ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่แม่ทดแทนให้

เริ่มโดย 02766132, มีนาคม 29, 2010, 01:53:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

ผม เพิ่งเข้ามาใหม่ มีเรื่องที่อยากจะเล่าให้เพื่อนๆได้รับรู้ คนเราเกิดมาล้วนมีความแตกต่างกัน แล้วแต่วาสนา เรื่องที่ผมจะเล่าให้เพื่อนฟัง มันเป็นความหดหู่ใจนับตั้งแต่ผมจำความได้ เมื่อ 8 ปีที่แล้วผมเริ่มสังเกตตัวเองแล้วพบความผิดปกติ ..ทำไมของผมมันเล็กนัก แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรมากเนื่องจากยังเด็กอยู่ พอเข้าสู่วันรุ่นได้ดูหนัง xxx อีกทั้งได้เห็นของเพื่อนสนิทบางคนทำให้ผมเริ่มรู้ว่า ควย ไม่ใช่ จู๋ของผมไม่เหมือนคนอื่นเป็นแน่แท้ ผมลองเปรียบเทียบกับเพื่อนร่วมรุ่นเฮ้วด้วยกันแล้วพบว่า มันต่างกันเหลือเกิน เพื่อนก็แนะนำให้ผมซื้ออุปกรณ์ปั๊มควยมาใช้ ผมเฝ้าบริหารมันอย่างอดทนเป็นเวลาหลายเดือน ก็ไม่มีอะไรดีขึ้น เมื่อโตเป็นหนุ่มแล้ว ด้วยอายุที่มากขึ้น ความคิดอ่านดีขึ้น ทำให้ผมยอมรับความจริงของตัวเอง ถึงแม้ว่ามันจะเป็นความขมขื่นและทรมานใจเป็นที่สุด ผมตัดสินใจบัดนั้นว่าจะไม่มีเมียแล้วในชาตินี้ อย่าว่าแต่เมียเลย แค่การจะได้เย็ดผู้หญิงสักครั้งก็คงไม่กล้าไปสะเออะแน่นอน จนผมเรียนชั้น ปวส.ผมจะเข้ากลุ่มผู้หญิงตลอดจนเพื่อนๆมองว่าผมเป็นตุ๊ด เพราะผมกลัวว่าถ้าไปคลุกคลีกับกลุ่มชายด้วยกัน ผมอายที่จะให้เพื่อนรู้ความลับคับอกของผม ทั้งที่ตอนเด็กผมปรึกษาเพื่อนที่สนิทเท่านั้น และตอนนี้ก็แยกกันเรียนคนละที่ ผมลืมบอกไปว่าผมมีน้องสาวอยู่คนนึง และเจ้าน้องสาวตัวแสบนี้เองที่ทำให้ความลับของผมเปิดเผยขึ้นอีกครั้งในครอบ ครัว ความจริงจะว่าไปน้องสาวผมก็หวังดีกับผมมากกว่า มีวันหนึ่งน้องสาวแอบเห็นผมชักว่าว (มารู้ทีหลังว่าน้องสาวแอบดู) น้องเห็นของผมแล้วไม่อยู่เฉย เอาสิ่งที่พบไปบอกกับแม่ และแล้ววันนั้นของเมื่อสองปีที่แล้วในเดือนธันวาคม ตอนนั้นผมทีอายุ 18 ปี รูปร่างเหมือนชายทั่วไปแต่มีขนาดของจู๋แค่ 2.5x2.5 เท่านั้น วันนั้นเป็นวันเสาร์ เป็นวันที่ปลอดคน ช่างเหมาะเจาะทุกทีเหมือนกับเวลาที่เพื่อนๆจะได้เสียวนั่นละ น้องสาวไปเรียนพิเศษ พ่อไปทำงานตามปกติ(ขับรถตุ๊กๆ) ส่วนแม่ทำงานโรงแรม แต่เข้ากะกลางคืน แม่เข้ามาคุยกับผม "นุ้ย..เมื่อ 2-3วันก่อนหนิงน้องสาวของลูกมาบอกแม่ว่า เห็นลูกชักว่าว แต่ไอ้นั่นของนุ้ยเล็กนิดเดียวจริงเหรอ แม่ชักเป็นห่วง" ผมตกใจที่ความลับที่อุตส่าห์ปกปิดมานานมาแตกเสียแล้ว "ครับแม่.. แต่ไม่เป็นไรหรอกครับผมทำใจได้แล้ว แต่ผมสงสัยเหลือเกิน ผมอยากจะถามแม่เหมือนกันแต่ไม่กล้า ..