ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาจารย์นิตครับ

เริ่มโดย mangegin, มีนาคม 28, 2010, 10:35:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mangegin

ผมเป็นนักเรียนอยู่ชั้นมัธยมปีที่ 6 ของโรงเรียนแห่งหนึ่งในจังหวัดกรุงเทพ ผมเรียนค่อนข้างเก่ง แต่ก็ไม่ถึงกับเก่งมาก ก็คงจะเก่งได้แค่ในโรงเรียนเท่านั้น ผมเรียนในชั้น ม.6 พยายามทำตัวให้เป็นเด็กที่เรียบร้อย เชื่อฟังอาจารย์ ก็เลยเป็นที่โปรดปรานของอาจารย์หลายท่าน เวลาผมว่างผมก็จะเข้าไปหาอาจารย์และขอให้ท่านสอนและอธิบายในบางรายวิชาที่ผมไม่เข้าใจจากการเรียนในห้องเรียน อาจารย์ก็จะใช้ให้ผมทำโน่นทำนี่แล้วแต่ท่านจะใช้สอย แต่จะมีอาจารย์อยู่คนหนึ่งที่สนิทกับผมมากและจะเรียกใช้ผมเป็นประจำ จนทุกคนหาว่าผมเป็นลูกของอาจารย์
อาจารย์คนนี้แกชื่อว่าอาจารย์นิตยา อายุราว 37-38 ปี เป็นอาจารย์สอนวิชาชีววิทยา ซึ่งผมเรียนวิชานี้มากับอาจารย์ตลอดตั้งแต่ ม.5 จนถึง ม.6 เป็นเวลาเกือบ 2 ปีที่ผมเรียนกับอาจารย์ อาจารย์นิตยาเป็นคนหน้าตาสะสวยและรูปร่างเล็ก ออกจะอวบนิดๆ แต่ดูดีมาก เพราะแกออกกำลังกายทุกๆวันหลังโรงเรียนเลิก ผมเห็นอยู่ประจำและต้องคอยหาซื้อน้ำมาให้เมื่อแกออกกำลังกายเสร็จ ผมจะทำอยู่อย่างนี้ทุกวันๆ ไม่ค่อยเบื่อเพราะมันชินเสียแล้ว
มีอยู่วันหนึ่ง ผมจำได้ว่าเป็นวันศุกร์ ก่อนเลิกเรียนผมก็นั่งเล่นกับเพื่อนๆของผมอยู่ที่สนามกีฬา แล้วสักพักก็มีเพื่อนอีกคนวิ่งมาบอกว่าอาจารย์นิตยาเรียกให้ไปพบ ผมก็ไปหาแกตามปรกติ และคิดว่าแกคงจะต้องใช้ให้ผมไปซื้ออะไรให้สักอย่างแน่นอน พอผมไปถึง ผมก็เห็นอาจารย์นั่งตรวจงานอยู่ที่โต๊ะทำงานของแก ผมจึงเดินเข้าไปหา อาจารย์เห็นผมเข้ามาแกก็พูดว่า
"อ้าว...มาแล้วหรือ อาจารย์มีเรื่องอยากให้เธอช่วยหน่อย คือว่า คนที่บ้านของอาจารย์เขาไปเที่ยวต่างจังหวัดกันหมดเลย กว่าจะกลับกันก็อาทิตย์หน้าแนะ แต่อาจารย์ติดสอนที่โรงเรียนลาไม่ได้ เลยไม่มีใครอยู่เป็นเพื่อนที่บ้าน เลยอยากรบกวนให้เธอไปนอนเป็นเพื่อนอาจารย์หน่อยจะได้ไหม ถ้าได้เดี๋ยวเธอกลับบ้านไปเอาชุดและถือจดหมายจากอาจารย์ไปให้คุณแม่เธอด้วยน่ะ ท่านจะได้ไม่ว่าเธอโกหก"
