ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวกับเด็กเรียน ตอนที่ 4

เริ่มโดย realkakashi, มีนาคม 28, 2010, 08:41:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

realkakashi

เสียวกับเด็กเรียน ตอนที่ 4 ช่วยหน่อย

วันต่อมา ผมก็ไปว่ายน้ำกับฝ้ายอีก ตามที่นัดไว้ ระหว่างที่เราว่ายน้ำกันอยู่ ผมก็เริ่มรุกก่อนเลยว่า “ฝ้ายช่วยชักว่าวให้เราหน่อยได้ไหม”
ฝ้ายแอบตกใจเล็กน้อย ผมจึงทำหน้าแบบเห็นใจขอร้อง “นะๆ ไหนฝ้ายก็เห็นของเราแล้วอ่ะ ช่วยเราหน่อยดิ”
แล้วฝ้ายตอบคำตอบที่ผมไม่เคยคาดคิดว่า “อืม... ก็ได้อ่ะ แต่จะให้ทำตรงนี้เลยเหรอ”
ผมรีบตอบลับไปด้วยความดีใจว่า “ไม่ๆ เดี๋ยวรอว่ายน้ำเสร็จก่อนอ่ะ”
ฝ้ายพยักหน้า “อืม”

แล้วเราก็ว่ายก็ว่ายน้ำกันต่อ พอว่ายน้ำแล้วเปลี่ยนชุดเสร็จ ผมก็ยืนรอฝ้ายอยู่หน้าห้องเปลี่ยนเสื้อผ้าผู้หญิง ฝ้ายเดินออกมาด้วยชุดเสื้อยืดสีขาว กางเกงขาสั้นสีครีม พอผมเห็นฝ้ายแล้วผมก็รีบทวงสัญญาเมื่อครู่ทักที “ฝ้ายไปกันเถอะ”
ฝ้ายตอบแบบงงๆว่า “ไปไหนอ่ะ”
ผมเลยทวงต่อไปว่า “ก็ไปช่วยเราไง เมื้อกี้ฝ้ายตอบตกลงแล้วนะ”
ฝ้ายหน้าแดงขึ้นมา “ฟลุ๊คพูดจริงเหรอ เรานึกว่าฟลุ๊คพูดเล่นซะอีก”
ผมตอบกลับไปว่า “พูดจริงๆนะ เราอยากให้ฝ้ายช่วยเราจริงๆ”
ฝ้ายอ้ำอึ้งอยู่สักพัก แล้วก็ตอบกลับมาว่า “ก็ได้อ่ะ แล้วจะทำที่ไหนอ่ะ”
ผมตอบไปว่า “ที่คณะเราไหม ตอนนี้ปิดเทอมอยู่ ไม่ค่อยมีคนอ่ะ”

ฝ้ายพยักหน้า แล้วเราก็เดินไปยังตึกคณะของผม ซึ่งอยู่ไม่ไกลจากสระว่ายน้ำมาก ระหว่างทางเราสองคนก็ไม่พูดอะไรสักคำ พอไปถึงที่ตึก ตึกนั้นเงียบมากไม่มีคนอยู่เลยด้วยเพราะเป็นช่วงปิดเทอม ผมเดินขึ้นไปยังห้องน้ำชั้นสาม ซึ่งเป็นห้องน้ำที่ปรกติก็ไม่ค่อยมีคนใช้ เพราะชั้นนั้นส่วนใหญ่เป็นห้องแล็ป ผมเดินตรงไปยังห้องน้ำชาย ฝ้ายก็เดินตามผมมาเลยๆ พอเข้าไปในห้องน้ำชาย ผมมองซ้ายมองขวาแล้วว่าไม่มีคนอยู่ก็เลี้ยวเข้าไปยังห้องส้วมห้องแรก ฝ้ายก็เดินตามเข้ามาแล้วล็อคประตู ตอนนั้นเราอยู่กันสองคนต่างคนต่างมองหน้ากัน ใจของผมเต้นไม่เป็นจังหวะส่วนฝ้ายก็คงเป็นเช่นกัน เหมือนละครเงียบ ผมปลดกระดุมรูดซิปกางเกงยีนส์ไปกองอยู่ที่พื้น ดึงกางเกงในสีขาวลงมาไว้ที่ข้อเท้า ตอนนี้ควยขนาด 5x6 ของผมก็แข็งเต็มที ผงกหัวเล็กน้อย ฝ้ายจ้องควยของผมอย่างไม่กระพริบ เป็นครั้งแรกของฝ้ายที่ได้เห็นควย ผมเชื่อว่าฝ้ายคงเคยเห็นภาพควยเฉพาะจากหนังสือเรียนเท่านั้น ฝ้ายค่อยๆนั่งลงให้ควยผมอยู่ตรงหน้า แล้วค่อยๆเอามือขวามาลูบแท่งที่อยู่ตรงหน้าเบาๆ ฝ้ายลูบมันอยู่สักพัก ก็เปลี่ยนเป็นกำควยของผม มือของฝ้ายค่อนข้างเล็ก ขนาดว่าควยของผมเล็กแล้วแต่มือฝ้ายก็ยังกำยังไม่ค่อยจะรอบดี ฝ้ายค่อยๆรูดมือขึ้นรูดมือลงอย่างช้าๆ ตอนนั้นผมเสียวอย่างมาก การที่มีผู้หญิงที่เราชอบมาชักให้มันเป็นอะไรที่วิเศษสุดจริงๆ ตอนนี้เริ่มมีน้ำใสๆเริ่มไหลออกมาจากส่วนปลายของควยทีละนิดทีละนิด

