่า ท่อนรักของผมก็ชักจะทนความคิดถึงหอยน้องแตงไม่ไหว
คืนหนึ่งผมแอบบอกน้อง แตงไว้ตอนหัวค่ำว่าถ้าน้องสาวนอนแล้วให้มาเคาะเรียกผมที่ห้อง พอเวลาประมาณห้าทุ่ม น้องแตงก็มาตามนัด เธอเรียกผมตรงหน้าต่างห้องนอนที่ผมแง้มไว้ (ผมนอนชั้นล่างคนเดียว...ไม่นับหลานชายอายุ10-11ขวบที่อยู่ห้องถัดไป...พ่อ แม่ น้องสาวนอนชั้นสอง) ผมจึงรีบย่องเปิดประตูบ้านออกไปหาเธอ เรากอดจูบกันเหมือนโหยหากันมานาน แต่ตรงนั้นมันไม่เหมาะ เพราะหากคนในบ้านที่นอนชั้นสองมองมาด้านหลังบ้านจะเห็นเราสองคนได้ง่าย ผมพาน้องแตงไปที่หลังห้องพักของเธอเอง ผมถามย้ำว่าน้องมาศนอนหลับแล้วเหรอ น้องแตงบอกไม่ต้องเป็นห่วงเพราะใช้ให้นอนตั้งแต่สามทุ่มแล้ว
น้องแตง เอาเสื่อมาปูตรงพื้นหญ้า ผมไม่กล้าถอดเสื้อผ้าออกหมดเพราะมันเป็นการเอากันในที่โล่ง อีกอย่างเรายังอยู่ในบ้าน ผมถลกผ้าถุงน้องแตงไปกองที่เอว รูดกางเกงในมาไว้ที่ข้อเท้าเธอข้างหนึ่ง ส่วนด้านบนก็แค่ถลกเสื้อยืดน้องแตงไปกองไว้เหนืออก โดยที่เธอโนบราอยู่แล้ว ส่วนตัวผมไม่ถอดเสื้อ แต่ถอดกางเกงออกอย่างเดียว เท่านี้เราก็พร้อมที่จะมีอะไร ๆ กันแล้วล่ะครับ
เราเริ่มกันด้วยท่า 69 ก่อนเลย ผมเลียเนินนูนทีมีขนรำไรของเธอจนทั่วก่อน ค่อย ๆ ใช้นิ้วแหวกกลีบสีชมพูออก แล้วใช้ลิ้นปาดเลียตามร่องกลีบของเธอ น้องแตงก็ไม่เบาครับ โชว์การใช้ลิ้นและปากทำรักให้ผมอย่างยอดเยี่ยม ไม่เสียแรงที่สอนมาเป็นปี สักพักน้ำหวานน้องแตงไหลออกมาจากร่องเสียวของเธอมากขึ้นเรื่อย ๆ จนย้อยไปถึงง่ามก้นทีเดียว ผมจึงได้จังหวะแยงนิ้วเข้าร่องเสียวของเธอ น้องแตงร้องขอให้ผมเอาเข้าไปสองนิ้วเลย ผมก็ไม่ขัดครับ แทงสองนิ้วเลย หอยของเธอค่อนข้างใหญ่เกินตัวแถมนูนมาก ผมจึงเอามันไม่รู้เบื่อ เรียกได้ว่าติดอันดับ 1 ใน 5 หอยที่ดีที่สุดเท่าที่ผมเคยเฉาะมาเลยทีเดียวครับ ผมแทงนิ้วรัว ๆ ปากกับลิ้นก็ดูดเลยติ่งเสียวของเธอไปพร้อม ๆ กัน จนน้องแตงผละปากจากท่อนลำของผมมาร้องครางอย่างสุดจะกลั้นไหว
เมื่อ อารมณ์ของเราได้ที่แล้วผมจึงกลับเป็นฝ่ายนอนหงายตั้งลำรอน้องแตงที่ขึ้นมา คร่อมผม เธอหย่อนร่องสาวที่ฉ่ำเยิ้มลงมากลืนท่อนของผมเข้าไปเรื่อย ๆ เธอบอกสงสัยไม่ได้เอามานานเลยรู้สึกว่ามันแน่นไปหมด ผมเองก็รู้สึกเหมือนกันครับ พอมันเข้าสุดทางแล้ว น้องแตงก็เริ่มสวมบทจ๊อกกี้ควบผมใหญ่เชียว ปากก็ครางซี้ดอย่างไม่ยอมเก็บอารมณ์เอาไว้อีกแล้ว ผมก็เด้งสวนเป็นจังหวะ ๆ แล้วผมก็ยันตัวขึ้นมานั่ง เรานั่งหันหน้าเข้าหากัน ผมดูดเลีย บีบคลึงนมอวบอัดของน้องแตงที่คิดถึง สะโพกก็คอยสวนน้องแตงไปเรื่อย ๆ
