ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พาเมียดูหนัง x เลยเซ็กส์ จัดจริง ๆ

เริ่มโดย iZEzaNovA, มีนาคม 28, 2010, 08:57:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iZEzaNovA

หลังจาก ผมเย็ด กับ พี่พร จนได้ พี่พร เป็นเมีย แล้ว ผมมักเอาพี่พรมาเย็ดประจำแต่ว่า ครั้งนี้ ต่างกันไป ผมจำได้ไม่ลืม เย็นวันนั้น ผมนัด พี่พรปกติ เราแวะไปซื้อเบียร์มาทาน และ ยำ อีกสองสามอย่างเพื่อกินกันปกติ พอมาถึง หอผม เราก็เปิดเบียร์ กัน กินยำไปด้วย ระหว่างกินกันไปผมก็ บอกพี่พรว่า "วันนี้ได้หนัง x มาเปิดดูนะ""หนังอะไรนะ มีด้วยเหรอ พี่ไม่อยากดูหรอกนะ" เธอเริ่มคัดค้านทันที "ไม่เป็นไรหรอกดูไปเถอะ เชื่อผมไม่มีไรหรอก" ว่าแล้ว ผมก็ หยิบแผ่นหนัง x ฝรัง ใส่เข้าเครื่อง เล่น แล้วเปิดให้เธอดู ฉากเปิดมา เป็น ชาย ฝรั่ง ตัวขาว ใหญ่ กำยำ ร่ำบึก กำลัง ถอดกางเกง โดยมี สาวฝรั่งผมสีทอง หุ่นเซ็กซี่ จับควย มารูดเข้า รูดออก แล้วเอาปากเข้าดูด ทั้งอม ทั้งดูด หายเข้าไปในปากหล่อนผมเองก็ เทเบียร์ ส่งให้ พี่พร ดื่มไปเรื่อย ๆ เธอเริ่ม ออกอาการเมา และหน้าแดง ที่ได้เห็น หนังคนเอากัน จะจะ ในหนัง ฝรั่งสาว ละควย ออกจากปาก ลงไปนอน อ้าหี แล้วเอานิ้วมา แหกหีข้างนึง อีกข้างนึง เอามือบีบหัวนม ส่วนฝรั่งก้มหน้าลงไปหว่างขา หน้าร่องหี แล้ว เอาลิ้นแหย่ ฉกเข้าไป ผมหันไปมองพี่พร เธอ มองตาค้าง ชนิดดูไม่กระพริบ ผมนึกในใจ (พี่พรคงเริ่มมีอารมณ์ไปกับหนังแน่ๆๆ) ผมแกล้ง ถาม งัยจ้า ดูแล้ว รุ้สึกงัยบ้าง "อืมก็ งั้น ๆ " เธอพูดแบบ แกล้ง ๆ ตอบ เสียง ร้อง สาวฝรั่ง
ร้องออกมาเป็นระยะ โอว...เยส... อา...เยส...เยสสสสส... และภาพที่พีพร กำลังเห็น คือ สาวฝรั่ง ลุกขึ้น เปลี่ยนท่า ให้หนุ่มฝรั่ง นอนลง แล้ว ตั้งควย ขึ้น ตั้งฉาก สาวฝรั่ง ค่อย ๆ หย่อนก้น เอาหี ค่อย ๆ เสียบรำควย ที่ใหญ่มหึมา ค่อยขยับ รูหี ลงไปบนควย จนมิดแล้วเริ่ม กระเด้ง โดยเอามือยันพื้น แล้วกระเด้าหีใส่ ควยฝรั่ง อา...เยสสสสส โอว...