ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์ลาวเสนอ..มนุษย์ล่องหนกับดาวมหา'ลัย ตอนที่ 4 ตอนจบ

เริ่มโดย kitsana372, มีนาคม 29, 2010, 02:18:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitsana372

แก้ไขล่าสุด kitsana372 เมื่อ 2010-3-29 14:20

มนุษย์ล่องหนกับดาวมหา'ลัย ตอนที่ 4 ตอนจบ

เอิ้นคนสวยหมวยขาวว้าวเอิ้นจ๋า
เป็นดารามหาลัยใครใครหลง
เอิ้นคนสวยใครเห็นหน้าพากันงง
ว่าตกลงนี่นางฟ้าหรือว่าคน

เอิ้นหีใหญ่ไม่มีใครเคยจะรู้
แต่ว่ากูแอบดูแล้วมาหลายหน
มองหน้าเอิ้นแล้วควยแข็งเงี่ยนชอบกล
อยากเป็นคนเอาควยอัดยัดหีเธอ

เอิ้นเอิ้นเอิ้นเอิ้นน่าเย็ดอยากเย็ดเอิ้น
เอิ้นเอิ้นเอิ้นอยากเย็ดเอิ้นยามเอิ้นเผลอ
เอิ้นเอิ้นเอิ้นเอิ้นน่าเย็ดอยากเย็ดเธอ
เมื่อเอิ้นเผลอจะเย็ดเอิ้นจนเอิ้นเยิน

วู้วกลอนบ้ากลอนบออะไรก็ไม่รู้ ตอนนี้เอิ้นเข้าไปอาบน้ำอยู่ผมก็เลยมานั่งฟุ้งซ่านแต่งกลอนรอนี่แหละ กะว่าเดี๋ยวจะรวมเล่มส่งประกวดกวีซีไรต์ คุณๆอย่าลืมอุดหนุนซื้อหนังสือกลอนผมด้วยล่ะ

เจอเหตุการณ์วันนี้เข้าไปเป็นใครก็อายจนอยากจะแทรกแผ่นดินหนีกันทั้งนั้น ถ้าผมเป็นเอิ้นผมคงจะอยากซุกตัวอยู่แต่ในห้องสักสองอาทิตย์ แต่เอิ้นจะทำยังงั้นได้ยังไงล่ะในเมื่อวันนี้มันเป็นวันประกวดเชียร์ลี ดเดอร์ชิงแชมป์มหาลัยพอดี

น้องเอิ้นคะ เย็นนี้รวมกันห้าโมงเย็นนะคะ อย่าสายล่ะ

เสียงผ่านสายโทรศัพท์จากรุ่นพี่เชียร์ลีดเดอร์สั่งมาอย่างไม่ได้รู้เรื่อง รู้ราวเล้ยว่ารุ่นน้องของตัวเองโดนอะไรมาบ้างวันนี้ ฮ่าๆ ตอนนี้ผมชักจะสงสารสุดที่รักของผมซะแล้วสิครับ นี่ถ้าผมเอาชุดชั้นในเธอไปซ่อนอีกเธอคงไม่ยอมไปงานนี้แน่ๆ ผมก็เลยเอามาคืนไว้ในลิ้นชักเหมือนเดิม

เอิ้นกลับมาถึงห้องแล้วก็เอาแต่นั่งร้องไห้ครับ เธอคงอเนจอนาถใจในชะตาชีวิตว่าทำไมวันนี้เธอจึงโชคร้ายเหลือเกิน ตั้งแต่ชุดชั้นในหาย ลืมรูดซิป เข้าห้องน้ำผิด ลืมล็อคประตูห้องน้ำ อยู่ดีๆก็เสียวหีจนต้องคราง กระโปรงนักศึกษาหาย แล้วก็ยังโดนที่ฉีดน้ำบังเอิญฉีดใส่โดยไร้สาเหตุอีก เอิ้นคงคิดว่าตัวเองซวยมากๆที่สุดในชีวิตแล้วล่ะวันนี้