ผม ผลักเธอนอนหงายลงแล้วซอยต่อโดยไม่ขาดจังหวะ น้องแตงก็ยิ่งร้องครางตามแรงที่ผมซอยเพิ่มขึ้นเรื่อย ๆ ผมเผ้าเธอยุ่งเหยิง มือบีบเคล้นนมตัวเอง แทงได้เกือบ 5 นาที ผมให้เธอนอนตะแคงแล้วผมนั่งยอง ๆ ซอยเข้าใส่เธออีกชุดใหญ่ มือข้างหนึ่งจับขาเธอไว้ อีกข้างก็บีบนมเธอเล่นทั้งสองข้าง แล้วผมก็ยกขาเธอขึ้นมาพาดบ่าทั้งสองข้างแล้วโน้มตัวลงไปทับเธอไว้ทำให้น้อง แตงตัวงอเป็นกุ้ง เราจูบปากแลกลิ้นกันนัวเนีย ด้านล่างผมกระหน่ำซอยไม่ยั้ง เสียงหนอกเราประทะกันดังปั้บ ๆๆๆ น้องแตงจากที่ซี้ดอย่างเดียวเริ่มเปลี่ยนเป็นเสียง โอว ๆๆ แทนแล้วเพราะท่านี้เป็นท่าโปรดของเธอ ด้วยเหตุผลที่มันเข้าลึกมาก ถึงแม้พอทำแล้วเธอจะเจ็บจนแสบหลังจากทำเสร็จ แต่เธอก็ยังเรียกร้องให้ผมทำทุกทีที่เอากัน
ผ่านไปสักสิบกว่านาที ก่อนที่เราจะถึงจุดก่อนเวลาอันควร ผมถอนท่อนออกจากร่องสาวเธอ บอกให้เธอนอนคว่ำแอ่นก้นมาหาผม น้องแตงก็โก้งโค้งคลานสี่ขาทันที ผมรีบจ่อท่อนเนื้อเข้าร่องเสียวเธอพรวดเดียวมิดด้าม น้องแตงร้องโอววว เสียงดัง พร้อมบอกให้ผมเอาให้เธอถึงเสียที ผมก็ตามใจครับ แต่ไม่รีบมาก แทงเน้นไปเรื่อย ๆ แล้วค่อย ๆ เร่งจังหวะและความแรงจนหน้าขาผมกระทบกับก้นเธอเสียงดัง
ผมอัดเธอในท่า หมาได้เกือบสิบนาที ก่อนจะเร่งเครื่องแบบสุด ๆ พลางเอื้อมมือไปบีบนมเธออย่างมันมือไปด้วย น้องแตงร้องโอววว สุดเสียง ตัวเกร็งกระตุกถี่ ๆ ผมก็ถึงในจังหวะเดียวกับเธอ น้ำรักผมกระฉูดเข้าไปในร่องสาวเธออย่างเต็มที่จนมันไหลย้อยออกมาจากร่อง เสียวเลอะง่ามขาน้องแตง ผมถอนออกมาแล้วจ่อเข้าปากน้องแตง เธอก็ดูดกลืนกินน้ำที่เหลือออกจนหมด
น้องแตงเลียให้ผมสักห้านาทีมันก็ เริ่มใช้การได้อีกครั้ง แต่พอถึงตอนที่ผมกำลังจ่อท่อนเนื้อพร้อมเสียบหอยเธอแล้วนั้น น้องแตงก็โน้มตัวผมลงไปกระซิบบอกผมเบา ๆ ว่าน้องสาวเธอแอบดูอยู่ ผมเหลือบไปดูตรงหน้าต่างห้องโดยทำเป็นจูบกับน้องแตง ก็เห็นเป็นดังที่เธอว่าจริง ๆ แต่ผมกลับรู้สึกคึกขึ้นมา พร้อมกับคิดว่าจะต้องฟันน้องมาศคนนี้ต่อจากพี่สาวเธอให้ได้ คิดแล้วผมจึงบรรจงเสียบหอยน้องแตงแบบทีเดียวมิดเลยเพราะเงี่ยนเหลือเกิน น้องแตงพยายามกลั้นเสียงไว้ ผมบอกไม่เป็นไร ไหน ๆ น้องสาวเธอก็เห็นแล้ว ก็แสดงให้เธอเห็นไปเลยดีกว่าว่าเรามีความสุขกันขนาดไหน แรก ๆ เธอก็บ่ายเบี่ยงไม่ยอมครับ แต่พอโดนผมแทงกระหน่ำหนัก ๆ เข้า ก็ว่าง่ายขึ้นครางเสียงดังโอวว ๆๆๆๆๆ ตลอด พอผมพลิกให้เธอขึ้นเองเธอก็โชว์ลีลาอย่างสุด ๆ ต่างจากเมื่อกี้เลย ผมเลยลองถามเธอเบา ๆ ว่าถ้าผมจะเอาน้องสาวเธออีกคนได้ไหม เธอบอกว่าถ้าน้องสาวยอมเธอก็ไม่ว่าอะไร ...แหมใจกว้างจริงๆ พี่สาวประสาอะไร ขอเอาน้องสาวก็ได้แฮะ
เราเอากันรอบสองนี้อีกประมาณเกือบครึ่งชั่วโมง ผมจึงปล่อยน้ำรักเข้าเต็มร่องเสียวน้องแตงอีกครั้ง เรานอนกอดกันพักนึง แอบมองไปที่หน้าต่างห้องเธอไม่เห็นเงาของมาศแล้ว เธอคงจะหลับไปแล้วล่ะ เราสองคนแต่งตัวเก็บเสื่อ แล้วเข้านอนทันทีไม่อาบน้ำ เดี๋ยวใครสงสัย ...

โืทษทีนะ จำเครดิตไม่ได้ เก็บไว้นานละ - -
ยังไงก็ขออนุญาติโพสด้วยนะครับ