ฝ้ายมองดูด้วยความสงสัยแล้วถามว่า “นี่มันน้ำอะไรเหรอ ฟลุ๊ค”
ผมตอบกลับไปว่า “น้ำเงี่ยนอ่ะ เหมือนน้ำล่อลื่นของผู้หญิงอ่ะ มันจะออกมาตอนมีอารมณ์มากๆ”

แล้วก็มีคนเปิดประตูห้องน้ำเข้ามา เราทั้งสองคนต่างเงียบ แต่มือฝ้ายก็ยังรูดขึ้นรูดลงอย่างช้าๆอยู่ จนกระทั่งชายคนนั้นออกไป มันเป็นช่วงเวลาที่ตื่นเต้นมาก จะเกิดอะไรขึ้นถ้าคนๆเกิดรู้ว่ามีนักศึกษาชายหญิงคู่หนึ่งกำลังทำอะไรกันอยู่ในห้องน้ำของมหาลัย แต่ตอนนั้นความเงี่ยนมันไม่ปราณีผมแล้ว

ผมบอกฝ้ายว่า “ฝ้ายชักเร็วกว่านี้หน่อยได้ไหมอ่ะ เราใกล้จะเสร็จแล้วอ่ะ”
ฝ้ายทำตามอย่างว่านอนสอนง่าย มือของฝ้ายชักเร็วขึ้น จนผมทนไม่ไหว “ฝ้าย อย่าหยุด... เร็วอีกๆ.... อ่า... เร็วอีก... อ่า”

ผมตัวเกร็ง แล้วน้ำสีขาวขุ่นก็พุ่งออกมาไปติดอยู่บนหน้าและแว่นตาของฝ้าย ตอนนี้หน้าของฝ้ายเต็มไปด้วยน้ำเชื้อของผม แว่นตาของฝ้ายแถบมองไม่เห็นเพราะมีน้ำสีขาวขุ่นเลอะอยู่ทั่ว ฝ้ายตกตะลึงกับสิ่งที่เกิดขึ้น ผมจึงเอามือไปเช็ดน้ำเชื้อบนหน้าฝ้าย ขณะที่ฝ้ายยังคงตกตะลึงอยู่ มือของฝ้ายยังคงจับควยที่อ่อนลงเล็กน้อยของผมไว้แน่น

ผมบอกกับฝ้ายต่อไปว่า “ฝ้ายลองชิมน้ำเชื้อดูไหม กินได้นะ”
ฝ้ายทำหน้างงเล็กน้อย “กินได้จริงเหรอ”
ผมตอบกลับไปว่า “จริงสิ”
แล้วฝ้ายก็เอาขวาที่กำควยผมอยู่ ค่อยๆรูดเอาน้ำเชื้อที่ติดอยู่ที่ปลายควยมากิน
แล้วผมก็ถามฝ้ายว่า “รสชาติเป็นไรบ้าง”
ฝ้ายตอบกลับมาด้วยใบหน้าเหยเกว่า “แปลกๆดีอ่ะ ไม่รู้บอกไม่ถูกอ่ะ”
ผมจึงถามคำถามที่ผมสงสัยอยู่ “ฝ้าย ฝ้ายได้ตกเบ็ดหรือยังอ่ะ”
ฝ้ายตอบกลับมาว่า “ไม่อ่ะ เรากลัวไม่กล้าอ่ะ”
ผมได้โอกาสเลยใช้ลูกอ้อนอีกครั้ง “ฝ้ายงั้นเราช่วยตกเบ็ดให้ฝ้ายไหม ฝ้ายอุตส่าห์ชักว่าวให้เราแล้วนิ นะนะ”

