ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

องุ่นมีไหม

เริ่มโดย seena14045, มีนาคม 28, 2010, 05:16:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seena14045

องุ่นมีไหม

ณ ร้านขายของสะดวกชื้อแห่งหนึ่ง หนูน้อยคนหนึ่งเขาไปถามคนขาย
หนูน้อย "น้าองุ่นมีไหม "
คนขาย "ไม่มีหนู"
วันต่อมาหนูน้อยคนเดิมกลับมาอีก
หนูน้อย "น้าองุ่นมีไหม"
วันต่อมาหนูน้อยกลับมาอีก
คนขาย "นี่เจ้าหนูถ้าถามองุ่นอีกละก็ จะตอกตะปูที่หลังเท้าติดกับพื้นเลย "
หนูน้อยตกใจรีบวิ่งกลับบ้าน และอีกวันหนูน้อยกลับมาอีกและถามว่า
หนูน้อย "น้าๆตะปูมีไหม"
หนูน้อย "งั้นดีเลยองุ่นมีไหม"