ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อู่รถหรรษา

เริ่มโดย zardboy, มีนาคม 29, 2010, 11:43:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zardboy

ผมกับแฟนเป็น คนชอบเรื่องเย็ดกันครับ เมื่อก่อนเธอก็ไม่เป็น แต่เป็นเพราะผมสอนเธอ ผมอายุ 23 แฟน 19 ยังศึกษา อยู่ครับ วันก่อนเรานั่งรถเมล์ มินิบัส แล้วเผลอหลับไปทั้งคู่ จนรถมาถึงที่จอด ไม่ใช่อู่ครับ รู้ตัวตื่นมา ก็มีเด็กรถ กับคนขับ ห้าคน อยู่ด้วย ท่าทางแต่ละคน บอกยี่ห้อ ด้วยความกลัวมีอันตราย ผมกะซิบแฟนให้ยอมๆไป ประกอบกับเธอเคยอ่านเรื่องสวิง ที่ผมให้อ่านมาพอสมควรพอเจราจากันเสร็จ ใอ้คนขับรถมันก็ ขยับมายืนตรงหน้าเธอ รูดซิบงัดควยดุ้นเบ้อเริ่มออกมา แล้วให้แฟนผม ดูด ก่อนเลยเป็นอันดับแรก เด็กรถ มันถลกกระโปรงเธอขึ้น แล้วจับเอานอนลง กับเบาะ ถอดกางเกงในเธออก อู้ฮู เสียงพวกมันร้องเมื่อเห็นเนินหีอวบอูมของแฟนผม ใอ้คนขับมันเอาควยออกจากปากเธอแล้ว ลงมา จับขาเธออ้าออก ..เฮ้ยช่วยจับใส่หน่อยซิ..ผมต้องเอามือไปจับควยขนาดไม่ต่ำกว่า เจ็ดนิ้วของมัน (ของผมแค่ 5.5นิ้ว)แล้วจ่อหัวถอกบานร่ากับรูหีแฟนผม ด้วยใจระทึก มันกดหยุบๆ เป้นการ ทักทายผมดูตาไม่กระพริบแล้วหัวถอกบานร่าก็ถูกดันให้เสยขึ้นๆลงๆจนแฟนผม สะดุ้งทุกครั้งที่หัวถอกสีแตดเต็มๆ นมสองช้างก็โดนดูดด้วยคนที่ว่าง แล้วผมก็เห็นหัวถอกถูกจ่อตรงปากรูหีแล้วกดช้าๆให้เห็นรูหีเธอค่อยๆอ้าออกรับ หัวมนจนไม่เห็นรูเยี่ยวพอเข้าไปครึ่งหัวมันก็กดนิดนึง แฟนผมสะดุ้งเฮือกเมื่อปากรูหีอมหัวถอกมันมิดเงี่ยงใอ้หมอนั่นดึงหัวถอกกลับ ออกมาแล้วกดมิดแค่เงี่ยงสามสี่ครั้งแล้วกระทุ้งเต็มเหนี่ยว.ทีเดียวสุดโคน แล้วรัวเอวแบบไม่ให้เธอตั้งตัวชนิดกระเด้าไม่เลี้ยง..อ๊ายยยยซซซซดดด์..แฟน ผมสะดุ้งสุดตัวร้องไม่เป็นภาษา ไม่นานนักปากมดลูกเธอก็ได้รับน้ำควยแบบเต็มๆถึงที่ชนิดจนหยดสุดท้าย เมื่อก่อนเธอพึ่งโดนควยไปอันเดียว คือของผม วันนี้ เธอมีผัวเพิ่มอีกห้าคนครับ พวกมันเอาน้ำราดมดลูกเธอคนละสองรอบ มันชมเป็นเสียงเดียวกันว่ารูหีเธอสุดยอด ทั้งฟิตทั้งดูด มันพูดกันตอนควยคารูหีเธอมิดดุ้น ผมเองก็เห็นปากรูหีเธอขมิบรัดโคนควยแต่ละคนด้วยตอนมันบอกรูหีเธอดูดตอดควย มัน แฟนผมเองก็ได้อมควยทุกคนทั้งดูดทั้งเลียกระทั่งพวงใข่ โดยได้กินน้ำควยด้วย