ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

3วัน 2คน

เริ่มโดย odarkcrosso, มีนาคม 28, 2010, 05:50:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

odarkcrosso

สวัสดีครับ ประสพการณ์เรื่องนี้เป็นเรื่องแรกของผมที่ส่งมา แต่ผมยังมีประสพการณ์เรื่องพวกนี้อีกมากมายเอาไว้วันหลังผมจะเล่าให้ฟัง สำหรับวันนี้เป็นเรื่อง ที่เรียกว่า ฟลุ๊ก ของผมเลย เมื่อประมาณ ปี 2545 ผมชอบเล่น pirch มาก ผมได้เล่น เจอเด็กนนท์เข้า คนนึง (ตอนนั้นผมเรียนอยู่ ม.ราม ฯ ผมเรียนปีหนึ่ง ต้องไปเรียนที่ บางนาเลยไปอยู่ที่หอที่บางนา) พอได้เบอร์โทรศํพท์ก็โทรติดต่อกันอยู่ประมาณ 3 เดือนก็ตกลงเป็นแฟนกันทั้งที่ยังไม่เคยเห็นหน้า พักหลังเรามีการเล่น เซ็กส์โฟนกันด้วย เลยอยากเจอกัน เธอชื่อดา เธอกลัวผมหน้าตาไม่ค่อยดี เลยให้เพื่อนมาดูหน้าให้ เพื่อนของดาที่มาดูหน้าผมเป็นกระเทยชื่อแพท วันที่แพทมาดูหน้าผมนั้นเป็นวันศุกร์ตอนเช้า ได้คุยกันนิดนึงแล้วเราก็ เรียนพร้อมกับผม แล้วเราก็ไปกินข้าวพร้อมกันจากนั้นแพทก็มานั่งคุยเล่นที่ห้องของผม คุยไปคุยมาแพทถาม ผมว่า เคยมีเซ็กส์ไหม ? ผมบอกว่าเคย แล้วแพทก็ถามอีกว่าเคยมีใครใช้ปากให้หรือป่าว ผมตอบว่า เคย แพทถามอีกว่าชอบป่าว ถ้าชอบแพททำให้เอามั้ย ตอนนั้นผมกำลัง งง ว่าเธอคิดอย่างไร ผมก็เลยพูด ทีเล่นทีจริงว่า ถ้าอมไม่เก่งไม่ให้อมนะ เท่านั้นแหละครับ แพทถอดเสื้อของเธอออก นมเธอถึงจะฉีดมาแต่ก็สวยเหมือนกันที่สำคัญใหญ่ด้วยครับ แต่เธอไม่ได้ถอดกระโปรงเพราะเธอบอกว่ายังไม่ได้แปลงเพศ จากนั้นเธอก็ถอดกางเกงให้ผม เธอเห็นเจ้าหำน้อยของผมเธอบอกว่าไม่ใหญ่เท่าไหร่อมง่ายแต่ทำไมยาวจัง เธอเริ่มโดยการเอาลิ้นตวัดไปมาแล้วค่อย ๆ อมทีละนิด แล้วก็ดูด แต่ก็เข้าได้ไม่มิดด้าม แหมช่างมันเหลือเกิน ผมพูดอะไรไม่ออกนอกจากคราง ซี๊ด อย่างเดียว แพทอมให้ผมประมาณ 30 นาทีผมก็เสร็จ จากนั้น แพทบอกว่าอย่าคิดอะไรมากนะเธอมีแฟนแล้ว เธอแค่เผลอตัวนิดหน่อย แต่งตัวเสร็จเธอก็ออกไปจากห้องผม แล้ววันนั้นดาก็โทรหาหลังจากที่แพทออกไปแล้วประมาณ 3 ชั่วโมง เป็นเวลาประมาณ 16.30 น. ดาบอกว่า เมื่อกี้นี้เธอโทรไปหาแพทมา แพทบอกว่าผมหน้าตาใช้ได้ ดาเลยบอกว่าเดี๋ยวพรุ่งนี้เธอจะมาหาผมที่หอพัก เราคุยกันประมาณ 1 ชั่วโมง ผมลงมากินข้าวที่ร้านชั้นล่าง ผมได้เจอกับแพท แพทอยู่กับเพื่อน 3 คน ผู้หญิงทั้ง 3 คนเลย พอเจอแพทก็ทักผมแล้วเธอก็นั่งคุยกับเพื่อนต่อ ผมก็สั่งข้าวกิน กินเสร็จผมกำลังจะเดินกลัไปที่ห้องของผม มีผู้หญิงคนหนึ่งเธอเป็นเพื่อนของแพทแต่ไม่ได้เป็นเพื่อนกับดา เธอเดินมาที่ผมตอนผมกำลังจะขึ้นลิฟท์ เธอบอกว่าแพทเล่าให้เธอฟังหมดแล้วเธอบอกว่าอยากเห็นฝีมือผม ผมก็เลยพามาบนห้อง เธอบอกว่าเธอไม่เคยมาก่อน ขอให้ผมสอนให้ จากนั้นเราก็ถอดเสื้อผ้าให้กัน เธอชื่อ เปิ้ล หัวนมกับอู่ของเธอสีสดใสมากเลยครับ และพอเธอเห็นของผมเธอบอกว่า มันจะเข้าหมดมั้ย ผมให้เธออมให้เธอก็อมให้แต่ไม่ค่อยได้อารมณ์เท่าไรผมจึงเลียให้เธอ เธอนอนอ้าขาผมเอาหน้าของผมซุกตรงกลางหญ้าสีดำแล้วลิ้นของผมก็เริ่มทำงาน ตวัดไปมาจนเปิ้ลร้องว่า ไม่ไหวแล้ว เอามาใส่หน่อย ผมจึงลุกขึนมา จับขาเธอยกขึ้นแล้วค่อย ๆ ดับ หำน้อยของผมเข้าไป พอเข้าไปได้หน่อยเดียวก็มีการกระตุกกลับของเธอและเธอก็บอกว่าเจ็บ ผมค่อย ๆ ดันเข้าทีละหน่อย เธอกัดฟันพร้อมครางออกมา โอ้ย ซีด...... อาร์...... พอเข้าไปจนสุดเชื่อไหมครับว่าฟิตจริง ๆ ผมก็ซอยเข้าออก เรื่อยๆ จน เสร็จ แล้วเราก็ไปอาบน้ำกับ เปิ้ลบอกว่าคืนนี้ขอนอนกับผม ผมก็ให้เธอนอน คืนนั้นผมกับเปิ้ล ไปกันอีก 3 รอบ 108 ท่า เลยครับ พอวันรุ่งขึ้น เปิ้ลออกไปแต่เช้าเพราะผมบอกเธอว่าวันนี้ดาจะมา เธอก็เลยออกไปตั้งแต่ผมยังไม่ตื่น ประมาณ 12.00 น ของวันเสาร์ ดามาหาผมที่หอ เราไปดูหนังกันผมชวนเธอค้างที่หอเธอบอกว่าห้ามทำอะไรเธอเด็ดขาด ต้องรับปากเธอถึงยอมค้างด้วย ผมก็รับปากเธอไป พอคืนนั้นผมขอดา ดาไม่ให้ผมผมก็เป็นสุภาพชนเหมือนกันผมก็ไม่ขืนใจ ผมเลยต้องหาอุบายมาเพื่อที่จะจิ้มดาน้อย ผมเลยบอกเธอว่าไม่เอาก็ได้แต่ขอเลียหน่อย ทีแรกก็ไม่ยอมครับ ตื้อเข้าหน่อยก็เรียบร้อย ผมให้ดาอมก่อน ดาอมให้ผมพักนึง แล้วผมก็เลียให้ดาตอนผมเลียดาเกร็งมาก ผมเอานิ้วแหย่เข้าไปล้วบอกเธอว่า ดีมั้ย ดา บอกว่าก็รู้สึกดีผมเลยบอกว่าถ้าเป็นหำน้อยจะรู้สึกดีกว่านี้อีกนะ เธอบอกว่าไม่ไหวแล้วเหมือนกันจะทำอะไรก็ทำ ผมก็เริ่มเลยครับ ค่อย ๆ แหย่หำน้อยเข้าไป ฟิตเหมือนกันครับ ผมเริ่มซอยจากช้า ๆ แล้วค่อย ๆ เพิ่มความเร็ว ดาก็เก่งเหมือนกันครับมีการเด้งรับด้วย คืนนั้นผมเสร็จไปอีก 2 ยก พอตอนเช้า ตื่นมาปุ๊บก็เอาปั๊บเลยครับ วันนั้นเสร็จไปอีก 3 ยก เราสนุกกันสุด ๆ เลย ครับพอตกเย็น ผมก็ไปส่งดาขึ้นรถกลับนนท์ แล้วหลังจากนั้น เปิ้ลก็มาหาผมบ่อยครับ บางทีก็มาค้าง พอดามา เปิ้ล ก็ไป ครับส่วนทางด้าน แพทไม่มาอมให้ผมอีกเลย หลังจากนั้นได้เดือนกว่า ๆ ผมต้องเลิกกับดา ครับ เพราะว่าเปิ้ลท้อง เราแต่งงานกัน ตอนนี้ลูกชายผม ได้ขวบกว่า ๆ แล้ว น่ารักมากครับ เมื่อ 2 วันที่แล้วดาโทรมาหาผมบอกว่าอยากเจอผม สักครั้งก็ยังดี แต่ผมบอกว่าผมมีลูกแล้วตัดใจซะ ดาเขาก็เงียบไป แล้วก็วางหูไป ครับก็ฟังกันแค่นี่ก่อนนะครับคราวหลังจะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ X-man