ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถูก เปิดซิงที่ชะอำ

เริ่มโดย Lordmashal, มีนาคม 29, 2010, 01:26:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lordmashal

น้องเป็นคนกรุงเทพฯ ค่ะ ตัวน้องเองก็ไม่ได้ถึงเข้าขั้นคนสวย แต่ว่าก็มีคนชมว่าผิวขาวและสวยมาก น้องก็มีแฟนแล้ว คนหนึ่งซึ่งก็คบกันมานาน 4 ปีแล้ว ตอนแรกที่คบกับเขาคนนี้ก็ตั้งใจค่ะว่าจะไม่ให้มีอะไรเกิดขึ้นเด็ดขาด แต่บางทีเขาก็มี หอมแก้มหรือกอดน้องบ้างในที่ลับตา ซึ่งน้องก็วาบหวิว บางทีน้องก็สังเกตว่าร่างกายบางส่วนของเขาเกิดอาการแข็งขัน ขึ้นมา แต่เรา 2 คนก็พยายามห้ามใจเอาไว้ตลอด แต่เรื่องมันก็เกิดขึ้นจนได้ในปีที่ 2 ที่เราคบกัน น้องยังจำวันนั้นได้ดีเลยค่ะ วันนั้นเรา2คนไปเที่ยวชะอำกับพวกเพื่อนๆ ของเราเป็นเวลา 2 คืน ซึ่งเวลาน้องไปเที่ยวกับเพื่อนๆ นี่จะเป็นทัวร์แบบสบายๆ นอนโรงแรมกัน ห้องหนึ่งนอนกันสัก 2-3 คน น้องเองก็อยู่คนละห้องกับเขา ตอนประมาณบ่าย 3 โมงของวันที่หนึ่ง พวกเพื่อนๆ ชวนกันนั่งรถไปเล่นน้ำทะเลที่หาด แต่น้อง แฟนน้อง กับเพื่อนอีก 2 คนไม่ได้ไปเล่นค่ะ เพราะว่า แดดมันยังแรงอยู่ เพื่อน 2 คนที่เหลือเขาชวนน้องไปเดินหาด แต่น้องอยากดูทีวีมากกว่า แฟนน้องเขาก็เลยอยู่เป็นเพื่อนน้อง ในห้องตอนนี้เราอยู่กัน 2 คน น้องกึ่งนั่งกึ่งนอนอยู่บนเตียงค่ะ ตอนแรกเขานั่งดูทีวีอยู่ที่พื้นแล้ว สักพักเขาก็ขึ้นมานั่ง ดูทีวีบนเตียงด้วยกัน แล้วเขาเอาแขนข้างหนึ่งมาพาดไหล่น้องแล้วดูทีวีไปเรื่อยๆ สักพักหนึ่งมือเขาก็มาเขี่ยที่ต้นคอน้องค่ะ เสียวปล๊าบเลย มือเขาก็ลูบต้นคอน้องไปเรื่อยๆ จนน้องบอกว่าพอก่อนได้ไหม เขาถามว่าทำไมล่ะ น้องก็บอกว่า "ก็มันจั๊กกะจี้ นี่นา" แล้วทันใดนั้นเขาก็เอาหน้าไซ้ไว้ที่ต้นคอน้องเลยค่ะ มือหนึ่งก็คลำที่หน้าอกน้องเอาไว้ ตอนแรกน้องก็ขัดขืนแล้วก็ห้าม เขาค่ะ แต่พอเขาทำไปเรื่อยๆ น้องก็เริ่มหมดแรง ก็เขาน่ะสิคะ หน้าก็ไซ้ไปตามคอน้อง บางทีปากก็จูบฟอดแรงๆ ส่วนมือนี่ก็ไม่นิ่งเลย คลำไปที่หน้าอกน้อง แล้วยังใช้นิ้วเขี่ยที่หัวนมอีก จนหัวนมน้องแข็งชันไปหมด เนื้อตัวก็ขนลุกไปหมด พอสักพักมือเขาก็ล้วงเข้าไปในเสื้อน้อง