ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลานชายของดิฉัน(ก็อป)<ซ้ำขออภัย>

เริ่มโดย liillililliiil, มีนาคม 28, 2010, 11:55:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

liillililliiil

นิค อายุ 25 ค่ะ สัดส่วน 35-36-36 สูง 172 นิคทำงานเป็นพนักงานบริษัทเล็กๆแถวรังสิตเป็นพนักงานธุรการค่ะปรกติแล้วนิ คชอบเป็นคนแต่งตัวแบบ Sexy ค่ะ คือชอบที่จะใส่กระโปรงสั้นๆเสื้อรัดๆพอดีกับฟอร์มของบริษัทเป็นเสื้อสีขาว ด้วยเวลาแต่งตัวแล้วมันยิ่งดู Sexy มากบวกกับรูปร่างของนิค ที่มีหน้าอกขนาด 35 เวลาแต่งชุดทำงานพวกพนักงานหนุ่มๆชอบมองมาที่น่าอกของนิคมากเลยส่วนเรื่อง ชุดชั้นในไม่ต้องเป็นห่วงเลยค่ะ นิคจะซื้อแบบ Sexy ทุกชิ้นกางเกงในส่วนมากก็พวก G String เสื้อชั้นในก็เลือกแบบ Sexy เน้นไปทางสีดำกับชมพูค่ะเวลาใส่กับชุดทำงานจะเห็นเสื้อชั้นในชัดเลยแหละค่ะ เรียกว่าบางคนมองเหลียวหลังเลยละเหตุการณ์ของนิคเกิดขึ้นเมื่อปีที่แล้วค่ะ ปรกตินิคอาศัยอยู่กับพ่อแม่และก็พี่สาวพี่สาวของนิคเขาอายุมากกว่านิค เกือบ 10 ปี แต่ตอนนี้พี่สาวของนิคเขาแต่งงานไปแล้วละก็ย้ายไปอยู่กับแฟนของเขาที่ต่าง จังหวัดเขามีลูกชายอยู่คนนึงค่ะชื่อเอก อายุ 15 แล้วพอดีเอกก็มาสอบเข้าเรียน ม.4 ได้ที่โรงเรียนในกรุงเทพที่นิคกับพี่สาวเคยเรียนตอนนี้พี่สาวเลยต้องเอา เอกมาอาศัยอยู่ที่บ้านของนิคค่ะปรกตินิคกับครอบครัวของพี่สาว แทบจะไม่ได้เจอกันเลยค่ะปีนึงเขาจะมาเยี่ยมพ่อกับแม่สัก 1-2 ครั้งยิ่งเอกแล้วนิคเคยเห็นตอน 6 ขวบได้มั้งพอมาเจอกันตอนนี้ก็เลยรู้สึกแปลกๆเอกตอนนี้วัยรุ่นเต็มตัวหน้าตา ก็ดูดีด้วยนะ วันที่เอกเข้ามาบ้านก็มาเจอกับนิคตอนกลับมาจากทำงานอย่างที่บอกว่าชุดทำงาน ของนิคออกจะ Sexy ค่ะเอกยกมือไหว้สวัสดีนิค แต่สายตาของเขาสิมองแต่ที่น่าอกแล้วก็หุ่นของนิคค่ะเขามองจนนิครู้สึกวูบวาบ ยังไงไม่รู้ค่ะแล้วพ่อของนิคก็ให้เอกไปพักที่ห้องของพี่สาวค่ะแล้วเขาก็เข้า มาเป็นสมาชิกใหม่ของบ้านเราค่ะเอกนั้นดูเป็นเด็กเงียบๆ ค่ะไม่ค่อยยุ่งกับใครแล้วดูเหมือนเป็นเด็กเก็บกดเราอยู่ด้วยกันได้ 3-4 เดือนก็สนิทกันมากขึ้นได้คุยกันมากขึ้นจึงรู้ว่าเอกนั้นไม่เคยห่างจากแม่ของ เขาจะไปไหนมาไหนกับพี่สาวของนิคตลอดแล้วเขาก็บอกว่าเขาเหงาแล้วก็คิดถึงบ้าน มากนิคลองปรึกษากับพ่อและแม่ดูท่านก็เลยมอบหมายให้นิคคอยดูแลเอกเป็นพิเศษนิ คเลยต้องกลายเป็นเหมือนกับแม่ของเอกอีกคนให้ความสนิทสนมหลังจากนั้นเอกก็เลย สนิทกับนิคมา