ลูกจะถามอะไรแม่ล่ะ แม่ครับ ควยของพ่อเล็กมากมั๊ยครับ ไม่เล็กหรอก จัดว่าใหญ่เชียวล่ะ ..แล้วหีของแม่ล่ะครับใหญ่ใช่มั๊ยครับ ผมเคยเห็น.. เหรอเห็นหีของแม่แล้วเหรอ แล้วนุ้ยว่าเล็กหรือใหญ่ล่ะ ใหญ่ครับแม่ หีแม่ใหญ่มาก นมก็ใหญ่ ผมขอโทษที่ต้องพูดตรงๆ เพราะผมอยากจะรู้ว่า แล้วทำไมจู๋ผมมันถึงเล็กกะจิ๋วอย่างนี้ละครับ ..ผมชักจู๋ที่น่าสงสารออกมาจากกางเกงให้แม่ดู พร้อมกับน้ำตาแห่งความอัดอั้นก็ไหลออกมา ผมผิดอะไรครับแม่ ทำไมถึงเป็นอย่างนี้ แม่มองจู๋ของผมด้วยท่าทางเห็นใจ และเข้ามาโอบกอดผม พร้อมทั้งกล่าวปลอบใจ นุ้ยไม่ผิดหรอกลูก มันเป็นความผิดของแม่เอง ที่แม่กินยาผิดเข้าไปตอนที่ตั้งท้องลูก แต่แม่ก็ไม่คิดว่าจะส่งผลอย่างรุนแรงกับลูกอย่างนี้ ความจริงจู๋ของลูกเล็กมานานแล้ว แม่จึงตั้งชื่อลูกว่าไข่นุ้ย..(ภาษาใต้คือควยเล็ก) แต่แม่คิดว่าพอนุ้ยโตขึ้นแล้วมันจะโตขึ้นเอง แม่ก็ไม่กล้าจะถามนุ้ยว่าที่ผ่านมาเป็นอย่างไรบ้างก็ไม่กล้าถามกลัวลูกจะอาย ก็ปล่อยเลยตามเลย แม่ขอโทษจริงๆ แม่พลอยร้องไห้ไปกับผมด้วย "แม่ครับ ถ้ามันโตกว่านี้อีกนิดคงไม่เป็นไร แต่ถ้าเป็นขนาดอย่างนี้ผมคงไม่กล้ามีเมียแล้วครับแม่ ..อย่าว่าแต่มีเมียเลย แค่ตีหม้อผมก็ไม่กล้าไป..ผมสะอึกสะอื้นทั้งที่เป็นหนุ่มแล้วด้วยความสะท้อน ใจในโชคชะตา แต่ไม่เป็นไรหรอกครับ ถึงไม่ได้เย็ดกับผู้หญิงก็คงไม่ตายไช่มั๊ยครับ แม่ไม่ต้องห่วง ผมแยกตัวออกจากอ้อมกอดของแม่ แต่แม่กลับกอดตัวผมไว้แน่น แม่ยังร้องสะอื้นอยู่ แม่จะช่วยลูกได้อย่างไรบ้างล่ะนี่ และแล้วแม่ก็บอกหนทางสวรรค์ให้กับผม "นุ้ยลูกแม่..ลูกคงจะยังไม่รู้จักความเสียวกับผู้หญิงไช่มั๊ย ผมพยักหน้า เอาอย่างนี้นะ..ถ้าหากว่าลูกต้องการให้แม่ช่วย นุ้ยบอกแม่ แม่จะช่วยให้นุ้ยลูกแม่มีความสุขเหมือนกับผู้ชายคนอื่น..ถ้านุ้ยไม่รังเกียจ แม่ ผมรู้สึกตื่นเต้นทันที ด้วยคำพูดนี้ของแม่กระตุ้นความเงี่ยนของผมขึ้นมาทันที แม้จะไม่สามารถเห็นอาการของมันได้ด้วยสายตาคนอื่น แต่ตัวเองรู้แน่แก่ใจแล้วว่า ยังไงๆวันนี้ต้องลองให้ไอ้จิ๋วหาประสบการณ์เสียวดูบ้าง โดยเฉพาะกับแม่ผมคงไม่รู้สึกอายอะไรกับขนาดที่ผิดธรรมชาติ "แม่ครับผมขอเย็ดหีแม่ตอนนี้เลยแม่จะให้ผมมั๊ย" "คือว่า..แม่จะออกไปธุระข้างนอกก่อนนะ" แม่เริ่มบ่ายเบี่ยงเมื่อเห็นผมจะเย็ดจริง "ไม่เป็นไรครับแม่ เมื่อแม่ไม่เต็มใจก็ไม่ว่าอะไร" ผมเริ่มโกรธจนอารมณ์หดหาย จู๋ที่เล็กอยู่แล้วยิ่งหดเข้าไปจนหมด ผมผลุนผลันออกไปจากบ้าน แม่ตกใจที่ผมมีอาการดังกล่าว วิ่งมาลากตัวผมกลับไปอีกครั้ง "ก็ได้ แม่จะให้นุ้ยเย็ด แต่อยากจะบอกนุ้ยว่า แม่รักลูก อยากเห็นลูกมีความสุขบ้างและที่สำคัญอยากทดแทนสิ่งที่มันผิดพลาดให้นุ้ยนะ แม่รักนะ แม่จึงยอม" แม่พูดเหมือนกับจำใจจะให้ผมเย็ด แต่ไม่มีทางเลือก แม่ชวนผมเข้าไปในห้องนอนของแม่ แม่เปลื้องผ้าต่อหน้าผมจนเหลือแค่กางเกงในกับยกทรง เผยให้เห็นอกโตที่ยัดแน่นอยู่ภายใน "ถอดเสื้อผ้าสิ" แม่บอก ผมเริ่มลังเลเมื่อเอาเข้าจริงๆ "ผมอายครับแม่ ..