ตอนแรกผมก็แปลกใจว่าในเมื่อนักเรียนหญิงก็มีแต่ทำไมอาจารย์นิตยาถึงต้องมาขอให้ผมไปด้วย แต่ผมก็ตอบตกลงไปว่า " ครับ....ได้ครับอาจารย์" แล้วอาจารย์บอกว่า " ถ้างั้นเดี๋ยวอาจารย์จะคอยเธออยู่ที่หน้าประตูโรงเรียนน่ะ "
ผมรีบเดินออกมาก็ไม่ได้คิดอะไรต่อ คิดเพียงว่าจะไปตามหน้าที่ที่ได้รับมอบหมายมาก็เท่านั้น ผมกลับไปถึงบ้าน แล้วเอาหนังสือขออนุญาตจากอาจารย์นิตยาส่งให้แม่ พอแม่อ่านแล้วทานก็อนุญาตให้ผมไปโดยไม่ได้ซักถามอะไรต่อ ผมมีความรู้สึกว่าวันนั้นเป็นวันที่แปลกดีพิลึก ผมจัดแจงเสื้อผ้าพร้อมทั้งกระเป๋านักเรียน แล้วหอบไปที่โรงเรียนใหม่อีกครั้ง เพราะอาจารย์นิตยารออยู่
พอไปถึง อาจารย์ก็ขับรถออกมารอผมอยู่ที่หน้าประตูโรงเรียนอยู่แล้ว ผมก็ขึ้นรถ นั้งไปบ้านอาจารย์ ตอนอยู่ในรถอาจารย์ก็คุยถามถึงเรื่องการเรียน และเรื่องทั่วๆไป ตามประสาศิษย์กับอาจารย์ แต่มีอยู่ทีหนึ่งอาจารย์เอามือมาลูบหัวและก็มาบีบนวดที่คอผม เหมือนเป็นการเอ็นดู ไม่รู้เหมือนกันนะผมคิดเอาเองในตอนนั้น
อาจารย์นิตยาขับรถไปเรื่อยๆจนถึงบ้านของแก ผมก็ลงไปเปิดประตูรั้วให้อาจารย์ขับรถเอาเข้ามาจอดในบ้าน แล้วก็ปิดประตู อาจารย์บอกผมว่าให้ล็อคประตูรั้วได้เลยน่ะ เพราะอาจารย์คงไม่ออกไปไหนแล้วล่ะ ผมก็ล็อคแล้วก็เดินเข้าบ้านกับอาจารย์ บ้านของอาจารย์เป็นบ้านไม้สองชั้น ภายนอกมีต้นไม้ใหญ่มากมาย ดูร่มรื่น แต่ถ้ามองจากภายนอกจะไม่สามารถมองเห็นภายในได้ สำหรับภายในบ้าน ดูสะอาดตา เป็นระเบียบ น่าอยู่มาก อาจารย์นิตยาบอกว่า
" เดี๋ยวอาจารย์จะทำอาหารให้กินน่ะ เธอมีการบ้านอะไรก็เอาออกมาทำให้เสร็จก่อนล่ะ" ผมก็เลยถามอาจารย์ว่า " แล้วอาจารย์มีอะไรให้ผมช่วยหรือเปล่าครับ ผมจะได้ช่วย " อาจารย์แกก็บอกว่าอยู่เฉยๆน่ะดีแล้ว ผมเลยนั่งทำการบ้านไปเรื่อยๆ จนกระทั่งอาจารย์ทำอาหารเสร็จ ตอนนั้นประมาณเกือบจะทุ่มหนึ่งแล้วหละ อาจารย์เรียกผมไปนั่งกินข้าว ผมกับอาจารย์ก็กินข้าวไปคุยกันไป พออิ่ม ผมก็เอาจานไปล้าง
ส่วนอาจารย์ก็เดินขึ้นไปอาบน้ำข้างบน ล้างจานเสร็จเรียบร้อยผมก็นั่งเล่นอยู่ข้างล่าง และดูหนังทีวีไปเรื่อยๆ สักประเดี๋ยวอาจารย์นิตยาก็เรียกให้ผมขึ้นไปหา ผมก็ขึ้นไป ผมเดินไปที่ห้องของอาจารย์ ห้องถูกเปิดแง้มไว้พอประมาณ พอถึงหน้าประตูห้องแล้ว ผมก็เคาะประตูพร้อมกับถามว่า "อาจารย์นิตมีอะไรหรือครับ" อาจารย์บอกว่า " เข้ามาซิ ไม่เข้ามาแล้วจะรู้ได้ไงล่ะจ๊ะ"
พอผมผลักประตูเข้าไป ภาพที่เห็นก็คืออาจารย์นิตยืนใส่กางเกงในและยกทรงอยู่ ผมเลยร้อง " อุ๊ย....ตายแล้วอาจารย์ครับ ผมขอโทษครับ ทำไมอาจารย์ยังใส่เสื้อผ้าไม่เสร็จแล้วยังเรียกให้ผมเข้ามาล่ะครับ" อาจารย์นิตบอกว่า "ไม่ต้องถามซักไซ้หรอกน่า ไหนหันมาซิ อาจารย์มีอะไรให้เธอช่วยหน่อย " "อาจารย์จะให้ผมช่วยอะไรเหรอครับ" "ช่วยอาจารย์ติดตะขอยกทรงที มันใส่ไม่ได้" ผมเลยเดินไปใส่ให้แก แต่ก็ไม่ค่อยกล้ามองเท่าไหร่ เลยใส่ไม่ถูกเสียที อาจารย์นิตเลยบอกว่า " นี่....ถ้าเธอไม่มองแล้วมันจะใส่ได้มั้ยเนี่ย ถ้าใส่ไม่ได้ก็ไม่ต้องใส่ งั้นก็ถอดออกให้หน่อยซิ "
ผมว่ามันหนักกว่าใส่อีก เลยได้แต่ยืนอึ้งไม่กล้าทำอะไร อาจารย์นิตก็ถอดยกทรงออกด้วยตัวเอง แล้วหันมาหาผมบอกว่า " เธอกลัวอะไร ทำไม....เธอไม่เคยเห็นเหรอ พอเห็นแล้วชอบหรือเปล่าล่ะ " สิ่งที่ผมเห็น คือสัดส่วนที่แสนจะมีน้ำมีเนื้อ ผิวพรรณที่ขาวราวดังหยวกกล้วย อกที่เต็งตึงอวบใหญ่ ยอดอกที่ชูชันออกสีชมพูเรื่อๆ เพื่อรอการสัมผัส
ในขณะที่ผมมัวแต่ตลึงอยู่นั้น อาจารย์นิตบอกว่า "เอ้า .... มองอยู่นั้นแหละ จับมันเลยซิ มันอยากให้เธอจับตั้งนานแล้ว..." ผมไม่กล้าทั้งๆที่ใจมันเกินจะห้ามแล้ว จนอาจารย์นิตต้องจับมือผมขึ้นมาแล้วจับตรงหน้าอกของแก พร้อมทั้งพูดว่า "เคล้นบีบมันซิ ทำตามที่ใจเธออยากจะทำ อาจารย์อนุญาต " ผมเลยตัดสินใจว่าเอาว่าเป็นไงเป็นกัน ผมเริ่มจับและบีบเคล้นเต้านมตามที่อาจารย์นิตสั่ง แล้วเอานิ้วบดบี้เขี่ยที่หัวนมของแก เสียงที่อาจารย์นิตร้องออกมาในลำคอ มันเป็นเสียงที่ดูพอใจและพึงปรารถนาอย่างแรงกล้า ผมคลึงเค้นไปสักพักก็เริ่มเกิดอารมณ์ ผมจึงก้มลงไปจูบตรงหัวนมของแก
" นั่น ต้องอย่างนั้นซิ ถึงจะเป็นศิษย์รักของอาจารย์ เธอทำได้ดีมาก..." ผมเริ่มบรรจงเลียอย่างแผ่วเบาและนุ่มนวล ไม่ให้อาจารย์รู้สึกเจ็บ ผมใช้ลิ้นตวัดเขี่ยตรงหัวนมที่ชูชันที่แอ่นรับกับการที่ผมดูดมัน ผมดูดและเคล้นนวดเต้านมให้อาจารย์นิต และจูบที่ยอดหัวนม ดูดเลียที่ผิวอกที่แสนจะขาว แล้วอาจารย์นิตก็ดึงผมมาที่เตียงนอน อาจารย์กดหัวผมให้จูบตามลำตัวสลับกับอก ส่วนมืออีกข้างของอาจารย์ก็อยู่ตรงอาวุธของผม อาจารย์บดขยี้และลูบขึ้นลง บดตรงนั้นอย่างเมามันส์ในอารมณ์
