ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอาสาวใหญ่บนรถทัวร์

เริ่มโดย zardboy, มีนาคม 29, 2010, 11:48:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zardboy

ผมเป็นคนภาค เหนือตอนล่าง เมื่อประมาณปี2528 ตอนนั้นอายุประมาณ21ปี ผมเรียนจบใหม่ๆกำลังหาสมัครงาน อ่านข่าวจากหนังสือพิมพ์ เขามีประกาศรับสมัครนักเรียนนายเรืออากาศ ผมมีความสนใจเป็นอย่างยิ่ง จึงเดินทางเข้ากรุงเทพฯ มันเป็นความลำบากมากสำหรับเด็กต่างจังหวัดสำหรับผม ญาติพี่น้องหรือเพื่อนฝูงที่อาศัยในกรุงเทพฯก็ไม่มี ผมกำหนดแผนการเดินทางเอาไว้ว่า ออกเดินทางจากจังหวัดผม เพื่อที่ให้ไปแจ้งรุ่งเช้า ที่หมอชิต หลังสมัครเสร็จ จะได้เดินทางช่วงตอนค่ำของวันนั้น หลังจากสมัครเสร็จก็เกือบ 3 โมงเย็น
จะเร่งรีบกลับมาจองตั๋วรถทัวร์เพื่อกลับบ้าน มาถึงสถานีขนส่งสายเหนือหมอชิต ก็เกือบ 6 โมงเย็น ก็เดินจองตั๋วตามช่อง ต่างๆของแต่ละบริษัททัวร์ ปรากฏว่าแต่ละบริษัทส่วนใหญ่จะเต็มหมด หรือไม่ก็รุ่งเช้า ของวันใหม่ ตอนสภาพจิตใจ ผมเริ่มแย่แล้ว ตัวคนเดียวจะทำอย่างไรดี สับสนไปหมดคงอาศัยหมอชิตเป็นที่นอนแน่ๆ ประมาณ 2ทุ่มผมก็เข้าไปสอบถามเจ้าหน้าที่ขายตั๋วอีกครั้งว่ามีที่ว่างหรือลูกค้ายก เลิก มั้ยหรือไปจังหวัดใกล้เคียงที่อยู่
ช่างเป็นโชคดีของผมก็ไม่ทราบ เจ้าหน้าที่บอกว่ามีว่างอยู่2ที่หน้าห้องน้ำท้ายสุดรถจะไปสิ้นสุดที่ พิษณุโลก คุณจะจองมั้ย ผมตอบตกลงทันที หลังขึ้นไปบนรถแล้วรถทัวร์ จะออก3ทุ่ม ก็มีคุณพี่ผู้หญิงคนหนึ่งวัยกลางคน อ้วนท้วมๆ ขึ้นมานั่งคู่กับผม ตอนแรกก็ไม่ได้คิดอะไร พี่ผู้หญิงเขาก็ถามผม จะไปลงทีไหนผมตอบเขาไป ผมก็ถามกลับไปว่าคุณพี่จะไปลงที่ไหนครับ คุณพี่ก็บอกว่าจะกลับบ้านที่อีกจังหวัดที่ติดกับพิษณุโลก แต่รถไม่มีคงต่อรถตอนเช้าที่พิษณุโลกไป ระหว่างทางรถออกจากหมอชิต คุณพี่เขาก็ถามเรื่องขอผมต่างนาๆ เรียนจบอะไร แล้วจะทำงานอะไร รวมถึงอายุ ผมตอบไป รู้สึกว่าคุณพีเขาคุยเก่ง พีเขาอายุ45ปีเขาบอกว่าอายุผมเท่ากันกับลูกชายคนโตของเขา พอจับใจความว่า คุณพี่เขามาช่วย