แต่เอิ้นเอ้ย มันยังไม่หมดหรอก ฮ่าๆๆ เมื่อผมได้รู้กำหนดการว่าวันนี้เธอต้องขึ้นเวทีประกวดเชียร์ลีดเดอร์ แผนการในหัวผมมันก็ผุดขึ้นมาปรื้ดๆอีกแล้ว

เอิ้นเข้มแข็งพอสมควรครับ นั่งร้องไห้ได้นานเธอก็ไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าเตรียมตัวไปมหาลัยอีก อีตอนเธอเห็นชุดชั้นในกลับมาอยู่ที่เดิมนี่เธอทำหน้ายังกะเจอผีเลยครับ ฮ่าๆ แต่วันนี้เอิ้นแต่งตัวสวยเหลือเกิน คงเป็นชุดที่ใช้ในการประกวดมั้ง เป็นเดรสสั้นสีฟ้ารัดรูป ดูสดใสร่าเริงสมวัย แต่ผมเห็นแล้วโคตรเงี่ยนเลยว่ะ

สวัสดีครับ ขอต้อนรับเข้าสู่การประกวดเชียร์ลีดเดอร์ชิงแชมป์แห่งมหาวิทยาลัย ประจำปี 2552 วันนี้มีทีมเชียร์ลีดเดอร์เข้าร่วมประกวดจากทุกคณะรวมยี่สิบสองทีม ...

ไอ้พิธีกรบนเวทีมันก็พล่ามๆไปแต่ผมไม่ได้สนใจ มัวแต่ตื่นตะลึงกับจำนวนคนที่มหาศาล เอิ้นจ๋า วันนี้เอิ้นจะได้โชว์สยิวต่อหน้าคนมากขนาดนี้ ตื่นเต้นมั้ยล่ะจ๊ะ

ทีมเชียร์ลีดเดอร์ทยอยกันขึ้นไปโชว์ทีละทีมทีละทีม ผมขออธิบายก่อนนะว่าเชียร์ลีดเดอร์มันมีสองแบบ แบบแรกคือลีดเต้นที่เหมือนๆกับปอมปอมเกิร์ลอ่ะครับ แต่ที่ประกวดวันนี้คือแบบที่สองที่เรียกว่าลีดมือ อันนี้จะยืนอยู่เฉยๆแล้วก็ใช้มือสับไปมาเป็นท่าต่างๆประกอบเพลง อันนี้จะเน้นหน้าตาครับ คือเหมือนกับขึ้นไปยืนโชว์ความสวยมากกว่า ส่วนแบบแรกนั้นต้องใช้ความสามารถสูงมากเพราะเต้นกันยังกะยิมนาสติก เอิ้นของผมน่ะเหรอครับจะไปเต้นแหกหียังงั้นได้ อย่างเธอนี่มันต้องลีดไฮโซโชว์สวยยังงี้อยู่แล้ว แต่จะว่าไปวันนี้เธอก็ไปนั่งแหกหีโชว์ผู้ชายในห้องน้ำแล้วนี่หว่า ฮ่าๆๆ

แล้วก็ถึงคิวเอิ้นกับเพื่อนๆขึ้นไปโชว์บ้างครับ สมาชิกในทีมมีเจ็ดคน รวมกับผมที่เป็นสมาชิกกิตติมศักดิ์เป็นแปด แต่ขึ้นไปแล้วนี่ผิดหวังพอสมควรแฮะ กะจะแอบรุดซิปแอบเปิดกระโปรงให้เอิ้นโชว์วับวับแวมแวม แต่เวทีกับผู้ชมมันอยู่ไกลกันขนาดนี้คงจะไม่เห็นอะไรมาก ผมก็เลยปรับเปลี่ยนแผนใหม่ ตอนนี้ก็ให้เธอเต้นโชว์ไปก่อน

