ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องนุช ตอน 3

เริ่มโดย mangegin, มีนาคม 28, 2010, 10:39:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mangegin

นุชมาอีกแล้วคะ
นุชขอขอบคุณนะคะสำหรับคนติดตามเรื่องของนุชและอยากรู้จักนุชคะ ไว้นุชกล้ามากกว่านี้ก่อนนะคะ จะขอแลกคู่ ...กัน นุชจะมาเล่าเรื่องของนุชต่อคะ คราวนี้เล่นกันกลางแจ้งเลยคะ
เรื่องมีอยู่ว่า ก่อนโรงเรียนเปิดเทอม ประมาณ 10 วันได้คะ บริษัทของนุชเขาจัดให้พนักงานไปพักผ่อน ไประยองกันคะ เพื่อให้พนักงานได้พักผ่อนกันบ้าง พนักงานไปกันหมดเลย 20 คน บริษัทออกค่าใช้จ่ายให้คะ และให้ห้องพักคนละ ห้อง ให้พาใครไปด้วยก็ได้ คนหนึ่ง ทุกคนก็พาคู่รักไปกันทั้งจริงทั้งกิ๊ก ส่วนนุชหนีไม่พ้นพี่อ็อดคะ กะไปช๊าตไฟกันด้วย ที่จริงก็ ช๊าตกันแทบทุกวันอยู่แล้ว เราออกเดินทางกันวันศุกร์เช้า วันพฤหัสพี่เขามานอนบ้านนุชคะ อาบน้ำกินข้าวเสร็จขึ้นนอนพี่เขาก็จะเอากับนุชคะ
พี่อ็อดไม่เก็บไว้เปลี่ยนบรรยากาศเหรอ...
ไม่เป็นไร พี่ฟิตพอ.. ขอทีก่อนนะจ๊ะ..ที่รัก..พี่กำลังคึกเลย
เจอนุชทีไรควยแข็งทุกทีเลย ไม่เชื่อดูซิ.. พี่อ็อดควักควยออกมาให้ดู มันแข็งโด่เลยคะ
เดี๋ยวนุชดูดให้นะ นุชจะเก็บแรงไว้เปลี่ยนบรรยากาศ
พี่ขอท่า หกเก้า ละกัน นุชก็กลับหัวกับพี่เขาคะแล้วดูดควยพี่เขา พี่อ็อดก็เลียหีนุชคะ นุชเสียวจนทนไม่ไหวสุดท้ายก็โดนเย็ดจนได้คะ ก็มันเสียวนี่คะ
ตอนเช้าเราออกเดินทางกัน 10 โมงเช้าที่หน้าบริษัทวันนั้นนุชใส่เสื้อยืดสีชมพูรัดรูปเอวลอย กางเกงขาสั้นบานๆคะสีขาว พวกเพื่อนๆที่ทำงานก็แต่งคล้ายๆกัน คะเลยดูไม่ค่อยแตกต่างกัน
ถ้าไม่มีคนอื่นมาด้วย พี่จะเย็ดนุชในรถเลย พี่เขานั่งล้วงหีนุช มาในรถด้วยคะ เรานั่งหลังสุดในรถตู้
เราถึงระยองกัน บ่าย สองกว่าๆเข้าที่พักกัน ติดชายหาด เราลงเล่นน้ำกันตอนเย็นๆคะนุชใส่ชุดที่ใสมานั่นแหละคะลง พี่อ็อดนุ่งกางเกงขาสั้นตัวเดียว เราลงไปไกลกันพอสมควร พี่เขาก็มาข้างหลังนุชคะ เอามือมาจับนมนุชบีบเบาอีกมือก็ล้วงลงมาจับโคกของนุช
พี่อ็อดเดี๋ยวเสียว ก็เปลี่ยนบรรยากาศไง
นุชเลยหันมาจับควยพี่เขารูดคะ ในทะเลเลย แต่ไม่เสร็จ
ตอนค่ำมีแค้มกันคะ กินอาหารเสร็จเราเดินเล่นตามชายหาดกันจนสุดหาดมีพวกโขดหินอยู่เราเดินเข้าไปเพื่อนั่งพักแต่ได้ยินเสียงเบาๆลอยมาคะเหมือนคนทำอะไรกันอยู่พี่อ็อดมองหน้านุชแล้วค่อยๆย่องเข่าไปดู มันมืดมองไม่ค่อย ชัดเห็นแค่รางๆมีผู้หญิงกับผู้ชายคู่หนึ่งกำลังไซ้กันอยู่ผู้ชายกลังถอดเสื้อให้ผู้หญิงอยู่แล้วกมลงดูดนมซักพักผู้หญิงก็นอนหงายแยกขาออกผู้ชายเข้าเสียบระหว่างขา ของเธอ
เจต เบาๆ ก่อนพิมพ์เจ็บ สักครู่ก็ได้ยินเสียงครางของพิมพ์ เสียวเจต พิมไม่เจ็บแล้ว เย็ดแรงๆเลย เจตก็เสียว น้องพิมพ์นี่เอง พิมพ์เป็นพนักงานในบริษัทของนุชเองคะ เราแอบดูกันอยู่จนพิมพ์กับเจตเอากันเสร็จ แล้วทั้งคู่ก็กลับพอทั่งคู่กลับเราก็เริมบรรเลงกันเลยคะ พี่อ็อดจับนุชแก้ผ้าจับนุนั่งบนหินแล้วก้มลงเลียหีนุช นุชนะหีแฉะตั้งนานแล้วคะ เสียวมากคะ พี่.....พี่อ็อดนุชเสียววววววว