ญาติเลี้ยงหลานอยู่กรุงเทพฯ เกือบ2เดือนแล้ว ส่วนสามีอยู่บ้านที่บ้าน รถออกมาถึงประมาณอยุธยา ไฟแสงสว่างบนรถทัวร์ เริ่มปิด แอร์หนาว ผมก็เอาผ้ามาห่ม รู้สึกว่าผมเอียงข้างเข้าใกล้คุณพี่เขารุ้สึกอุ่นมาก คุณพี่เขาก็เอียงตัวมาทางผม ตัวพี่เขาร้อนหายใจแรง ผมเองก็รู้สึกเหมือนพี่เขา เราทั้งสองเอามือมาจับกัน ผมกอดพี่เขา เขาก็กอดผม หายใจขัดๆ ตอนผมเริ่มมีความรู้สึกทางเพศมากพี่เขาบอกไม่ได้เย็ดกับสามีมา2เดือนแล้วที่ มาอยู่กรุงเทพฯ พี่ก็มีอารมณ์มากนะ พี่เขานุ่งกางเกงแบบแบบสามส่วนมีซิปด้านข้าง ผมก็ปลดซิป แล้วเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงใน น้ำ เปียกแฉะ เต็มหีไปหมด หีใหญ่มาก หมอย ปกคลุมเต็มมือ เอานิ้วแย่เข้าไป ส่วนมืออีกข้างก็โอบจับนมเคล้นไปมา ส่วนพี่เขาก็ปลดซิปมา ออก แล้วเอามือรูดควยผม ขึ้นลง ๆ ทำไมแข็งจัง ช่วงมีคนเข้าห้องน้ำเราก็หยุด ทำเหมือนนอนหลับ ส่วนที่นั่งด้านหน้าผม หนึ่งแถวคนหนึ่ง แกจะไอบ่อยๆ ผมคิดว่าเขาคงรู้ว่าเราทั้งสอง กำลังทำอะไร กันอยู่ พอรถถึงชัยนาท คนเริ่มหลับกันแล้ว และอีกอย่างตลอดระยะทางมา เครื่องมันร้อนจนทนไม่ไหวแล้ว ผมก็ให้พี่เขาถอดกางเกงแค่ครึ่งเข่า แล้วผมเองก็ถอดออกครึ่งเข่าเหมือนกัน แล้วให้พี่เขาขึ้นมานั่งบนตักผม แล้วเอาผ้ามาห่มทับ ผมเอาควยสอดเขาเข้าไปในหีของพี่เขา มันช่างเสียวเหลือเกินตัวร้อนมาหายใจแรงมากขยับๆเข้าๆออก แต่ก็กลัวคนอื่นเห็น หลังจาก นั้นก็ สลับ เปลี่ยนท่า ให้พีเขาตะแครงข้าง แล้วผมก็สอดควยเข้า ทางด้านหลัง เกือบห้านาที พี่เขาบอก พี่ไม่ไหวปล่อยน้ำเถอะ แล้วหีพีเขาก็ตอดๆ ตุ้บๆ ผมก็ปล่อยน้ำอสุจิเข้าไปในช่องคลอดทันที หีของพี่เยิ้มเต็มไปหมด ตั้งหีบริเวณหีจนถึง ง่ามก้น ส่วนผมก็เปียกเต็มหน้าตัก น้ำมากจริงๆ แล้วเราก็เอากระดาษทิชชุ ออกมาเช็ด แล้วพีเขา ก็เข้าไปล้างหีที่ห้องน้ำ หลังรถ ใกล้ๆ กับที่เรานั่ง อยู่ ไม่ถึงเมตร พอพี่ขา ออกเขาออกมา ผมก็ไปล้างควย แล้วออกมานอน เราก็นอนกอดกัน จนรถมาถึงนครสวรรค์ เพื่อหยุดพัก รับประทานอาหาร