กแล้วก็เข้าออกในห้องของนิคอยู่เป็นประจำบางทีก็เข้ามานอน คุยในห้องของนิ คยิ่งช่วงหลังๆเขาจะชอบเข้ามาหานิคตอนที่นิคอาบน้ำแล้วก็ใส่ชุดนอนแล้วสายตา ของเขายังคงมองนิคเหมือนเดิมค่ะก็มองที่น่าอกแล้วก็สัดส่วนของนิคมองนานมาก จนนิคเห็นท่อนเอ็นของเขาแข็งเป็นลำ เลยค่ะ แล้วเขาก็ออกไปจากห้องค่ะแล้วเหตุการณ์ที่ทำให้นิครู้ว่า หลานของนิคคิดกับนิค แบบไหน ก็มาถึงค่ะ วันนั้นเป็นช่วงปิดเทอม ซึ่งเอกก็กลับบ้านไปแล้ว และนิคก็ลางานกลับมาครึ่งวันเพราะรู้สึกไม่ค่อยสบายพอกลับมาถึงบ้านก็เห็น รองเท้าของเอกถอดอยู่ที่หน้าบ้านก็สงสัยว่าทำไมกลับมาเร็วเพราะยังไม่เปิด เทอมเลยก็เลยว่าจะไปถามดู แต่พอนิคเดินผ่านหน้าห้องของนิคกับได้ยินเสียงซีดด ซาด ออกมาจากห้องนิค นิคก็เลยค่อยๆเปิดประตูเข้าไปสิ่งที่เห็นทำให้นิคอึ้งเลยค่ะอย่างแรกคือที่ TV กำลังเปิดหนัง X เป็นฉากนางเอกกำลังโดนเลียอยู่ค่ะแต่บนที่นอนของนิคสิค่ะเอกกำลังนอนแก้ผ้า อยู่บนเตียงนิคมือก็กำลังรูดเอ็นของเขาอยู่แต่ที่ข้างๆตัวของเขาสิมีทั้ง กางเกงในและก็ชุดชั้นในที่นิคใส่แล้ววางอยู่รอบตัวเขาเลยค่ะแล้วเขายังก็เอา กางเกงในที่ใช้แล้วของนิคปิดหน้าของเขาไว้แล้วสูดดมอย่างเต็มที่เลยค่ะ " โอววว น้านิคทำไมหอมเหลือเกิน โอววว ซี๊ด " "นมก็ใหญ่สวย ซี๊ดดดด โอววววว น้านิค ผมรักน้านิคครับ ซีดดดด" " น้านิคครับ โอวววววหอมจัง ซีดดดด" " น้านิคครับ โอววว ผมอยากน้าเหลือเกิน โอววววอยากเลียเหลือเกิน ซีดดด" ตอนที่นิคยืนดู และได้ฟังอยู่นั้นนิครู้สึกเสียวมากเลยยิ่งมองไปที่ของเอกแล้วมันใหญ่มากเลย ค่ะนิคแอบดูอยู่อย่างนั้นจนเขาเสร็จก็เลยค่อยๆปิดประตูแล้วก็เข้าไปจัดการ ตัวเองในห้องน้ำไม่ต้องใช้จินตนาการเลยภาพที่เห็นคำพูดที่ได้ยินยังติดตาติด ใจอยู่เลยนิคเสียวมากเลยวันนี้เลยช่วยตัวเองแบบได้อารมณ์มากเลยแล้วก็ยังได้ รู้อีกว่าหลานแท้ๆของนิคเขาคิดยังไงกับนิค