และเอื้อมไปปลดตะขอเสื้อชั้นในและจะถลกเสื้อน้องขึ้น น้องก็รู้ตัวพยายามดีงเสื้อลง เขาก็บอกกับน้องว่า "ขอดูนิดเดียวน่า" พร้อมกับใช้มือเขาที่อยู่ในเสื้อน้องคลำหน้าอกไปเรื่อยๆ น้องเจออย่างนี้ก็อ่อนไปหมด เขาเองก็เลยสามารถถอดเสื้อน้องออกได้ แล้วเขาก็มองตัวข้างบนที่เปลือยเปล่าของน้องสักพักหนึ่ง เขาเองก็บอกว่าหน้าอก ของน้องสวยมาก และหัวนมก็เป็นสีชมพูอมแดงเรื่อๆ เขาคงมองจนทนไม่ไหว เลยก้มลงปากประกบที่หัวนมน้องเลยค่ะ เขาเองตอนแรกก็เม้มก่อนแล้วก็ดูด บางครั้งก็ใชัลิ้นลากวนไปมาที่หัวนมของน้อง น้องงี้เสียวปั่นป่วนไปหมดเลย พอเขาเลีย ที่หัวนมมันก็เสียวแปล๊บลงไปข้างล่าง น้องร้องครางไม่หยุดเลยค่ะ ตรงร่องของน้องแฉะไปหมดเลย เขาเองก็คงรู้ใจ เอามือจับไปที่จุดนั้น พร้อมกับเขี่ยกดเน้นที่บริเวณของสงวนของน้อง นี่ขนาดนอกกางเกงนะคะน้องยังรู้สึกเสียวมากๆ เลย แต่มันยังรู้สึกขาดๆ เกินๆ ไม่สะใจอย่างไรไม่ทราบ น้องเลยเป็นคนเลื่อนกางเกงตัวนอกออกเอง เขาก็ไม่รอช้าค่ะ รีบเอา มือล้วงเข้าไปที่กางเกงใน แล้วใช้นิ้วกดเน้นที่ปุ่มของน้องทันที ตอนแรกที่เขาโดนที่ปุ่มนี่น้องร้องเลยค่ะ เสียวแปล๊บไปหมด เขาเองก็ขยับเขี่ยปุ่มให้น้อง น้ำของน้องก็ไหลเปียกเต็มไปหมด ตัวของน้องเองก็สะดุ้งกายส่ายไปมา เขาเองก็ถามน้อง ด้วยเสียงกระเส่าว่าชอบไหม น้องเองก็พูดอะไรไม่ออกตอบกลับมาเป็นเสียงคราง
เขา ใช้นิ้วค่อยๆ สอดเข้าไปในกายของน้อง แล้วเขาก็ถามน้องว่าเจ็บไหม น้องบอกว่าไม่เจ็บ เขาก็เคลื่อนนิ้วเข้าออก ไปมาข้างในกายนอกน้อง น้องเองก็เพลินค่ะ สักพักเขาก็หยุดแล้วถามน้องว่าอยากเห็นของเขาบ้างไหม น้องก็มองหน้าเขา แล้วเขาก็ถอดเสื้อถอดกางเกงแล้วล้วงอาวุธของเขาออกมา นี่เป็นครั้งแรกที่น้องเห็นของผู้ชายค่ะ มันดูใหญ่โตเหลือเกิน เขาเองก็เอามือจับอาวุธของเขาแล้วก็ชักเข้าออก น้องเองก็เห็นหัวสีแดงๆ อยู่ไหวๆ แล้วเขาก็เอื้อมมือมาทำให้น้องอีก เขาทำ เก่งเหลือเกิน ทั้งเน้นจังหวะ บางทีเขี่ยสั่นรัว บางทีกดที่ปุ่มแล้ววนเป็นวงกลม แล้วเขาก็ถามว่าขอเข้าไปในตัวน้องได้ไหม ตอนแรกน้องก็ลังเลค่ะ แล้วเขาก็ใช้นิ้วอันเก่งกาจของเขาเล่นหยอกเย้ากับปุ่มของน้องไปเรื่อยๆ จนน้องเสียวใจจะขาดอยู่แล้ว น้องบอกให้เขาหยุดเขาก็ยังไม่ยอมหยุด จนน้องบอกเขาว่า "จะทำอะไรก็ทำเถอะ จะทนไม่ไหวอยู่แล้ว" เขาเองก็เข้ามา ประกบชิดที่ตัวน้อง แล้วยังเอาอาวุธของเขามาหมุนวนเล่นที่ปากร่องของน้องอีก เพิ่มความเสียวให้น้องไปหมดเลย แล้วเขา ก็แทงอาวุธเคลื่อนเข้ามาในตัวน้องเรื่อยๆ นี่ขนาดน้ำของน้องออกมากแล้วนะคะ น้องยังรู้สึกเจ็บอยู่เลย น้องก็บอกให้เขา พอก่อน แต่เขาก็ไม่ฟังเสียงค่ะยังคงแทงเข้ามาเรื่อยๆ จนเข้ามาสุดลำแล้วเขาก็แช่ทิ้งไว้ แล้วก็ใช้นิ้วเขี่ยไปมาที่ปลายหน้าอก แล้วก็ใช้มือกดที่ปุ่มน้องด้วย สักพักหนึ่งน้องก็เริ่มเสียวแล้ว เขาถามว่าหายเจ็บหรือยัง พอน้องบอกว่าหายเจ็บแล้ว เขาก็ เคลื่อนตัวชักเข้าออกในร่างกายของน้อง มันเสียวๆ เจ็บๆ มันๆ อย่างไรบอกไม่ถูก แล้วน้องก็ค่อยๆ หายเจ็บ เหลือแต่ความ เสียวแทน การเข้าออกของเขาแต่ละครั้งมันช่างเสียวเร้าใจเหลือเกิน จนน้องต้องบอกให้เขาทำเร็วขึ้นๆ คราวนี้เขาจับสะโพก น้องยกขึ้น แล้วให้น้องเอาขาพาดอ้อมหลังเขาไว้ คราวนี้เขาซอยเร็วเลยค่ะ แต่ละครั้งที่เขากระแทกลงมา มันช่างเร้าใจ เหลือเกิน น้องเองก็เสียวอย่างบอกไม่ถูก ยิ่งเกร็งก็ยิ่งเสียว จนถึงจุดๆ หนึ่ง(ซึ่งเขามาบอกตอนหลังว่าของน้องตอดเร็วมาก) น้องก็รู้สึกเหมือนตัวระเบิดออกมาจนถึงจุด พออีกสักพักเขาเองก็ดึงอาวุธของเขาออกมาปล่อยน้ำข้างนอก แล้วก็ซบหน้าลงกับ หน้าอกน้อง สรุปว่าตอนที่เพื่อนน้องปล่อยให้เรา 2 คนอยู่กันชั่วโมงกว่านี่ก็เกิดอะไรขื้นมากมาย น้องเองก็รู้สึกผิดเหมือนกัน ที่ปล่อยให้มันเกิดขึ้น แต่น้องเองก็ยอมรับนะคะว่ามีความสุขมาก เขาเองก็บอกว่าเขาเองก็มีความสุขมากเหมือนกัน หลังจาก นั้นเราก็ไม่มีอะไรกันอีกในทัวร์ครั้งนั้นอีก แต่ระหว่างเที่ยวเรามองตากัน เราก็ส่งความลับที่รู้เฉพาะกัน 2 คน กลับจากทัวร์ นั้นเราก็มีอะไรกันบ้างบางครั้ง จนในที่สุดน้องก็จะแต่งงานกับเขาสิ้นปีนี้แล้วค่ะ หลังๆ นี้น้องก็ไม่ยอมเขาเลย จนเขาถามว่า ทำไม น้องเองก็บอกว่าจะได้เก็บไว้ตอนแต่งงานไงคะ น้องเองก็อยากแกล้งยั่วเขาบ้าง  

ชอบก็กดนิยมกันบ้างนะครับ
http://www.xonly.org/forums/?u=31034 ----->ช่วย click กันเยอะๆ นะครับ