ระหว่างที่เต้นนี่สังเกตได้ชัดเจนว่าทุกสายตาจับจ้องมาที่เอิ้นเป็นจุดเดียว เลยครับ เหตุผลหนึ่งก็เพราะเธอเป็นดาวมหาลัย แต่อีกเหตุผลที่น่าจะสำคัญกว่าน่าจะเป็นเพราะข่าวลือเรื่องดาวมหาลัยช่วยตัว เองในห้องน้ำเมื่อเช้านี้มันแพร่สะพัดไปมากแล้ว สังเกตได้จากการที่บรรดาผู้ชมข้างล่างบ้างก็ชี้มือมาที่เอิ้น บ้างก็ป้องปากกระซิบกระซาบมองมาที่เอิ้น แต่ไอ้พวกผู้ชายนี่จ้องมองมาที่เอิ้นเขม็งเลยครับ คงกะว่าจะมีโชว์ของดีอะไรอีกล่ะสิ ได้ๆเพื่อน รอแป๊ป เดี๋ยวกูจัดให้

พอเต้นจบเพลงแล้วเค้าก็จะให้ทุกคนในทีมยืนอยู่บนเวที รอสัมภาษณ์ทีละคนก่อนครับ ตามคิวแล้วเอิ้นจะถูกสัมภาษณ์เป็นคนสุดท้าย ก็เลยต้องมายืนรอในท่าเตรียมก่อน ถ้าใครเคยดูเชียร์ลีดเดอร์จะรู้ว่าท่าเตรียมนี่มันเป็นท่าที่เห็นแล้วควย แข็งมาก คือคุณเธอจะยืนตรงเอามือไขว้หลัง แล้วก็แอ่นนมออกมาข้างหน้าเต็มที่ มันเป็นท่าที่ผมคิดว่าไอ้คนคิดค้นจะต้องเป็นผู้ชายที่โคตรจะหื่นเพราะมัน เหมือนกับว่าจงใจจะให้เชียร์ลีดเดอร์แอ่นนมแอ่นหีโชว์ให้ผู้ชมดู ยิ่งถ้าเป็นคนนมใหญ่หรือหีใหญ่นี่ยิ่งเห็นชัดเข้าไป นี่ล่ะครับคือเหตุผลที่ผมมานั่งดูประกวดลีดทุกครั้งที่มีโอกาส

เอิ้นก็ไม่ต่างกับคนอื่นครับ เธอก็ยืนแอ่นหีรออยู่อย่างนั้นแหละ แต่ที่ต่างกับคนอื่นคือเธอมีผมยืนควยโด่อยู่ด้านหลังด้วยนี่สิครับ

ไหนๆวันนี้ก็ได้ร่านแล้วก็ร่านให้มันเต็มที่เหอะนะเอิ้นนะ ในช่วงเวลาที่ลีดทุกคนต้องยืนนิ่งยิ้มหวานให้ผู้ชมอยู่นั้น ผมเลยตรงเข้าไปประกบกอดจากด้านหลัง แล้ววางมือแหมะที่หน้าอกเล็กของเอิ้นทันที

เอิ้นสะดุ้งเล็กน้อยครับที่มีความรู้สึกเหมือนกับมีใครมาจับนม แต่เพื่อการประกวดแล้วเธอจะขยับไม่ได้จะต้องนิ่งให้มากที่สุด แหมแกล้งคนนี่มันสนุกจริงๆ ผมเอามือลูบนมที่ซ่อนอยู่ใต้ชุดสวยไปมา ไอ้เจ้าเอิ้นนี่ก็คงคิดว่าตัวเองเสียวซ่านจากความรู้สึกภายในมั้ง หน้างี้แดงเชียว ตอนนี้ผู้ชมข้างล่างยังไม่สังเกตเห็นอะไรหรอกครับ แต่พอผมเลื่อนมือลงมาตะปบที่หีในชุดแซ็กนี่สิ เป็นเรื่องเลย

มือผมสอดเข้าไปในชุดแซ็คจนไปเจอหีที่มีกางเกงในปิดอยู่ กางเกงในตัวแค่นั้นไม่เป็นอุปสรรคอะไรหรอกครับ ผมเอามือลูบที่ร่องกลางของเอิ้นที่มีน้ำเยิ้มออกมานิดหน่อยแล้ว แล้วก็ลูบๆหีเธออยู่อย่างนั้น ระหว่างที่ผมลูบนี่เอิ้นทำหน้ายังกะปวดขี้ครับ หน้าตาของเธอที่ต้องทนทำให้เหมือนกับปกติที่สุด แต่มันไม่ปกติเอาเลย เอิ้นทำหน้าบิดเบี้ยวเหยเกอยู่บนเวที ขาขาวๆก็เกร็งด้วยความสยิว แล้วเมื่อผมสอดนิ้วยัดเข้าไปในรูหีนี่เอิ้นถึงกลับครางเบาๆจนเพื่อนร่วมทีม หันมามอง