แม่จะหมดอารมณ์เสียก่อน" "เถอะน่า..แม่รับได้เล็กใหญ่ไม่สำคัญหรอกมันอยู่ที่ความเข้าใจ พร้อมใจต่างหาก" ผมถอดเสื้อผ้าจนหมด แม่ยื่นมือมาจับที่ไอ้หนูของผมซึ่งแสดงอาการต่อสู้เต็มที่แม้จะตัวเล็กไป หน่อย "แม่ดูไปก็ไม่เล็กนะลูก..คิดมากไปหรือเปล่า จะหลอกเย็ดแม่สิไม่ว่า..ผมมีกำลังใจขึ้นอักโข เข้าไปกอดและจูบแม่ ปลดตะขอขั้นในออก นมก็ทะลักออกมา มันดูเคลื่อนคล้อยไปตามวัยแต่ไม่มากนัก แต่ด้วยความใหญ่จึงคล้อยเป็นธรรมดา ผมดันแม่ให้นอนลงบนเตียง สถานที่แม่กับพ่อให้เป็นสวรรค์ แต่วันนี้ผมบังอาจใช้ตนเองขึ้นสวรรค์กับแม่ ผมพอใจกับนมคู่ใหญ่ของแม่มาก ทั้งดูดทั้งเลียเค้นคลึงอย่างเมามัน แล้วก็ค่อยๆเลียผ่านลงไปจนถึงง่ามขาของแม่ ดูดกินเอาน้ำเมือกที่เหนียวเต็มร่องหี ผมรู้ว่าไอ้จู๋ของผมคงไม่สามารถสร้างความเสียวให้แม่ได้มากนัก จึงพยายามสร้างความเสียวให้กับแม่ด้วยส่วนอื่นของร่างกายแทน โอวว...นุ้ย แม่เสียวแล้วนะ..เย็ดแม่เถอะ โอวว..ไม่ไหวเลย นุ้ยเก่งเหลือเกิน..อาาาา.ซีด.สสส ในที่สุดผมก็ทนความเงื่ยนของตัวเองไม่ไหว จัดการสอดเจ้าจู๋ของผมเข้าไปในร่องใหญ่ของแม่ ผมใจหายกับความรู้สึกที่เก็บกดมานาน "เย็ดสิลูก..ควยลูกก็เย็ดแม่ให้น้ำแตกได้ เย็ดแม่เลยลูก เย็ดให้หีแหกไปเลย" แม่กระตุ้นทำให้ความมั่นใจผมคืนมาอีกครั้ง ผมกระเด้าแม่รุนแรงขึ้นเรื่อย โอวว..อร่อยหีจัง ซีด..ดดด แรงๆเลยลูกแม่ เย็ดหีแม่เต็มที่เลย ผมใกล้จะออก แต่ก็นึกเสียดายน้ำแรกที่ออกในหีของผู้หญิง จึงชักออกแล้วปล่อยให้แม่ขึ้นนั่งคล่อมแทน แม่ควบจู๋ผมไปพลาง เอนตัวก้มลงให้ผมดูดนมไปด้วย สร้างความเงี่ยนจนถึงขีดสุด "แม่ครับ หีแม่อร่อยจริงๆ ถ้าไม่รังเกียจให้ผมเย็ดทุกวันนะครับ" โอวว..อูย..ได้สิจ๊ะ อูยแม่จะแตกแล้วนะ โอย..เต็มที่เลยแม่ครับ ผมก็จะแตกแล้ว โอว...ววว..แต ก ก แล้ว ออกแล้ว..แม่จ๋า ..หีอร่อยเหลือเกินแม่จ๋า แม่กระตุกสองสามครั้งแล้วก็ฟุบบนตัวผม หายใจถี่เร็วใจเต้นรัว บ่งบอกถึงความสุขของเราสองแม่ลูก ตั้งแต่วันนั้นมาผมจะมีความมั่นใจขึ้นมาก แต่เพียงมั่นใจกับแม่เท่านั้นกับหญิงอื่นยังไม่กล้า แต่ชีวิตนี้ได้เสียวกับแม่ก็เกินสุขแล้วล่ะ
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง

Yossakorn02

จริงเรื่องหำนี้สำคัญเลย ภ้าผู้หญิงล้อยิ่งแล้วใหญ่ผมก็เคยมีประสบการณ์​แบบนีันะ แต่ตอนนี้มั่นใจขึ้นมากละครับ