ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอร้องหย่าทำหนูเลย หนูยัง 13 หยู่เลยนะค่ะ

เริ่มโดย ngohtitle, มีนาคม 29, 2010, 09:31:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ngohtitle

สวัสดีค่ะ เพื่อน พี่ ลุง น้า ป้า อา ตา ยาย ฯลฯ หนูชื่อว่าดรูมดรีมนะค่ะ[ไม่ได้กระแดะตั้งจิงๆ] ส่วนมากเพื่อนจะเรียกดรีมอ่ะค่ะ ดรีมหยู่ ลพบุรี เรียน รร.คุนหนูนิดๆ รร.ติดแอรืทุกห้องค่ะ ห้องน้ำยังติดเลย[ไคหยู่ ลพบุรีคงรู้เน๊อะ] เข้าเรื่องเลยดีกว่าดรีมค่อนข้างหยิ่งนะค่ะ เพราะพึ่งย้ายมาจากต่างจังหวัด ไม่ค่อยสนิทกับเพื่อนไหม่ เลยมีคนหมั่นไส้เยอะ[มาก] ดรีมเปนเดกที่ตัวโตจิงๆค่ะ 36-/27/38 สูงก้อ 165 ค่ะ ดรีมค่อนข้างน้ำหนักเยอะเลยทีเดียว เคยโดนเยดครั้งแรกตอนอายุ10ขวบค่ะ ก้อประมาน ป.4 โดนลุงบังคับอ่ะ เรื่องนี้ช่างมันเถอะ มันหน้าขยะแขยง ส่วนพอมาที่ลพบุรี ก้อมีรุ่นพี่เทคนิคมาจีบเรื่อยๆค่ะ แต่บอกแล้วดรีมหยิ่ง! มีวันนึง พ่อไม่อยู่ พี่ก้อไปนอนบ้านเพื่อน ดรีมก้อเลยเที่ยวกับเพื่อนสะดึกเชียว[ขนาด 13 ยังไม่มีเพื่อนนะเนี๊ยะ] ประมานเกือบเที่ยงคืนอ่ะค่ะ จะกลับบ้าน แล้วดรีมอยู่บ้านแบบทาวเฮา วัยรุ่นก้อเยอะ ดรีมเลยไห้เพื่อนมาส่งค่ะ เพื่อนเปนผู้หยิง พอส่งถึงหน้าบ้าน เพื่อนขี่รถออกไปแล้ว ดันลืมโทสับไว้ที่เพื่อน เลยเดินไปที่ตู้สาธารณะ ไปเจอแก๊งวัยรุ่นนั่งนั้นสัก 3 คนค่ะ มันงี้ มองดรีมตาเยิ้มๆเหมือนพวกเล่นยาเลย ดรีมก้อเลยรอพรุ่งนี้ค่อยบอก หยู่นานมันชักยังไงๆ เลยไม่โทแล้วก้อเดินกลับค่ะ ดรีมอยู่ซอย8 ส่วนตู้โทสับหยู่ซอย6ดรีมก้อรีบเดินสิค่ะ กลัวมากค่ะตอนนั้น แล้วไอ่พวกนั้นมันก้อทักดรีมขึ้นว่า ไปไหนมาจะน้องสาว เรียน รร.คุนหนูด้วยนี่หว่า สงไสกูจะเจอของดี ดรีมทำอะไลไม่ถูกเลยค่ะ รีบเดินต่อสิค่ะเวลานั้น พวกมันก้อเดินตามมาเรื่อยๆค่ะ จนถึงซอย7พวกมันก้อตามทัน จับแขนดรีมไว้ แล้วดรีมเคยเรียนเทควันโดมา แต่ช่วยไรไม่ได้เลยค่ะ[ละมันจะพิมทำเพื่อ?] ดรีมไส่กางเกงยีน ขาสั้นมาก เสื้อเปิดไหล่ตัวหลวมๆ มันก้อถอดง่ายสิค่ะเสื้อ มันรุมดรีมเลยหละค่ะ ยอมรับว่ากลัวมากร้องไห้เลยหละ[ปกติไม่กลัวไคค่ะ ถ้าเปนผู้หยิ่ง ตบเปนตบ ตีเปนตี] มันก้อเริ่มบีบนมดรีมแล้วค่ะ กางเกงถอดยากดรีมหนีบขาไว้ตลอดเลย มันเลยอุ้มดรีมไปที่ลับตาคนหน่อยนึง มันก้อช่วยกันแก้กางเกงดรีมค่ะ ดรีมจะสู้ ก้อโดนตบไปสามที เกือบสลบ มือมันหนักจิงๆ มันก้อเริ่มไช่ลิ้นแตะๆตรงหัวนมดรีมค่ะ ดรีมก้อเสียวขึ้นมาสิค่ะ งี่เลย มันทั้งบีบทั้งนวด กลัวนมแหลกคามือมันจิงๆ เพื่อนอีกคนก้อเลียหี๋ดรีมค่ะ มันไช่ลิ้นมันสอดเข้ามาไนช่องนั้น ดรีมเสียมากน้ำแตกเลย อารมเริ่มพาไป ก้อปล่อยเลยตามเลยค่ะ มันขบเมดแตดดรีม จนดรีมต้องกดหัวมันไว้คาหี เพราะมันเสียวจิงๆ อีกคนก้อแลกลิ้นกับดรีมค่ะ ดรีมก้อเก้ๆกังๆ กลิ่นเล้ามันงี้ หึ่ง ไอ่คนที่เลียหี๋ดรีมคงทนไม่ไหว เสียบเลยค่ะ ดรีมร้องออกมาว่า ขอร้องหย่าทำหนูเลย หนพึ่ง13 เองนะค่ะ ขอร้องเอะค่ะ มันไม่ฟัง ดรีมแสบที่หี๋มากเลยค่ะ ได้แต่ร้องไห้เงียบๆเพราะมันคงไม่ปล่อยดรีมไปง่ายๆแน่ เอาเปนว่า ดรีมเสดไป เจดครั้งค่ะ ดรีมไช่ภาษายังไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ เพราะตอนนี้ ก้อยังไม่สิบสี่เลย กำลังจะขึ้นม.2ถ้าเปิดเทิมอ่ะ เลยเอาแค่นี้ก่อนเน๊อะ ไว้จะไปฝึกไช่ภาษาแล้วจะมาเล่าไห้ฟังค่ะ ตอนนี้เขินๆ น้ำแฉะเลย