ฝ้ายอ้ำอึ้งอยู่ แต่ผมไม่รอคำตอบจากฝ้าย ผมถือโอกาสโอบกอดฝ้ายจากด้านหลัง ฝ้ายไม่ขัดขืนผมแม้แต่น้อย มือข้างขวาของผมล้วงเข้าไปในเสื้อยืดสีขาว ไล่จากหน้าท้องขึ้นไปจนเจอยกทรง ฝ้ายใส่บราแบบไม่มีโครงเป็นแบบผ้าลื่น ผมจึงค่อยๆเอามือสอดเข้าไปในยกทรงบริเวณใต้ราวนมด้านขวาของฝ้ายไปบนหน้าอกที่อ่อนนุ่มที่ไม่เคยมีชายใดสัมผัสมาก่อน ผมค่อยเลื่อนมือขึ้นไปจนเจอหัวนม ผมใช้นิ้วชี้กับนิ้วโป้งค่อยบี้หัวนมฝ้าย ตอนนี้ฝ้ายนิ่งเงียบไม่พูดอะไรสักคำ แต่มือซ้ายของฝ้ายก็จับที่หน้าอกบริเวณที่มือผมอยู่เหมือนกับพยายามจะพยายามดันมือผมออกไป แต่ก็ไม่ได้ดันแรงมาก ผมใช้นิ้วคลึงหัวนมของฝ้ายสัก 5 นาที จากหน้าอกที่อ่อนนุ่มของฝ้ายหน้าอกของฝ้ายก็ค่อยๆแข็งขึ้นเป็นไต จากมือที่พยายามดันกลายเป็นมือที่กดไม่ให้ผมถอนมือออก ฝ้ายทำหน้าเสียวมากๆ แล้วก็ครางออกมาเล็กน้อย ตอนนี้เด็กสาวที่ไม่เคยได้ลิ้มรสกามมาก่อน เก็บอารมณ์ของเงี่ยนตัวเองไว้ไม่อยู่แล้ว

ฝ้ายครางขึ้นมาว่า “อ่า... ฟลุ๊ค อย่าหยุดนะ... อย่าหยุด อ่า”

ฝ้ายกดมือผมแน่น ตัวกระตุกสองสามครั้ง แล้วฝ้ายก็หยุดคราง หน้าอกที่แข็งเป็นไตเมื่อสักครู่ก็ค่อยๆอ่อนลงเป็นปรกติ ตอนนี้ฝ้ายได้ถึงจุดสุดยอดครั้งแรกในชีวิตแล้ว ฝ้ายหายใจหอบด้วยความเหนื่อยเหมื่อนกับไปว่ายน้ำมาสักชั่วโมง

ผมจึงถามกับฝ้ายว่า “ฝ้ายเป็นยังไงบ้างอ่ะ รู้สึกยังไง”
ฝ้ายตอบกลับมาด้วยเสียงหอบว่า “ไม่รู้เหมือนกันแปลกๆ แต่ก็รู้สึกดีมากๆเลยอ่ะ เหมือนขึ้นสวรรค์”
ผมจึงบอกกับฝ้ายว่า “เมื่อกี้เรายังไม่ได้ตกเบ็ดให้ฝ้ายเลยนะ ถ้าตกเบ็ดจะรู้สึกดีกว่านี้อีก”

ผมไม่รอช้า เลื่อนมือขวาจากหน้าอกฝ้ายลงมาที่กางเกงขาสั้น ผมปลดกระดุมกางเกงขาสั้นออกอยากรวดเร็ว แล้วรูดซิปลงเล็กน้อย ฝ้ายพยายามดิ้นและใช้มือดึงมือผมออก แต่ด้วยความอ่อนล้าผมจึงใช้มือซ้ายของผมจับมือของฝ้ายได้อย่างง่ายดาย ตอนนี้ซิปที่เลื่อนลงไปทำให้เห็นกางเกงในตัวน้อยของฝ้ายเป็นผ้าลื่นสีชมพูอ่อน ขอบเป็นระบาย มีโบอันเล็กติดอยู่ด้านหน้า ผมใช้มือขวาของผมค่อยๆล้วงเข้าไปในกางเกงใน ผ่านเนินน้อยที่มีขนเส้นเล็กๆปกคลุมอยู่