ดูดแตดด้วยพี่ มือพี่อ็อดก็ขยำนมนุชคะ เสียวทั้งข้างบน ข้างล่าง แล้วพี่เขาก็ลุกเอาควยมาให้นุชดูด พี่เขาจับหัวนุชแล้วโยกคะ พี่เสียวควยจังเลยนุช นุชดูดแก่งจัง พี่เขาจับนุชนอนหงายยกขาพาดบ่าข้างหนึ่งแล้วยัดแท่งควยเข้ารูหีนุช ซีด......เสียวรูจังเลยพี่ แรงๆเลยพี่..นุชเงี่ยนเต็มที่แล้ว โอย...พี่เย็ดมันจริงๆๆๆมันหี...อูยเสียว
พี่ก็เสียวควย หีนุชเย็ดมันควยจริง ตอดดีจังเลย นุชเด้งหีแรงๆ แล้งพี่อ็อดก็จับนุชกมลงคุกเข่าแล้วแทงเข้าข้างหลังคะ เสียวมาเลย ผัวจ๋า.. เย็ดเมียแรงๆ มันหีจริงๆ ซีดดด...แรงๆ เมียไม่ไหวแล้ว น้ำหีจะแตกแล้ว
ผัว ก็เสียว หีนุชที่ หนึ่งเลย เย็ดมันสุดๆเลย เราเอากันจนเสร็จท่านี้เลยคะ แล้วเราก็กลับที่พักกัน
เป็นไงนุช เปลี่ยนบรรยากาศ
สุดเสียวเลยพี่ พี่เย็ดมันสุดๆเลย
หีนุชก็สุดยอดเลย ทั้งใหญ่ ทั้งนูน นมก็สวย ควยพี่ยังคึกอีกเลย
กลับห้องนุชจะต่อให้ถึงเช้าเลยก็ได้ ผัวจ๋า
พี่อ็อดเดินเอามือมาจับนมนุชเค้นเบาๆ นุชเลยเอามือมาคลึงควยพี่เขาด้วย
คิดว่ามีแต่เราอีก คนอื่นเขาก็แอบมาเอากันนะ..
พิมพ์เป็นน้องพนักงานแผนกนุชเองคะ อยากเย็ดเขาละซิ นุชพูดงอนๆ
ไม่ใช่ เย็ดกับนุชมันจะตายไป หีก็ใหญ่ด้วย นมก็ใหญ่กว่าอีก
มืดๆยังเห็นอีกนะ
กลับไปต่อทีห้องกันเถอะ พี่อยากเอานุชอีกแล้ว นะจ๊ะ ที่รัก พี่จะเอาทั้งคืนเลย
แล้วเราก็กลับมาเอากันต่อในห้องอีกคะ พอเข้าห้องเราเข้าอาบน้ำด้วยกันพี่เขาแยงหีนุชให้เสียวอีกแล้วคะ
พี่เขาให้นุชนั่งบนชักโครก จับนุชแยกขา แล้วเลียหีนุชอีกนุชเด้งหีไม่ติดพื้นเลย น้ำหีแฉะมากเลยคะ
พี่เย็ดนุชเถอะ นุชอ้อนวอน นุชไม่ไหวแล้ว เงี่ยนหีแล้ว พี่อ๊อดให้นุชจับขอบอ่างล้างหน้า แอ่นหีมาข้างหลังพี่เขาเอาควยเย็ดทางหลังนุชอีกคะท่านี้พี่เขาชอบมากคะ นุชมองกระจกเห็นหัวตัวเองโยกตามจังหวะการกระแทกของพี่เขา เต้านมกระเพื่อมตาม ยิ่งเสียวมากเลยคะ พี่เขาเอื้อมมือมาจันเต้านมนุช เขี่ยหัวนมด้วย เสียวมาเลยพี่ เย็ดแรงๆ พี่เย็ดเก่งจริง อูยยย..เสียวหี ซีด..อ้าาา นุชจ๋า พี่มันควยจริงๆ หีนุชเย็ดมันจังเลย มัน เสียวหัวควย ซีดดดด..นุชพี่น้ำจะแตกแล้ว นุชก็จะแตกอีกแล้ว ซีดด.. พี่อ็อดกระแทกควยอย่างแรงเก็รงตัวพ่นน้ำควยใส่หีนุชโอยยย ..นุชแอ่นหีรับน้ำให้เข้าหี จนล้นไหลล้นอกมาเลยคะ นุชเสร็จพร้อมพี่เขาเลยคะ
เราช่วยกันล้างน้ำควย น้ำหีกันแล้วออกมาในห้อง นั่พักสักครู่พี่เขาสั่งเบียร์มากิน
สุดยอดเลยเมียพี่ หีร่อนสุดยอดเลย พักเดี๋ยวนะ เดี๋ยวเย็ดกันต่อ
จ๊ะ พี่นุชพักหีแป๊บ
พอเขาเอาเบียร์มาส่ง พี่อ็อดรินแบ่ง 2 แก้วให้นุชกินด้วยหมดไปขวดหนึ่ง พอขวด สอง
นุชพี่อยากกินบนตัวนุช นะจ๊ะ ที่รัก..
พี่อ็อดให้นุชนอนบนเตียงแล้วค่อยๆเทลงหน้าอก มันเย็นมาเลยคะพี่เขาค่อยๆเลียกินแล้วลาดมาถึงแคมหีทั้งเย็นทั้งเสียวพี่เขาเลียนุชจนกระเจิงไปเลคะนุชนำแตกอีก ครั้งเลย แล้วพีเขาก็ให้นุชขึ้นขย่มตอควยคะ ท่านี่นุชชอมมากมันเข้าไปสุดๆเลยแล้วนุชเป็นคนคุมเกมเองด้วย นุชทั้งโยกทั้งขย่มพี่เขาก็ลุกมาดูดหัวนมเด้งควยสวนจนแตกอีกคนละรอบ พักซัก ครึ่งชั่งโมง ก็ช่วยกันปลุกให้มาเย็ดกันอีกทั้งบนพื้นห้องทั้งบนเตียงทั้งเก้าอี้ คืนนั้นนุชน้ำหีแตกไป เป็นสิบเลยคะ พี่เขาก็หลายครั้งนอกันตีสองกว่า
สุดเสียวคะ นุชตื่นเกือบเที่ยงเลยคะ
ตอนลงมากินข้าวกลางวันเจอพิมพ์เข้า นุชเลยแกล้งถาม เมื่อคืนสนุกไหมพิมพ์
สนุกพี่นุช
แล้วเสียวไหม นุชถามยิ้มๆ
บ้าพี่นุช
บรรยากาศกลางแจ้งดีนะพี่เห็นนะจะบอกให้
เห็นอะไรพี่
เห็นพิมพ์ที่โขดหินสุดหาดเมื่อคืนไง
หนูก็เห็นพี่ หนูวนกลับไปอีกรอบเห็นรอยคนเดินไป
พี่นุชร่อนเชียวนะ
ก็พิมพ์ทำให้พี่ดูก่อนนี่ ใครจะทนไหวละ...
หนูโดนอีกรอบ ตอนแอบดูพี่สุดเสียวเลย
แฟนพิมพ์เปล่า คนนี้
กิ๊กคะพี่คนนี้ เดี๋ยวพอแต่งกับแฟนแล้วไม่ได้มันแบบนี้เลยชวนมาแทน แฟนหนูไม่รู้หรอก ของพี่ละ
ชู้ เลยคนนี้ แฟนพี่เอาไม่มันแบบนี้หรอก
เปลี่ยนกันไหมพี่นุช เอาให้คุ้มเลยมาเที่ยวแต่ละที หนูเห็นพี่เขาเอาพี่แล้วอยากโดนมั่ง เปลี่ยนบรรยากาศ
บ้ายัยพิมพ์ จริงเปล่า
จริงพี่ เดี๋ยวตอนลงน้ำเย็นนี้เราไปด้วยกันนะ แต่งตัวสุดๆเลยยั่วเขากัน
เราเลยวางแผนแลกกันคะ พี่อ็อดเขาอยากเย็ดยัยพิมพ์อยู่แล้ว ตอนเราสวิงห้องเดียวกันสุดมันเลยคะ
แล้วนุชจะเล่ามาอีกนะคะ ตอนนี้พี่อ็อดเขามาบ้านนุช คะ
พิมพ์ไปน้ำหีก็ออกมาเรื่อยจนหีแฉะแล้ว
เดี๋ยวไปแบหีเย็ดกันกับพี่เขาก่อน นะคะไม่ได้เย็ดมา สองวันแล้วเลยโทรตามพี่เขาช่วยแทงรูหีหน่อย กำลังเงี่ยนอยู่เลย
คนที่อยากรู้จักนุชเดี๋ยวขอปรึกษาพี่อ็อดเขาก่อน
นุชเองคะ
Azeloth