นิคสับสนค่ะตอนนี้ไม่รู้จะทำยังไงดีหลังจากวันนั้นนิคก็คอยสังเกตุตระกร้า ชุดชั้นในที่ใส่แล้วของนิคตลอดเลยรู้สึกว่ามันมีการถูกหยิบออกมาจากตะกร้า แทบทุกวันบางครั้งก็ยังมีคราบน้ำของเอกติดอยู่อีกด้วยสงสัยว่ากางเกงในทุก ตัว เสื้อชั้นในทุกชุดของนิคคงจะโดนเอกจัดการหมดแล้วหลังจากนั้นมาอีก 3 อาทิตย์เรื่องสำคัญก็เกิดขึ้นค่ะวันนั้นนิคกลับจากทำงานตามปรกติค่ะแต่พอมา ถึงบ้านก็เห็นบ้านเงียบผิดปรกติทุกวันจะเจอแม่กับพ่อของนิคแต่วันนี้ไม่เจอ แต่นิคเจอกับเอกที่ห้องรับแขกอยู่คนเดียวเขานั่งอยู่เงียบๆคนเดียวถามถึงตา กับยาย ถึงรู้ว่าทั้ง 2 คนเดินทางไปทำบุญที่ต่างจังหวัด โดยมีเพื่อนของเขามารับไปเลยสั่งกับเอกไว้ให้บอกนิด้วยส่วนเอกนั้นดูเขาเหงา มากนิคเลยลงไปนั่งบนโซฟาตัวเดียวกับเขา แล้วเอกก็มากอดที่เอวนิค แล้วก็บอกว่า " เอกเหงามากเลย ครับน้า นิค " ตอนนี้ นิคเอามือโอบไหลของเอก แล้วก็ปลอบเขา " น้า นิคครับ เอกมีเรื่องอยากจะสารภาพกับน้าครับ" "อะไรเหรอจ๊ะ เอก" " มันเป็นเรื่องที่น่าอายมากครับน้านิคอย่าว่าผมนะครับแต่น้านิคจะโกรธผมก็ได้ นะครับ" "ทำไมละเอก" "คือว่าผมมีอารมณ์มากๆ ตอนที่ผมเห็นชุดชั้นในของน้านิคนะครับแล้วผมก็ใช้มันสูดดมแล้วก็ชักว่าวกับ ชุดของน้านิคนะครับ" ตอนนี้เอกร้องให้ออกมาพร้อมกับบอกว่าเขาอายมากๆเลยแต่ก็อยากจะบอกกับนิคให้ รู้ถึงพฤติกรรมแปลกๆของเขา "ไม่เป็นไรหลอกจะมันเป็นเรื่องธรรมชาติแล้วน้าก็รู้อยู่แล้วด้วย" " หะ" เอกทำท่าตกใจ "แล้วน้ารู้ได้ยังไงครับ" " ก็น้าเคยเห็นเอกทำอย่างที่บอกที่ห้องน้าแล้วละแล้วก็ไหนจะคราบน้ำของเอกที่ ติดอยู่บนชั้นในของน้าอีก" "หือ ๆๆๆน้านิคอย่าโกรธเอกนะครับ" " อืมมจ๊ะน้าไม่โกรธเอกหลอกแล้วทำไมเอกถึงชอบดมกางเกงในของน้าละ" "มัน Sexy มากเลยครับแล้วกลิ่นก็ยังหอมมากๆอีกด้วย" "อืมมมมเหรอจ๊ะแล้วเอกไม่กลัวว่ามันสกปรกเหรอ" "ไม่หลอกครับกลิ่นมันหอมแล้วก็สะอาดจะตาย" นิคคุยกับเอกมาถึงตอนนี้แล้วบวกกับที่อยู่กันแค่สองต่อสองมันทำให้มีอารมณ์ มากเลยมือของเอกก็เริ่มมาวางอยู่แถว ๆ !