ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
T

น้องแอนคนสวย

เริ่มโดย tongzabaze, มีนาคม 29, 2010, 01:28:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tongzabaze

ใน รร. มัธยม ที่ผมเรียน มีอาจารย์ปกครอง ที่โหดมาก ถ้าเมื่อไหร่ที่ แกเจอ นักเรียน ใส่กระโปรงแคบ

หรือผมยาวเกิน จะตัดทันที ไม่มีการเตือน ใครซวยโดนแกตัดล่ะ ก้อ แก้ได้ทรงเดียวครับ กะลาครอบ ถ้าเป็น

ผู้หญิงแกจะเน้นตรวจ กระโปรงแคบเป็นส่วนใหญ่ ปกติ ใครกล้าใส่กระโปรงแคบก้อจะเอากระโปรงถูก

ระเบียบมาเปลี่ยน เพราะบางครั้งแกตัดเกือบถึงกางเกงใน เป็นที่รู้กันดีของสาวๆ ม.ต้นว่าต้องมา รร. ก่อน 6

โมงครึ่ง เพราะอาจารย์จะมายืนตรวจ เวลานั้นเป็นประจำ

มีวันนึง ผมไปสาย กำลังจะเข้าโรงเรียน เห็นฝ่ายปกครองเลยรีบหลบอยู่ข้างๆกำแพง ไอ้บ้านั่น

กำลัง เอากรรไกร ตัดกระโปรงพวกผิดระเบียบ หนึ่งในนั้น คือ แอน ดาวของโรงเรียน ถึงจะมองข้างหลัง แต่ผม

ก็จำความขาว กับหุ่นเพรียวบางของ แอนได้ แอนเป็นคนผอมแต่ นมใหญ่ นูนดันคอซองออกมาเลย ผมเคย

แอบมองเวลา แอนก้ม เก็บของ มันขาวเนียนอยู่ในบราสีขาว จนคิดว่าซักวันจะต้อง ฟันแอนให้ได้ พวกม.

ต้น ม. ปลายจ้องจะฟันแอนกันทั้งนั้น

ผมแอบมองไปเรื่อยๆ แอนกำลังโดนตัดกระโปรงเป็นคนสุดท้าย ก็สมควรอยู่เพราะกระโปรงที่

แอนใส่มันทั้งแคบทั้งสั้น ไม่ถึงเข่าด้วยซ้ำ ความฟิตของกระโปรงยิ่งเน้นให้เห็นรูปก้นงอนๆของแอน แล้วไอ

บ้านั่นก็ตัดกระโปรงแอนเกือบถึงกางเกงใน ผมเห็นสายตามันจ้องมองขาอ่อน แอนตาไม่กระพริบ

แอนรีบเอาสมุดปิดข้างกระโปรงแล้วเดินออกมาสงสัยคงลืมเอากระโปรงมาเปลี่ยน เจอผมหน้าประตูพอดี

ผมถามจะไปไหน แอนตอบว่า จะไปเปลี่ยนกระโปรง ไปเป็นเพื่อนหน่อยสิ ผมรีบรับปากทันที ไม่เรียนมัน

แล้ววันนี้ ระหว่างยืนคุยฝนก็ตกลงมาอีก เลยต้องรีบขึ้นรถ จังหวะที่แอนเอาสมุดมาบังฝน ผมเห็น กระโปรง

ขาดไปถึง ขอบกางเกงใน ขาแอนขาวมากๆ เสื้อนักเรียนก็เปียกฝนนิดๆ แนบกับหน้าอกที่นูนดันคอซอง

ออกมา ตอนนี้แอนไม่รู้จะปิดทางไหน คนบนรถเมล์ ก้อมองแอนทุกคันที่จอดป้าย ผมจึงรีบพาแอนขึ้นรถตู้

ว่างๆ

ผมเลือกให้แอนนั่งข้างหลังสุดติดกระจกทางฝั่งขวา แอนบอกให้นั่งชิดๆแอนอีกเพราะจะได้ ปิดรอย

ขาดของกระโปรง ผมสัมผัสได้ถึงความนุ่ม เนียนของ ขาอ่อนผ่านรอยขาดนั้น ปากก็ชวนคุยแต่ตามัน

