ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องนุช ตอน 1

เริ่มโดย mangegin, มีนาคม 28, 2010, 10:37:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mangegin

เรื่องของผมเกิดขึ้นเมื่อก่อนปิดเทอมที่ผ่านมานี่เอง คือว่าผมได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่ง เธอชื่อว่า นุช เพราะว่าลูกของผมและนุชเรียนอยู่ชันเดียวกัน ในชั้นอนุบาล ผมจะต้องไปรับลูกจากโรงเรียนทุกวัน ซึ่งนุชก็ไปรับทุกวันเช่นกัน แต่เขาไปรับช้ากว่าผมเพราะว่าต้องทำงานบริษัท ลูกผมชอบเล่นอยู่กับลูกของนุช เล่นกันจนถึงเวลาที่เขามารับ เราเลย รู้จักกัน และเริ่มสนิทกัน เพราะมีเรื่องคล้ายกัน คือภรรยาของผม รับราชการและได้ลาศึกษาต่อไม่ค่อยได้กลับบ้าน สามีของนุช ก็ต้องทำงานในต่างจังหวัด ไม่ค่อยได้กลับบ้านเหมือนกัน นุชบอกให้ลูกเขาเรียกผมว่าลุง แล้วมีอยู่วันหนึ่งก่อนปิดเทอม ตอนเย็นนุชมารับลูกช้า เพราะรถของเธอเสีย ผลเลยอาสาไปส่งที่บ้านของนุช โดยผมให้เด็กนั่งเล่นกันข้างหลัง กระบะรถ ที่มีหลังคา ผมกับนุชนั่งหน้า ระหว่านั่งรถกลับไปส่งนุช ชุดทำงานของนุชเป็นกระโปรงสั้น เหนือเข่าเวลานั่งมันก็ร่นขึ้นมา ผมแอบชำเลืองมองดูขาของนุช ซึ่งนุชเองก็รู้ จึงถามผมว่า พี่อ๊อด มองอะไร ? พี่ มองของที่น่ามอง ผมตอบ นุชก็ยิ้มอายๆ แล้วบอกว่าบ้า แต่ไม่ได้ดึงกระโปรงลงปิด หรือหาอะไรมาปิดเลย ผมขับรถไป ก็แข็งไป แล้วนุชก็บ่นว่าร้อน แล้วเปิดกระดุมเสื้อนอก ออก เปิดเห็นเสื้อตัวในบางๆ เห็นซับในเลย ผมเลยแกล้งจับคันเกียร์ผิด ไปจับขาเธอ นุชบอกว่า พี่อ็อด ขับรถดี เดียวก็ถึงแล้ว ผมคิดว่าเธอโกรธ แต่พอถึงบ้าน นุชก็ชวน ผมและลูกเข้าบ้านก่อน จะทำอาหารเลี้ยง เด็กๆก็ไปดูโทรทัศน์ ผมก็เข้าไปช่วยทำกับข้าว ระหว่างทำผมก็แกล้งชนบ้างจับ ก้นบ้างนุชก็ไม่ว่าอะไร ได้แต่ยิ้ม พอกินข้าวเสร็จ นุชก็บอกให้เด็กๆไปดูโทรทัศน์กันต่อในห้อง แล้วบอกผมว่าอย่าเพิ่งกลับขออาบน้ำแป๊บนึ่ง พออาบน้ำเสร็จครับนุชกลับมาในชุดกางเกงขาสั้นบางและเสื้อกล้าม ผมมองตาค้างเลย ผิวเธอขาว เนียน หน้าอกใหญ่สมส่วน เอวคอด สะโพกกลม มองอะไร ตาค้างเชียวพี่อ็อด น่ามองกว่าในรถตั้งมาก ผมตอบแล้วนุชก็มานั่งข้างๆผม ผมจึงหยิบหมอนมาปิดควยที่แข็งโด่ ขึ้นมา ผมเอามือไปวางที่หน้าขาแล้วลูบเบาๆ นุชหลับตาปรือ เธอคงเหงาที่สามีไม่ค่อยได้กลับผมกำลังจะแยงนิ้วไปในช่องขา ก็มีเสียงลูกของนุช ขอดู ซีดี นุชสะดุ้งแล้วไปเปิด ซีดี ให้ แล้วกลับมานั่งข้างผมต่อ ผมรู้ว่าได้เอานุชแน่แล้ว เรามองตากันผมเอามือไปลูบขาของนุช นุชมองหน้าผมแล้วมองไปที่บรรไดแล้วบอกลูกว่าจะให้ผมไปซ่อมไฟบนบ้าน ให้ ดู CD กันไปไม่ต้องขึ้นไปกวน ผมเดินขึ้นไปกับนุช มือผมก็ลูบก้นนุช ไปด้วย พอเข้าไปในห้องผมดึงตัวนุชมากอดแล้วจูบปาก กันมือก็แหย่เข่าหว่างขาอีกมือก็จับนมนุช ผมไซ้ลงมาซอกคอแล้มาถึงหน้าอก ผมดูดหัวนมนุช พี่อ็อด เสียว วววจัง ไม่นานเราสองคนก็แก้ผ้ากันหมด นุชมองเห็น ควย ผมแข็งโด่ หัวชี้ไปหาเธอ นุชเอามือมาจับแล้วรูดเบา ผมก้มดูดหัวนมนุช พี่ นุชเสียว แรงงงๆ.. ดีพี่ โอยยย ซีดดด....ผมไซ้ลงมา ที่โหนกหี หมอยนุชไม่ดกมาก ผมแหวกแคมออกแล้วแยงลิ้นลงไป พี่อย่า นุชเสียววว...โอยยยย...นุชไม่เคยยยถูกเลีย เดี๋ยวพี่จะทำให้นุชเอง แล้วก็แยงลิ้นลงไปเลียหี นุชต่อ เสียวจังพี่อ็อดดด..เสียวหี... ผมทั้ดูดแตดนุชด้วย พี่จ๋านุชเสียว อูยยยย...ไม่ไหวแล้วพี่จ๋าาาา..ผมจับขานุชยกขึ้นแล้วโยกไปข้างหน้า ตูดลอยขึ้นแล้ก็ดูหีนุชต่อ พี่ นุชชช..ไม่ไหวแล้ว เสียววววว เย็ดดดด..... นุชเถอะพี่ผมเอาควย จ่อที่แคมถูขึ้น ลง นุชก็เด้งหีรับแล้วผมก็กดควยลงไป โอยยยยย...เสียวหีพี่ พี่ก็เสียว ผมค่อยๆเย็ด เบาๆก่อน แล้วก็คอยๆกระแทกควยลงไปแรงขึ้น นุชก็เด้งหีรับทุกจังหวะ มันจัง หีนุชเย็ดมันจัง นุชก็มันพี่เสียววว. อูยยยย...พี่จ๋านุชเสียวหี อูยยยโอยนุชไม่ไหวแล้วพี่อ็อดพี่ฏ้เสียววว หีนุชตอดควยพี่ ดีจังมันควยจริง พี่จ๋าาาาา เสียว ผัวจ๋า เมียไม่ไหวแล้วร่างนุชเก็รงกระตุกนุชเสร็จไปแล้วแต่ผมยังแล้วก็ยังกระแทกควยเย็ดต่อ นุชจ๋าาา พี่เสียวควยจัง พี่ขอเย็ดข้างหลังนะ ผมจับนุชโก้งโค้งแคมหีปลิ้นมาข้างหลังแล้วจับควย ยัดเข้ารูหีนุช อูยยยยเสียวอีกแล้วผัวจ๋าาาา มันควยจังเลยนุชท่านี้ ผมจับเอวนุชแล้วกระแทกควยอย่างเมามัน พี่ไม่ไหวแล้วนุช ก็ไม่ไหวแล้วพี่จ๋าาาาเสียวหีอูยยยย...แรงๆเลยผัวจ๋า แรงๆ ไม่ต้องกลัวหีแหก แรงๆพี่ ผมกระแทจนน้ำควยออกในท่านี้เลย เรานอนกอดกันพักเหนื่อยสักครู่ นุชก็หันมาคุยกับผม
พี่อ็อดเย็ดมันจริงๆเลย ควยก็ใหญ่ดี
หีนุชก็เย็ดมัน ทั้งดูด ทั้งตอดเลย
แฟนนุชไม่เคยเลียหีให้ด้วย พี่เลียนุชเสียวมากเลย
เคยดูดควยไหม?