ของนิค ที่ด้านนอกของกระโปรง "น้านิคครับถ้าผมขออะไรกับน้านิค สักอย่างน้าจะว่าผมไหมครับ" " หือ อะไรละเอกถ้ามันไม่มากเกินไป ก็ได้นะ" "อืมม คือว่าอืมมมผมอยากเห็นน้านิคตอนที่ใส่ชุดชั้นในอย่างเดียวนะครับได้ไหมครับ" ตอนนี้นิครู้สึกเสียววาบๆไปหมดทั้งตัวเลยค่ะจากคำขอร้องของหลานแล้วก็คิด ด้วยว่าคงไม่เสียหายอะไรแค่ให้หลานของเราดูแล้วบวกกับที่เราก็สงสารเขาด้วย "อืมมก็ได้จ๊ะแต่ว่าเอกต้องเก็บมันไว้เป็นความลับนะห้ามบอกใครรวมทั้งแม่ของ เอกด้วย" "ครับ" เอกรีบตอบทันทีตอนนี้นิคก็เลยลุกขึ้นจากโซฟาแล้วไปยืนอยู่ต่อหน้าเอกหลานชาย แท้ๆของนิคเองวันนี้นิคใส่ชั้นในสีชมพูกางเกงในเป็นแบบ G String แบบที่ชอบนิคค่อยๆปลดกระดุมเสื้อออกแล้วก็ปล่อยเสื้อให้หลุดลงไปที่พื้นเอก นั่งมองตาแทบไม่กระพริบ แล้วก็รูดซิบกระโปรงลงแล้วก็ค่อยๆรูดกระโปรงลงไปที่ปลายขาตอนนี้สัดส่วนของ นิคก็เปิดเผยอยู่ต่อหน้าหลานชายของตัวเอง "โอววว น้านิคครับสุดยอดจริงๆหุ่นน้าของผมทำไมถึงได้ Sexy แบบนี้น้าเข้ามาใกล้ๆผมหน่อยสิครับ" นิคเดินเข้าไปหาเอกอย่างว่าง่ายแล้วก็ก็ให้นิคหมุนตัวให้เขาดูตอนนี้เขาถอด กางเกงออกทำให้นิคได้เห็นของเอกแบบชัดๆตอนนี้แล้วเขาก็เริ่มสาวของเขาไปด้วย นิคเองก็อารมณ์กระเจิดกระเจิงไปแล้วค่ะตอนนี้ " น้าครับ เอกขอดมกางเกงในของน้า นะครับ" " จะดีเหรอเอกเราเป็นน้าหลานกันนะ" " นะครับ น้าครับ ผมอยากสัมผัสมันมากเลยอยากสูดดมน้านิคแบบใกล้ๆนะครับ" นิคไม่ได้ตอบอะไร แต่กับเดินเข้าไปหาเอกแล้วก็แอ่นที่ตอนนี้มีแค่กางเกงในตัวเล็กๆกั้นอยู่ให้ หลานของตัวเองดมเอกเอาจมูกมาสัมผัสที่กางเกงในแล้วก็สูดลมหายใจอย่างเต็ม ปอดกลิ่นของนิคคงเข้าไปจนเต็มปอดของเขาตอนนี้นิคกดหัวของเอกเข้ามาบดกับของ นิคอย่างเต็มที่มือของเอกตอนนี้มาจับอยู่ที่ก้นของนิคทั้ง 2 ข้าง เอกหยุดดมแล้วก็มองขึ้นมาสบตากับนิคเหมือนกับว่ารู้กันนิคก็ถอดเสิ้อชั้นใน ออกเอกเลื่อนมือจากก้นของนิคมาจับที่นมขนาด35 ของนิคแทนเอกซุกหน้ากับนิคแล้วมือก็คลึงที่นมทั้ง 2 ข้าง " โอวววว ซีดดด เอก น้าเสียวจังเลยซีดดดเอกเคยทำแบบนี้กับใครหรือเปล่า" " ไม่ครับ อืมมมม ผมไม่เคยทำกับใคร อืมมม น้าหอมจัง" ตอนนี้เอกกับนิคสบตากันอีกครั้งแล้วเอกก็รูดกางเกงในของนิคออกตอนนี้ก็เหลือ แต่หีของ นิคกับจมูกของเอกเขาเอาจมูกแหย่เขาไปในรูหีของนิคแล้วก็เปลี่ยนมาเป็นลิ้น " ซีดดดด เอก ตรงนั้นละ ซีดดดด น้าเสียวมากเลย" " โอวว น้าชอบเหรอครับ อูวววว !