ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วิธีดูว่า "ผู้ชายบริสุทธิ์" ฮาระเบิด

เริ่มโดย NcDragon, มีนาคม 28, 2010, 11:54:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NcDragon

วิธีดูว่า "ผู้ชายบริสุทธิ์" ฮาระเบิด
>
>เด็กสาวที่ แสนจะเรียบร้อยและเป็นคนตรงอย่างเด็ดขาดกำลังจะเดินทางไปเมืองให่
>
>ก่อน เดินทาง มารดาได้ให้คำแนะนำบางอย่าง
>
>เกี่ยวกับวิธีพิจารณา ชายหนุ่มคนที่คู่ควรจะแต่งงานด้วยว่าต้องเป็นตามคำแนะนำต่
อไปนี้คือ
>
>ต้อง เป็นผู้ชายที่ ไว้ใจได้ , ไม่ฟุ่มเฟือย และต้องเป็นหนุ่มที่ยังคง
>ความ บริสุทธิ์
>
>เด็กสาวจดจำคำแนะนำติดตัวไป
>
>2-3 เดือนต่อมา เด็กสาวเดินทางกลับบ้านเพื่อขอให้มารดาอวยพรสำหรับงานแต่งงาน
>
>แม่ คะหนูพบผู้ชายที่เหมาะสมตามคำแนะนำของแม่เปี๊ยบเชียวค่ะ
>
>สามี ในอนาคตของหนูเป็นคนที่ไว้ใจได้ เพราะเมื่อเราออกไปเที่ยววันหยุดด้วยกัน
>วัน หนึ่ง
>
>เขาเอาใจใส่หนูดีมากไม่วอกแวกเลย
>ถึงแม้จะมี ผู้หญิงหน้าตาสะสวยมากมายแถวนั้น
>
>ถือว่าไว้ใจได้ใช่ไหมคะ
>
>มารดา ก้มศีรษะเห็นด้วย
>
>จากนั้นเนื่องจากเราเที่ยวกันดึกไปหน่อย แล้วฝนก็เริ่มตกหนัก
>เขาเลยตัดสินใจพักค้างคืนที่โรงแรม
>
>เขา ยังแนะนำด้วยว่าเพื่อไม่ต้องใช้จ่ายเงินให้มากเกินไปเราควรใช้ห้องร่วมกันจะ
ดี กว่า
>
>เขาไม่ใช่คนฟุ่มเฟือยเลยใช่ไหมคะ
>
>เป็น ครั้งที่สองที่มารดาก้มศีรษะเห็นด้วย
>
>แต่มีแววเอะใจเล็กน้อย
>
>และ ในที่สุดค่ะแม่ หนูก็รู้ว่าเขาบริสุทธิ์!
>
>หนูรู้ได้อย่างไร จ้ะว่าเขายังบริสุทธิ์อยู่ มารดาถามเร็วปรื๋อ
>
>ก็สิ่งนั้นของ เขาใหม่มากเลยค่ะ ยังห่ออยู่ในถุงพลาสติกเรียบร้อยเชียวนะคะ