เสียงอาจารย์นิตกรีดร้องออกมาอย่างสุดๆ" โอ๊ย...โอ๊ย.....โอ๊วว..." และเสียงสูดลมหายใจเข้าออก คราง ซี๊ดๆๆๆ ไม่ขาดปาก ร่างของอาจารย์เกร็งแอ่นตลอดเวลา แล้วอาจารย์นิตบอกให้ผมถอดกางเกงในออก จากนั้นอาจารย์ก็เอามือทั้งสองของแก ลงมากดหัวผมให้ลงไปอยู่ตรงเนินสวาทของอาจารย์ มันช่างดูใหญ่โตและโหนกนูนเสียนี่กระไร อีกทั้งร่องเนี้อที่ออกสีแดงคล้ำทั้งสองแคม ดูมันหยาดเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกเสียวของอาจารย์นิตเต็มไปหมด
ส่วนแคมด้านในที่ออกชมพูเรื่อๆกับเม็ดติ่งที่ติดอยู่ข้างบนมันปลิ้นออกมาชูอยู่ด้านนอก เพื่อบอกว่าฉันพร้อมแล้ว อาจารย์นิตกดหัวผมลงแล้วพูดว่า " ดูดและเลียมันให้เต็มอิ่มเลยน่ะจ๊ะ ดูดแรงๆก็ได้ อาจารย์ชอบแรงๆ" ผมเห็นก็อดใจไม่ไหว ผมจูบลงไปพร้อมอาการแอ่นรับของอาจารย์นิต ตามไปด้วยลิ้นที่เลียทั้งแคมนอกแคมใน ผมดูดเลียอย่างเผ็ดมันส์ ก่อนที่ผมจะมุ่งหันมาหาตรงจุดกระสันของอาจารย์ เมื่อผมลงลิ้นเขี่ยลงไปที่เม็ด ซึ่งกำลังเปล่งอยู่กับการดูดเลียที่เป็นจังหวะทำให้อาจารย์นิตถึงกับ ร้องครางซี๊ด...ซี๊ด...กัดฟัน ส่ายร่างไปมา พร้อมแอ่นสำโพกรับกับการกระทำของผม สองมือก็กดหัวผมไว้แทบไม่ให้เคลื่อนไปไหน
เสียงร้องที่ดังลั่นแลดูไม่สนใจใครว่าจะได้ยิน อาจารย์นิตกรีดร้องด้วยความพึงพอใจ ผมดูดเลียจนอาจารย์นิตพอใจ แล้วอาจารย์ก็ผลักผมให้นอนลง จากนั้นก็จัดการถอดเสื้อผ้าผมออกจนหมด อาจารย์นิตดูดเลียตรงหัวนมของผมอย่างสนุกสนาน แต่ผมซิแทบบ้า เสียวแบบที่ไม่เคยเสียวมาก่อน อาจารย์จูบไซ้ไล้เลียลงมาตามลำตัวผม มือข้างหนึ่งก็บี้หัวนมผม แต่มืออีกข้างก็จับเจ้าช้างน้อยของผมรูดขึ้นรูดลงอย่างเป็นจังหวะ ผมเสียวสุดๆ จริงๆ ในชีวิตเคยแต่ดูในวิดีโอ พอเจอของจริงเข้าถึงได้รู้ว่ามันส์สุดๆ