น้าสวยจัง นมก็แข็ง" " อืมมมม ซีดดด น้าเสียวจังเลย ซีดดดด โอวววว เอก เอกของน้า เอกต้องทำให้น้าจนเสร็จเลยนะ ซีดดดด" " อืมมมครับ ถ้าน้าชอบเอกขอทำให้ ทุกคืนเลยนะครับ" " อืมมมม เหรอจ๊ะ อูวววววว" เอกทั้งเลีย ทั้งดูด! นิคจนนิคแทบจะยืนไม่อยู่ เสียวมากๆ นิคกดหัวเองจนแนบกับหีแบบสุดๆ " โอวววว ซีดดดดด เอก เอก โอววววว" นิคเกร็งตัวสุดๆกดหน้าของเอกมาบดกับหีจนเอกแทบหายใจไม่ออกแล้วนิคก็เสร็จคา ปากของเอกเอกจะเลียต่อแต่ตอนนิค นิคไม่ไหวแล้วแล้วเอกก็ดึงนิคมานั่งลงบนตักเขานิคก็เลยทับลงบนที่แข็งปักของ เขาตอนนี้เอกยังไม่ยอมหยุดมือก็ยังจุบที่หีนิคอยู่ปากก็ดูดนมไปด้วยเขาทำแบบ นี้อยู่สักพัก จนนิคเริ่มมีอารมณ์อีก " เอก จ๋าไม่หยุดบ้างเลยเหรอ" " ไม่ครับผมอยากทำกับน้าทั้งคืนเลยน้านิคครับเวลาผู้ชายโดนอมควย จะเสียวเหมือนที่น้าโดนเลียหีไหมครับผมยังไม่เคยโดนเลยครับ " อืมมจ๊ะ มันคงจะเสียวเหมือนกันแหละ" " แล้วน้านิคช่วยสอนผมมั้งได้ไหมครับ นะครับ นะครับ" "อืมมมแหมได้ทีขอใหญ่ เลยนะ" " นะครับ นะครับ" " อืมมก็ได้จ๊ะ แต่เอกต้องสัญญาว่าเราจะไม่เกินเลยไปกว่านี้นะ" " ครับ เอกสัญญาครับ" " อืมมม งั้นเอกก็ลุกขึ้นยืนขยับเข้ามาใกล้ๆ น้าสิ" ตอนนี้นิคนั่งอยู่บนโซฟาเอกเดินเข้ามาหานิค นิคจ้องมองที่เขาของเขาแข็งมากเส้นเลือดปูดอย่างเห็นได้ชัดนิคเริ่มด้วย การจับแล้วรูดขึ้นรูดลงเอกทำตัวเกร็งเอามือจับที่หัวนิค นิคเริ่มเลียที่ส่วยหัวแล้วก็ยกควยของเอกกระดกขึ้นแล้วก็เลียไล่ลงมายันโคน ควยแล้วก็เลียต่อลงมาที่ลูกเงาะทั้ง 2 ลูกแล้วก็วนกลับมาที่หัวควยเลียวนที่รอยแยกน้ำของเอกเยิ้มจนติดลิ้นของนิค ออกมาแล้วนิคก็ค่อยๆกลืนของเอกเข้าไปเอกยืนตัวเกร็งแล้วก็ค่อยๆเลื่อนของเขา เข้าออกในปากนิค "โอวววว ซีดดดดด น้าครับทำไม่มันเสียวอย่างนี้ ซีดดดดด อูวววววว" " โอ้ย น้านิคครับ ผม .ผม ...