แอบชำเลือง ร่องนมแอนเป็นระยะ ตอนนี้ของผมแข็งไปหมดแล้ว มันตุงออกมาจนผมต้องเอาหนังสือปิด

ฝนก็ตกหนักมาก รถก็ติดไม่ขยับเลย บนรถมีแต่ผมกับแอนอยู่ข้างหลัง และมีป้านั่งข้างหน้าข้างคนขับคน

เดียว กำลังบ่นรถติดไปตามประสาคนแก่ แอนหลับพิงไหล่ผมบอกว่าถึงแล้วปลุกด้วยนะ ผมเอามืออ้อมไป

โอบข้างหลัง ผ่านเอวอันคอดกิ่ว โดยที่ปลายมือของผมวางอยู่บนกระโปรงแอนก็ไม่ว่าอะไร ฝนยังคง

กระหน่ำ อยู่ ด้านนอก ยัยป้าด้านหน้าก็หลับ ผมแกล้งเอานิ้วชี้ลูบ ไปสะดุดขอบกางเกงในแอน

จากนอกกระโปรง แอนคงหลับแล้ว เอาไงเอากันวะ !!! ตาผมทำเป็นมองข้างหน้าแต่มือผม กำลังล้วงเข้า

ไปในกระโปรงแอน ลูบขาอ่อนช้าๆ ปลายนิ้วดุนกับเป้ากางเกงในบางๆ ผมเอานิ้ววนไปมาช้าๆ ล้วงลอดเข้าไป

ข้างๆกางเกงในเอานิ้วเขี่ย(-xxx-)ของแอน แอนสะดุ้งตื่นมา มองหน้าผมแบบโกรธๆ เอามืออก ขอร้อง เอามือ

ออก แอนรีบลงจากรถตู้ ด้วยความโกรธ แต่ผมเชื่ว่าแอนต้องมีอารมณ์บ้าง เพราะกางเกงในแอนฉะ ไปหมด

แล้ว ผมเห็นปั๊มน้ำมัน ข้างๆป้ายรถเมล์ จึงพาแอนไปเข้าห้องน้ำ ระหว่างที่แอนกำลังเข้าไป ผมก็รีบวิ่งเข้าไป

ในห้องน้ำกับแอนด้วย แอนทุบผมใหญ่ แถมตะโกนร้อง แต่เสียงฝนกลบเสียง แอนหมด ผมผลักแอนพิง

กำแพง 2 มือรวบกระโปรงขึ้น ขยำก้น ปากก็ไซร้คอ ไซร้หู มุดเข้าไปในเสื้อคอซอง ดูดนมแอนอย่างคน

กระหาย 2 นิ้วก็ ตวัด(-xxx-)แอนอยู่ในกางเกงในสีเหลืองอ่อน มือจากทุบ ก็กลายเป็น กอดรัด เสียงร้องไห้

เริ่มเปลี่ยนเป็นเสียงคราง ผมถลกกระโปรง ถลกเสื้อขึ้น ลิ้นผมรัวอยู่ที่หัวนมสีชมพู แล้วแหวกกางเกงใน

แอนออกโดยไม่ถอด ยัดด้าม(-xxx-) ที่เก็บกดมานาน ผ่านรู(-หอย-) แอน แล้วกระหน่ำไม่ยั้ง แอนร้องไม่เป็นภาษา

ฝนเริ่มซาลง ผมจึงเอามือปิดปากแอน แล้วกระเด้าแอนในท่ายืน แอนกอดผมแน่น โยกเอวตามจังหวะ

ผมไม่คิดว่าจะได้เอา ดาวโรงเรียนในห้องน้ำ แบบนี้ มันตื่นเต้นมาก แล้วเราก็เสร็จ พร้อมกัน แอนร้องไห้

ผมเข้าไปปลอบ และสัญญาจะไม่บอกใคร ทุกวันนี้ ผมต้องขอบคุณ อาจารย์ปกครอง ที่ทำให้ผมได้ล่อแอน

มีเรื่องอีกจะเอามาลงอีกครับ