อาจารย์นิตจูบมาถึงเจ้าหนูน้อยแต่ไม่เล็กของผม แกสบตากับผมแล้วบอกว่าอาจารย์จะสอนวิชาเพศศึกษาให้น่ะ ไม่ทันขาดคำ เจ้าหนูน้อยของผมก็เข้าไปอยู่ในปากของอาจารย์ อาจารย์นิตดูดอมเลียเป็นว่าเล่น ทั้งอมเลียมือก็ชักไปให้พร้อมๆกัน ผมได้แต่กันฟันสู้ ปากก็ซี๊ดร้องออกมาอย่างลืมตัว อาจารย์นิตเห็นท่าว่าผมจะพุ่งเลยหยุด แต่เอามือจับเจ้าหนูผมไว้แน่น ลูดขึ้นลงช้าๆ แล้วสบสายตากับผม อาจารย์นิตบอกว่า " เราจะเริ่มแล้วนะ เมื่อกี้นี้แค่อุ่นเครื่องเท่านั้น " พอพูดจบอาจารย์นิตก็ขึ้นคร่อมร่างผม แล้วค่อยๆจับเจ้าหนูของผมยัดเข้าไปในหลืบแคมทั้งสองของแก มันเข้าไปอย่างช้าๆ จนมิดลำ ผมรู้สึกเสียวและเหมือนอะไรกำลังบีบรัดเจ้าหนูของผมและอุ่นๆในนั้นด้วย
แล้วอาจารย์นิตก็ถามผมว่า " ว่าไงจ๊ะ ... เธอพร้อมหรือยัง เราจะเข้าถึงเนื้อหาวิชานี้กันแล้วน่ะ " จากนั้นอาจารย์นิตก็เริ่มยกสะโพกขึ้นลง ขย่มกระแทกเจ้าหนูน้อยของผมอย่างสนุก พร้อมบิดส่ายสะโพกบดขยี้เจ้าหนูของผมอย่างสุดเหวี่ยง ปากก็ร้องกรีดร้อง ซี๊ดซ๊าดๆเลียริมฝีปากบ้างกัดฟันไปบ้างพร้อมกับการกระแทกที่เมามันส์ ผมก็ร้องออกมาอย่างห้ามไม่อยู่เช่นกัน เสียงครางของเราทั้งคู่ครวญคร่ำอย่างสนุกสุดๆ จนผมลืมโลกไปเลย คิดว่าตอนนี้มีเราแค่สองคนในโลก อาจารย์นิตก็กระแทกเอาๆ จนผมต้องบอกว่า " โอววว....อาจารย์นิตครับ ผมจะไม่ไหวแล้วครับอาจารย์" "อู๊ยย....ผัวของเมียขา เมียก็เหมือน...โอ๊ยๆๆๆอีกนิด ซี๊ด..... โอ๊วว....ถึงแล้ว.....อู้ว...." แต่ก็ยังส่ายบิดสะโพกอยู่จนผมพูดว่าผมใกล้แล้ว อาจารย์นิตจึงลงจากตัวผม แล้วใช้มือสาวชักเจ้าหนูของผมจนผมน้ำกามแตกออกมา
อาจารย์นิตก็อมเจ้าหนูผมไว้ในปากดูดกินน้ำกามผมอย่างหมดจรด ผมงี้ร้องซี๊ดๆๆๆ ตัวเกร็งไปหมด แล้วอาจารย์นิตก็บอกว่า "เราเบรกเวลาเรียนกันก่อนน่ะ เดี๋ยวอาจารย์จะเริ่มบททดสอบพิเศษกับเธอ" ผมคิดในใจว่านี่ในวิชาอะไรกันเนี่ย จึงได้ถึงน้ำถึงเนื้อกันขนาดนี้ อาจารย์นิตนอนแผ่หราลองกับเตียง ผมก็หมดแรงเช่นกัน ก็เรียนใช้เวลาปฎิบัติตั้งชั่วโมงกว่า จะไม่ให้หมดแรงได้ไง
ในคืนนั้น อาจารย์นิตสอนผมไปหลายท่าทาง จนก่อนที่อาจารย์กับผมจะไปโรงเรียน ผมก็ร่วมเรียนวิชาเพศศึกษาอีกรอบ โดยผมจัดการเองหมดจนอาจารย์นิตบอกว่าเธอสอบผ่านแล้วน่ะ คะแนนเยอะเสียด้วย ผมยิ้ม หลังจากนั้นเป็นต้นมา ผมก็ถูกอาจารย์นิตเรียกไปหาที่ห้องพักหลังเลิกเรียนเกือบทุกวัน อาจารย์นิตร่วมรักกับผมในห้องพักอาจารย์ โดยไม่มีใครรู้เลยแม้แต่นิดเดียว จนกระทั่งผมเรียนจบออกมา
Azeloth