เป็นคุณคุณจะคิดยังงัยละครับที่ได้เห็นผู้หญิงยืนอยู่คนเดียวแต่บิดตัวไปมา ทำหน้าเสียวซ่าน รองเท้าส้นสูงของเอิ้นนี่เกร็งจิกพื้นเวทีจนจะทะลุเลยครับ ไอ้พวกข้างล่างนี่จ้องตาเขม็งเลย บางคนก็นินทาเสียงดังลั่น

ดาวมหาลัยทำไมทำหน้ายังงั้นวะ

ปวดขี้มั้ง

ปวดขี้พ่อมึงสิ สงสัยคงหงี่มั้ง มึงดูสิ แอ่นหีไปมาด้วย

ได้ข่าวว่าเมื่อเช้าไปช่วยตัวเองในห้องน้ำชายด้วยหนิ

โธ่ น้องเอิ้นของกู ไม่น่าเป็นไปได้ขนาดนี้

แม่ง ดาวมหาลัยก็หงี่เป็นเหมือนกันนะโว้ย

ไอ้พวกนี้นินทาไม่ได้เกรงใจเลยว่าเสียงมันดังขึ้นมาจนคนที่มันนินทาได้ยิน เต็มสองรูหู น่าสงสารเอิ้นจังรูหูก็ได้ยินแต่เสียงนินทา รูหีก็มีนิ้วมือผมยัดอยู่อีก น่าสงสารๆ

จนถึงคิวที่เธอจะถูกสัมภาษณ์นั่นละครับผมจึงยอมชักนิ้วออก แต่ก็ไม่วายบีบตูดเธอไปอีกหนึ่งที เอิ้นเดินออกไปให้สัมภาษณ์นี่ขายังสั่นอยู่เลยครับ หน้าก็แดงยังกะนปช. เสียงที่ให้สัมภาษณ์นี่สั่นเครือฟังแล้วเซ็กซี่ฉิบหาย

เสร็จจากภารกิจพิชิตเอิ้นแล้วผมก็นั่งดูนมเชียร์ลีดเดอร์อยู่บนเวทีต่อ ผลการประกวดปรากฏว่าทีมของเอิ้นได้ผ่านเข้ารอบห้าทีมสุดท้าย พวกรุ่นพี่เลยให้ทุกคนนอนเก็บตัวที่ห้องเชียร์เพื่อเตรียมประกวดต่อแต่เช้า เลยพรุ่งนี้

คราวนี้ก็ได้เรื่องสิครับ ผู้ชายกับผู้หญิงมานอนรวมกันเยอะๆ ตอนแรกผมกะว่าจะไปหาแอบจับหีลีดผู้หญิงคนอื่นๆ แต่ไม่เอาดีกว่า ทำอีเอิ้นให้กลายเป็นสาวร่านนี่สนุกกว่าเยอะ

พอทุกคนหลับแล้วผมก็ออกปฏิบติงานครับ แหมว่าจะไม่แล้วนะแต่เห็นอีหมวยหน้าหวานนอนนมกระเพื่อมอยู่เลยบีบนมเล่นไป หนึ่งที แต่เป้าหมายของผมนอนอยู่ที่กลางห้องครับ เอิ้นนอนอยู่บนเบาะ ข้างๆเธอคือลีดผู้ชายที่นอนกรนดังลั่นอยู่ ผมค่อยๆจับมือเอิ้นขึ้นเบาๆ จุดมุ่งหมายอยู่ที่ลีดผู้ชายคนนั้น ไอ้หนุ่มผู้โชคดีนี่มันใส่กางเกงเลผ้าบางๆนอนครับ พอผมวางมือนุ่มๆของเอิ้นลงแหมะที่เป้ากางเกงมัน ควยมันนี่ชี้โด่อย่างรู้งานทันทีเลย