เยส... fuck you สาวฝรั่ง ทั้งร้อง ทั้ง พูดคำหยาบ ผมชักเริ่มเสียวแทนนั่งควยแข็ง เลยมือทั้งสอง ข้าง ไปกอดพี่พร เอาหน้าไปประชิด "งัยจ้า ที่รัก ดูแล้ว มันส์ไหม" ผมถามเธอ "ดูจนแฉะหมดแล้ว" ไม่เชื่อจับดูสิเธอเอามือผมเอื้อม มุดเข้าไป จับ กางเกงใน น้ำพี่พร แฉะ ออกมานอกกางเกงในเลย ชุ่มเปียกไปหมด "อยากโดนเย็ดเหมือนในหนังละสิ" ผมถาม"ใครบ้างจะไม่เสียว ละ ทั้งภาพ ทั้งเสียง แถวควยฝรั่ง ใหญ่ ยาวออกปานนั้น" นั่นตอนแรกบอกไม่ชอบ คงเพราะ ฤทธิ์ เบียร์ ด้วย พี่พร ถึงเงี่ยนถอดผ้าสิจ้า เด๊ยว ผัวจะ ทำให้ ผมบอก ว่าแล้ว พี่พร เธอ ทำเองหมดเลย สอดเสื้อ ถอด ชั้นใน ถอด เกงใน เหลือ แต่ตัวเปลือยล่อนจ้อน บนที่นอนผมเองก็ รีบ ถอดเสือ ผ้า เหลือ แต่ ตัว กับ ควยแข็งโด่ เธอเห็น ถึงกับตกจัย "ควยแข็งเหมือนกันนี่" เสียว นี่นา เมียจ๋า "มาสิที่รัก ช่วยเมียที" ดูท่า เธอจะเงี่ยน หนัก ผมเลยแกล้ง "เด๊ยวสิ ที่รัก ดูอีกแปป ช่วงดูเนี่ย เมียลอง ทำเหมือนหนัง หน่อยสิ อยากเห็นเมียตอนเงียน จัง
"ให้ทำงัยละ" เธอถาม ผมบอก "เมียก็ลอง ดูหนังไป เอามือบีบ นม บีบหีเล่นสิ เธอทำ ตามจริง ๆ นอนพิงหมอน หน้ามองหนัง x ที่ฝรั่งกำลัง เอากัน อย่าง เอาเป็น เอาตาย ร้องคราง Oh.... Yesssss Oh... Yes..... ฝรั่งผู้ชาย ก็ ร้อง Ah.....Oh..... Fuck ว่าคำหยาบ ๆ ผมหันไปมองเมียตัวเอง พี่พร หน้าแดง ทำหน้า เสียว มือตัวเองทั้งบีบ นม ล้วงหีตัวเอง อา...ซิ๊ดดดดด.....เสียว จัง มันส์ อา..... ไม่อยากเชื่อสายตาตัวเองเลย ว่าเมียผม สาวใหญ่ เธอร้อนแรง ซะขนาดนี้ ขณะนี้เธอกำลังมันส์ ผมจึงบอก เมียจ๋า ลองอมควย ทีสิจ้า .... พี่พร ไม่รอช้า เธอ ผละจากตัวเอง เอามือมาจับหัวควยผม แล้วรูดเข้า ออก ปากก็ประกับหัวควย เธอพยายามเลียนแบบ ตอนแรกที่เธอดู ผมงี้ ตื่นเต้น ที่เห็นเมียตัวเอง ร่านสวาทขนาดนี้ แต่พี่พร ค่อนข้างมือใหม่ เลย เอาฟันมากระแทก ควยผมบ้าง รุ้สึกจุก บางครั้ง แต่ก็เสียว สลับกันไป อา....โอว....ดีจังเมียจ๋า ทำไมเมียเก่งแบบนี้ผมพยายามให้กำลังใจเธอ เธอทั้งดูด ทั้งเลีย ยังถามผมอีก "เสียวไหม เมียทำดีไหม" สุดยอดเลยเมียจ๋า แต่เธอไม่วาย บ่น ผม "ที่รัก ควยที่รัก มันทำไมใหญ่คับปากแบบนี้ ดูด แทบไม่หมด แถวปวดปากด้วย" ผมบอกแรก ๆ ก่งี้แหละ อีกหน่อยเมียทำคล่องก๋ชินเอง" เธอไม่ตอบแ ต่ยังคง ทั้งรูด ทั้งดูด อา...