ฝ้ายพยายามดิ้นสุดชีวิต พร้อมกับบอกกับผมว่า “ไม่ อย่านะฟลุ๊คอย่า” อยู่ตลอดเวลา

แต่นั่นก็ไม่ผมเปลี่ยนใจแม้แต่น้อย ผมเลื่อนมือลงไปเลื่อยๆ จนปลายนิ้วไปสัมผัสกับร่องที่มีน้ำแฉะๆ อยู่ ส่วนฝ่ามือก็วางอยู่บนเนินน้อย ผมค่อยๆเอานิ้วกลางเคลื่อนสำรวจร่องนั้น ฝ้ายก็ยังพยายามดิ้นสุดชีวิตและร้องบอกผมอยู่เช่นเดิม นิ้วกลางผมเคลื่อนไปเคลื่อนมา จนไปพบกับเม็ดแตด เมื่อผมเจอเม็ดแตดแล้วผมก็ใช้นิ้วกลางเขี่ยเม็ดแตดนั้นอย่างรวดเร็ว

จากร่างกายที่ขัดขืดและเสียงร้องบอกว่า “ไม่ อย่านะ” เมื่อผมเริ่มเขี่ยเม็ดแตดปฏิกิริยาเหล่านั้นก็หยุดลง แล้วแทนที่ด้วยเสียงร้องครางของฝ้าย “อู๊ย... อ่า... ฟลุ๊ค”
ผมเขี่ยแตดไปเรื่อยๆส่วนฝ้ายก็ครางอยู่ตลอดเวลา
สักพักผมจึงถามฝ้ายด้วยคำหยาบโลนเพื่อเพิ่มความเสียว “มึงเสียวหีเหรอ”
ฝ้ายตกใจกับคำพูดผมเล็กน้อย เพราะปรกติเราสองคนจะพูดกันอย่างเรียบร้อยตลอดเวลา ฝ้ายตอบกลับมาด้วยเสียงครางว่า “อืม ฟลุ๊คเราเสียว อ่า...”
ผมไม่พอใจกับคำตอบ ผมจึงตะคอกกลับไปพร้อมกับเขี่ยเม็ดแตดเร็วขึ้น “มึงเสียวอะไรนะ”
ด้วยอารมณ์เสียวบวกกับคำขู่ของผม ฝ้ายจึงตอบกลับแบบอ้ำอึ้งเบาๆว่า “เสียวหีจ๊ะ”
ผมถามย้ำอีกครั้ง “เสียวอะไรนะ”
คราวนี้ฝ้ายตอบอย่างชัดเจน “เสียวหี อ่า...”
ผมจึงถามต่อไปว่า “หีมึงแฉะแบบนี้ แสดงว่ามึงชอบอ่ะสิ”
ฝ้ายตอบกลับมา “ชอบจ๊ะ แต่... เราไม่ไหวแล้วอ่ะฟลุ๊ค ปวดฉี่อ่ะ ไม่ไหวแล้ว”
ผมจึงเลิกเล่นบทโหด “ฝ้ายปล่อยออกมาเลยไม่เป็นไรหรอก”
ฝ้ายตอบกลับมาด้วยเสียงสั่นเครือว่า “อ่า... ฟลุ๊คอย่าหยุด ไม่ไหวแล้วอ่ะ ไม่ไหวแล้ว อ่า....”

ฝ้ายแหงนหน้าขึ้นด้วยความเสียว ตัวเกร็งกระตุกเล็กน้อย แล้วน้ำจำนวนมากก็ไหลพรั่งพรูออกมาจากหีของฝ้าย เลอะเต็มมือของผม แล้วฝ้ายก็อ่อนตัวลงด้วยความเหนื่อยเหมือนเดิม เพียงแค่วันแรกที่เธอได้ลิ้มรสกาม เธอก็ถึงจุดสุดยอดถึงสองครั้ง ผมดึงมือของผมออกจากกางเกงในของฝ้าย ฝ้ายก็เปิดกระเป๋าเอากระดาษทิซซู่มาซับน้ำเงี่ยนของตนเองที่เลอะอยู่เต็มหว่างขา

ผมรีบขอโทษกับฝ้ายที่พูดคำหยาบออกไปเมื่อครู่ “ฝ้าย เมื่อกี้เราขอโทษนะที่เราพูดไม่ดีกับฝ้าย เราอยากให้ฝ้ายเสียวขึ้นอ่ะ”
ฝ้ายตอบกับผมด้วยท่าทีที่ยิ้มแย้มว่า “ไม่เป็นไรหรอกฟลุ๊ค ตอนแรกเราก็ตกใจเหมือนกัน แต่พอได้พูดออกมาแล้วเหมือนมันได้ปลดปล่อยอ่ะ”

จากนั้นเราสองคนก็ช่วยกันเช็ดน้ำกามของเราทั้งสองคนที่อยู่เลอะอยู่เต็มห้องน้ำ แล้วล้างหน้าล้างมือแล้วแยกย้ายกลับบ้านกันไป

zak00joker to4mi

::Thankyou::ขอบคุณครับ จะติดตามเรื่องนี้ไปเรื่อย ได้อารมณ์ดีมากเลยครับ