ไม่ไหวแล้วครับ อูววววว ซีดดดดด" เอกตัวเกร็งแล้วก็แตกน้ำเข้ามาในปากนิคมันมากเหลือเกินค่ะมากจนล้นออกมานอก ปากเลยน้ำของเอกไหลย้อยลงมาถึงคอของนิคเลยค่ะ " โอววววน้าครับน้านิคสุดยอดเลยนะครับ" ตอนนี้เอกเสร็จไปเรียบร้อยแต่นิคสิค่ะรอบที่ 2 มันเริ่มขึ้นมาแล้วค่ะเอกนั่งลงที่โซฟาข้างๆนิคแล้วก็เอากระดาษทิชชู่มาเช็ด น้ำของเขาบนตัวนิคแล้วก็หอมแก้มของนิคตอนนี้นิคมีอารมณ์ขึ้นมาอีกเลยขึ้นไป นั่งค่อมบนตัวเอกแล้วก็ก้มลงดูดปากกับเขาเอกเอามือจับที่นมของนิคแล้วเราก็ แรกลิ้นกันมือของนิคก็เอื้อมมาด้านหลังมาจับควยของเอกรูด จนแข็งอีกรอบนิครุกขึ้นแล้วก็เอาหี! ไปนั่งทับหน้าของเอก เอกบดหน้ากับหี!เริ่มก็เริ่มเลียอีกรอบ "โอวววว ซีดดดด เอก อยากเย็ด!น้าไหม" เอกตอบไม่ได้เพราะโดนหีทับอยู่ แต่ก็พยักหน้า "น้าจะให้เย็ดนะ ซีดดด น้าทนไม่ไหวแล้ว" เอกพยักหน้าทั้งที่กำลังเลียหีอยู่ตอนนี้เอกยังนั่งอยู่ในท่าพิงกับพนักของ โซฟานิคเลื่อนตัวลงมาแล้วก็ดูดปากกับเอกอีกดูดไปสักพักนิคก็หยุดแล้วก็มองตา กับเอกเราจ้องตากันพร้อมกับจับควยของเอกยัดเข้าไปในรูหีมันเข้าไปได้ไม่อยาก เพราะนิคเคยผ่านมาบ้างแล้วบวกกับน้ำของนิคก็เยิ้มเต็มที่นิคอยู่ด้านบนและก็ เป็นคนขย่มให้
เอกเอง เอกก็คอยเด้งสวนมันเข้าไปจนมิดโดนควยของเอกมือของเอกก็ขย้ำนมของนิคไปด้วย เราเสียวกันมากทั้งนิคและเอกแล้วก็ทำกันต่อจนนิคนั้นเสร็จไปอีก 2 รอบจนเอกนั้นแตกคารูหีของนิคเลยค่ะ 2 วันที่พ่อ กับแม่ของนิคไม่อยู่ นิคโดนเจ้าหลานขี้เหงาบังคับให้ใส่แต่ชุดชั้นในค่ะเปลี่ยนชุดไปเรื่อยๆจนหมด ทุกชุด แต่ละชุดก็จะโดนเย็ด 1 รอบตกลงนิคโดนหลานชายแท้ๆเย็ดไป 10 กว่ารอบเลยค่ะ
หลังจาก นิคกับเอกมีอะไรกันแล้วเราก็หาโอกาสที่จะเย็ด!กันอยู่เรื่อยบางครั้งก็ใน ห้องน้ำบางทีก็ห้องของเอกวันไหนที่พ่อกับแม่ของนิคไม่อยู่เอกก็จะโทรมาบอกนิ ค นิคก็จะรีบกลับบ้านแล้วเราก็จะเอากันที่โซฟาตัวเดิมเป็นประจำจนช่วงหลังมา นี้เอกแทบจะไม่ห่างจากนิคเลยเวลาทำอะไรก็จะมาช่วยนิคคอยเบียดคอยจับโน้นจับ นี่ นิคตลอดเลยค่ะแถมช่วงหลังๆเอกจะคอยซื้อชุดชั้นในมาให้นิคด้วยค่ะ แต่ละชุดที่เขาเลือกมาให้นิคมันก็ X สุด ๆเลยเรียกว่านิคไม่กล้าซื้อเองแน่เลยนิคถามเขาว่าไปซื้อมาได้ยังไงไม่อาย เหรอเขาบอกว่าก็อายนะแต่เวลาเห็นน้านิคใส่แล้ว Sexy มันก็คุ้มครับพอเขาซื้อมาให้นิคใส่โชว์ขาแล้ว