อา....ซิ๊ดดดดดด โอย...พอก่อนเมียจ๋า เด๊ยวน้ำแตกก่อน เมียจ๋าพอก่อน เธอละปากออกมา คราบน้ำลาย ติดควยไหลเยิ้ม ตามาด้วย ผมงี้เสียว สุดๆๆ มานิ ขอเอามั่ง สิ ผมบอก "เอางัยจ้าที่รัก" พี่พรถามแบบ ยั่วๆๆ เผอิญตอนนั้น ฝรั่ง กำลัง เย็ด ควยเข้าทางรูหี ด้านหลัง ผมเลย บอก พี่พร "เอาแบบในหนังเลยเมีจ๋า ว่าแล้ว พี่พร ก็ขยับ หน้า ไปที่ ใกล้ทีวี ทำท่าหมา เอามือยันพื้น ส่วนรูหี กับตูด หันมาทางผม ผมไม่รอช้า ดันควยค่อยๆ เข้ารูหีพี่พร จากด้านหลัง ช้า น้ำในร่องหีพี่พร เยิ้มออกมา พอเข้าไปจนหมดรำควย ผมจึงเริ่ม กระแทกควย ช้า ๆ ปัป ๆ ๆ ๆ พี่พรเองก็ใช่ ย่อย เธอเด้งหีกระแทกใส่ควย สวนกลับมา "เป็นงัยจ้าที่รัก" ผมถาม "มันส์มากเลยจ้า อาาาาา.......โอววววว.......ซิ๊ดดดดดด..... กระแทกมาเลยจ้า เมียชอบ" ผมเริ่มจังหวะเร็ว ขึ้นอีก ปับๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่พร ก็เด้งหีสวนกลับกระแทกกันจนเสียงดังไปหมด "อาาาาา.....เมียจ๋า มันควยผัวเหลือเกิน โอววววว......ซิ๊ดดดด" "เมียก็เสียวจ้า ควยผัวกระแทกถึงมดลูกเมียเลย อาาาาาา......ซิ๊ดดดดดด...... ผัวจ๋า แรง ๆ เร็วววววว ๆ ๆ ๆ ๆ เมียใกล้ แล้วววว อาาาาา ...... พี่พรทั้งส่าย หีร่อนไปมา และกระแทกอย่าง เมามันส์......ผมเอามือจับเอวพี่พรไว้ แล้วเร่งเครื่อง แบบไม่ยั้ง ซอยถี่ ๆ รัว ๆ ๆ อัดควยกระแทกอัดรูหีเข้าไป แบบเต็มเหนี่ยว.... ป๊าปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ "ไม่ไหวแล้วผัวจ๋า อาาาาา......โอยยยยยย......โอยยยยย......ซิ๊ดดดดดดด........แตกแล้ว น้ำหีเมีย ออกแล้วววววว อาาาาาาา.......อาาาาาา.......ซิ๊ดดดดด......พี่พร ร้องดังลั่น เหมือนเธอจะเงี่ยน สุด ๆ ย้ำหีกระแทก เข้ามาอีกแล้ว บดหีกับควยผมไปมา ซ้ายที ขาวที กระดกขึ้นลง ผมรุ้สึกได้เลยว่า น้ำหีพี่พร ออกมาอย่างมากมาย จนเยิ้ม ติดปลายควยตอนผมสาว เข้า ๆ ออก เล่น
