ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รุ่นน้องชื่อฝน

เริ่มโดย bang737, สิงหาคม 14, 2010, 12:53:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bang737

ฝนเป็นรุ่นน้องของผมที่สถาบันแห่งหนึ่ง เธอแต่งงานแล้วแต่สามีทำธุรกิจอยู่ทางใต้ไม่ได้อยู่ด้วยกัน เดือนนึงจะกลับมาหาเธอเดือนละไม่ไเกินสองครั้ง ครั้งละสองสามวัน ฝนรับราชการด้วยความที่เป็นสาวเหนือเธอมีรูปร่างสวยงามขาวอวบเล็กน้อยตามประสาสาววัยกลางคนปีนี้เธอเพิ่งจะสามสิบ เธอไม่มีลูกกับสามี ไม่ทราบว่าด้วยเหตุผลใด ผมไม่สนิทกับเธอเท่าใด รู้จักเธอก็เพราะเธอเป็นเพื่อนของเพื่อนอีกที มันมีเหตุคือผมย้ายที่ทำงานมาอยู่แถวบางแค จึงได้โทรให้ฝนหาที่พักที่อพาร์ทเมนท์ที่เดียวกับเธอ ผมได้ที่พักห้อง 210 ส่วนเธอห้องอยู่ตรงกันแต่คนละชั้นคือห้อง310ทุกคร้ังที่สามีเธอกลับมาจะได้ยินเสียง ป้าบๆๆๆให่้ได้ยินแม้จะเป็นอพาร์ทเมนท์แต่ก็พอจะรับทราบได้ว่าฝนกำลังทำอะไร ทุกครั้งที่ผมได้ยินเสียงป้าบๆๆๆ ผมจะรีบออกจากห้องผมแล้วย่องไปที่ห้องเธอที่หน้าประตูเพื่อฟังเสียงเธอร้องซี้ดซ้าดๆๆๆ จะดังสุดก็ตอนเธอจะเสร็จเธอจะร้องฟังไม่ได้ศัพท์เสียงดัง แล้วผมก็จะกลับมาช่วยตัวเองที่ห้องของผม ปกติฝนเวลาสามีไม่อยู่เธอจะลงมาเล่นที่ห้องประจำเพราะเธอก็ไม่มีใครที่รู้จักกับเธอนอกจากผม มีอยู่วันนึงเธอกลับจากที่ทำงานระมาณห้าโมงครึ่ง เธอแวะมาห้องผมบอกว่าเด๋วมาคุยด้วย ผมก็ไม่คิดอาราย แต่ประมาณเกือบสองทุ่มเธอลงมาด้วยเสื่้อยืดสีเหลืองกางเกงขาสั้นยืด บอกว่าเน็ตที่ห้องเป็นอารายไม่รู้ขอใช้เน็ตหน่อย ซึ่งขณะนั้นผมใส่ชุดแค่ผ้าเช็ดตัวหนึ่งผืนเพ่ือเตรียมอาบน้ำ จึงบอกเธอว่าเล่ยเน็ตไปก่อนผมขอตัวอาบน้ำก่อน เธอบอกว่าตามสบาย แต่พอผมอาบน้ำเสร็จนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียวออกมาจากห้องน้ำ เธอรีบแซวว่าไม่ต้องรีบเดี๋ยวผ้าหลุด ผมด้วยความเขินปนเงี่ยนนิดๆเพราะอยากเย็ดน้องฝนมานานแล้วทุกคร้ังที่เธอเย็ดกับสามีเธอ จึงแกล้งพูดไปว่าเห็นก็เอาไปไมได้ เธอหันใาแล้วพูดว่า ทำไมจะเอาไปไม่ได้ ผมได้ยินจึงเดินมาหาเธอในระยะที่เธอนั่งเล่นเฯ็ตที่เป็นโน๊ตบุคอยู้กับโต๊ะญี่ปุ่น ผมเดินมายืนข้างเธอแล้วปลดผ้าเช็ดตัวออก ควยของผมซึ่งมันแข็งด้วความเงี่ยนเป็นทุนตั้งแต่ตอนเห็นขาขาวๆของฝน ฝนหันมาทีผมยืนถึงกับตกใจ เพราะควยผมชี้หน้าเธออยู่ เธอตกใจแต่เหมือนเธอจะแกล้งเธอพูดว่า โธควยเด็กจะทำอะไรได้ โอ้โหพอพูดอย่างนี้ตอนแรกว่าจะแกล้งเฉยๆ ผมฉุนกึ๊กเอาควยมาไล้บริเวณใบหน้า แก้มและบริเวณปากของเธอ เธอตกใจแล้วหยุดแป๊บนึงเหมือนคิดอะไรได้ เธอจับควยผมบีบอย่างแรงแล้วพูดว่าอยากลองดีใช่มั้ย แคนั้นแหละครับเธอลากผมโดยจับควยผมเดินนำมาที่เตียงนอนแล้วผลักผมนอน แล้วเธอก็จัดการกับเสื้อผ้าของเธอจนเธอเหลือแต่ร่างกายเปลือยเปล่า แล้วเธอก็ขึ้นมาค่อมที่ควยของผม ผมมองที่เรื่อนร่างของเธอก็ได้แต่พรรณาในใจว่านี่เราฝันไปรึเปล่า เพราะเธอสวยมากนมไม่ใหญ่จนเกินไป ผิวใสสีชมพู หัวนมยังแคง สะโพกฝาย ผิวพรรณใสสีชมพู หมอยก็มีไม่มาก แคมยังแดงๆอยู่เลยไม่อยากเชื่อว่าผมกำลังเย็ดกับนางฟ้าอยู่ เธอขึ้นค่อมไม่ฟังเสียง และไม่ฟังผมโยกแบบไม่คิดชีวิต ผมก็ได้แต่รองรับความรู้สึกเธอแต่ก็มันดี จนซักพักเธอก้เกร็งและหยุดน่งไปเฉยๆ ซึ่งผมรู้ว่าเธอเสร็จแล้ว ผมจึงพลิกตัวให้ผมอยู่บนบ้าง และคราวเนี็ยเป็นทีของผมบ้าง ผมชักควยออกจากหีเธอ แล้วจับขาเธอทั้งสองข้างแบะให้กว้างที่สุดเท่าที่จะทำได้ แล้วใช้ควยโดยผมจับควยผมลาทผ่านหีขึ้นลงไปมาแล้วจับควยฟาดที่หีบริเวณต่งอย่างแรงสี่ห้าที่แล้วเอาควยเขี่ยที่ติ่งหีไปมาพอเธอเผลอผมทิ่ทมิดควยเลยเธอสะดุ้ง ผมกดควยแช่สองสาววินาที แล้วผมชักควยซอยกระเด้าอย่างไม่คิดชีวิตเื่อสั่งสอนเธอ แต่เหมือยิ่งไปปลุกอารมณ์เธอเธอร้องกี๊ดเสียงดังมาก ผมได้ยินก็ยิ่งมีอารมณ์จึงเย็ดอย่งไม่คิดชีวิต และในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวแต่ผมอยากแตกในผมจึงแทงมิดแล้วแช่ ควยผมกะตุกสองสามที อ้า เสร็จแล้ว สุดยอดจิงๆฝนจ๋า แล้วจามาเล่าอีกตอนเด็ดๆ

kitty cat

และแล้ว
นายก็เสร็จฉัน
อิอิ