เราก็จะเอากันแบบมันส์สุดๆทุกครั้งเลยค่ะหลังจากนั้นไม่นานเอกก็เริ่มห่างๆ นิคไปค่ะและมีเพื่อนสนิทขึ้นมาอีกคนนึ่งค่ะเขาชื่อเล็กเอกบอกว่าเขานิสัยดี แล้วก็มาจากต่างจังหวัดเหมือนกันก็เลยคบกันแล้วเข้ากันได้ดีเล็กนั้นอาศัย อยู่กับพี่สาวและพี่เขยของเขาแต่เล็กบอกว่าพี่เขยไม่ค่อยชอบเขาเท่าไรบางที วันหยุดเขาก็จะมาห
าเอกเป็นประจำแล้วก็ออกไปข้างนอกจนช่วงนี้เราก็เลยไม่ ค่อยมีอะไรกันเอกนั้น ช่วงนี้ติดเพื่อนมากนิคก็ถามเอกว่าไปไหนเหรอเอกก็จะบอกว่าไปช่วยพี่สาวเล็ก ครับเอกบอกว่าพี่สาวของเล็กนั้นอายุ 22 ไม่ได้ทำงานอยู่กับบ้านส่วนพี่เขยเขาจะไปทำงานอยู่ไซด์ตามต่างจังหวัด 4-5 วันถึงจะกลับมาทีนึงไม่แน่นอน " เอกทำไม ไปบ้านเล็กบ่อยจังละ ช่วงนี้" " คือ.... ผมไปช่วยเจ้าเล็กกับพี่สาวมันนะครับ" " แล้วไปช่วยอะไรละ" เอกไม่ตอบได้แต่ยิ้ม" แล้วพี่สาวของเล็กเขาเป็นยังไงมั้งละ" " เขาก็สวยดีนะครับ หุ่นแบบเดียวกับน้านิคเลย แต่ว่า น้านิคของผมสวยกว่า" นิคคิดอยู่ในใจนะคะว่าทำไมช่วงนี้เอกถึงไม่ค่อยสนใจนิคแล้วนิคก็พยายามถาม เขาว่าบ้านเล็กอยู่ที่ไหนก็เลยได้ความมาว่าอยู่ซอยถัดจากบ้านนิคไปไม่ไกลนิ คก็เลยลองตามเขาสองคนไปก็อยากจะรู่นี่ค่ะว่าเอกมาติดใจอะไรที่บ้านนี้นักหนา นิคเห็นเอกกับเล็กเข้าไปในบ้านแล้วค่ะ เป็นบ้านหลังเล็กๆพอรออยู่สักพักนิคก็เดินเข้าไปแล้วมองหาหน้าต่างดู หน้าต่างแทบทุกบานเป็นกระจกแต่ว่าจะมีม้านปิดอยู่ แต่ยังมีอยู่อันนึงเห็นเปิดม่านนิคเลยย่องๆเข้าไปแอบดูภาพที่เห็นสิค่ะมันทำ ให้นิคเข้าใจเลยค่ะว่าทำไมเอกถึงได้มาติดบ้านนี้มากตอนนั้นนิคเห็นผู้หญิงคน นึงนอนเปลือยกายอยู่บนโซฟาเธอดูยังสาวอยู่มากเลยค่ะคงจะเป็นพี่ของเล็กส่วน เล็กตอนนี้ยืนให้ผู้หญิงคนนั้นอมควยอยู่แล้วเอกหลานของนิคก็กำลังเอาหน้าซุก อยู่ที่หว่างข
าของน้องคนนั้นและ เลียหีของเขาอยู่ดูเขามีอารมณ์เป็นอย่างมาก เพราะทั้งส่าย ทั้งร่อนไม่หยุด แล้วมือก็ยังกดหัวของเอก กับหี!ของเขา ปากก็ดูดควย!ของน้องชายตัวเอง อย่างออกอารมณ์มากเลย " อูยยยย พี่นก ดีจัง อืมมมม เสียวมากเลย ซีดดดด อูยยยย" เจ้าเล็ก ซีดดปากอย่างได้อารมณ์ " อูยยย พี่นกพอก่อนครับ ขอผมไปเลียหี!