ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กลัวว่าเธอจะโทรม

เริ่มโดย put, มีนาคม 28, 2010, 11:44:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

put

ผมพึ่งจีบรุ่นน้องได้คนนึงเธอเป็น คนน่ารักมาก เราตกลงเป็นแฟนกันครับกะว่าเรียนจบจะแต่ง ทีแรกเธอยินยอมแค่ให้กอดได้จูบได้ ต่อมาก็กล้าจับควยผมชักว่าวให้ แต่เรื่องขอเย็ดหีกะให้ เธอ อมควย เธอยังไม่ยอม ผมก้ยังไม่อยากฝืนใจเธอ (ที่จริงอยากจับเย็ดให้รู้แล้วรู้รอด) มีวันนึงผมเล่นเพริท ห้องสวิง จนได้คุยกับเพื่อนๆทางโทรศัพท์ ตกลงกันว่า ผมจะเป็นคนจ่ายค่าเด็กนักศึกษา ขายบริการให้ แต่มีข้อแม้ ผมจะไปดูด้วยแบบว่าอยากดูคนเย็ดกัน ผมให้เพื่อนจากเน๊ต นัดกันมามากกว่าสองคน บอกว่าอยากเห็นแบบรุม ตกลงเรานัดสถานที่กันเป็นคอนโดแห่งหนึ่งของ หนึ่งในนั้น ผมนึกสนุกเลยบอกไปว่าผมกับแฟนอยากดู แต่แบบไม่มีการแลกนะ จากนั้นผมก็มาหาแฟนที่หอ ชวนออกมากินข้าว แล้วบอกเธอไปว่า วันนี้มีเลี้ยงงานวันเกิดเพื่อน อยากให้เธอไป ตกลงก็ไปที่คอนโดย่านพระโขนง โดยก่อนหน้า ได้นัดกับพวกนั้นเรียบร้อยพอไปถึงเป็นห้องกว้างทีเดียวครับ ผมก็พึ่งเคยเห็นหน้าเพื่อนจากเน๊ต เดิมคุยกันทางแชท และก็โทร ดูหน้าตา ปานกลาง แต่เพื่อนเค้าดูหน้าตาท่าทางคล้ายพวกอาชีวะกับพวกคนงานในโรงงาน เพื่อนที่ชื่อ ดำ เค้าชมว่า มดแฟนผมสวย แล้วแอบกระซิบผมว่า วันนี้นัดกันมารุม นักศึกษาขายบริการ กัน ห้าคนขึ้น ที่เหลือยังไม่รู้จะมาหรือเปล่า ตามแผน ก็ชวนกันดื่มกินกัน แล้วผมก็แกล้ง เมา บอกแฟนว่าปวดหัวด้วย ดำ เลยให้ผมกับแฟนไปนอนในห้อง ผมก็ ปิดประตูล๊อคแล้วนอนกอดแฟน ในห้องมีโทรทัศนื กับซีดี ก้เลยเปิดดู มันเป็นหนังเอ๊กส์ครับ มด จะปิด ผมบอกอยากดู พวกข้างนอกไม่รู้หรอกประตูปิดดีแล้ว ผมก็แก้กางเกงให้มด จับควยให้ ระหว่างดูหนัง สักพัก ผมดูนาฬิกาเห็นได้เวลาตามนัด เลยนุ่งกางเกงให้เรียบร้อย แล้วให้มด เป็นคนเปิดประตูออกไปก่อน เธอเปิดก้าวออกไปนิดเดียวก็รีบกลับเข้ามาหน้าตาแดงเลย ผมก้ไปยืนดูไกล้เธอตรงประตูที่เปิดอ้านิดนึง ในห้องที่กินกันตอนนี้ พวกนั้น กำลังนัวเนียกับ นักศึกษา อยู่ครับ ผู้ชายเหลือแต่ กางเกงใน นักศึกษานั่น โดนแก้ผ้าหมดแล้ว นมโดนดูดคนละข้าง หว่างขาโดนมือไม่รู้ว่าใครเป็นใครลูบไล้ มีการเปิดหนังเอ๊กส์กันด้วยครับ ในจอกำลังเย็ดกันแบบ ชายสาม หญิงหนึ่ง ผมรีบกอดมดเอามือไปจับนม บอกเฉยๆ แล้วไซร้ซอกคอ มือนึงก้สอดเข้าในกระโปรงที่เธอนุ่ง ไปบี้เน้นตรงเป้าอูมๆ แล้วเอามือเธอมาจับควยผม ตอนนี้ผมรูดซิบเอาออกมาแล้ว ถึงตอนนี้ ดำก็ทำเป็นพึ่งเห็นผมกับแฟนดูอยู่หลังประตู มันเรียกผมกับมด ไปดูไกล้ๆ ผมก็ ดึงเธอ มาครับ โดยผมแก้กางเกงให้เธอจับควย แล้วก็ พยายามดึงกางเกงในเธอออก ตลบกระโปรงขึ้นจนได้ เธออายมากที่มีคนเห็นอวัยวะเธอ นอกเหนือจากผม ที่สำคัญตอนนี้ของเธอแฉะเยิ้ม บนพื้นห้องไกล้ๆ นักศึกษาสาวกำลังโดนคนนึงเอาควยป้อน นมโดนดูด มด มองควยพวกนั้นใหญ่เลยครับ (ตอนนี้ทุกคนแก้ผ้า)พวกมันใหญ่ยาวกว่าของผมทุกคนแบบคนละรุ่นแต่มือก็ชักว่าว ให้ผมตลอดแบบเป็นไปเองผมก็กอดเธอคลึงนมไซร้ซอกคอ จน มดตัวอ่อน ครู่นึง ใอ้คนที่กำลังจะเลียหี นักศึกษานั่น ก็ บอกว่า เฮ้ยอีนี่ เมนส์มา แล้วนักศึกษานั่นก็ลุกขึ้น ดำเป็นคนให้เธอแต่งตัวโดยดึงออกไปอีกด้าน พวกที่เหลือเลยเข้ามารุมแฟนผมเฉยเลยครับ คนนึงจับเธออ้าขาเลียหีเลย มือเธอยังกำควยผม อีกคนเอามืออีกข้างเธอไปกำควยมัน พร้อมกับดูดนมให้ ครู่เดียวมดก็โดนจับแก้ผ้าหมด หัวนมเธอตั้งชัน อวัยวะเพศแฉะเยิ้มไปหมด ผมไม่รู้จะบรรยายยังไง ตอนนี้ นมเธอโดนดูดคนละข้าง ผมขยับออกมาดูชัดๆ มือ มด กำควยข้างละคน คนนึงดูดปาก คนเลียหีมันก็เลยแตดไม่หยุด แล้วผมก็อึ้งครับเมื่อใอ้ดำเดินเข้ามาคุกเข่า เอาควยป้อนใส่ปาก มดหน้าตาเฉย มด อมหัวถอกบานร่าของมันด้วยครับ จนพวกมัน ห้าคนให้เธอดูดควยครบ ใอ้ดำก็บอกผมให้เอาควยให้เธอดูดสิ ผมเลยเข้าไปคุกเข่าเอาควยจ่อปาก ให้เธอดูดเป็นอันที่หก ผมกำลังดูหน้า มดตอนอมควย ผม อย่างมีอารม เธอเอาลิ้นดุนด้วย แล้วจู่ๆ มดก็ มีอาการสะดุ้ง ทำท่าจะร้องหน้าเบ้ ผมหันลงไปดู ใจหายวาบเลยครับ ใอ้ดำ มันอยู่กลางหว่างขามด ที่มันจับอ้าเต็มที่เอาพาดข้อพับแขน ผมเห็นควยมันโผล่จากปากรูหีเธอแค่ส่วนโคนนิดเดียวครับเห็นปากรูหี มด กำลังรัดโคนควยมันแน่น แล้วมันก็สาวออกมาช้าๆ จนเห็นเงี่ยงแล้วกระทุ้งลงไปสุดกั่นมด ครวญครางใหญ่เลยครับปากก็ดูดควยผม เมื่อรูหีโดนควยกว่าเจ็ดนิ้ว ทะลวงเย็ดเป็นครั้งแรกมันกระเด้าไปชมไปว่ารูหีเธอทั้งดูดทั้งตอด แล้วคนไกล้ๆมันก็ดันผมออกมาจากตัวมด เอาควยให้เธอ ดูดแทนที่ แล้วมันก็แตกเต็มปากเธอเลย พร้อมกับใอ้ดำ รัวเย็ด แล้วกดมิดสนิท ฉีดน้ำราดมดลูกเธอเต็มๆ มดก็ตัวเกร็งเลยครับ คงเสร็จไปกับน้ำควยที่ราดมดลูก(น้ำแรกในชีวิต)ใอ้ดำบอกรูหีเธอดูดรัดควยมัน ใหญ่ พอมันชักควยเป็นมัน ออกไป คนผมหยิกก็เอาควยเย็ดรูหี เธอต่อ พอออกไป คนสักลายก็จับเธอคลาน เอาควยเข้าหีจากด้านหลัง ปากก็ อมควยใอ้ดำทั้งที่ของมันเลอะน้ำเพียบ นมสองเต้าก็โดนดูดตลอด จน สี่ควยเอาน้ำราดมดลูกเธอผ่านไป ใอ้ดำกับเพื่อนก็ บอกให้ผมนอนลง แล้วจับ มดมาคร่อมเอา หีที่ มีน้ำเพียบมาสวมควยผม พอมิดผมก็แตกเลยครับ มดนอนประกบผมสนิท ใอ้คนที่แตกใส่ปากให้เธอกิน(ยังไม่ได้เย็ด) มันประกบหลังเธอครับ ทีแรกผมคิดว่ามันจะเย็ดตูดเธอ แต่ผมรู้สึก ว่ามีหัวถอกอุ่นๆมาจรดโคนควยที่คารูหีอยู่ (ตอนนั้นยังอ่อนๆเพราะน้ำพึ่งแตก)แล้วก็ดันเข้ามาเบียดกับควยผมอีกอันครับ มดร้องลั่นตัวสั่นระริกแต่โดนควยอุดปาก รูหีเธอดูดรัดควยผมกับใอ้หมอนั่นที่คารูเธอสุดๆจนรู้สึกได้ชัดเจน(ตอนนี้ควย ผมแข็งแล้ว) พอดีจังหวะที่ขยับ ควยผมหลุดออกมาอันนึงเหลือแต่ของใอ้หมอนั่น มด ถึงไม่ค่อยคราง แต่พวกมันก็ยกตัวมดจากตัวผม โดยใอ้นั่นเสียบควยคารูหีเธอ ไม่ยอมให้หลุด แล้วใอ้ดำก็สอดตัวเข้าไปนอนหงายแทนที่ผม คราวนี้ มดโดนเย็ด ตูดกะหีพร้อมกัน ปากก็ดูดควยคนที่เหลือ จากนั้นพวกมันก็จับคู่กันครับโดนคนนึงนอนล่างอีกคนประกบบนให้ มดอยู่กลาง บางทีก็โดนเย็ดตูดกะรูหี สลับกับเอาควยเย็ดหีพร้อมกันสองอัน แล้วใอ้ดำก็ให้เธอมานอนคร่อมเอาหีสวมควยผมไว้ แล้วพวกมันก็เข้ามาเอาควยเย็ดตูด สลับกับดึงออกมายัดรูหีเบียดคู่กับควยผม จนครบทุกคน ตอนเช้า มดแฟนผมไข้ขึ้นเลยครับ หีบวม จับไม่ได้เลยเธอบอกแสบไปหมด แต่พอได้พัก เต็มที่ อาทิตย์นึง เธอก็ มาสนุกได้ เดี๋ยว นี้ เธอ ยอมรับว่ามีความสุขกับการโดนรุมเย็ด มาก อ้อนให้ผมหามาให้จนผมกลัวว่าเธอจะโทรมซะก่อน