ตอนนี้จึงเหมือนกับว่าเอิ้นแอบจับควยมันอะดิครับ เพื่อให้สมจริงสมจริงมากขึ้นผมก็เลยจับมือเอิ้นดึงเข้าดึงออกเหมือนกับว่า เอิ้นกำลังลูบควยมันเล่นอยู่ ไอ้นี่ก็หลับลึกมีผู้หญิงสวยมาลูบควยจนแข็งโด่ก็ยังไม่ยอมตื่นอีก ผมเลยสงเคราะห์ไอ้มันตื่นขึ้นมาเจอสวรรค์ด้วยการเขกกะโหลกมันไปหนึ่งที

งัวเงียตื่นขึ้นมาแล้วก็ต้องตะลึงสิครับ ใครจะไปคาดคิดว่าเอิ้นคนนั้น เอิ้นที่แสนจะสุภาพอ่อนโยนอ่อนต่อโลกจะมาแอบจับควยมันเล่นตอนนอนอย่างนี้ มันไม่ได้ดูหรอกว่าเอิ้นหลับตาอยู่ รู้แต่ว่าตอนนี้เอิ้นลูบควยมันไปมา มันเลยนอนตัวแข็งทื่อปล่อยให้เอิ้นลูบควยเล่นอยู่อย่างนั้น

ไอ้เหี้ยนี่คงคิดว่าเอิ้นอยากโดนมันเย็ดซะแล้วละมั้งครับ ตรงตามแผนการที่ผมคิดไว้เลย มันจึงตัดสินใจจะเป็นฝ่ายรุกบ้าง คราวนี้มันเอื้อมมือมาว่างแหมะบนหน้าอกของเอิ้นที่กระเพื่อมขึ้นลงตามแรง หายใจอยู่ ผมเลิกจับมือเอิ้นไปลูบควยมันแล้วครับ ลองปล่อยให้มันทำเองดูบ้าง มันลูบนมเอิ้นอย่างกล้าๆกลัวๆ คงกลัวว่าจะมีคนมาเห็น มันจับนมเล็กๆของเอิ้นอยู่นานแต่ก็ยังไม่มีทีท่าว่าเธอจะตื่น คราวนี้เลยได้ใจเปลี่ยนมาลูบหีในกางเกงบางเล่นบ้าง

ได้จับหีใหญ่ๆยังงี้ใครจะไม่ตื่นเต้นครับ ไอ้นี่นี่เหงื่อแตกซิกเลย มืองี้สั่นเทา มันลูบหีเอิ้นไปมาแล้วก็ชะโงกหน้ามาดูหน้าเอิ้น

เอิ้นครับ เอิ้น

อ้าวไอ้นี่ ชักจะเกินเลยแล้วสิมึง ได้คืบจะเอาศอก มันคงกะจะปลุกเอิ้นขึ้นมาเย็ด แต่ถ้าเป็นผมผมก็คงคิดเหมือนกันแหละก็เล่นมาลูบควยกันอย่างนี้ แต่ผมมั่นใจครับว่าเอิ้นไม่เล่นกับมันแน่ๆก็เลยปล่อยมันไปก่อน

เอิ้นครับ มันส่งเสียงเรียกพร้อมกับเขย่าแขนจนเอิ้นลืมตาขึ้น

มีอะไรเหรอคะ หญิงสาวตอบกลับมันไปด้วยน้ำเสียงงัวเงีย

ออกไปข้างนอกกันเถอะครับ กะจะพาไปเย็ดละสิมึง

ออกไปทำไม มีอะไรเหรอคะ

อ้าว

พอเอิ้นตอบมันไปอย่างบ้องแบ๊วไม่รู้เรื่องรู้ราวอะไรนี่เล่นเอามันทำหน้าหมา งงไปเลยครับ ในใจคงคิดว่าอ้าวอีนี่เมื่อกี้ยังลูบควยกูเล่นอยู่หยกๆ ตอนนี้ดันมาทำหน้าใสไร้เดียงสาไม่รู้เรื่องรู้ราวอะไร เมื่อเห็นว่าเอิ้นไม่เล่นด้วยมันเลยต้องกลับไปนอนควยแข็งโด่คนเดียวต่อไป