ให้พี่มั้งครับ" ตอนนี้เจ้าเอกหยุดเลียหีของนกโดยอัตโนมัติ แล้วก็ลุกขึ้นจากหีของนกตอนนี้นิคก็เลยได้เห็นหี!ของนกอย่างเต็มตาค่ะหีของ นกนั้นแทบไม่มีขนเลยมิน่าเจ้าเอกหลานนิคถึงได้มาติดบ้านนี้มากนกเปลี่ยนท่า จากนอนมาอยู่ที่ท่าหมาเอกเดินไปด้านหน้าแล้วก็เอาควยวนที่ปากของนก ส่วนเล็ก ตอนนี้ก็เอาหน้าไปซุกอยู่ที่ หี!ของพี่สาวตัวเอง แล้วก็แลบลิ้นออกมาลากขึ้นลากลงอยู่ที่หีของพี่สาวตัวเองตอนนี้นิคเกร็งไป หมดเลยค่ะหีของนิคเองก็เยิ้มไปหมดเหมือนกันอยากจะเกี่ยวตัวเองใจจะขาดแต่ก็ ไม่กล้าค่ะ เพราะยืนอยู่นอกบ้าน " อูววววว สุดยอด ซีดดดด พี่นกดูด มันส์มากเลย ซีดดดด" เอกพูดออกมาพร้อมกับขยับควยเข้าออกไปที่ปากของนกเล็กเปลี่ยนจากท่าเลียมาจ่อ ที่หีของเล็กควยของเล็กนั้นใหญ่กว่าของหลานนิคค่ะน่าจะเกือบ 8 นิ้วได้เขาค่อยๆยัดเข้าไปตอนนี้นกหยุดดูด คงจะรู้สึกที่รูหีว่าคับแน่นเพราะโดนควยของน้องชายตัวเองเข้าไปเล็กค่อยๆ ดันเข้าไปจนมือแล้วก็เริ่มซอยถี่ขึ้นลากควยออกมาจนเกือบสุดแล้วก็กระแทกเข้า ไปจนมิดเอกเริ่มจับควย!ยัดเข้าไปที่ปากของนกอีกครั้ง ทั้ง 2 คนต่างก็ซอยพร้อมกันเอกนั้นเย็ดที่ปากส่วนเล็กเย็ดที่หีมันเป็นภาพเสียวที่ ติดตา นิคมากเลยค่ะ ทั้ง 3 คนปล่อยอารมณ์กันอย่างเต็มส่วนนิคก็หีแฉะเลยละค่ะตอนนี้นิคยืนดูแบบทรมานมาก เลยอยากจะเกี่ยวตัวเองใจจะขาด อยากจะเป็นคนโดนแทนนก มากเลย นิคยืนดูไปสักพัก เอกก็เสร็จค่ะ เขาเอาควย!ของเขาออกมาจากปากของนก แล้วก็ชักของตัวเองจนน้ำ ออกมารดไปที่หน้าของนก มันออกมามากจนเยิ้มที่หน้านกเลยละค่ะ แล้วเอกก็นั่งลงพี่โซฟาแบบหมดแรงตอนนี้นกก็เลยซบหน้าลงกับโซฟา ทำให้ก้นกับหีของเขาลอยสูงรับการเย็ดของน้องชายเขาแบบเต็มๆ เล็กนั้นกระแทกหีพี่สาวตัวเองอย่างเมามันส์อยู่พักใหญ่ที่เดียวแล้วก็เสร็จ ในรูหี!ห้องพี่สาวตัวเองแล้วก็ค่อยๆชักควยออกมาจากรูหีของนก ตอนนี้นกพลิกตัวกลับนอนหนุนตักของเอกแล้วก็พาดขาของเขาที่ตัวเล็กที่นั่งลง บนโซฟาดูทั้ง 3 คนหมดแรงเลยตอนนี้นิคเองรีบเดินออกมาจากบ้านของเล็กแล้วก็รีบไปที่ห้องนอน เลยค่ะ เพื่อจัดการกับตัวเอง โดยจินตนาการว่า ตัวเองเป็นคนโดนเย็ด!ค่ะ
ขอขอบคุณ! ทุกท่านที่แบ่งปันความสุขให้แก่กันครับผม