พี่พร หายใจ หอบ แฮก ๆ "มีความสุขไหมจ้าที่รัก" ผมถาม "สุดยอดเลย ทั้งมันส์ ทั้งเสียว พี่แทบขาดใจ น้ำหีเต็มเลย" ผมชักควยออกจากรูหี พี่พร ช้า ๆ "เดี่ยวพี่เข้าห้องน้ำก่อนนะ" เธอหยิบผ้าเช็ดตัว แล้ว เดินไปเข้าห้องน้ำ ผมนอนมองดูหนัง ฝรั่ง ยังคง เย็ดกัน ท่า ผู้หญิง นังยอง ๆ ข้างบน ส่วนผู้ชาย นอนข้างล่างให้ผู้หญิง กระแทกหีลงมา อย่างเมามันส์ พี่พรเดินออกมาจาก ห้องน้ำ ด้วยผ้าเช็ดตัว แล้วเธอก็ดึงผ้าออก เปลือยล่อนจ้อนเข้ามาหาผม
"ยังไม่เสร็จไช่ไหมละ ควยแข็ง ปั๋งอยู่เชียว" เธอถาม "ก่พี่เล่นเด้งหีกระแทกผม จนผมไม่ต้อง ทำไรเลย มันก็ เลยไม่เสร็จสิ" พี่พร ทำท่านี้สิ ลองหน่อย เธอมองไปที่ทีวี เห็น ผู้หญิงกำลัง นั่งขย่มควยอย่างเมามันส์ "ท่านี้เหรอ ไม่เคยเลย ลองก๋ด้าย" ว่าแล้ว เธอก็หันหน้ามาทางผม แล้ว นั่งคร่อมควยผม เอามือ จับควยผม ช้า แล้ว กดจ่อลงไปในรูหี ผมเอามือ จับก้นเธอช่วยดันควยผมอีกต่อ จนมิด เธอเริ่ม กระดกก้น ขึ้นช้าๆ มองเห็นปลายลำควย โผล่ เข้า ๆ ออก จากร่องหีเธอ โดยมีผมเอามือ จับก้นเธอ ดันขึ้น ๆ ลง ไปด้วย ท่านี่พี่พร เร่งจังหวะตัวเอง ตามแรงก้นที่กระดกขึ้นลง "อาาาา....เริ่มเสียวอีกแล้ว ซิ๊ดดดดดด..." พี่พรร้องบอก เธอกระแทกหีลงมาอย่าง ไม่นับครั้ง ขึ้น ๆ ลงๆ บางครั้งเธอก็ เอาหีถูครูด ควยผมไปมา ดูเธอจะ เสียวมาก ๆ "เป็นงัยจ้ารัก" ผมถาม โอยยยยย.....อาาาาาาาาา.....เสียวหีจ้า กระแทกโดนมดลูกเลย อาาาาาา...... ซิ๊ดดดดดด...... ผมโดนพี่พร กระแทก ขึ้น ๆ ลง ๆ เสียวหัวควย จากล่าง ไปถึง ยอดควยเลยทีเดียว "โอวววววว อาาาาาา เมียจ๋าาาาาา หีเมีย มันส์ สุดยอดเลย อาาาาาา......" ผมกระเด้งควยรับหีเธอ ตอนพี่พรกระแทกลงมา ผมเห็นพี่พร เอามือ อีกข้าง บีบนมตัวเอง ดูท่าเธอจะเงี่ยน สุด ๆ "อาาาาาา........โอววววววว .....อาาาาาา อืมมมมมม....." ที่รักจ๋า เปลี่ยนท่าเถอะ เมียอยากโดนควย กระแทกนะ" ผมพยักหน้า รีบลุกขึ้น เปลี่ยนท่า จับพี่พร นอนหงาย แล้วหยิบ หมอนมา รองก้นเธอ ให้สูงขึ้น เธอนอน อ้าหี รอควยผม ผมไม่รอช้า จ่อควย ที่กำลัง ทั้งเสียว ทั้งแข็ง กดเข้ารูหีเธอจนมิด "ผัวจ๋า กระแทกเลย เมียเสียว ใจจะขาดแล้ว โอย ท่านี้ ควยผัวเข้าลึกดี" ผมถอนควย ออกเกือบสุดแล้ว กระหน่ำ แทงลงไม่ยั้ง เสียงรำควยกระแทกรูหี ดังเป็นระยะ