เหอเหอ ยกแรกผ่านไปครับ แต่แผนการของผมยังไม่บรรลุวัตถุประสงค์ที่แท้จริง ไม่เป็นไรครับ ราตรีนี้ยังอีกยาวไกล เอิ้นของผมยังมีเหยื่อให้เลือกอีกมาก

ผมนั่งรอเวลาให้เอิ้นหลับลึกอีกครั้ง ระหว่างนั้นก็ไปแอบลูบหีเชียร์ลีดเดอร์คนอื่นเล่นไปพลางๆ จนเวลาผ่านไปชั่วโมงหนึ่งนั่นแหละครับจึงมั่นใจว่าเอิ้นของผมหลับสนิทแล้ว

คราวนี้ผมชักจะหมั่นไส้ไอ้เจ้านั่นแล้ว ผมจึงเลือกผู้โชคดีคนใหม่เป็นไอ้หนุ่มที่นอนอยู่อีกข้างหนึ่งของเอิ้น ไอ้นี่ใส่กางเกงบอลนอนกรนดังลั่น ผมเลยไปดึงกางเกงมันลงไปกองอยู่หน้าขา ควยของมันนี่นอนสงบเสงี่ยมเรียบร้อยชะมัด เลยต้องกลั้นใจช่วยมันเอามือเขี่ยให้มันพองขึ้นหน่อย

ทีนี้ก็ถึงบทบาทของเอิ้นคนสวยแล้วละครับ ผมพลิกตัวเธอหันหน้ามาทางไอ้หนุ่ม แล้วก็ประคองหัวเธอขึ้น บีบปากเธอให้อ้าออกเล็กน้อย แล้วก็จ่อลงไปจนอ้าอมท่อนควยของหมอนั่นพอดี!

แล้วผมก็ตะโกนเสียงดังลั่นจนทุกคนตื่นขึ้นมา!

เมื่อทุกคนงัวเงียตื่นขึ้นมาแล้ว ภาพที่เห็นอยู่ตรงหน้าเป็นภาพที่ถ้าไม่ได้เห็นด้วยตาตัวเองทุกคนคงไม่เชื่อ

เอิ้นดาวมหาลัยกำลังอมควยเพื่อนชาย!

ทำอะไรกันน่ะ เกรงใจกันบ้างสิ เสียงรุ่นพี่ผู้หญิงร้องตะโกนขึ้นดังลั่น

ผมไม่รู้เรื่องนะพี่ ผมหลับอยู่ดีๆ

ไอ้เจ้านี่ปฎิเสธละล่ำละลัก แหมหลักฐานเห็นชัดๆ ควยยังคาปากอยู่เลย ฮ่าๆๆ

จริงพี่ผมยืนยัน เมื่อหัวค่ำเอิ้นก็แอบจับจู๋ผมตอนหลับ

ไปกันใหญ่แล้ว พยานหลักฐานชัดเจนอย่างนี้ให้ตายเอิ้นก็แก้ตัวไม่ออก เมื่อหายตกใจเอิ้นก็รีบคายควยท่อนแรกในชีวิตออกจากปาก แล้วไปนั่งร้องไห้กระซิกๆอยู่ที่มุมห้อง

คืนนั้นก็วุ่นวายไปทั้งคืนเลยล่ะครับ รุ่นพี่เห็นเป็นเรื่องไม่สมควรเลยเรียกสอบสวนกันคืนนั้นเลย ให้บังเอิญว่าห้องนั้นมีวงจรปิดติดอยู่ด้วย แล้วภาพในวงจรก็แสดงให้เห็นอย่างชัดเจนว่า เอิ้นโน้มตัวลงไปอมควยเพื่อนที่หลับไม่รู้เรื่องรู้ราวอยู่ เธอเลยโดนไล่ออกจากการเป็นลีดในคืนนั้นเลย

แล้วรุ่งขึ้น ข่าวลือว่าดาวมหาลัยแอบอมควยเพื่อนตอนหลับก็ดังกระหึ่มไปทั่วมหาลัย

จบแล้วครับ