ไม่เคยเลยพี่ แฟนหนู เอาแบบธรรมดา หนูไม่คอ่ยเสร็จเลย
เดี๋ยวลองดูไหม? ควยพี่อยากอีกแล้ว
แล้วเราก็ลุกไปเข้าห้องน้ำกัน ช่วยกันล้างหี ล้างควย กลับออกมาผมเดินเอาควยทิ่มตูดนุชออกมา
ผมให้นุชนั่งที่เตียงผมยืนเอาควยจ่อปากนุช แล้วพยักหน้า ลองดูด ดูนะ ที่รัก นุชจับควยแล้วอ้าปากอมแล้งเลียที่หัวดูดเบา ผมเอ่นควยดันเข้าอกปากนุช ดีจังนุช เสียวหัวควยจริงๆ นุชเริมดูด อย่างเมามันเลยครับ ผมดึงตัวนุชขึ้นเพราะทนไม่ไหว จูบปากนุช แล้วบอกว่า กลับหัวกันนะ นุชก้มลงดูดควยต่อ ผมจับขานุชแยกแล้วแยงลิ้นเข้ารูหี อืมมมม นุชคราง ควยยังคาปากอยู่ เสียวหีพี่....นุชเสียววววววอูยยยยยย อย๋าดูดแรงพี่...........เสียวววว....โอยยยยย เย็ดเถอะพี่จ๋าาาาา ผัวจ๋าาาาา ผมนอนหงายแล้วบอกให้นุชนั่งทับ ควย นุชคอ่ยๆ หย่อน รูหีลงมาอมควย ซีดดดดด...พอเข้าหมดนุชก็เริ่ม ขย่ม ผมเด้งเอวสวนกลับไป โหนกหี กระกแทกกันเสียง พับๆๆๆๆ มันจังเย ผัวจ๋าาาา เมียมันหีจังเลย นุชกระแทกลงมาอย่างมัน รูหี อูย เสียว พี่ ก็เสียวควย นุชเย็ดมันจังเลยยยย ผมยกหวัขึ้นไปดูดนมนุช นมเธอแข็งหัวนมชี้เด่เลย อูยยย...เสียวทั้งหี เสียวทั้งนมเลย ผัวจ๋าาาา....
หีนุชตอดดี จัง มันควย จริงๆๆๆ อ้าาาามันนนส์ แล้งผมก็พลิกตัวให้นุชนอนข้างล่าง จับขายกขึ้นแล่วกระแทกควยลงไป แรงๆ เลลพี่ อูยยยยเสียวหี อูยยย....จะเสร็จแล้ว ผมกระแทกเย็ด จนน้ำควยแตกอีกรอบน้ำควยราดหี ย้อยลงมา นุชบอกว่า มันมากเลย มีความสุขมาก ไม่เคยเสร็จแบบนี้มาก่อนเลย นุชเสร็จไป 4 รอบเลย
หีนุชก็เย็ดมันมาก ฟิตดีจริงๆ ผมชม นุช ชวนผมค้างที่บ้านเธอ ผมไม่มีเสื้อผ้ามาเปลี่ยน เดี๋ยวไม่กี่วันปิดเทอม ผมจะค้างด้วย ตอนนี้ผมไม่ค่อยเดือดร้อน เรื่องเมียไปเรียนต่อแล้วครับ มีนุชคอยแอ่นหีให้เย็ด นุชก็ไม่ค่อยสนใจว่า ผัวจะกลับมาเท่าไร่เลย แล้วจะเล่ามาอีกครับเรื่องผมกับนุช ในช่วงปิดเทอม ของลูก ผมขอ Password ด้วยครับ
Azeloth