เราก็นอนกอดกัน จนรถมาถึงนครสวรรค์ รถทัวร์หยุดพัก รับประทานอาหาร ผมก็ชวนพี่เขาลงมาทานอาหาร พี่เขา ขอนอน บนรอ บอกว่าไม่หิว อยากนอนพักก่อน พี่เขาก็เอาคูปอง ของพี่เขาให้ผมแลกอะไรก็ได้ หลังจากผมทานอาหารเสร็จ ผมก็เอาคูปองส่วนของพี่เขาไปแลกเครื่องดื่มซึ่งก็แลก เครื่องดื่มประเภทยาชูกำลังได้มา 2ขวด ผมดื่มหมดหนึ่งขาด แล้วให้พี่เขา หนึ่งขวด หลังจากนั้นเราก็กอดกันนอนต่อ ผมหลับๆตื่นๆ รู้สึกว่าควยเริ่มแข็งอีกแล้ว ต่อพี่เขาบอกว่าใจเย็นๆ ถึงพิษณุโลกก่อน พักเอาแรงไว้ก่อนนะ ประมาณตี 5:30 รถถึงสถานีขนส่งพิษณุโลก พอลงรถ ก็ไปถาม เจ้าหน้าที่ขายตั๋วว่ารถจะไปจังหวัดผม และของจังหวัดพี่เขา มีกี่โมง เขาบอกว่าประมาณ 7 เช้าเป็นต้นไป ผมก็ชวนพี่เขาไปอาบน้ำแถวโรงแรมใกล้ๆดีกว่า แรกๆพีเขาไม่อยากไป เพราะพีเขาบอกจะรีบ กลับบ้าน ผมก็อ้อน อยู่พักใหญ่ ผมบอกว่ามีคืนยังไม่อิ่มเลย นะนะ ผมก็ชวน แล้วตอนอยู่ นครสวรรค์ พี่ยังบอก ว่ารอถึงพิษณุโลกก่อน ผมอ้อนอยู่พักใหญ่ พี่เขาก็ OK ผมรีบเรียกรถสามล้อทันที ผมสามล้อว่าหา โรงแรมใกล้นะ ผมกลับน้าผู้หญิงอยาก จะไปอาบน้ำและจะไปต่ออีกจังหวัด สามล้อพามาส่งโรงแรม บอก บ๋อยโรงแรม ขอผมน้ำสัก หนึ่งชั่วโมงคิดเท่าไร
เขาบอก 200บาท ทันที่เข้าไปในห้องผม ก็หอมและหอมพี่เขาเป็นการใหญ่ ผมและพี่เขาเปลี่ยนเป็นผ้าเช็คตัว และขอดูนมและหีพี่เขา แรกๆพี่เขาไม่ยอม เขาบอกว่า พี่แก่แล้ว ผมบอกแก่ๆผมชอบ น่าฟัดน่าเลีย หลังจากพี่เขาอาบน้ำเสร็จ ผมก็อาบน้ำเสร็จออกมา พี่เขานุ่งผ้าเช็คตัวอยู่ ผมก็เข้าไปทั้งกอด ทั้งจูบ แล้วดึงพี่เขามาที่เตียง ปลดผ้าเช็ดตัวออก โอ้โห นมใหญ่จังเลย แต่ก็ไม่ยานมาก พี่เขามือปิดหีไว้ ผมทั้งกอด ทั้งจูบ พี่เขาตอบสนองได้ดีมาก
ก้มลงต่ำ จัดการท่า 69 หีใหญ่มากขนาดฝ่ามือเต็ม ผมจัดการเลียแตด สลับกับใช้ลิ้นชอนไช เข้าไปในร่องสวาทของพี่เขา น้ำชุ่มเต็มไปหมด ส่วนพี่เขาก็เก่งไม่เบา ทั้งดูด ทั้งเลีย ตั้งแต่ง่ามกัน เลียไข่คลึงเคล้าไปทั้งพวง สลับดูดควยผมขึ้นลง ผมทั้งดูด ทั้งเลียหีพี่เขา อยู่พักใหญ่ พี่เขาบอกพอแล้ว เอาควายใส่หีเถอะ ผมก็จัดการทันที ผมบอกว่าเมื่อคืนตอนอยู่บนรถทัวร์ ตื่นเต้นทำอะไรได้ไม่มาก แต่ตอนนี้ทั้งเสียว ทั้งมัน พี่เขา เหมือนกัน พี่เสียงคาง ดังมาก สลับเปลี่ยนท่าพี่ขึ้นมานั่งยองๆ ทับผม จัดการจับควยผมยัดเขาไปในหีอย่างกระหาย แล้วทำการทั้ง โยก ทั้งขยม ผม จนเสียงเตียงดังลั่นห้อง แล้วก็เปลี่ยนมาเป็นท่าตะแครงข้าง เย็ดกันอยู่ประมาณ15 นาทีพี่เขาบอกใกล้อีกแล้วนะ ผมท่ากลับมาเป็นท่าโยกขาพี่แตะบ่า จัดการถ่างขาพีเขาออก แล้วจับควยยัดใส่เข้าในหี เสียงเนื้อกระทบกันดัง ปับๆ มือทั้งสองก็คลึงเคล้านม มันช่างมัน และเสียวเหลือ ในที่สุดจุดสุดยอด ของเราทั้งสองก็มาถึง ผมหลั่งน้ำอสุจิเข้าไปในช่องคลอดของพี่เขา หีพีเขาก็ตอดตอบรับ อย่างเป็นจังหวะ แล้วเราทั้งสอง ฟุบกอดทับ กัน เรานอนกัดกัน ผมสังเกตหีพี่เขา น้ำไหลเยิ้มไหลออก มาเป็นทาง พี่เขาบอกเพลีย ของพักก่อน เราทั้งหลับไปสัก 20นาที แล้วเขาก็บอกแล้วเถอะ บ้านจะสาย พี่เขาลุกไปเข้าห้องอาบน้ำเพื่อ ที่จะกลับบ้าน ผมตามเข้าไป ถู สบุ่ ตามตัวให้พี่เขา ก็ถูสบู่ ให้ผม ควยเริ่มแข็งขึ้นมาอีก เลยจับโกงโค้งท่าหมา เอาควยใส่เข้าไป ลื่นและเต็มไปด้ายฟองสบู่ จับเอวพี่เขาไว้แล้วกระแทกเข้าออกอย่างแรง จนพุ่งอีกรอบ แล้วเราก็อาบน้ำด้วยกันจนเสร็จ แล้วก็แต่งตัวเพื่อจะกลับบ้าน หอมแก้มพี่เขา พี่เขากระซิบบอก น้องเย็ดเก่งจริงนะ ผมก็บอกแล้วพี่ก็เย็ดเก่งเหมือนกัน หีก็ใหญ่ นมก็ใหญ่ ใครจะอดไหวครับ พี่เขา บอกถ้ากลับถึงบ้านพี่คงโดนสามีเอาอีกแน่เลย ไม่รู้จะมีแรง หรือเปล่า หลังจากนั้นก็กลับมาที่สถานีขนส่ง พี่เขาขึ้นกลับจังหวัดพี่เขา พอรถออก ผมก็กลับขึ้นรถกลับจังหวัดของผม อยู่กับพี่เขาตั้งบนรถทัวร์ ต่อที่โรงแรม จนส่งกลับบ้าน ก็ยังไม่ถามชื่อพี่เขา พี่เขาก็ไม่เคยถามชื่อผมเหมือนกัน ลืมไปจริงๆ ประทับใจมากมาจริงๆๆ
จากนั้นมา ก็ได้มาเรียนต่อป.ตรี ในภาคเหนือและสอบบรรจุได้หน่วยงานแห่งหนึ่งในจังหวัดในภาคเหนือเหมือนกัน
และก็แต่งงานที่นั้น ภรรยาอายุน้อยกว่า แต่ความชอบยังฝังใจผมมาตลอดเวลา เห็นผู้หญิงถ้ามีอายุ40~55ปีอ้วนท่วมๆ สะอาดและแต่งตัวดีหน่อย ผมรู้สึกมีอารมณ์มาก