ป๊าป ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ "ผัวจ๋า กระแทกมาเลย เมียมันส์ อาาาาาา โอววววว ซิ๊ดดดดดด" พี่พร เด้งหี สวนกลับมา กระแทกกันอย่าง เต็มที่ "บีบนมให้ผัวดูหน่อยสิ" เธอเอามือ ไปบีบ คลึง หัว นม ตัวเอง ขยำ แบบ ไม่กลัวเจ็บ "อาาาาา โอววววว เสียว มันส์ ผัวจ๋า ทำไมมันส์ เสียว แบบนี้ อาาาาา อาาาาา...." "ผัวจ๋า เมียใกล้ จะแตกอีกแล้ว ช่วยเมียด้วย ที่รัก" เธอเอามือมาจับก้นผมไว้ แน่น ทั้ง ส่ายหี ไปมา แล้ว บดหีจนควย ผมเข้าไปลึกสุด ๆ ผมไม่ได้ กระแทก แต่ดันควย ให้ลึก เพราะโดนเธอจับก้น เอาหีบดควย ส่ายไปมา เร็วขึ้น แต่ก่พอมีจังหวะ กระเด้า ได้บ้าง ปับๆๆๆๆๆๆๆ
"โอยไม่ไหวแล้วที่รัก" เอาเลยเมียจ๋า ร้องออกมาเลย "โอย โอย โอ้ยยยยยย อาาาาาาา.... โอยยยย....ซิ๊ดดดดดด......แตกกกกกกแล้ววววววว อาาาาาาา โอยยยยยย...."
พี่พร ร้องเสียง ดังลั่น "เมียจ๋า เด้งหีหน่อยผัว จะแตกตามแล้ว "ปัปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" ผมกระแทกใส่หีพี่พรไม่ยั้ง "อาาาาา.. โอววววว....เมียจ๋าออกแล้วววววว โอวววว ซิ๊ดดดดด...." น้ำควยผมพุ่งกระฉูด เข้าไปในรูหี พี่พร โดยพี่พรกระดกหี ตามสองสามที "อาาาาา อาาาาา" ผมล้มตัวลงไปกอด พี่พร ควยคาร่องหี น้ำควยผสมน้ำหี แฉะจนรู้สึกได้
เราสองคน นอนหอบทั้งคู่ ผมดึงควย ออกจากรูหีพี่พร น้ำควยไหล เยิ้มตามร่องหู ออกมา ขาวข้น พี่พร จึงรีบลุกไปเข้าห้องน้ำ ผมก็เอาทิชชู่มาซับ น้ำควยตัวเองที่ติดออกมา หนังจบ ไปตอนไหนก็ไม่รู้ แต่ที่แน่ ๆ ผมคิดว่า ผมรู้สึกดีที่ได้เห็น พี่พร เธอระเริง สวาท ตามบทหนัง โดยไม่รู้สึกอายแต่อย่างใด ต่อไป ผมคง ต้องหาหนัง X มาเปิดให้เธอดูอีกแน่ ๆ ผมปิด ทีวี กับเครื่องเล่น พี่พร นุ่งผ้าเช็ดตัว ออกจากห้องน้ำ เรานอนกอดกัน และหลับไป จบ...แล้วครับ ไว้ ถ้ามี เรื่อง มันส์ ๆ อีก ก็จะมาเล่าให้ฟังใหม่ ผมขอยืนยัน ว่า เรื่องนี้จริง และ หนัง x มันก็ทำให้เมียผม เสียวและเงี่ยน จริง ๆ จนเดี๋ยวนี้เราดูหนัง x กันประจำไปแล้วนะครับ ......
ปล. (ถ้าอยากให้ผู้หญิงดูแล้วมีอารมณ์ พยายามหาหนัง x เป็นฝรั่ง เพราะ เย็ดกันาน และหลายท่า นะคับ)